ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งรายการปรับปรุงล่าสุด
  • สวัสดีท่าน แอดมินฯ อันทรงเกียรติ และหล่อสุดๆ

คืออยากให้ มีจำนวนของผู้ชมที่คลิกเข้าดูแต่ละกระทู้ และจำนวนครั้งที่มีคนตอบกระทู้ เพื่อจะได้รู้ว่ากระทู้แต่ละกระทู้มีความเป็นและมีความเคลื่อนไหวอย่างไร........

ขอบคุณล่วงหน้า นะ ท่าน
  • เล่นผ่านมือถือโคตรยากเลยครับ โพสภาพไม่ได้ กระทู้ชมรมหาไม่เจอ ตั้งกระทู้เองไม่ได้ (เล่นผ่านมือถือ) รบกวนหน่อยนะครับท่าน admin
  • ทดสอบบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC057821.JPG 101K
  • ได้แล้วครับ อิอิ ง่ายดีครับimage
    แม่น้ำสะแกกรัง จ.อุทัยธานี ครับ
    ไฟล์แนบ
    23.JPG 71K
  • ขอขอบคุณ ภาพสวยๆๆมาจาก ททท.อุทัยธานี
  • @yut_scubapit จำนวนความเห็นมีอยู่แล้วครับ ตอนนี้ผมเพิ่มจำนวนคนชมเข้าไปด้วยครับ

@Jergens เรื่องดูบน Mobile Devices นี่จะพยายามเท่าที่ทำได้ครับ เพราะมันมากมายเหลือเกิน ถ้าใครใจบุญส่งซื้อให้ก็จะได้ทดสอบอ่ะครับ ตอนนี้ผมเช็คบน iPad อย่างเดียวเอง :o036:
  • อยากได้ไอแป่ดดดดด ม่างอ่ะ
  • ข้าน้อยมีตา หามีแมวไม่ เอ้ย...แวว
    ตรงจำนวนความคิดเห็น ข้าน้อยผิดเอง ท่านแอดมินฯ

ส่วนจำนวนผู้เข้าชม ตรงตัว V ชิมิท่าน แอดมิน เป็นเกียรติยิ่งนักที่สนองให้ THANK U หลายๆ
  • เทส..
    ไฟล์แนบ
    BigMeeting2_Banner_03-copy.jpg 63K
  • http://pitbullzone.com/community/uploads/FileUpload/15/181235.jpg

ทำไมก๊อป URL แบบนี้มาแล้วรูปมันไม่ขึ้นครับ ไม่อยากแทรกรูปทุกครั้ง มันเปลืองเนื้อที่ครับ
  • เอาจำนวนคนคลิกเข้าดูเป็นสีแดงได้ไหมครับ จะได้เห็นชัดๆ
  • พี่มราค์ครับรบกวนหน่อยผมเล่นเวปบนมือถือลงรูปไม่เป็นอะแต่บอดร์เก่าลงได้รบกวนแนะวิธีการลงรูปให้ดูที่นะคับ
    ขอบพระคุณอย่าสูง
  • สนับสนุน ไอเดีย มาเฟีย ขอสีแดง คนอายุมาก มอง บ่ เห็น 555
  • ทดสอบด้วยคนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7357.jpg 98K
  • ทดสอบด้วยคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7357.jpg 98K
  • เทสๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    103_1426_resize.JPG 75K
  • ขอฝากเรื่องส่วนที่เป็นเนื้อหาหน่อยครับ เพราะตอนนี้มันล่าช้ามากแล้ว พี่โม้ไว้เยอะด้วยว่าปรับปรุงใหม่แล้วจะดีกว่าเก่า จนตอนนี้พรรคพวกถามกันทุกวันหาว่าเว็บนี้จะมีแค่เว็บบอร์ดเท่านั้นหรือ การปรับปรุงครั้งนี้มันนานเกินไปจริงๆ ไม่รู้จะตอบเขาอย่างไรดี เร่งมือหน่อยก็ดีครับ

ขอบคุณมากครับ
  • ชอบแนวนี้มาก
  • หมายถึงเพลงครับ พอดีเพิ่งเข้ามาครับ คุณ admin ฟังเพลงใช้ได้ทีเดียว
  • ที่นี่สนุกดี มีหลายเรื่องให้ติดตามดี ชอบ

• ตอนนี้เว็บพิทบูลโซนติดอันดับ1ใน10 เว็บน่าเบื่อไปแล้วครับท่าน (ของเดิมก็ดีอยู่แล้วประชาชนเข้ามาเล่นเพียบแต่ตอนนี้หน้ามือเป็นหลัง....)
  • เข้าใจความรู้สึกทุกคนครับ ผมเองก็อึดอัด เพราะปกติเป็นคนใจร้อนมากๆ ขาดทุนเงินยังเอาคืนได้ แต่ขาดทุนเวลาเป็นเรื่องน่าเศร้าเอาคืนไม่ได้ ถ้าทำเองได้ก็คงทำไปแล้ว แต่มันทำไม่ได้ก็ต้องคอยต่อไป เสร็จเมื่อไรก็เมื่อนั้นครับ แต่ถ้านี่เป็นเว็บของบริษัทฯ คนดิวงานนี้เด้งไปนานแล้วครับ
  • ขอเวลาอีกหนึ่งอาทิตย์ จะเอาให้จบครับ
    ขออภัยสำหรับความไม่สะดวกทุกประการ
  • อีกเรื่องครับ ถ้าเข้าเว็บโดยไปผ่านกูเกิ้ลมา มันต้องลงทะเบียนใหม่(sign in)ทุกครั้ง แต่ถ้าเปิดเว็บเองขึ้นมาเลยไม่ต้องลงทะเบียน ตรงนี้พอจะแก้ได้ไหม (มันไม่เดือดร้อนอะไรแต่ถ้ามันทำได้ก็จะดี)

อีกอย่างขอชมเว็บนี้ตรงทีค้นหาอะไรเกี่ยวกับหมาด้วยเว็บกูเกิ้ล pitbullzoneจะแสดงทุกครั้ง นั้นแสดงได้ว่าพวกพี่หรือพวกเรา(คนเลี้ยงพิทบูล)มาถูกทางแล้วครับ
  • เว็บหน้าแรกเรามาแล้วครับ ผมจะพยายามหาเวลาใส่เนื้อหาให้เรื่อยๆนะครับ
  • กระทู้กลุ่ม ชมรม ที่เราย้ายไปให้แล้ว ถ้าไม่จำเป็นอย่าไปแก้ตรงชื่อกระทู้นะครับ เพราะมันจะเด้งกลับมาอยู่ที่หมวดทั่วไป หากใครแก้ไขแล้วกระทู้หายไป รบกวนแจ้งมาใหม่ ตั้งชื่อกลุ่มที่ท่านต้องการให้เรียบร้อย เราจะย้ายกลับเข้าไปในกระทู้ชมรมให้ใหม่ครับ
  • AM คือช่วงเช้า
    PM ช่วงเย็นครับ
  • testimage
    ไฟล์แนบ
    600.jpg 136K
  • ขอลองอีกรอบ
    ไฟล์แนบ
    602.jpg 173K
    601.jpg 165K
    603.jpg 170K
  • ขอโทษครับ ลืมกดแทรกภาพขออีกสักรอบimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    601.jpg 165K
    602.jpg 173K
    603.jpg 170K
  • หมาอายูเท่าไรครับเคยประกวดมั๊ยครับ มันสวยน๊ะครับเนี่ย
  • ขอบคุณครับ เจ้านี่ อายุ 1ปีครับ ยังไม่เคยพาไปประกวดเลย เพิ่งจะโตเป็นหนุ่มเองครับ
  • เว็บเราคงปรับปรุงได้ดีที่สุดแค่นี้ละครับ ขออภัยสำหรับความไม่สะดวกทั้งปวง