ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีปีใหม่
  • :039::033:ขอให้พี่ๆ น้องๆ ชาว PitbullZone มีความสุขทุกคน
    คิดสิ่งใดให้สมดั่งที่ตั้งใจ คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง
    มีแฟนสวยๆกันทั่วหน้า และขอให้พิทบลู อยู่ในใจ
    ทุกคนตลอดไป ปีหน้าคงได้เห็นพิทสวยๆอีก
  • สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ
  • ส่งท้ายปีเก่าปีเสือผ่านไป ต้อนรับปีใหม่ปีกระต่ายทอง
    ปีใหม่นี้ขอให้ PITBULL ZONE ป๋า มาร์ค พี่ๆเพื่อนๆทุกคน มีแต่ความสุข สมหวังทุกเรื่อง สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ครับ
  • สุข สดชื่น สมหวัง ดั่งใจ ในวันปีใหม่เทอญ
  • :008:เย่วันนี้เมาอีกแล้ว:027:
    ขอให้ รวยๆๆๆๆ กันทุก คน นะ ครับ :004:
    pitbullzone จงอยู่กับเรา ไปนานๆๆๆๆ ครับ พี่น้อง :008:
  • เช่นกันครับ