ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ส่วนมีคำถามทีั่

เอาหมาเก่ามาปั่นราคา เข้าใจทำ เลือดพ่อค้าโดยแท้

ก็โปรดได้เข้าใจนะครับ ว่าหมาแดง เป็น หมาที่มีจุดเด่นคือ บรรพบุรุษ

เช่น KOJACK STUMP CHEVY CHAVELE TONKA PETERSON และอื่นๆอีกมากมาย

คนที่เล่นหมาแดง โดยส่วนใหญ่ ก็อนุรักษ์สายพันธ์ ดั้งเดิมกันทั้งนั้น

ในที่นี้ jojo อาจจะเป็นหมาสายเก่า แต่ยังคงแฝงไว้ด้วยคุณภาพ และ เสน่ห์แห่งสายพันธ์

jojo

เรื่องสายพันธ์ บรรพบุรุษ นี่แหละ เป็นสาเหตุ ให้เกิดการจัดทำ เพดดึกรีขึ้น

jojo 454 อาจจะเก่า แต่ก็ยังสามารถ ถ่ายทอดพันธุกรรมที่ดี มายังลูกหลานได้

อย่างเที่ยง และ ความต้องการก็ไม่ได้น้อยลงไปเลยครับ

ส่วนเรื่องพ่อค้า ผมทำธุรกิจ มานานมาก แล้วครับ
  • "KOJACK STUMP CHEVY CHAVELE TONKA PETERSON " Amount to Pitbull REDzRAMA3:m098::m098:
  • ตอบได้นิ่งและคมมาก :o030::o030::o030:
  • อยากได้ YAKUZA อีกอ่ะเฮีย 55 อย่าว่าแต่แสนเลยมากกว่านี้กูก็ซื้อ เพราะกูชอบหนึ่งในร้อยนะโว๊ย ของที่นี่ไม่ใช่กระแสแบบพวกบลูลี่นะเว๊ย มีเก่าใหม่พอใหม่มาเก่าก็โล๊ะ ของเค้ายิ่งเก่ายิ่งแพงน่าสะสม ทำอย่างนี้น่ายกย่อง สุดยอดแล้ว
  • พอใหม่มาเก่าก็โล๊ะ เหมือนไอ้เก่งโซน ไอ้นี่แมร่งปลิ้นลิ้นไปเรื่อย เห็นแต่ละกระทู้ของแมร่ง กลืนแต่น้ำลายตัวเองทั้งนั้น
  • หมาเก่า ยิ่งน่าสะสม แล้วพวกที่ไปโคราชอ่ะ แจกไปต่ออีกไม่ใช่เหรอ
    ปลิ่นลิ้น ใครกันแน่น
    หมาออกมาสวยก็ว่าสวย แต่อย่าให้พวกลูกไล่ลูกหม้อ มาแขวะคนอื่น ดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่น
    เค้าจะโล๊ะ แล้วเดือดร้อนอะไร ไอ้แว่- คางคกขึ้นวอ
  • สวัสดีพี่น้อง....

พระราม3 ไม่ได้พึ่งมาทำหมาแดง ทำมาแล้ว พัฒนามานานแล้ว

หมาแดงรามา3มีแต่คนอยากได้ เพราะคุณภาพและความรับผิดชอบ ไม่เคยทิ้งขว้างลูกหลานของเรา

เฮียใหญ่ศึกษามาเยอะ ดูมาเยอะ กว่าจะสั่งซื้อพ่อพันธุ์แม่พันธุ์แต่ละตัว สายเลือดเป็นไง ที่มาที่ไปยังไง จ่ายลูกเป็นไง รุ่นหลานเป็นไง ทุกอย่าง....

พอใหม่มาเก่าก็ไม่มีโละ เพราะถ้าโละได้(ทำใจได้) ป่านนี้คงประหยัดค่าอาหารได้บาน แต่กลับกัน ทุกตัวอยู่ดี อย่างมากก็แค่ลดบทบาทลง ทำหมันซะ แล้วก็เลี้ยงกันต่อไปดูกันต่อไป อยู่ที่เดิม กินอาหารเหมือนเดิม วิ่งเล่นได้เหมือนเดิม อยู่กันไปจนกว่าจะตายกันไปข้างนึง

หมานอกตัวนึง2-3แสน ไม่ได้ทำแล้ว แต่เวลาเฮียแกไปที่ซุ้มก็เอาออกมาวิ่ง เอาออกมาเล่นทุกตัว มันก็ยังสวยทุกตัว จริงอยู่มันเก่า แต่สำหรับเฮียใหญ่ มันน่ารักทุกตัว ผมยืนยัน ก็เพราะผมเห็นกับตาตัวเอง คนอย่างเฮียเรื่องขายหมาไม่ใช่สาระ เพราะเท่าที่มีอยู่กินชาตินั้ก็ไม่มีหมดอยู่แล้ว เลี้ยงหมาเพราะรัก เพราะอยากมีเพื่อน แค่นั้น

ขอทำความเข้าใจไว้ณ.ที่นี้ด้วยนะจ๊ะ ไอ้ที่อยู่ๆลุกขึ้นมาโพสขายหมาน่ะ มันเป็นเรื่องของความภูมิใจ ความสะใจ ของมันทำกับมือ ของมันสวย หมานอกอาย แค่นั้นจริงๆจ๊ะ...

สุดท้าย...ทองแท้ไม่กลัวไฟ ของจริงเท่านั้นที่จะอยู่ได้ยืนยาว จำไว้ เย้!

080-0631919
    ไฟล์แนบ
    Copy of P1090050.jpg 65K
  • พูดได้ดี เห็นด้วย แพลบๆๆๆๆๆ

เฮีย ปืนลั่นโดนกะบาล บีเจ ม่องเท่งไปแล้ว ขอหมาตัวใหม่ตัวดิ นะๆๆๆๆๆๆ

ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • เล่นพระรามสามแล้วไง

หมาเก่า ยิ่งน่าสะสม แล้วพวกที่ไปโคราชอ่ะ แจกไปต่ออีกไม่ใช่เหรอ
    ปลิ่นลิ้น ใครกันแน่น

คุณคิดว่า หมาพวกนั้นเป็นหมาโละ หรือครับ น้องผี

LINCOLN RAMY JR CHANGON GATOR แล้ว ก็ COCO

พูดอย่างนี้ คุณประเมิน หมาพวกนี้เท่าไหร่ ประเมินคุณค่า ของมันเป็นเศษหมาของพระรามสาม

หรือ กลายเป็นหมาโละ หรือไง คิดได้ไง หมาพวกนี้เคยออกงานใหญ่ทุกตัวไม่เคยงปกปิด

ทุกคนก็ได้เห็น แล้วการที่เพื่อนคนหนึ่ง ที่ชอบ พิทบูลขอไปเลี้ยง มันเป็นการโละอย่างนั้นหรือ

การที่ พระรามสาม เอาหมาที่สมบูรณ์ ไม่มีตำหนิ ที่เพื่อนขอไปเลี้ยง มันผิดด้วยหรือ

โปรดเข้าเสียใหม่นะครับ

จริงๆเรื่องแบบนี้ไม่น่าจะเป็นเรื่อง เลยครับ
  • ฮ่าๆๆๆ เฮีย อย่าปล่อยให้ผมสนุกอยู่คนเดียว มาสนุกสนานร่วมกัน ฮิ้วๆๆๆ
  • "พอใหม่มาเก่าก็โล๊ะ เหมือนไอ้เก่งโซน ไอ้นี่แมร่งปลิ้นลิ้นไปเรื่อย เห็นแต่ละกระทู้ของแมร่ง กลืนแต่น้ำลายตัวเองทั้งนั้น"

อยู่ดีๆก็โดนซะแล้ว 555
    ไม่เป็นไรครับ สำหรับเก่งโซน ถือว่าเฉยๆ หนักกว่านี้ก็เคยโดนมาแล้ว
    สำหรับคุณผีที่พาดพิงผมทุกตน
    ผมคิดอยู่เสมอว่าเป็นคนที่ผมรู้จัก และรู้จักผม
    อาจเป็น เพื่อน พี่ หรือน้องคนใดคนหนึ่ง
    ดังนั้นถ้าหากผมด่าไป ก็เหมือนด่าพี่ น้อง หรือเพื่อนคนนั้น
    ผมถึงไม่ด่ากลับ เพราะเดี๋ยวเจอหน้า(ไม่รู้ใจ) จะมองกันไม่สนิทใจเสียเปล่าๆ
    อันนี้เอาจากประสบการณ์เก่ามาล้วนๆ ใครจะเอาไปใช้ก็ได้เลยนะครับ

เลี้ยงหมาหาเพื่อน
    ผมทำเว็บก็เพราะหาเพื่อนที่ชอบหมาสไตล์เดียวกัน
    ใครสนใจก็แวะไปทักทายที่
    http://pitbull.pantown.com
    ไม่ต้องสมัครสมาชิกครับ หรือจะสมัครก็ได้ เล่นได้หมด

แล้วพบกันครับ
  • แล้วขอประกาศในที่นี้เลยนะครับว่า
    เก่งโซนไม่ยอมปลอมเป็นผีมาด่าใครก็ได้ในเว็บนี้
    เพราะไม่รู้จะทำไปเพื่ออะไร

และเก่งโซนไม่เป็นศัตรูกับใครครับ
    ขออยู่แบบเก่งโซน
    มีเพื่อนน้อยๆ แต่คบนานๆ ดีกว่า

ใครที่เคยคุยกับผมคงทราบดีนะครับว่าผมเป็นยังไง
    มีเที่ยวไปด่าหรือให้ร้ายใครบ้าง ถ้ามีผมคงเละไปแล้ว เพราะวงการแบบนี้มันไวครับ (แต่บ่นๆตามประสานั้นมีบ้าง 555)
    แต่บางทีไม่ได้พูดยังโดนเลย 555

ปล่อยวาง และปลง ไม่แค้นก็ไม่ทุกข์
    ขอความสุขจงมีแต่ทุกๆท่าน

อย่าลืม เจอเรื่องจริง เรื่องมันส์ๆ ตรงไปตรงมา ที่นี่ที่เดียว เก่งโซน
    http://pitbull.pantown.com
  • ฮ่าๆๆ แบ่งๆกันไป

ถูกเลย ปล่อย วาง ปลง ชอบ
  • แต่แปลกดีนะที่ผมโดนคุณผีมาว่าโน้นนี้

เพราะเพิ่งเข้ามา พูดคุยกันไม่เกิน 5 คน
    ถ้าผม(หรือไม่ใช่ผม)ไปทำให้อะไรให้คุณผีเข้าใจผมผิดก็ขออภัยด้วยนะ

ผมรักและเคารพคุณผีทุกๆท่านครับ และไม่เคยคิดโกรธเลยครับ
    รักนะ จุ๊บๆ

ปล. กระทู้เฮียใหญ่ เลยเป็นที่ระบายซะงั้น ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    เสียเวลาทำมาหากินกันไปหมด นะโจ้นะ 555
    ว่างๆคงได้เจอกันนะ เอาR3มาส่งด้วย เคยู มันไม่มี ....
  • อยู่ดีๆก็โดนซะแล้ว 555
    ไม่เป็นไรครับ สำหรับเก่งโซน ถือว่าเฉยๆ หนักกว่านี้ก็เคยโดนมาแล้ว
    สำหรับคุณผีที่พาดพิงผมทุกตน
    ผมคิดอยู่เสมอว่าเป็นคนที่ผมรู้จัก และรู้จักผม
    อาจเป็น เพื่อน พี่ หรือน้องคนใดคนหนึ่ง
    ดังนั้นถ้าหากผมด่าไป ก็เหมือนด่าพี่ น้อง หรือเพื่อนคนนั้น
    ผมถึงไม่ด่ากลับ เพราะเดี๋ยวเจอหน้า(ไม่รู้ใจ) จะมองกันไม่สนิทใจเสียเปล่าๆ
    อันนี้เอาจากประสบการณ์เก่ามาล้วนๆ ใครจะเอาไปใช้ก็ได้เลยนะครับ

เรื่องจริง :m001:

-ขอบคุณมากนะตาเก่งสำหรับหนังสือสูตรลับ บ้านใหม่ของพี่ท่านสวยมากเลยครับ บอกให้พูดนิดเดียวเล่นซะยาว

-K.U GARDEN ของขาดครับไม่ใช่ไม่มี ไปดูใหม่

-สัปดาห์หน้ารามสามมีเลี้ยง ผมขอเชิญพี่มาร่วมด้วยที่ภัตคาร อิคคิวซัง ห้ามไม่ว่างถ้าขาดเช็คชื่อผมจะถือว่าพี่เรียกผม ไอ้แว่- :m033:
    ไปไม่เป็นเดี๋ยวน้องไปรับ :m021:
    ไฟล์แนบ
    261253-Joe-All-Ages.jpg 87K
  • อยากไปซุ้มดูหมามากกว่า อิอิ
    เห็นตาหนุ่ม บอกว่ามีตัวนึงกล้ามสวย กร่างๆ ตูดบานๆ แถมเป็นตัวเมียซะด้วย
  • MeGa ที่ป๋าหนุ่มมั่นหมาย ไม่มีปัญหา จัดไป :m098:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1182.jpg 111K
  • ไอ้เหี้ยเก่งมึงปลอมเป็นผีไปด่าเฮียโจ้เค้าทำไม
    เค้าไปขี้รดหัวมึงรึไง
  • สวัสดี น้องผี นี่เข้าข่าย ยุ แล้วมันส์ นะนี่

พอๆๆอจบๆๆ กระทู้นี้

ฮ๋าๆๆ ป้ายไปป้ายมา เด๊่ยวก็เลอะไปหมด จบๆๆ
  • http://pitbull.pantown.com
    ชุมชนคนรักหมาแดง
    ###คอยติดตาม วิธีสร้างกล้ามหมาแบบมืออาชีพ เอาแบบถึงกึ๋นตามแบบเก่งโซน###

เล่นได้หมด จะใช้ชื่ออะไรก็ได้ แต่มีไอพีโชว์แค่นั้นเอง.....จบข่าว
  • คุณเก่ง คุณอิจฉาอะไรพี่โจ้ครับ
    คนอย่างคุณยังห่างไกลพี่โจ้อีกหลายกระพี๊ค อย่าแพลมให้มาก
  • น้าผีเริ่มยิงมั่วแล้วนะครับ
    ขอแบบใอ้ที่มันตรงๆ มีเค้าความจริงหน่อย
    จะเล่นเก่งโซน ต้องเอาความจริงมาเล่นครับ เช่น
    เก่งโซนน่ารัก คึกคักเวลาลงเล่น เก่งโซนใจเย็นๆ เวลาลงเล่นคึกคักๆ

และอย่าลืม....www.pitbull.pantown.com
    และขอขอบคุณน้าผีที่ช่วยโปรโมทเว็บให้ผมอีกทางหนึ่ง