ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่ มหาลัยมหาสารคาม(มอใหม่) มมส. มี พิบูล ใครหายครับมารับด้วย
  • ที่ มหาลัยมหาสารคาม(มอใหม่) มมส. มีพิบูลใครหายครับมารับด้วย
    เป็นหมาเพศเมียครับเรดโนสครับแฟนชี ขาว แดง (ลูกวัว) อายุประมาณ4-5เดือน ครับมารับ
    ได้เลย ถ้าเป็นเจ้าของจริงหรือเป็นคนรักสูนัขก็มารับไปเลี้ยงได้เลยครับ ต้องรักจริงงงงงงงงงงงงงงงงงนะครับ
    ส่วนรูปจะลงให้ดูประมาณวันนี้ที่1หรือ2นะครับ เบอร์โทร 080-1778967 เล็ก มมส.
  • ขอให้เจอเจ้า ของเร็วๆ น่ะ พี่ เล็กว่าแต่ไป ได้มาจากไหน อ่ะ
  • น่าสงสารจัง สงสัยมันคงหาทางกลับบ้านอยู่เเน่ๆเลย
    เจ้าของก็คงจะใจไม่ค่อยดีเเน่ๆเลย เจอเจ้าของไวๆล่ะกัน
  • ยังไม่ตัดหูไช่ไหม่ครับ
    เหมือนจะเคยเห็น
  • ขายบ่าออก เป็นการแจกวิธีใหม่รึป่าว?
    ผีรู้ทัน
  • ผมโทไปแล้ว ว่า หมา หลง จิงๆ แล้วน้าผี ตัว ข้างบน แก เอาอะไร คิด อ่าาาาา ไม่ไหวๆ

ตอนนี้ สุนัข ผอม มาก เจ้าของที่รับเลี้ยงไว้ เอาใจช่วย คับ
  • ใช่ครับหมายังไม่ตัดหูครับ คูณ poknapok เคยเห็นหรอครับอยู่ มมส.หรอครับ
    ช่วยตามหาเจ้าของน้องหมาให้ด้วยนะครับ ถ้าไปเล่นแถวอาคารพละช่วยๆกันนะครับ
  • ส่วนคูณผีนะครับ ถ้าไม่มีความคิดเห็นดีดีก็ไม่ต้องมา กวนตี_ นะครับ
    คูณ คงเคยทำแบบนี้มาแล้วก็เลยคิดได้แบบคนไม่มีการศึกษา
    ผีดีดี ก็มีนะครับแต่ถ้าผีแบบคูณหน้าจะโดน ตี_ นะครับ ไอ้...
  • ใจเย็น เฮีย อย่าไป ว่า น้าผีแกเหอะ ปล่อยแก ไปเกิด ได้แล้ว

555+ ขอให้เจอ เจ้าของเร็วๆ
  • :022::o040::o040: