ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาคนอุปการะพิตบูล
  • พิตบูลเพศผู้ ลายน้ำตาลขาว ไม่ตัดหู ทำหมันแล้ว ขี้เ่ล่น สอนง่าย ไม่มีเวลาสอน ที่บ้านมีคนแก่ เพราะมันมีพละกำลังเหลือหลายมาก
    ที่บ้าน เลี้ยงอยู่สองตัว เมีย 1 อายุ 5 ปี และผู้1อายุ 2 ปีกว่า (ที่จะหาคนอุปการะ) ตอนนี้มันหวงอาหาร หวงขนม และกัดตัวเมียบ่อย พยายามแบ่งแล้วมันก็ยังชอบขู่ จะเก็บตัวเมียไว้เพราะตัดข้อสะโพกสองข้างแต่เดินได้ด้วยกล้ามเนื้อ แต่ขาแกว่งๆ ตัวผู้มันมันชอบข่มมาก สำหรับคนมันขึ้เล่น ไว้จะถ่ายรูปมาค่ะ อยู่ราชบุรี ใครรักหมาพิตบูลจริง คุยกันนะคะ pannarodk@hotmail.com เอาไปส่งบ้านใหม่ได้ค่ะ
  • อยู่ตรงไหนราชบุรีคับบบ
  • ขอชมรูปที
    ไฟล์แนบ
    02.jpg 53K
  • อยู่บ้านโป่งครับ...ขอชมรูปทีนะครับ
  • ผมอยู่กาญ สนใจด้วยครับ ถ้าไม่ดุกับคนผมสนใจครับ