ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอดู รูป มาโก้ หน่อยครับ ใครมี บาง
  • ใช่ลูก BIZ ป่าวคับถ้าใช่ก็จัดไปคับ ตอนนี้อยู่กับอันดามัน บิ๊กโบน(พี่หนึ่งกระบี่)
    ไฟล์แนบ
    1163.jpg 113K
  • ถ้าใช่ตัวนี้

Marko [ Biz markies X Pritty of Newgens ]
    ไฟล์แนบ
    IMG_06692.JPG 109K
  • ทำไม่ตัวผอมจังครับ 5555
  • ตัวเมียลูกเต้าอะไรที่กำลังผสมจะได้จองสักตัวครับ
  • ไปเกิดใหม่ไป ไอควาย ไอโง่ 555 หมาสวยคนเน่าว่ะ
  • มึงอ่ะดิไอ้ควายทำตัวเป็นเต่าหดหัวอยู่ในกระดอง ด่าเค้าไปทั่ว มึงอ่ะมีหมาสวยตายเก่งจิงมึงแสดงตัวซิไอ้ผีเร่ร่อน ไม่เก่งจิงนี่หว่า มึงโง่ยิ่งกว่าควาย ไอ้ผีปากหมา ถ้ามึงยังไม่จบมึงแสดงตัวออกมาเลย กูก้อไม่กลัวมึงหรอก:m027::m027::m027:
  • อ้อ กูลืมไปแต่กูว่ามึงอ่ะไม่ไดเกิดหรอก ถึงได้เกิดก็เป็นควาย (ขอโทษป๋ามาร์คและเจ้าของทู้ที่ใช้คำไม่สุภาพ ของมันขึ้น):m002: