ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซัวเรสมาแล้ว ขอถามแฟนลิเวอร์พูล
  • 9แล้วกันเลข สวย คับบบบบบ
  • เฮ่ออออออ..........ซัวเรส ไม่มาซะงั้น......เซงงงงงงงง
  • แต่ยังมีความหวังกับดาวรุ่งหลายคนอาจได้แจ้งเกิดเพราะ คิงเคนนีรู้จักปั้นเด็กและให้โอกาสเด็กดีกว่าผจก ทีมคนก่อนๆที่นิยมซื้อเป็นหลักชอบแบบไวไวคลิก
  • ขอทายแบบไม่หวังผลรางวัล ใครทายถูกขอร่วมโต๊ะด้วยก็พอ

โอกาสที่จะติดหนึ่งในห้า มีประมาณ 5% ที่พูดแบบนี้ เพราะผมเชื่อมือ คิงเคนนี่
    แต่ฟุตบอลมันไม่ได้แค่โคชและตัวผู้เล่น ดังนั้น ผมทายแค่ว่า อยู่กลางตารางครึ่งล่างหรือบนเท่านั้น
    ได้ครึ่งบนก็ถือว่าประสบความสำเร็จมากพอแล้ว ฮิ้วๆๆๆๆ

ขอถล่มซ้ำให้เจ็บใจเล่นอีกหนึ่งดอก ฮ่าๆๆๆ
  • แวะมาเชียร์ .......... หงษ์แดง หงษ์แดง หงษ์แดง อิๆๆ:013::013::013:
  • เอ้า...สู้ๆ ห่านแดง:013:

เอาแค่ให้ได้ไปเล่น ถ้วย ยูโรป้า ก็พอแล้วครับ ไม่งั้นทั้ง ซุปตา ที่มีอยู่อาจหนีหมดแน่ อย่าว่าแต่จะจีบนักเตะใหม่มาเล่นเลย (คงแห่ไปลงทะเบียนกับ ทีมร่วมเมืองแมนแชตเตอร์ สีฟ้าๆ...:015:) เอ้าๆสู้ๆยังไม่อยากให้ ถ้าตกชั้นไปคงไม่น่าจะเป็นไปได้ไม่งั้น ผลงานในอดีตที่ผ่านมาหมดกัน...:013::013::013: ทีมที่เคยยิ่งหย่ายยยยยยยย:013::013::013:

เด็กผี:062::062::062:
  • อาจเป็นแผนหนีทีมใหญ่ลงไปเล่นD1อาจเป็นแชมป์ติดๆเหมือนผีแดง 5555
  • อันดับ 6 คอนเฟิร์ม ครับพี่
  • พี่มาร์ค จะทุบทีมน้องให้ตายเลยหรือไง :002:

หมวดเอาไงดี วันงานพันธุ์ทิพย์ มีเคลียพี่มาร์คกันเลยดีไหมเรา ใส่เสื้อ ลิเวอร์พูลไปให้แกหยามกันอีกดีไหม:013:

อยู่นครสวรรค์ ก็ไม่มีข้างเลย พี่บังก็แมนยู ตอกย้ำแม่งทุกวัน ทีมตัวเองชนะหน่อยดีใจเหมือนถูกหวยรางวัลที่1เลย

เดี๋ยว เจอเบอร์8ผมเค้นฟอร์มก่อนเถอะนะ มีนาคม สาวกผีไม่ต้องร้อง :032: เดี๋ยวสาวกหงส์ร้องเอง:002:
    ไฟล์แนบ
    20091020201024_0910078272519a[1].jpg 40K
  • หลายครั้งที่สงสัย ไอ้บันเจิดเบอร์ 8 มันเล่นให้ทีมไหนหวา สาวกฝากชีวิตไว้กับมันเพียบ
    แต่ช่วงกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม กับตัมเจิด ส่งลูกใส่พานให้ฝ่ายตรงข้ามเฉยเลย กร๊ากๆๆๆๆๆ
    โดนมาแล้ว ทั้งทีม ลิเวอร์ พรุน โดนทั้งทีมชาติอังกฤษตรางู ฮิ้วๆๆๆๆ

สงสัยเก็บกด แบกความหวังมากเกิน ฮา................
  • :032:โอ่วโน่ว มีนาคมนี้ เบอร์8 จะพลิก เกม จะหยุดแมนยู ไว้ที่2 คอยดูเลยนะพี่ :032:

ดูเชลซีดิพี่ เจอไปนัดนึง สะดุดยังไม่ฟื้นเลย :032: ข่มๆๆ:032:
  • ผมว่าเรานัดพี่มาร์คเลย มีค นี้ ขอจอยักษ์มี เบียร์ เอาให้มันส์ไปเลย จะรู้ว่าป๋าหรือหงส์ใครจะอยู่ใครจะไป 555555
  • ตื่นๆๆๆๆๆๆ ตื่นกันได้แล้ว สาวก นกกระจอกแดง อิอิอิ

โปรดอยู่กับความจริง อย่าอยู่กับความฝันลมๆแล้งๆ เย้ๆๆๆๆๆ
  • ผมว่านะ ถ้าแมนยูโดน พี่มาร์ค คงไม่ค่อยมาให้เราเห็นหน้าพักนึงอ่ะ ก๊อฟทุกคำพูด ไปใช้ในวันนั้น อิอิ

แต่ถ้าเราโดนล่ะ ตัวใครตัวมันล่ะตู :001:

ปล.เสื้อน้องเอง ถึงทีมจะอยู่ที่เท่าไหร่ ผมก็ไม่เคยทิ้งมันเลย ใส่ตลอดเพราะว่าหนาว:032:
    ไฟล์แนบ
    IMG_37d32.jpg 57K
  • งานนี้ หมวด กับ เป้ ได้กอดคอกันร้องเพลงเชียร์ปนน้ำตาแน่

เบอร์ 8 นี้น่าจะอยู่ในช่วงบั้นปลายแล้ว....กระโดดเสียบ 2 ขาแบบนั้น แสดงว่าขี้เกียจอยู่ช่วยทีมรักแล้ว....:013::013::013:
  • ท่านตั๊มพูดได้ตรงใจมาก รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้บักเจิด เล่นบอลเหมือนคนหมดไฟ สงสัยคงเตรียมหาทีมใหม่ไว้แล้ว
    ยิ่งกระโดดเสียบท่านั้น มันไม่เหลือเค้าของนักเตะระดับเวิล์ดคลาสเลย ฟอร์มแบบนี้ถ้าลงไปเล่นดิวิชั่นหนึ่ง
    ก็คงจะพอโชว์เทพได้บ้าง แต่ระดับพรีเมียร์ยุคใหม่มันเหมาะสำหรับเทพจริงๆ คนหมดไฟมันอยู่ลำบาก ฮา ....................

ซ้ำจนเละเป็นโจ๊ก ฮ่าๆๆๆ
  • อิๆๆ หงษ์จะแพ้ไม่ว่า ขอให้ข้าได้เงินเป็นพอ ฮ่าๆๆๆๆ

มองในแง่ดีครับ อิๆๆ :o037:
  • พูดถูกครับเวลาแฟนหงษ์เล่นพนันบอลจะแทงข้างผีแดง ถ้าหงษ์ชนะถือว่าเงินก้อนนี้เอาไปติดสินบนกรรมการทำให้ไม่รู้สึกเสียดายเงิน ถ้าผีชนะก็ดีใจเพราะได้เงิน แต่ไม่ยุยงให้เล่นการพนันน๊ะครับ ติดปลายนวมสนุกๆเพิ่มความเร้าใจ
  • อิๆๆๆ รับทราบครับพี่หมอ มันต้องมีซักวันครับพี่
    แต่ซัวเรซนี่ตกลงสงสัยจะแห้วแหงๆเลยนะครับพี่ :o008:
  • จะออกจาก MK ไปแดงเดือด กับพวกไม่ล๊อคอิน เดือนมีนานี่เอง หุหุ
  • ดูไปก็น่าสงสารสาวกนกกระจอกแดงเหมือนกันนะ คะแนนห่างจากโซนตกชั้นแต่สามแต้ม กร๊ากกๆๆๆ
  • ป๋าอย่าพูด มันเสียว
  • คืนนี้จะเป็นหงษ์หรือเป็ดเอ็มเค 55555
  • คุณหมอจะจมปลักอยู่กับอดีตไปทำไม เชียร์ไม่ขึ้นหรอก ลิเว่อร์พรุน
  • ป๋า ผมเคยลองเปลี่ยนไปเชียร์ทีมอื่นเช่นสเปอร์ แต่มันไม่ใช่ หรือลองเปลี่ยนไปเชียร์ลีกประเทศอื่นมันก็ไม่ใช่อีก สงสัยมันเป็นเวรกรรมที่ทำร่วมกันมา อย่างน้อยก็มีน้องๆอีกหลายคนในพิตบูลโซนก็เชียร์หงษ์ร่วมชะตากรรมเดียวกัน
  • โหไม่ได้เปืดดู โดนซะเละเทะเลย ผมว่าต้องจัดแจ่มๆกันซักนัดและ เอาให้พูดไม่ออกเลย555