ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมาแดงคุณภาพ พ่อหมา Red Komodo ลูกBJ

http://www.pitbullzone.com/pedigree/pid/224/red-komodo

image
    ไฟล์แนบ
    KOMODO.jpg 12K
    KOMODO.jpg 12K
  • แม่หมา ZJ ลูกโจโจ้ กะ คูม่า Rama3

image
    ไฟล์แนบ
    dsc_0317.jpg 157K
  • ปู่ของลูกสุนัขชุดนี้ BJ
    http://www.pitbullzone.com/pedigree/pid/4/marks-pitbullzone-diamond-eye-bj
    image
    ไฟล์แนบ
    182504.jpg 94K
  • ตา ของลูกสุนัข JOJO rama 3
    http://www.pitbullzone.com/pedigree/pid/49/rama-iii-s-jojo
    image
    ไฟล์แนบ
    H__JOJO_DAD_BAZU.jpg 22K
  • ขออภัย ขัดข้องทางเทคนิค รูปลูกสุนัขขอเป็นพรุ่งนี้ครับ

เอารูปหมู่ตอนประมาณ 3 สัปดาห์ไปก่อน

สอบถามเรื่องสายเลือดได้ที่ 082 3333 545image
    ไฟล์แนบ
    dsc_0247.jpg 93K
  • เบื่อหมาแดงขอเล่นตัวขาวๆมั่งจิพี่ สวย
  • หมาแดงสายเลือดดีครับ :015:
    ยินดีกับพี่โต ด้วยนะครับ :031:
  • ตัวขาวมาแรง ฟันธง พ่อได้ตาบีเจมาด้วย ยินดีด้วยครับ
  • ซุ้มไว้นานเปิดตัวสักทีนะครับพี่ สงสัยขาวจะมาแรงกว่าแดงซะแล้วงานนี้
  • สีขาวตัวผู้หรือเมียครับ
  • So goood!! ชอบของแปลกวะพี่โต / บุ้ง 5555 เจ๋งเป้งเลย
  • So goood!! ชอบของแปลกวะพี่โต / บุ้ง 5555 เจ๋งเป้งเลย
  • ตัวขาว แจ๋วดีชอบๆๆๆ
  • ยินดีด้วยครับ คุณโต สำหรับ WHITE SOLID และ RED SOLID
  • รูปมาแล้วครับเริ่มจากไอ้หมีขาวเพศผู้ใหญ่สุด เกเรสุด กินเก่งสุดๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    w2.jpg 53K
    www.jpg 55K
  • ตัวผู้ตัวนี้ Solid ออกแนวสปอร์ตimageimage
    ไฟล์แนบ
    m001.jpg 46K
    m002.jpg 49K
  • ตัวผู้อีกตัว ตัวนี้ออกแนวกว้างๆ กร่างๆ ใครชอบกร่างๆอยากให้พิจารณาตัวนี้ดูครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    r004.jpg 54K
    r02.jpg 53K
    r03.jpg 46K
  • ตัวเมียหนึ่งเดียวของครอก น้องเล็ก Solid อีกตัวของครอกimageimage
    ไฟล์แนบ
    f001.jpg 46K
    f003.jpg 36K
  • ทุกตัวราคาเดียวกัน 18.000 ครับ

ลูกสุนัขเกิดวันที่ 31 มกราคม2554

สนใจลูกสุนัขติดต่อสอบถามเรื่องสายเลือดได้ที่ 082 3333 545 โต

หรือเจ้าของลูกสุนัขโดยตรง 082 887 5522 บุ้ง

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ พี่สมพงษ์ น้องนัท หมวดเป๋ เล็ก แมส mohawka และทุกท่านที่เข้ามาชมครับ

และขอขอบคุณพี่กระทิงสำหรับพ่อพันธุ์สายเลือดดี คำแนะนำ และมิตรภาพครับ

• มีรุปปัจจุบันไหมครับ Chalermvut.l@cpf.co.th ชอบทรงสปอร์ต
  • ตัวขาวนี่แจ่มเลยพี่ ชอบๆ
  • สวยมากเลย
  • *รูปรายตัวนี้เป็นรูปปัจจุบันแล้วครับ ถ่ายเมื่อวานนี้เอง

*ขอบคุณครับคุณแจ็ค

*M2 จองแล้วนะครับขอบคุณพี่มาร์คมากครับ
  • จะขอรับหมาประมาณวันที่ 20 นะครับ
  • สวยค่ะทุกตัวเลย น่าเหมายกกองเลยฮ่าๆๆๆ สวยจริงๆ
  • เฮ้ยยยอะไรพี่มาร์ค งง 555
  • มีปัญหาอะไรจ๊ะน้องสาว ไม่เอามาสองตัวดีแค่ไหนแล้ว ฮ่าๆๆ
  • ทำได้ไงนะ โชริดทั้งครอก
    ราคา 18000 ไม่แพงครับ ไอ้ขาวกับM2 โดนครับ :* :m67:
  • ไอ้ขาว ใหญ่กว่าตัวอื่นเกือบสองเท่า แถมยังชอบรังแกชาวบ้านด้วย น่าสนเอามาปั้นทำหมากิจกรรม
  • อยากเก็บไอ้ขาวเอามาเลี้ยงดูเล่นอีกตัว ท่าทางมันจะใหญ่กว่าเพื่อน สีตามันก็น่าจะได้ปู่มัน
  • สุดยอดดดดดด RED SOLID
  • สุดยอดมากเลยครับพี่โต ยินดีด้วยนะครับ
  • พี่โต....แน่นๆทั้งนั้น..ชอบครับ..
  • พี่มาร์คเก็บไอ้ขาวมาปั้นดีกว่าพี่ ดูแล้วโดน
  • ใจก็อยากได้มาก สีขาวมันแปลกดี ใหญ่ด้วย หมวดไปเกี่ยวมาไว้ทำกิจกรรมกันดีกว่า
  • มาๆมาอยู่battalion pitดีกว่า555
  • ตัวขาวขายไปหรือยังครับ
  • ตกลงพี่มาร์คตั้งชื่อ ขาวปรอทยังคะ ประกวดตั้งชื่อมะ???? อิอิ อยากมีส่วนร่วมอะ
  • เออ ว่ามาเลย นั่งคิดเรื่องชื่อมันอยู่พอดี
  • ยินดีด้วยนะครับพี่
  • สมิงขาว ศิษย์ ป.เป๋ 555
  • โหคุณหมวดตั้งชื่อตัดหน้า แองจี้ คลองน้ำโจน ไปก่อนได้ไง เด๋วๆขอคิดสักคืนจะมาสู้ใหม่555
  • ขออนุญาติพี่ทุกท่านนะครับ พ่อเดียวกัน คิดว่าสีน่าจะคล้ายๆกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    _DSC4414.JPG 121K
  • หมาสวยทุกตัว ของผมระบายไม่หมด ไม่งั้นจะ
    เก็บเข้ามาที่พาร์คซะตัว Solid ทุกตัว เยี่ยมครับ

หมาของ MRW ก็สวยครับ
  • *M1 sold out
    *M2 sold out
    *ไอ้หมีขาว พี่มาร์คเตรียมตั้งชื่อรอแล้ว พรุ่งนี้เช้าผมโทรหานะครับพี่

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ ขอบคุณแทนเจ้าของตัวจริงด้วยครับ
  • MRW ใช่ที่โทรคุยกันเมื่อตอนเย็นใช่มั้ยครับ หมาสวยดีครับ
  • สวัสดีพี่ทุกท่านครับ ขอบคุณครับ คุณdogfunpark และขอขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ
    ใช่ครับคุณperfectpit ตอนที่มันคลอดมาผมเองก็แปลกใจมาก สีมันไม่เหมือนตัวอื่น ใหญ่ที่สุดในพี่น้อง
    และทุกวันนี้ผมเองก็ยังพูดกับคนในครอบครัว ว่าไอ้นี้มันแปลกดียิ่งนานวันดูมีเสน๋ไปอีกแบบimage
    ไฟล์แนบ
    _DSC4414.JPG 121K
  • เดี๋ยวจะหาเวลาเข้าไปดูตัวจริง ก่อนสอยกลับบ้านครับ ช่วงนี้รู้สึกเซ็งๆ หลังบีเจบาดเจ็บทำกิจกรรมอีกไม่ได้
    ต้องปั้นทายาทออกมาประดับวงการอีกสักตัว ไม่งั้นวงการหมากิจกรรมจบแน่
  • ชื่อไข่ขาวสาวสยิว ดีไหมคะ 555
    ไปดูตัวจริงแล้วถ่ายรูปมาให้ดูมั่งนะคะ

หมาของคุณMRW สีแปลกดีนะคะ,
  • ตั้งชื่อได้ลาวจริงๆ ไม่มีใครโดนใจสักคน ฮ่าๆๆๆ