ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • สงสัยความดันต่ำเพราะนั่งคัดพิตตี้ชัวร์เลย555 ต้องการผู้ช่วยอ่ะเปล่าคร๊าบ....ท่าน :-D
  • โคราชมีตัวแทนจำหน่าย 2 ร้านแล้วครับ
  • สวัสดี ตอนเลยเย็นแล้วคับ พี่เห และ พี่ๆชาว อำนาจคับ

อำนาจ ฝนตกเปล่าคับ พิด"โลก ตกมั่งร้อนมั่งคับ
  • พี่เหตอนนี้เหนื่อยอย่างเดียวครับน้องบูม ส่วนผม :o038:
  • ครับท่านพิทเก่ง แล้วตอนดึกจะพาไปไหนต่อ ตอนนี้กำลังคิดว่าจะเอาหมาไปดีไหม
  • ครั้งนี้แบบไม่มีคำบรรยาย ขอบคุณท่าพิทเก่งที่เป็นคนแรกที่ตั้งห้อง pit อำนาจ ขอบคุณพี่เหที่ดำเนินงานมาถึงวันนี้อยากจะบอกว่าห่าคนใจถึง จริงใจอยาก แต่ก็เจอแล้วตัวจิงพวกที่คิดแล้วทำ สุดยอดครับ ยังจำวันแรกที่เข้าไปโพสกันมีไม่กี่คนเอง ตอนนี้มากมาย ขอบคุณอีกครั้งที่ทุกคนให้การสนับสนุบ จาก ติ๊ดตี่ ยโสธร
  • เสาร์นี้มาเยอะนะครับ จะได้พบปะกัน
  • ตอนนี้ผมเศร้าใจทุกเช้าที่ตื่นขึ้นมาเลย เพราะตื่นมาทีไรก็มีแต่ข่าวทำร้ายสุนัข ม่ายรุว่าคนที่ทำเค้าทำได้ยังไง ผมเลยบริจาคช่วยกองทุนไป เห็นแต่ละตัวในข่าวแบบว่าฆ่าเค้าเลยดีกว่า
  • ผมว่าที่พี่เหความดันสูงจะเป็นเพราะตั้งใจสูงกับงานนี้แน่เลย ยังไงมีอะไรก้อบอกน้องชายคนนี้ได้อาจจะช่วยได้ไม่มากแต่ยังไงก้อเตมใจช่วย ขอให้พี่เหรักษาสุขภาพเป็นหัวเรือใหญ่ให้กลุ่มตลอดไป ตัวผมก้อไปตรวจสุขภาพประจำปีมาเหมือนกันแต่ก็ตองรอผลวันที่๖นี้ลุ้นสุดๆเพราะตรวจทุกอย่าง อิอิอิอิ
  • สวัสดีค่ะคนรักพิตบูลทุกท่าน ยินดีที่ได้รู้จัก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
  • ลองโพสดูค่ะ พิตอ้วนคะสมัครสมาชิกยากมากเลยขอเป็นผีก่อนไปค่ะ คิดถึงเจ้ามัมนี่นะคะ จากครูนิตยาค่ะ
  • ใกล้งานเข้ามาเรื่อยๆ ... ความเข้มข้นยิ่งทวีคูณ เอาใจช่วยแม่งานทุกท่านที่ตั้งใจทำงานดีๆอย่างนี้ออกมานะครับ
    หากมีโอกาสจะตามไปร่วมงานด้วยครับ เหอ เหอ
  • .....เปนส่วนหนึ่งในงานก็ดีใจแล้วคับ...........
  • หลับกันหมดหรือยังคะ ท่านประธานพิตบูลอำนาจพักผ่อนมากๆ นะคะ ร่างกายจะได้ฟื้นตัวเร็วขึ้น ยังไม่ได้เจอตัวจริงเลยค่ะ ได้ยินแต่แฟน ( ปลัดศิริพงษ์ โพธ์ศิริ ) พูดถึงท่านให้ฟัง จากครูนิตยา โพธิ์ศิริค่ะ
  • งานท่าจะมันครับ น่าไปมากๆๆๆๆๆ จะเอาตัวนี้ไปเที่ยวครับimage
    ไฟล์แนบ
    204080.jpg 292K
  • สวัสดีชาวพิท อำนาจเจริญด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    204027.jpg 286K
  • ครับพี่เห หนึ่งเพื่อนผม ที่ผมเคยบอกพี่เหว่าจะไปด้วยอ่ะครับ
  • สวัสดีครับผม บ้านนี้ร้อนแรงสุดๆ เลยนะครับพี่เห สวัสดีทุกคนรอบวงเลยนะครับบบบบ อิอิอิอิ
  • สวัสดีครับท่านโต น้องไก่ น้องบูม น้องเปรม น้องตี้ น้องชาญ น้องเอ็กซ์ คุณpd_korat คุณlitle_JazKy และคุณนิตยาครับ ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันทำให้บอร์ดเราคึกคักเสมอมาครับ วั่นนี้ฟิ้นแล้วครับ เมือวานหลับยาวเลยครับ รวมแล้ว ๑๑ ชม. วันนี้คงเคลียร์งานกะว่าวันศุกร์จะได้พร้อม วันเสาร์จะได้สบายๆครับ ส่วนพริตตี้ได้แล้วครับ นำเข้าจากอุบลคนหารับรองว่าสวยครับ ตัวจริงเป็นไงรอลุ้นวันงานครับ..
  • งานนี้กะว่าจะเอา ไลเกอร์ ไปด้วยครับพี่เห
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8747.JPG 242K
    IMG_8760.JPG 194K
    IMG_8797.JPG 224K
  • พิทของหนึ่งใช้ได้เลย สวยครับ ฝากขอบคุณน้องหนึ่งแห่งย่าโมด้วยนะครับที่จะมาแจม..เยี่ยม
  • จริงดิ ไลเกอร์ของเอ็กซ์เหรอ สวยแบบที่ชอบเลยแนวกล้ามๆนิ แจ่มครับ อยากเห็นๆ
  • ไลเกอร์ เป็นหมาของหนึ่งครับพี่เห ยังไงเดี๋ยววันนี้ผมโทรคอนเฟิร์มพี่เหครับ ว่าจะยังไง

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่
  • -ท่านพี่พิทเหไม่บอกหมอไปเลยครับว่า อายุเป็นเพียงตัวเลข..555.. แต่ไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่ ถ้าพรุ้งนี้ผมชิ่งได้แล้วจะโทรหาพี่อีกที ครับ
    -ท่านพี่พิทอ้วน โทรมาตอนเลขออกแล้ว ฮือๆๆ ผมโดนรับประทานไปตั้ง 200 ซื้อ 44 45 ไล่ไม่ถึง 46 พอดีประชุมประจำเดือนครับปิดเสียงโทรศัพไว้ ลืมเปิดเสียงก็เลยไม้ได้รับ ไงขอโทษด้วยนะครับพี่ งวดหน้าขอซักก่อนบ่าย 2 โมงนะครับพี่ เมื่อกี้โทรไปติดต่อไม่ได้เลย งวดหน้าถ้าโดนบอกเจ้ามันนี่ได้เลยเดี๋ยวจะไปตั้งศาลาเจ้าพ่อมันนี่ให้ รับรองสาวๆจ่อคิวเพียบ (ไปอัพสายเลือดหมาธรรม...555..ไม่ใช่หมอธรรมนะคราป) cc ถึงท่านพิทเดียวด้วยนะครับเห็นสนใจอยู่เหมือนกัน
  • สวัสดีครับป๋า..ท่านพิทเห พิทเก่งพิทx..ครูนิตยา รักษาสุขภาพด้วยเด้อท่านประธาน..คนที่ฟามดันขึ้นคงไม่ได้มีแต่พิทเห หรอกครับพิทเดียวคงเหมือนกัน วันที่ประชุมเห็นชิมต้มยำปลาแล้วหน้าเครียดเลย :o023: งวดนี้งวดเดียวพอครับพิทเก่ง..โดนแซวว่า แ..ก ดีทำไมไม่ให้มันบอกเลขน่ะท่าน..
  • พี่อ้วนตื่นสายนะวันนี้ หรือว่าไปทำธุระมาเอ่ย
  • หวัดดีตอนสายๆครับพี่ๆพิทอำนาจและพี่ๆทุกท่าน สบายดีกันทุกท่านนะครับ :m08:
  • เพิ่งฟื้นครับบบบพิทx555.สวยครับตัวนี้ท่าน.อีก2วัน..นานจังเลยพี่น้อง
  • เตรียมงานไปถึงไหนแล้วชาวอำนาจ...เป็นกำลังใจให้นะครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พี่ๆพิทอำนาจและพี่ๆทุกท่านฝากติชมด้วยนะครับ :o030:
    http://pitbullzone.com/community/discussion/22977/ยังจำแรมโบ้ได้หรือป่าวหมาแดงอุบล#Item_5
  • สวัสดีครับทุกท่าน เช้านี้อากาศดีมากๆ เมาซะบ่555ฝากพวกท่านเป็นกำลังใจให้ป๋ามาร์คด้วนนะครับท่าน :)>-
  • สอนเสร็จชั่วโมงที่ 1 และ 2 คลายเครียดด้วยการคุยกับพิตบูลอำนาจดีกว่า มันนี่สุดหล่อครับอยากบอกว่ารักจังเลย รู้ไหมกลับบ้านไปวันนั้น เจ้า 3 ตัวที่บ้านวิ่งวุ่นไปหมดสงสัยได้กลิ่นมันนี แน่ๆ เลย ครูนิตจ้า
  • :038: สวัสดีค่ะ ท่านประธาน พี่ๆและน้องๆ สมาชิกบอร์ดพิตบูลอำนาจทุกท่าน พิตบูลเป็นสุนัขที่มีร่างกายสวยสง่า และยังมีสมองซึ่งถือได้ว่าอยู่ในขั้นอัจฉริยะ ยังไม่มีพิตบูลเป็นของตัวเองหรอกค่ะที่บ้านรับผิดชอบบางแก้ว พุดเดิ้ลทอย และชิสุห์ อยู่อย่างละ 1 ตัว หวังไว้ว่าอนาคตต้องมีพิตบูลเป็นของตัวเองแน่นอนค่ะ สังเกตเจ้าที่บ้าน 3 ตัวน่ารักค่ะ แต่มันเหมือนสวยใส ไร้สมอง อยากให้ถึงวันเสาร์ ที่ 4 มิถุนายน 2554 เร็วๆ จังเลย คิดถึงเจ้ามันนีสุดหล่อมากมาย และอยากเห็นพิตบูลเมือ่มาอยู่รวมกัน เปรียบเทียบคงคล้ายกับได้หลงเข้าไปในกองทัพทหารแน่เลยค่ะ ครูนิตค้า =D> =D> :033: :033:
  • เป็นไงหละ เจ้าบักมันนี่่ปล่อยเสน่ห์ให้เข้าแล้ว ไม่เหมือนเจ้าของเลยเน๊อะ ระวังให้ดีนะคุณครูบักมันนี่เขาชอบสาวๆน่ะ ฮ่าๆ ล้อเล่นนะครับ มาให้ได้นะครับครูนิต งานนี้ผู้หญิงที่ชื่นชอบมาด้วยหลายคนนะไม่เหงาแน่นอนครับ
  • ยินดีและเป็นเกียรติอย่างยิ่งค่ะ ท่านประธาน ครูนิตค่ะ :015: :o030:
  • โดนท่านประธานเผาซะแล้วบักมันนี่..ขอบคุณครับครูนิตรักมันนี่น้อยๆแต่รักนานๆเด้อครับ
  • พิทเดียวกลับบ้านด่วนทางบ้านและท่านประธานให้อภัยแล้ว :o037:
  • -ไครแน่รึยังครับท่านพี่พิทเห...ผักผ่อนมั่งนะครับใกล้วันงานแล้ว...
    -เอ..โปรยเสน่ห์ ท่านพี่อ้วนติดจากมันนี่หรือมันนี่ติดจากพี่อ้วนคราป..555...กล้วแทนพริตตี้จัง ..เวลาเห็นพริตตี้ดึงมันให้อยู่นะพี่ เอ..รึว่าจะวิ่งแซงหน้ามัน..5555...แหย่พี่้อ้วนเล่นนุกดีครับ...(อย่าเคียดผมเด้อ)
    -ครูนิตครับ บางแก้ว ตัวผู้รึเมียครับ ญาติผมมีตัวผู้ สวยไม่เบาครับ
    -สงสัยท่านพิทเดียวจะเครียดจริงหายไปไหนไม่รู้ ...รึว่าไปล่าหมูป่า...รึว่าเพราะวันที่ 1 มิ.ย. ..สงสัญญาณมั่งนะท่าน เปงห่วง
  • เอาภาพจัดเตรียมงานมาฝากครับ พรุ่งนี้จะเริ่มติดไวนิลครับ

ใส่ตาข่ายพรางเพื่อบังแสงเพื่อฉายโปรเจคเตอร์ครับ
    image

รูปแบบเวทีและรูปแบบโต๊ะจัดงานเลี้ยงครับ
    image

เดินสายไฟเพื่อต่อพัดลมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0318.jpg 168K
    Photo-0320.jpg 145K
    Photo-0317.jpg 142K
  • -ท่านพิทติ๊ดตี่ผมอยากไปต่อและอยากอยู่ด้วยนานๆ..แต่คิดแล้วมันเศร้าครับ..บันทึกเสนอ ผบ.แล้ว แต่ไม่อนุมัติครับ
  • พรุ่งนี้จะติดไวนิล ลองเครื่องเสียง ๒ จุด เรื่องไฟไม่มีปัญหาเตรียมเครื่องสำรองไฟไว้แล้ว ห้องน้ำกับบริเวณโดยรอบทำความสะอาดแล้ว เพิ่มนีออนอีกนิดหน่อย จานชาม ถ้วย แก้วพร้อม เครื่องดื่มเตรียมไว้แล้ว อาหารทำวันงาน ที่เหลือเพียงเพื่อนๆมาสุนกกันครับ
  • -ขอบคุณท่านพี่พิทเห ขอบคุณพี่ทหาร นพค.51 ทุกท่าน ฝากบอกพี่เอก่อนวันงานหน่อยนะครับ ว่า ขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง .:o048: .. งานนี้สู้ตายครับ
    -แสลนเขียวผมล้างเรียบร้อยครับท่านพี่เห พร้อมใช้งานครับ คงใช้เวลาติดไม่นาน :062:
  • ^:)^ มีไรให้ช่วยโทรมาบอกได้ครับท่านประธาน..เรื่องพิตตี้ไม่ต้องห่วงพิทเก่งเดี๋ยวผมดูแล&เทคแคร์กะพิทโจ้เองครับ :m32:
  • ตื่นเต้นจัง เย้ๆๆๆ

บอร์ดร้อน ขอหลบไปหาเครื่องดื่มเย็นๆสักสองวัน ฮ่าๆๆ
  • พี่เหครับ ตกลงหนึ่งเพื่อนผมไปด้วยครับ

ขอเส้นทางจ่าก โคราช ถึง อำนาจด้วยครับ

ยังไงรบกวนพี่เหโทรมาคุยก็ได้ครับจะสะดวกกว่า โทรศัพท์ผมพังเมื่อเช้านี้ครับหน้าจอมองไม่เห็นอะไรเลย ลูก

ผมสาวผมเอาไปกดเล่นแล้วก็ทำหล่น พังเลย ! อยากตีก็อยากตี แตรู้ว่าเค้าไม่ได้ตั้งใจเลยตีไม่ลง เซ็ง มีลูกสาว

แล้วเป็นอย่างเนี่ย
  • ป๋ามาร์ค คร๊าบ...ถ้าผ่านร้อยเอ็ดก็มาด้วยกันก็ได้นะคร๊าบ
    เห็นพี่ๆทหารเค้าเตรียมงานกันอย่างเข้มแข็ง พิตตี้ไม่สวยล่ะตัวใครตัวมันล่ะคร๊าบงานนี้ :o045:
  • ไม่ใด้มา2วันอ่านตามไม่ทันเลย รีบทำงานให้เสร็จจะใด้ไปเที่ยวให้สนุก คุนxจะไปกับผมใหมเนี่ยตอบด้วย พี่อ้วนมีโคโยตี้มาให้ดูเอาใหม พี่เดียวไม่เห็นมาเลยไปใหนหนอ image
    ไฟล์แนบ
    L1303070-029.gif 166K
  • :o065: ขอบคุณพิทสาม..มากกกกกก
  • ทานข้าวเย็นกันอิ่มหรือยังคะ คนรักพิตบูลทุกๆท่าน โดยเฉพาะท่านประธานทานเยอะๆ นะคะ วันเสาร์เจอกันคะ ...ตื่นเต้นจังเลยจะได้เจอกับท่านมาร์คตัวจริงเสียงจริง ดูแต่ในบอร์ด ..ท่านyuttachai คะคงไม่ได้แล้วละค่ะเพราะเจ้าบางแก้ว( แพนด้า )ที่บ้านเป็น man ครับ เอ๋...ถ้าเป็นwoman จะไหวหรือเปล่าคะ อยู่มาเกือบ 10 ฝนแล้วนะคะ ส่วนมัมนีสุดหล่อรักมากและรักตลอดไปค้า :)