ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแจ้งให้ทราบถึงอาหาร เอกซ์ตรีม บูลลี่ สูตรเนื้อแกะ โปรตีน 45%
  • มีตัวแทนจำหน่ายแถบภาคตะวันออกหรือยังครับจะวิ่งไปซื้อ แนะนำด้วย
  • ดูรายชื่อตัวแทน ตามร้านเอฟวันได้เลยครับ ส่วนมากเราจะให้สิทธิที่นี่ก่อน ยกเว้นเขาไม่เอาจริงๆ เราจะเปิดร้านค้าใหม่ครับ www.f1dogfood.com คลิกตรงเมนูตัวแทนจำหน่ายนะครับ
  • เรื่องเสื้อเข้าใจแล้วคับ
    ส่วนเรื่องอาหาร เยี่ยมคับ กินไม่มีอิดออด ชอบคำแนะนำที่ถุงคับบอกเยอะดีถึงแม้จะไม่ละเอียดเป็นเปอร์เซ็นของแต่ละส่วนผสมแต่ก็มีปริมาณแคลอรี่มาให้ด้วย
  • วันนี้ก็มีทะยอยส่งไป เชียงใหม่ และอีกหลายๆร้าน ถ้าสนใจอย่างไรลองสอบถามทางร้านดู
    บางร้านก็ให้เหตุผลว่ารอให้คนมาถามหาก่อนจึงจะสั่ง ของจึงอาจจะยังไม่มีครับ

ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    Extreme-Mar.jpg 114K
  • หมาเล็กกินได้ไหมครับ
  • ใช้ได้กับทุกสายพันธ์ ใช้ได้กับทุกช่วงอายุ เพราะเป็นบู๊ทเตอร์ครับ ไม่เป็นต้องใช้ต่อเนื่อง
    ควรใช้เป็นช่วงๆ ตามความจำเป็นหรือเท่าที่ต้องการ โดยเฉพาะช่วงเวลาที่ต้องการคุณค่าการบำรุงครับ

อากาศร้อนหมากินอาหารได้น้อย สามารถใช้อาหารตัวนี้ให้กินทดแทน กินปริมาณน้อยลงแต่อาจจะได้คุณค่าเท่าเดิมหรือมากกว่า ใช้อัดลูกสุนัขที่อยู่ในช่วงกำลังเจริญเติบโต การให้อาการเกินย่อมดีกว่าให้ขาดครับ แม่สุนัขตั้งท้องหรือระหว่างการให้นม แม่สุนัขพักฟื้นหลังคลอด พ่อพันธ์ที่เตรียมตัวประกวด สุนัขเหล่านี้ล้วนต้องการสารอาหารที่มากกว่ากรณีปกติครับ
  • อย่างชิวาว่า/ปอม/บีเกิ้ลนี้ใช้ได้เหมือนกันใช้ไหมครับ
  • ได้ครับ ไม่มีปัญหา
  • ขอบคุนมากๆครับจะลองหามาลองใช้กะหมาพันธุ์เล็กที่บ้านดูครับเพราะตอนนี้ใช้รอยัลคานินอยู่เรื่องขนคงไม่มีปัญหานะครับ
  • ไม่เป็นไรครับ เรื่องสุขภาพผิวหนังและขนเราก็คิดว่าสารอาหารที่จำเป็นเราใส่ลงไปหมดแล้ว
    เพราะตั้งใจว่าจะให้เป็นอาหารที่ดีที่สุดในท้องตลาดตอนนี้ แต่จะถูกใจหรือไม่ ต้องลองดูครับ

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ
  • มีสอบถามมาจากอเมริกาเยอะมาก เขาบอกเห็นมาจากเฟชบุก แต่จนปัญญาที่จะส่งให้ได้

ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดีเน้ออออ
  • จะส่งไปแอฟริกาบอกนะพี่มีเครื่องไปอยู่
  • ชลบุรีมีที่ซื้อไหม ครับ
  • สอบถามจากตัวแทนเอฟวันแต่ละแห่งได้เลยครับ เราเน้นการวางที่นั่นก่อนครับ
  • มีตัวTesterบ้างรึเปล่าครับพี่มาร์ค 555
  • ไม่ต้องลองใช้ได้เลยครับ
  • แต่ละที่ขายราคาเดียวกันหรือเปล่า หรือส่งแต่ละที่ราคาไม่เท่ากันครับ
  • อาหารตัวนี้เรามีนโยบายต่างจากเอฟวันเล็กน้อย เพราะทำในรูปของบริษัท เป้าหมายเพื่อการส่งออกด้วยครับ

เอกซ์ตรีมเรามีราคาขายส่งตามจำนวนแก่ร้านค้าที่ซื้อเยอะครับ แต่มีราคาแนะนำให้ร้านขายด้วย
    ส่วนเรื่องราคาขายหน้าร้านเราไม่ได้บังคับมากนัก แนะนำให้ขายที่ 2,100 บาท เพราะว่าราคาไม่สูงเกินไป
    แต่ร้านไหนพอใจเอากำไรน้อยก็ยิ่งดีแก่ลูกค้า เราก็ไม่ว่าอะไร แต่อย่าขายเกินราคาเท่านั้น

เนื่องจากอาหารตัวนี้เราต้องการทำออกมาชนอาหารนอกที่ราคาอยู่ในช่วง 2000-2500 ทุกตัว โดยอาศัยจุดขายที่ คุณภาพสูงกว่า โปรตีนสูงกว่า ไขมันสูงกว่า ใช้วัตถุดิบดีกว่า เราจึงมั่นใจว่าร้านค้าที่ขายอาหารนอกอยู่จะขายเอกซ์ตรีมบูลลี่ได้อย่างสบายๆ และผู้ใช้ก็ได้ใช้ของดีราคาไม่แพงอีกด้วย

ตามเสียงเรียกร้อง พวกคอกพวกฟาร์มที่ซื้อจำนวนเยอะ เรามีราคาพิเศษให้อยู่แล้ว มีบางฟาร์มก็ซื้อไปจำหน่ายแล้วก็มีครับ มีบางชมรมสั่งมาจำนวนเยอะๆ เราก็มีส่วนลดให้ แต่สำหรับท่านที่ซื้อใช้เพียงครั้งละถุงก็อย่าน้อยใจ เพราะราคาที่เรากำหนดไว้ ถือว่าต่ำมากอยู่แล้วครับ
  • แนะนำให้ขายที่ 2,100 บาท เพราะว่าราคาไม่สูงเกินไป
    แต่ร้านไหนพอใจเอากำไรน้อยก็ยิ่งดีแก่ลูกค้า เราก็ไม่ว่าอะไร แต่อย่าขายเกินราคาเท่านั้น

ถ้ามีคนขาย 2,150 บาท คุณมาร์คควรพิจรณามั๊ยครับ (ในใจก็ยังดื)
    เปรยขนาดนี้จะบอกว่ามีคนขายราคานี้จริงๆ ไม่ใช่คนอื่นไกล ใกล้ๆตัวนี่แหละ
  • มีหลายร้านค้าที่อยากให้ผมกำหนดราคาขายไว้ที่ 2,500 บาท เขาบอกว่าราคานี้มันต่ำไปนิด น่าเสียดายโอกาส เพราะอาหารเกรดดีกว่าเขาเยอะ เขาบอกมีอาหารบางยี่ห้อขายอยู่ 2,500-2,800 ยังขายได้ โปรตีนต่ำกว่านี้ด้วย แต่ผมบอกว่าอยากขายแค่ 2,100 ครับ

ไม่ทราบว่าร้านไหนขาย 2,150 บาทครับ
  • ขอบคุณคุณมาร์ค ในเรื่องการตั้งราคาขาย เริ่มจากทำด้วยใจรักในสุนัข ของที่ออกมาจึงถูกและดีสำหรับคนรักสุนัข เหมือนกัน แบบนี้แหละครับเค้าเรียกว่า "คำตอบสุดท้ายไม่ใช่เงิน"
    เรื่องที่ขาย2150 ผมยืนยัน ไม่อยากเปิดเดี๋ยวจะเสียสุนัขกันเปล่าๆ คุณมาร์คลองสืบดูครับ ใกล้ๆตัว
  • สั่งมาเรียบร้อยโรงเรียนพี่นภาแล้วครับ แถมไม่มีเงินจ่ายตอนมาส่งอีกต่างหาก 555

สภาพอึดูดีขึ้นมากครับ กลิ่นน้อยลงไปอีก ทั้งๆที่ผมให้กินเอ็นข้อไก่สดหลังอาหารเม็ดด้วย
    แต่หมาผมออกกำลังกายเช้าเย็นทุกวันครับ มีเล่นเวทบ้าง ดันอกเอย (chest press) สคว็อทเอย (squat)

ปล.ผมยังไม่กล้าให้กินเพียวๆนะพี่มาร์ค ต้องผสมกับอีก 2 ยี่ห้อ (รักพี่ เสียดายน้อง ประมาณนั้น อิอิ)

• ตามสบายครับ
  • แพงอะคับ พี่ 0 0" 2100
  • ครับ ถ้าแพงก็ใช้เอฟวันครับ
  • ขอโทษนะครับ แล้วไม่ใช่บลูลี่ แต่เป็เรสโน๊ส กินดีมั้ยครับ
  • กินได้ครับ อากาศร้อนๆแบบนี้ หมากินยาก เอกซ์ตรีมบูลลี่ เป็นทางเลือกที่ดีเลยครับ ไม่ต้องกินเยอะเหมือนกรณีปกติ แต่ก็ได้สารอาหารมากกว่าด้วย
  • สุดยอดครับ กินในปริมาณที่น้อยลง แต่ได้คุณค่าสารอาหารมากกว่าครับ กินน้อยๆแต่ดียิ่งครับ
  • ร้านที่เมืองเอกจะมีขายรึยังครับพี่ มาร์ค อ้นจะได้ไปลองโดนหน่อย
  • น่าจะมีแล้วนะท่าน ตอนนี้ขายดีโคตรๆ ไม่นึกว่าจะได้รับการต้อนรับล้นหลามขนาดนี้ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

เอาไปแล้วอย่าให้กินเยอะนะท่าน หากฟิตไม่พออึมันจะเละไม่เป็นก้อน ให้กินแค่ 70% ของๆเดิม รับรองกินกระจายครับ :-D
  • จัดมาหนึ่งถุงจากสนามหลวง2 ที่ร้านบอกว่าขายดีมาก
    แต่มีข้อสงสัยคะ ทำมัยมีน้ำมันไก่ด้วย
  • ด้วยปริมาณไขมันที่สูงถึง 22% เราจึงใช้ไขมันจากหลายแหล่งเพื่อให้ได้โอเมก้าครบทุกชนิดครับ เราใช้ส่วนผสมของน้ำมันจาก ปลา ไก่ และ เมล็ดธัญพืช เพราะไขมันแต่ละแหล่งต่างก็มีจุดดีจุดด้อยต่างกันไป

ใช่แล้วครับ ร้านเพทเทคของคุณวิที่สนามหลวงสองขายดีมาก มีสั่งมาเกือบทุกวันเลยครับ
  • วันนี้ฤกษ์ดีพาเจ้าดาร์คไปตัดหู ร้านหมอตั้ม หาดใหญ่ ได้ไปซื้อมาอัดเจ้าดาร์ค1ถุงด้วยครับ ฮ่า ๆ ๆ
    :-D
  • วันนี้แวะไปสนามหลวง 2 มาแล้วครับพี่ ไปซื้อร้านเพดเทคนี่แหละครับ
    วางขายหน้าร้านเลย ก็เลยซื้อมาให้ไอ้ธอนมันลองเสียหน่อย แกะถุงแล้ว
    แต่ยังไม่ได้ให้มันลองครับ กะว่ามื้อเช้าแรกของวันที่จะถึง น่าจะได้ฤกษ์

• กินแล้วเป็นอย่างไรเอามาเล่าให้ฟังด้วยครัย
  • ตัวแทนใหม่ ร้าน บ้านลูกหมา บีเอ็ม ตลาดวิกรธานี ใกล้ห้างบิ๊กซี จังหวัดอุบลฯ โทร. 086 468 6637
    ร้านนี้มีเอกซ์ตรีมบูลลี่แล้วครับ
  • พี่ตั้มเอาแบ่งอ้นมั้ง 5555+
  • ฮ่าๆๆๆ มาเอาดิ
  • 5555+ตอนนี้เรียนสงสัยซื้อทีคนเลี๊ยงกินแกรบครับพี่ ทำงานเมื่อไหร่ ทุ่มๆๆๆ
  • กลิ่นมันมีเสน่ห์จริงๆครับ หอมหวนมาก ลองให้กินเต็มสูบในปริมาณ100%เท่าF1ครับ ลืมไปครับโปรตีนมันสูงมาก เช้ามาอึก็เป็นก้อนครับแต่จะไม่แข็งนัก รุ่งเช้าลองลดลงไปอีก30%จากเดิม อึสวยดีเลย แต่ใช้อัดเฉพาะช่วงนี้ครับ เพราะเพิ่งไปตัดหูมา เหมือนจะกินได้ไม่เยอะเหมือนเดิม แต่ก็อัดซะเกลี้ยง ฮ่าๆ ช่วงต่อๆไปก็ต้องผสมละ กลิ่นหอมจริงๆ คนเลี้ยงเองก็ดมได้ไม่เบื่อ ฮ่า ๆ ๆ
  • ท่านอ้นก็พูดเกินไป ราคาของพี่ถูกกว่าอาหารนอกหลายๆตัวนะ ทั้งที่คุณภาพสูงกว่าเยอะ
  • ที่บ้านพี่ให้มันกินแต่ 60% เพราะว่ามันอ้วนเกิน ขี้ออกมานิดเดียวเก็บง่าย และกินก็ง่ายด้วยไม่รีรอ วางไว้แค่นาทีเดียวหมด
  • ใช่เลยป๊า ยิ่งเวลาเหนื่อยๆหลังจากวิ่งเล่นในบ้าน พักสัก10นาทีก่อนกิน ตั้งปุ๊บนาทีเดียวจริงๆเกลี้ยงเลย ปัญหาหมากินยาก ผมไม่เคยเจอกับตัวเลยซะด้วยสิ มันสะใจดีเวลาเห็นหมาของเราเองกินได้แบบนี้ ทันใจดีจริงๆ

ฮ่า ๆ ๆ ๆ
  • ของพี่นี่แหละครับสุดยอดแล้วว แต่ต้องเก็บตังกันหน่อยครับ อ้นฟิตหมากัลวอาหารไม่ถึงเหมือนกันครับฮ่าๆๆแหม อ้นซื้อของพี่อย่างเด่วนั้นแหละค้าบบบ อิอิ
  • กระสอบเดียวส่งหรือเปล่าคับป๋า
  • ส่งครับ ถุงเดียวเราก็ส่ง ยกเว้นบางพื้นที่มันหารถส่งไปไม่ได้จริงๆ
  • ผมให้บีเกิ้ลลองกินเหมือนมันสูบยาม้าเลยพี่
    มันคึกคักตื่นตัวกว่าเดิมอีกพี่55555
    บ้านแทบพัง
  • กินหมดไปอย่างรวดเร็ว 2 กระสอบ ^^ ครับพี่
    สั่งใหม่อีกรอบนี่ พี่ยังให้โปรโมชั่นเดิมหรือเปล่าครับพี่มาร์ค ?
  • ในฐานะแฟนพันธ์แท้ เดี๋ยวมีของแถมให้ดีกว่าครับ การลดราคาพร่ำเพรื่อโดยไม่มีเหตุผลสมควร มันจะทำให้ระบบการจัดจำหน่ายมีปัญหา และร้านค้าก็จะได้รับผลกระทบครับ :-D
  • ข่าวว่าอาหารบางยี่ห้อ ตอนนี้ขาย 5 ฟรี 1 อะไรจะขนาดนั้น ฮ่าๆๆ
    สงสารคนที่ซื้อในราคาเต็ม และก็น่าเห็นใจร้านค้าเขาจะทำธุรกิจได้อย่างไร :/