ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1ขวบเต็มแล้วครับ กับห้องนอนใหม่ป๋ม
  • ขวบเต็มแล้วคร๊าบๆๆๆๆ
    ตอนป๋มเด็ก มาอยู่กับเจ้านายใหม่ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3900.JPG 86K
  • ตอนนี้ขวบเต็มครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF6337.JPG 86K
    DSCF6335.JPG 96K
    DSCF6332.JPG 84K
    DSCF6333.JPG 89K
  • หล่อมากไอ้หนุ่มบูติก5555
  • หล่อค่ะ กางมุ้งให้ด้วย อิอิ
  • สวยครับ
  • ปกตินอนในห้องผมครับ
    ไปบ้านแฟนเข้าบ้านไม่ได้เลยต้องกางมุ้งให้
  • สวยเหมือนเดิมครับ ติดตามตัวนี้มานานแล้วววววววววว
  • ขอบคุณมากๆครับ
    ปีใหม่จะพากลับไปเที่ยวอุบลครับ
    แล้วจะเอารูปสวยๆมาฝากนะครับ
  • น่ารักค่ะ นอนในมุ้ง เค้าไม่ตระกุย มุ้งพังหรอคะ ถ้าไม่ตระกุย แสดงว่า เชื่อฟังมากๆ
  • ไม่ตะกรุยเลยครับ นอนยันเช้าตื่นมาก็นั่งรอในมุ้งรอเจ้านายมาเปิดมุ้งให้ไป4
  • เป็นหมาผมมุ้งกระจุยกระจายแน่ ๆ เลย