ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP DATE ( BIG SHOT + G_CELL)
  • ไอ้ฟ้าน่ารักอะ
  • ท่านใดสนใจก็คุยกันได้นะครับ..หวังว่าจะอยู่ในใจใครบางคนบ้าง....ต้องอัพทุกวันเดียวกระทู้ตกไม่อยากตั้งใหม่เปลืองเนื้อที..ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่แห่งนี้
  • ชัดเจนมากเลยครับน้องเอก เดี๋ยวไปเยี่ยมแม่จะเข้าไปดูครับ
  • ครับพี่วัตร....กลัวบางคนนึกว่าหมากระเป๋า..55555
  • เอาคลิปเก่าๆตอนเด็กๆของแม่เด็กมาให้ชมครับ

• ตัวผู้..src="/community/uploads/FileUpload/2/183702.jpg" />imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3673.jpg 15K
    DSCF3674.jpg 21K
    DSCF3675.jpg 22K
    DSCF3679.jpg 23K
    DSCF3669.jpg 18K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3686.jpg 27K
    DSCF3689.jpg 34K
    DSCF3691.jpg 29K
  • ตอนนี้แม้จะเล็กๆแต่จี๊ด.....เหล่าชิวาว่า555555
  • น่าลักที่จุดเยย อยากได๋อยากด้ายยยยย แต่บ่มีงบอ่ะ แง้ๆๆๆๆๆๆ
  • ท่านใดสนใตัวไหนลองคุยกันก่อนได้ครับราคาก็แล้วแต่ตัวของลูกสุนัขเองซึ่งตอนนี้ก็ค่อยเริ่มออกโครงสร้างให้เห็น....ยังไงก็ลองสอบถามได้ครับ.....0851115943 เอก คลอง 3 ครับ ที่เห็นตัวเลอะเปียกคือเช็ดตัวแล้วยังไม่แห้งดีครับ...และช่วงนี้ขนอาจจะดูบางๆเพราะช่วงที่ไม่สบายเขาขนร่วงเพราะเสียน้ำครับตอนนี้ก็เริ่มขึ้นกลับมาแล้วครับ.....เรื่องพลังไม่ต้องห่วงกินอิ่มต้องบู๊กันเองทุกวัน..ดูจากคลิปด้านบนได้ครับ
  • ม่วงดูดีจิงจิง
  • ต้องขอขอบคุณผู้ที่สนใจลูกสุนัขทุกท่านที่สอบถามไป แต่เหมือนผมจะโชคไม่เข้าข้างเลยพอดูแลเขาจนหายทุกตัวพอจะเข้าที่เข้าทางแข็งแรง โครงสร้างออก แม้จะช้าไปบ้าง กับขนาดเพราะตั้ง 9 ตัว แต่อยู่ๆทั้งที่เราก็เลี้ยงด้วยความรอบครอบ ระมัดระวัง อยู่ช่วง2วันก่อนผมไม่อยู่บ้านแต่แฟนจะดูแลแทนเขาก็เริมไอแบบเหมือนอะไรติดคอแต่ก่อนหน้าก็ไอ แฟนโทรไปบอกพอกลับมาก็พาตัวที่ไอมากแและไม่ค่อยกินอะไร ก็คือเจ้าม่วงที่ดูจะแข็งแรงสุดไปหาหมอหมอบอกน่าจะเป็นช่วงอากาศเปลี่ยนคือ2-3วันก่อนอากาศไม่ดีและฝนตก แต่ลูกหมาผมอยู่ในบ้าน ไม่ได้ออกมาข้างนอก เลี้ยงแบบปรกติที่เลี้ยงพวกเขาตั้งแต่รักษารอบแรก หมอบอกอาการเหมือนลงปอด ไม่แน่ใจตอนนั้นสมาธิไม่มีเลย นอนก็ยังไม่ได้นอน ส่วนที่เหลือที่บ้านผมบอกอาการไปหมอบอกน่าจะยังเป็นแค่เฉพาะหลอดลมเพราะจะยังกิน เล่นได้เหมือนเดิมแต่จะมีไอบ้าง ซึ่งตัวไหนไอมากผมก็จะแยกออก ....จึงมาบอกทุกท่านที่สนใจด้วยความจริงว่าทำไมบางทีโทรไปแล้วบอกปัดนู้นนี้...ซึ่งผมก็อยากให้เขาได้เจ้าของดีๆที่รักเขาจริง..แต่เมื่อลูกเราไม่สบายผมและแฟนผมที่เปรียบเหมือนพ่อแม่เพราะเลี้ยงตั้งแต่ ยังไม่ถึง 10 วันที่เขาเกิด ก็ต้องรักษาให้ถึงที่สุดและต้องหายทุกตัว..ช่วงนี้เลยของดลงข้อมูลก่อน และเมื่อพวกเขาหายดีจะมาแจ้งข้อมูลอีกครั้งครับ ลูกหมาถึงจะได้เจ้าของใหม่ช้าก็ไม่เป็นไรขอให้ลูกๆผมหายก่อนครับ...ขอบคุณครับ
  • เอาใจช่วยครับ ให้หายไวไวครับ
  • คุณทำถูกแล้วคับอย่างนี้ไม่มีใครมาว่าเราได้ ต้องอย่างนี้คับคนเลี้ยงหมาทำหมาต้องมีใจที่จะทำแล้วต้องมีคุณภาพและจิตสำนึกทีดี ต้องขอคาราวะเลยเยี่ยม :063:
  • ผมจะเข้าอ่านกระทู้ทุกวัน..ยังไงจะขึ้นกรุงงเทพสินเดือน จะไปดูตังจิงที่บ้านเลยครับ..
    บ้านพี่เขยผมอยู่คลอง 3 เหมือนกันยังไงเดียวผมโทรหาครับ..
    คนบุรีรัมย์ ที่รักพิทบูล..
  • สวัสดีครับทุกๆคนที่ได้เข้ามาอ่านที่แรกผมว่าจะปล่อยกระทู้ให้ตกลงไปแล้วค่อยว่ากันอีกทีแต่ทุกว้นที่ผมทำงานเพราะผมต้องใช้คอมทุกวันผมก็จะดูลูกหมาของคนนู้้นทีคนนี้ทีเพื่อนำวิธีการมาใช้กับของเราและผมก็ชื่นชอบในลูกหมาของหลายคอกที่ได้เห็นแม้ว่าบางทีเราก็มีหมาอยู่แล้วแต่ใจมันชอบอยากจะได้แต่เราก็ต้องนึกไว้ก่อนว่าเรามีหมาเด็กอยู่..อย่าพึ่ง..ใจเย็นๆ..ค่อยทำ.. และมาวันนี้ได้อ่านว่ามีคนที่ชื่นชอบกับการกระทำหรือวิธีการของผม ผมก็ดีใจถึงแม้ว่าการที่ผมอธิบายหรือบอกตรงๆจะมีผลกับการขายลูกหมาหรือเปล่าแต่ผมเป็นคนที่ไม่ชอบการหลอกลวงใครเราอยากได้ใจของใครเราก็ต้องเปิดใจให้เขา การค้าขายก็เช่นกัน จะขายได้มากน้อยไม่สำคัญเท่ากับการที่ผู้ซื้อซื้อของเราด้วยความเข้าใจเราและจะคอยติดตามดูเราว่าจะทำอะไรขายอะไร....ตอนนี้เด็กทุกตัวเข้าสู่สภาวะปรกติแล้วครับแต่ก็ต้องดูสักพักก่อนเพราะตอนนี้เขาอายุน่าจะ38วันผมก็ขี้ลืมด้วยต้องให้แฟนช่วยจำ เอาเป็นว่า 38 วัน กับน้ำหนักโดยเฉลี่ยต่อตัวที่ 2 กิโล นิดๆ...ชิวาว่าแท้ๆ55555 แต่ความจี๊ดยังคงอยู่ พอปล่อยออกมาเดิน(ในบ้านครับ) วิ่งไล่กัดขากัดมืออย่างเดียว และก็วิ่งไปเล่นกับหมาตัวผู้อีกตัวที่ล่ามอยู่คือเจ้าออสก้าลูกเจ้าฮาร์เลย์กับฟร์องด้วยน้ำหนักน่าจะ30 โลกว่าไม่ได้ชั่งนานแล้ว ตัวเดียวสู้ไม่ได้ก็จะวิ่งไปรุุมก็จะโดนเจ้าออสก้าเอาเท้าตบหัววิ่งกับมาตั้งหลักใหม่ทุกตัว...ออสก้ามันใจดีกับลูกหมาเด็กๆ ทีแรกลูกหมาเคยหลุดออกจากคอกแต่ไปนอนซุกอยู่ตรงเจ้าออสก้าอุ่นเลย...
    ** ขอบคุณ MRW ทีเป็นกำลังใจนะครับ**
    **ขอบคุณ bad191 ที่เข้าใจผม และลูกๆของคุณผมก็เข้าไปชมและดูวิธีการเลี้ยง เด็กๆน่ารักครับ
    ***คุณnoteurban ยินดีครับ แต่บ้านอาจะรกนะครับออกตัวก่อนเพราะตั้งแต่เข้ามาอยู่ยังไม่ได้ทำอะไรเลยทำแต่งาน พอทีหมาก็เลยเสร็จหมาก่อน55555555 ห้องโล่งๆกับโทรทัศน์ 1 เครื่อง

เดียววันนี้ผมจะเอารูบเจ้าเขียว(สายคล้องคอสีเขียวก็เลยเรียกเจ้าเขียว) มาให้ชมครับ ตัวอาจจะเล็กแต่มุกอย่างก็คือพิทบลู
  • เจ้าเขียวมาดูเพิ่มเติมimageimageimageimage

บางภาพอาจจะไม่ชัดนะครับเพราะถ่ายก็เกือบตี2 คนก็จะหลับเจ้าเขียวก็ไม่นิ่งต้องเล่นแบบเผลอแบบที่ต้องซูมแบบสุดๆก็เลยเบลอ ลองเอามาดูก่อนเดียวนิ่งๆเมื่อไหร่จะจับถ่ายอีก..
    ไฟล์แนบ
    DSCF3729.jpg 31K
    DSCF3726.jpg 44K
    DSCF3728.jpg 46K
    DSCF3733.jpg 22K
  • ตอนนี้ลูกหมาอายุ38วัน....ท่านใดสนใจโทรสอบถามได้ครับ แต่วันนี้ลืมโทรศัพท์ไว้ที่บ้าน....
  • ตัวเมียคัฟ ขอรูปราคาด้วยนะคัฟ ถ้าพี่พร้อมแล้วรบกวนด้วยนะคัฟbbomboyza@hotmail.com
  • ตอนนี้ที่ลงไว้ มีเจ้าม่วง เจ้าเขียว เป็นตัวยักษ์ ที่เป็นตัวผู้ ส่วนเจ้าชมพูอีกตัวที่เป็นตัวผู้ยังไม่ได้ถ่ายเพราะผมกลับบ้านดึกครับ และเวลาถ่ายก็ต้องถ่ายแบบแอบถ่ายทีละหลายๆภาพแล้วเลือกเอาเพราะมันไม่อยู่นิ่งให้ถ่ายวันนี้น่าจะมีมาเพิ่มเติมบ้างเดียวจะลงให้ดูครับ ส่วนราคาตามกระทู้ข้างบนนะครับ อาจจะต้องอ่านเยอะหน่อยเพราะไม่อยากไปตั้งกระทู้เบียดของท่านอื่นเปลืองเนื้อทีครับ...ตอนนี้จากการที่ตั้งแต่เริ่มแรกจนตอนนี้ค่าใช้จ่ายต่างๆอาจจะมากกว่าราคาที่ตั้งไว้ซะอีก แต่ผมยังคงเชื้อในสายเลือดมากรูปลักษณ์ภายนอกตอนนี้เพราะเขายังจะเปลี่ยนแปลงได้อีกเยอะ...
  • ขอเรียงรูปใหม่นะครับและอาจมีเพิ่มเติมภายหลัง
    รูปG_cellตอนเด็กimageimage

ก่อนท้องimage

BIG SHOT image

ตัวผู้
    ม่วง imageimageimageimage สำหรับเจ้าม่วงรอฟื้นสภาพเพราะตอนนี้ผอมเพราะเพิ่งหายกลับมาบ้าพลังเหมือนเดิม

เจ้าเขียว imageimageimageimageเจ้าเขียวตัวนี้ไม่ยอมใครง่ายฟัดกับทุกตัว เล่นได้ไม่ยอมเหนื่อย

เจ้ายักษ์ ออกมาตัวแรกใหญ่กว่าเพื่อนตามชื่อแต่โดนแซงหมดแล้ว555

imageimageimage
    เจ้าชมพูรูปอาจจะน้อยเพราะเจ้านี้ชอบนอนimageimageimage
    ส่วนที่เหลือจะมาลงเพิ่มเติมครับ ตัวผู้ยังขาดอีกตัว ส่วนตัวเมียมี 5 ตัว ลองดูได้จากคลิปไปก่อนนัครับจะลงให้ดูใหม่ ส่วนตัวเมียตัวนี้ลูกสาวของแฟนผม เจ้าฟ้า ดูจากด้ายที่คอimageimage

ไฟล์แนบ
    DSCF2287.jpg 18K
    DSCF2289.jpg 22K
    DSCF3096.jpg 31K
    DSCF3364.jpg 118K
    DSCF3608.jpg 26K
    DSCF3641.jpg 55K
    DSCF3679.jpg 23K
    DSCF3551.jpg 26K
    DSCF3729.jpg 31K
    DSCF3728.jpg 46K
    DSCF3726.jpg 44K
    DSCF3573.jpg 19K
    DSCF3588.jpg 35K
    DSCF3691.jpg 20K
    DSCF3589.jpg 19K
    DSCF3606.jpg 37K
    DSCF3633.jpg 32K
    DSCF3514.jpg 21K
    DSCF3630.jpg 46K
  • ตามดูพัฒนาการอยู่ครับ
  • เพิ่มเติมเจ้า เขียว เทา ขาว ต้องเช็คอีกที่ เจ้าของขี้ลืม..ว่าผู้หรือเมีย5555image
    ไฟล์แนบ
    DSCF3790.jpg 32K
  • ตัวเมีย เจ้าเหลือง imageimageimage

เจ้าส้ม imageimageimage

เจ้าขาว imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3794.jpg 39K
    DSCF3786.jpg 16K
    DSCF3788.jpg 21K
    DSCF3740.jpg 27K
    DSCF3753.jpg 40K
    DSCF3763.jpg 22K
    DSCF3659.jpg 32K
    DSCF3799.jpg 23K
  • ยังไงสนใจตัวไหนก้สอบถามได้นะครับดูจากสีที่ปลอกคอ และผมจะไปดูให้ ส่วนราคาโทรคุยกันได้ครับผมตรงไปตรงมา ถ้าชอบกันจริงๆ และไม่ใช่ราคาที่ทำให้เขาด้อยค่าเกินไปก็ตกลงกันได้ ...***ลูกหมาอาจจะไม่ได้อ้วนกลมจนน่ากอด เพราะเจ้าตัวน้อยทั้งหลายต้องผ่านอะไรมามาก ตั้งแต่เกิด เป็นนู้นเป็นนี้ อย่างที่เคยเขียนไว้ แต่ก็สามารถเอาตัวรอดมาได้ทุกตัวจนผมคิดว่าเจ้าตัวน้อยเหล่านี้มันแข็งเกินที่ลูกหมาปรกติจะเป็นได้ เขาอาจจะโตช้าแต่ไม่ได้ผิดสัดส่วน ความบ้าพลัง ความจี๊ด อวัยวะต่างๆที่ควรมี ..ครบถ้วน..ตอนนี้อายุ 42 วัน
  • ตามดูพัฒนาการอยู่ครับ ชอบครับJOJO
  • ซึ้งงงงงง
  • เด็กๆน่ารักมากกคะ ขอเก็บตังก่อนนะคะ ช่วงนี้ปิดเทอม แกลบบ T.T