ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • สุดยอดเลยท่านประธาน..หายไวไวนะครับ ปล่อยมาหลายชุดเลยพิทเดียว..
  • สวัสดีครับท่านพิทเห/ท่านพิทอ้วน/ท่านพิทเก่ง/ท่านพิทหนึ่ง/พิทสาม/พิทเอ็กซ์/ชาวคนรักพิททุกๆท่านเยอะจริงๆไล่ชื่อไม่หมดครับ
    - ท่านพิทเหเก่งจริงๆครับผ่าตัดเองเลย เดี๋ยวผมฝากปลากัดไปแต่งหางด้วยน่ะครับ
    - ท่านพิทอ้วนและพิทสามจัดมาสักชุดหน่อยครับขำๆคลายร้อนกัน
  • เอาไปซดร้อนๆพิทเดียวมาเด้อพี่น้องแกงเห็ด เห็ดปลวกบ่ทันออกเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    103_1831_resize.JPG 138K
  • พี่อ้วน ส่งข่าว หรือฝากมาทางอัมพวันหน่อยเด้อค้า ของโปรด ได้ แกงหน่อไม้มาอีกสักถ้วย สุดยอด :063:
  • ได้ข่าวว่าตะกี้บ้านอื่นมาเก็บเห็ดขนเห็ดระโงกกลับไป2ตะกร้าแน่ะครูนิต..เดี๋ยวเอาบักมันนี่ไปไล่ให้ป่าราบเลย555
  • อิจฉาบ้านมันนี่เด้ อุดมสมบูรณ์ดีจริงๆ ..แล้วอย่าลืมนะมันนี่ไล่แล้วรีบเก็บเลยนะ เห็ดน่ะ อย่าเห่าอย่างเดี่ยวนะเสียงยิ่งดังๆ อยู่ เดี่ยวเห็ดไม่ออก จะไม่ได้กินก็คราวนี้แหละ :-))
  • น่ากินจังพี่อ้วน
  • รีบทานเร็วๆท่าน..ซันไลรออยู่..อิอิ
  • 5555น้านนนนะสิ
  • นั่นไง ซันไล สะอาดจิง
  • วันนี้นึกไม่ออกเอาภาพไปดูพลางๆimage
    ไฟล์แนบ
    5717239485_e33db88a49_z.jpg 147K
  • :m32: อ่านแล้วส่งให้เพื่อนอีก99คนแล้วจะมีโชค555
  • สรุปดีๆทั้งนั้นเลย ..555+
    ห.ว.ย.เขาว่าย่อมาจาก
    ห= หายนะ
    ว= วอดวาย
    ย= ย่อยยับ
    แต่จะเป็นอย่างไรผมก้อชอบซื้อ..อิอินำมาฝากครับสำหรับใครชอบเสี่ยงดวงเป็นเกิดขึ้นที่หมู่บ้านผมครับเป็นเรือโบราณอายุกว่า 200ปีที่พบในห้วยลำเซ...ตาดีเผื่อรวยๆกันครับขอให้ทุกคนโชคดี
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไม่ให้งมงายน่ะครับแล้วแต่ดุลยพินิจของแต่ล่ะท่านน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    252884_228469187180128_100000511458380_977325_7175757_n.jpg 118K
    249564_2022596521062_1128420441_32323519_310171_n.jpg 48K
    249804_228469490513431_100000511458380_977334_1336109_n.jpg 62K
    251204_228469453846768_100000511458380_977332_7711345_n.jpg 74K
    255020_2022593400984_1128420441_32323515_3379770_n.jpg 75K
    255680_2022599681141_1128420441_32323520_3555926_n.jpg 84K
    254100_2022585600789_1128420441_32323482_7161410_n.jpg 76K
    250397_2022590000899_1128420441_32323507_6181938_n.jpg 69K
  • -ขำๆนะครับ ถ้าท่านผู้หญิงอ่านต้องขออภัยด้วยนะครับ
    -ท่านพิทเดียวพิทอ้วนก็ชมเกินไป งานศัลกรรมยังไม่จบ ดูต่อนะครับ
    เมื่อปลาเริ่มฟื้นตัวก็เอาปลาลงตู้ แล้วดูอาการ ช่วงนี้ห้ามไปไหน ถ้าปลาไม่สามารถทรงตัวได้โอกาสรอดน้อยimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0369.jpg 192K
  • -แต่ปรากฏว่า ปลาอาจได้รับบาดเจ็บแพลเปิดมากทำให้การติดเชื้อที่รุนแรง และอยู่ในสภาพที่อ่อนแรง ประกอบกับผมอาจะตัดครีบมากเกินไปทำให้ปลาไม่มีแรงพยุงตัวให้สามารถทรงตัวได้ เลยต้องนำมาให้ออกซิเจนอีกครั้ง ครั้งนี้นานเลยเป็นชั่วโมง เริ่มถอดสีแล้ว image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0363.jpg 192K
  • อุ๊ยมัวแต่พิมพ์..หายเร็วๆน่ะครับ

ผู้จัดการอยากมีเพศสัมพันธ์กับเลขาสาว
    เลยบอกตรงๆว่า
    “พี่ขอมีอะไรด้วย พี่จะวางเงินไว้ให้หนึ่งพัน
    เธอก้มลงเก็บตังค์ พอยืนขึ้นเมื่อไหร่ พี่ก็จะหยุด ok มั๊ย”
    เลขาตอบ “เอ่อๆๆ หนูขอถามแฟนก่อน น๊ะค๊ะ”
    แล้วเลขาก็เล่าเรื่องทั้งหมดให้แฟนฟัง “แค่ก้มเก็บตั้งค์แล้วยืนขึ้นก็พอเหรอ … สักสองพันดีมั๊ย … ใช้เวลาแค่ก้มลงเก็บเอง
    อีก 2 นาทีโทรกลับมาน๊ะ ก้มเก็บตังค์แป๊บเดียวเอง”
    10 นาทีผ่านไป ฝ่ายชายก็โทรกลับมา “ทำไมไม่โทรกลับ นานแล้วเนี่ยะ”
    “โอ๊วๆ อู๊ว ยางงงงง ไม่เสร็จค่ะพี่ โอ๊วๆๆๆๆ”
    “รัยว๊ะก้มลงเก็บตังค์ แค่นี้เอง”
    “โอ๊ววว …. หนูไม่รู้ว่ามันเป็นเหรียญบาทค่ะพี่ อ๊ากๆๆๆ โอ๊วววว”
  • สุดท้ายเจ้าทองมาก็ทนพิษบาดแผลไม่ไหวเพิ่งตายไปเมื่อเช้า เพื่อนๆอย่าพยายามเอาแบบนะ ผมเองทราบดีว่าให้ถึงมือหมอก็ไม่น่าจะรอด เลยตัดสินใจรักษาเอง ตามจริงถ้าเป็นสองสามวันแรกบาดแผลไม่มากเท่านี้ มีโอกาสรอดสูงมาก แต่ด้วยต้องการอดอาหารเพื่อวางยา และไม่คาดคิดว่ามันจะกระโดดและทำให้แผลเปิดกว้างบาดเจ็บมากกว่านี้ เลยทำให้ทุกอย่างต้องสายไป ตัวนี้ผมเคยทำศัลกรรมด้วยตัวเองแล้วตอนครีบหลังหักจากการกระโดดออกจากตู้ตอนให้ร้านเลี้ยงปลามาทำความสะอาดตู้ หลังจากนั้นเลยทำเองตลอด เพื่อนๆไม่ต้องเสียใจนะครับ ยังไงมันก็ต้องไปอยู่แล้วเพราะตัวนี้อายุเกือบสิบปีแล้ว ถือว่าแก่แล้ว แต่ถ้าเลี้ยงในธรรมชาติอาจอายุถึงยี่สิบปีเลยทีเดียว ..... คิดในแง่ดีไม่ต้องเสียค่าไฟเพราะต้องใช้ไฟตู้ ๘ ดวง เพราะเป็นตู้ ๗๒ นิ้ว ปั๊มน้ำทำงานตลอด ๒๔ ชม. ค่าอาหารอีกเดือนละหลายร้อยบาท(กินกุ้งแชบ๊วยของซีพี) มีเงินไว้ซื้อเอฟวันสบายๆ ๕๕๕
    ภาพในอดีตเมือสองเดือนที่แล้ว
  • ฮ่าๆๆๆๆ ขำจริงๆ มุกนี้ไม่เคยฟัง ..... ผู้หญิงและเด็กห้ามอ่านเด็ดขาด สังสัยต้องให้ลง +20 หละมั้ง ถ้าอายุไม่เกินยี่สิบห้ามอ่าน
  • เสียใจด้วยครับพี่ กับการจากไปของ"ทองมา" ปลาผมมันเป็นต้นเหตุหรือป่าว :o004:
  • ไม่หรอกน้องสาม เป็นที่พี่เองหละ ปลามันจะไปรู้เรื่องอะไรหละ แหม...จริงป๊ะ
  • แสดงความเสียใจด้วยครับ กับเจ้า ทองมา
  • เสียใจด้วยนะครับพี่เห คิดอย่างที่พี่เหว่าก็ดีนะครับของมีชีวิตเกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นเรื่องธรรมชาติครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    post-2-1174260809.jpg 56K
  • น้องหนึ่งเอาสวยๆมายั่วอีกละ การเลี้ยงเสือตอร่วมกับอะโรวาน่า ต้องระวังนะเสือตอมันดุมาก ถ้าอะโรวาน่าข่มไว้ไม่ได้ มีสิทธิกลางคืนเสือตอเล่นงานอะโรวาน่าแน่ อู๊ยยยยย เห็นแล้วน้ำลายไหล อยากได้ฟูลโกลด์น่ะ ไม่มีตังค์ซื้อหรอกมันแพงมากกกกกก ท่านหนึ่งเอารูปมาให้ดูหน่อยครับ พอได้เห็นแก้ขัด
  • ตัวนี้ โกลด์เด็นท์เฮ็ด (หัวทอง) ประกาศขายราคา ๑๕๐.๐๐๐ บาท คงใช้เวลาเก็บตังค์ซื้อและอ้อนภรรยาอีกนานเลย...ถ้าอยากได้ สีทองสุกจริงๆimage
    ไฟล์แนบ
    20100805135804.jpg 70K
  • เอามาฝากครับ
    อันนี้เป็นวิธีการเลือกผู้หญิงมาเป็นคู่ครองของเรานะครับภ้าเลือกได้แบบนี้เยี่ยมเลยครับ
    การเลือกผู้หญิงมาเป็นเนื้อคู่เรามีอยู่ 4 ข้อครับ
    ข้อหนึ่ง ต้องรวย ข้อสอง ต้องสวย ข้อสาม ต้องดี ข้อสี่ เก่งครับ
  • เสียใจด้วยนะครับพี่เห ได้ตัวหน้ามา ทำศัลยกรรมเปลี่ยนสีเกร็ดเป็นตัวเลขเลยครับ
  • ฮ่าๆๆๆท่านพิทอุ๋ย คงอีกนานครับอาจจะไม่เลี้ยงอีกก็ได้ เมื่อวานแฟนบอกอาจจะหันมาเลี้ยงปลาทะเลครับ แต่ตัวผมยังไงๆก็ต้องอะโรวาน่า เพราะมันคือสุดยอดของปลา เหมือนพิทบูลที่มันเป็นสุดยอดของสุนัข ถ้ามอร์ไซต์ต้องฮาเล่ย์ อนาคตอยากมีให้ครบครับ มันคือความสุขส่วนตัว๕๕๕
  • ได้เลยครับพี่เห เมื่อก่อนผมก็บ้าปลาเหมือนกันimageimage
    ทองคำแท่งว่ายนำ้ครับ
    ไฟล์แนบ
    post-2-1172531370.jpg 57K
    post-2-1175093729.jpg 57K
  • image
    แบบแดงๆบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    post-2-1170192736.jpg 68K
    post-2-1191930290.jpg 46K
  • ยอมรับท่านพิทหนึ่งแล้วหละ มีสต๊อกภาพสุดยอดไว้เยอะเลย ไม่ไหวง่ะ อย่างนี้หลายแสน แต่สำหรับพิทหนึ่งแล้วสามารถ กับพี่ได้แค่ฝันครับ ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆที่เป็นสุดยอดของปลามังกร แค่ได้เห็นก็มีความสุขแล้วเน๊อะ....ว่าม๊ะ
  • วิธีเลือกคู่ครอง แบบง่ายๆ
    เวลาไปหาให้ถือ เผือก กับ มัน ไปด้วย
    แล้วให้เธอเลือก ถ้า"เอาเผือก"ให้เลิกกัน ถ้า"เอามันส์" ให้แม่ไปขอ :o043:
  • ผมก็ไม่สามารถหรอกครับพี่เห ต้องยอมรับพี่เหมากกว่าครับเลี้ยงมาได้เกือบ 10ปี ของผมเลี้ยงปีเดียวตาย555image
    ไฟล์แนบ
    post-2-1170887123.jpg 66K
  • อีกหนึ่งกับการเลือกคู่ครองอาชีพต่างๆแต่เป็นฉบับขำๆน่ะครับ
    ควรจะคิดหนัก ถ้าท่านมีภรรยา 6 อาชีพนี้ …
    1. พวกนักกีฬา เพราะว่าพวกนี้วันๆมัวจ้องจะทำลายสถิติ อยู่บ้านเฉยๆก็สะกิดแล้ว
    หมู่นี้สถิติตกไปนะคะคุณพี่ขา มาทำลายสถิติกันเถอะค่ะ …
    2. พวกครู พวกนี้ช๊อบชอบสอน สอนเสร็จก็ถามว่า เข้าใจไหม ถ้าตอบว่าเข้าใจ
    ก็ให้การบ้านไปทำ ทั้งที่เหนื่อยจะแย่ โดยเฉพาะอย่างยิ่งครูอนุบาล
    หล่อนชอบพูดว่า เก่งมากกกกค่าาาา เอาาาอีกกกก….
    3.พวกพยาบาลทั้งหลาย พวกนี้วิกลจริต รักความสะอาด ชอบถามว่าล้างแล้วหรือยัง
    ถ้าบอกว่าล้างแล้ว ก็จะถามต่อว่า แล้วลวกน้ำร้อนหรือยัง เช็ดแอลกอฮอล์หรือยัง
    .. แล้วใครจะไปเช็ดล่ะ …
    4.พวกพนักงานโอเปอร์เรเตอร์ เพราะเวลาเราต้องการ มักจะบอกว่า ” กรุณารอสักครู่ ”
    5. พนักงานแคชเชียร์ เพราะชอบติดป้ายว่า ” กรุณาใช้ช่องถัดไป ”
    6 อาชีพที่หกที่ควรหลีกเลี่ยงเอามาเป็นเมียก็คือเทรนเนอร์มวย
    เพราะให้เราซ้อมชกลมเป็นเดือนเป็นปีกว่าจะให้ชกจริงซักครั้ง 6 อาชีพ ที่ไม่ควรเลือกเป็นภรรยา
  • โอ้ว...บลูเบส อันนี้ก็ชอบเหมือนกันพิทหนึ่ง นี่กะเอาสุดยอดแต่ละสายมาให้ดูเลยเหรอนี่่
  • ผมละขำพี่เดียวมากกว่า ไม่รู้หามาได้ไงเยอะขนาดนี้55555555555
  • พิทเดียวนี่ สงสัยมีสต๊อกเยอะจริงๆ มีเหตุผลครับสำหรับข้อมูลที่ให้ ๕๕๕
  • เรื่องในวงเหล้าครับ 55+
  • เมื่อเช้าประชุมยาวถึงเที่ยง บ่ายนี้ว่างมีหนังสือให้เซ็นน้อยถือโอกาสเอารูปร้านขายเอฟวันที่อำนาจเจริญมาแนะนำเพื่อนๆอีกครั้งครับ ชื่อร้านอรุณประเสริฐสัตวแพทย์
    imageimageimage
    image
    ชื่อหมอปลาครับ จบ ม.เกษตร เป็นภรรยาหมอบอย จบที่เดียวกัน (คนข้างใส่หมวกเป็นลูกค้านะครับ)image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0325.jpg 192K
    Photo-0324.jpg 190K
    Photo-0322.jpg 198K
    Photo-0331.jpg 198K
    Photo-0331.jpg 198K
    Photo-0327.jpg 172K
    Photo-0322.jpg 198K
    Photo-0326.jpg 197K
  • พอดีที่บ้านหมดตอนเย็นว่าจะไปซื้อสัก 2กระสอบ ดีนะครับไม่ต้องไปหาที่อื่นไกล ขอบคุณครับท่านประธาน
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับทองมา..เมื่อไหร่พิทเดียวได้ภรรเมียเมื่อนั้นมุขท่านเกลี้ยงแน่ๆ555คุณหมอเปิดร้านใหม่หย่ายกว่าเดิม
  • -ครับท่านพิทหนึ่ง ยินดีรับใช้ทุกท่านครับสำหรับพวกเรา (ช่วงนี้ใกล้เลือกตั้งต้องเร่งมือหาเสียงหน่อยครับ ... อินเทรนด์ดีมั็ยครับ ๕๕๕)
    -ระเบียบ ABC และแบบฟอร์มการขอขึ้นทะเบียน ตอนนี้อยู่ที่ผมครับ ใครอยากได้ส่งเมล์มาหาผมนะครับ vr_china@hotmail.com สรุปน่าจะเป็นสองประเภทครับ คือ พิทบูล กับ บลูลี่ ให้เรากำหนดไปว่าจะขึ้นทะเบียนประเภทไหน เดี๋ยวจะมีรายละเอียดมาตรฐานสายพันธุ์มาบอกอีกทีว่าของเราน่าจะเป็นแบบไหนครับ
  • ผมเอามาตรฐานที่กำหนดไว้มาให้เพื่อนๆไว้ศึกษาครับ มี ๒ ประเภทครับ คือ พิทบูล กับ บูลลี่ ถ้าเป็นพิทบูล แบ่งเป็น ๒ ประเภทครับคือ สายกัด รูปร่างจะผมเพรียว(ตามมาตรฐาน ABDA) กับสายโชว์ รูปร่างกำยำล่ำสันสมส่วน (ตามมาตรฐาน UKC) แต่ถ้าเป็นบูลลี่จะออกแนวมีมวลกล้ามเนื้อ/กระโหลกที่ใหญ๋กว่า ขาจะสั้นกว่าไม่ได้สัดส่วน จะแบ่งออกเป็น ๕ ประเภท (ส่วนใหญ่จะแบ่งตามความสูง และขนาดความใหญ่ครับ) ถ้าผิดขออภัยด้วยนะครับ ไงลองดูตามลิงค์นี้เลยครับ
    http://www.abcdogclub.com
  • ครับท่านพิทเห
    ท่านพิทอ้วนตำแหน่งภรรยาเขากินมุขเป็นอาหารเหรอครับ..อิอิ มารู้จักกับคำว่าเมียกันมีหลายประเภทครับ
    เมียหลวง
    คือ ภรรยาที่เคยดีที่สุดในอดีต แต่กาลเวลาและสิ่งแวดล้อมทำลายความดีของเธอจนหมดสิ้นในระยะเวลาอันสั้น และทิ้งความโหดร้ายไว้ให้เธอต้องรับผลกรรม คือความจุกจิก จู้จี้ ขี้บ่น แก่ง่าย ตายยาก พูดมาก กินจุ อ้วนเหมือนหมู ดุเหมือนเสือ
    เมียเก็บ
    คือ อาหารพิเศษ มีรสชาติแตกต่างจากอาหารธรรมดาทั่วไป เหมาะที่จะกินเป็นครั้งเป็นคราว เพื่อแก้เลี่ยน เป็นสินค้ายอดนิยมและมีราคาแพง เงื่อนไขเยอะ
    เมียน้อย
    คือ ผู้หญิงที่ดีที่สุด ที่ผู้ชายเพิ่งมาค้นพบภายหลัง
    เมียแต่ง
    คือ ผู้หญิงที่ทรงคุณค่าและคุณผู้ชายอยากจะประทับรอยรักสุดใจขาดดิ้น แต่ไม่สามารถบรรลุวัตถุประสงค์ได้ด้วยต้นทุนที่ต่ำกว่านี้
    เมียเช่า
    คือ ผู้หญิงผิวคล้ำ ขี้ร้อน ใช้เสื้อผ้าน้อยชิ้น สูบบุหรี่กินเหล้าเป็นงานอดิเรก รสนิยมสูง นิยมบริโภคของนอก มีปริมาณความรักขึ้นลงตามกระแสเงินสด
    เมียจ๋า
    คือ ผู้หญิงหน้าดุเหมือนเสือ ยืนชูไม้ต้นรักเหมือนเทพีสันติภาพ และมีสามีนั่งคุกเข่าอยู่กับพื้น ประสานมือเหนือหน้าอกเหมือนไหว้เจ้า เพราะมีประวัติเพิ่งทำการละเมิดข้อห้ามร้ายแรงของภรรยาบังเกิดเกล้า ลักษณะตัวสั่น น้ำลายไหลเล็กน้อยพูดตะกุกตะกักว่า ‘เมียจ๋า’ ซึ่งเป็นคำพูดในความหมาย ขออภัย ไถ่โทษ
    เมียบังเกิดเกล้า
    คือ ผู้หญิงที่น่าเบื่อที่สุดในโลก
  • สวัสดีครับพี่เหพี่หนึ่งพี่แจ๊คและพี่ๆอำนาจเจริญ น้องๆศรีสะเกษมาคารวะทักทายครับ มีโอกาสมาเยือนศรีสะเกษบ้างน่ะครับ image
    ไฟล์แนบ
    207472.JPG 283K
  • สวัสดีครับเฮียเชียง ถ้าได้ผ่านมาทางนี้อย่าลืมโทรหานะครับเฮีย ฝากความคิดถึงทีมศรีสะเกษทุกๆท่านด้วยนะครับ
  • พี่เดียวมาปล่อยเป็นชุดเลย นั่งฮาจนปวดท้อง เดี๋ยวๆขอเรียบเรียงก่อน จะไปเปิดห้องใหม่ ใว้สำหรับเรื่องขำๆ เอาชื่ออะไรดีหนอ ช่วยบอกหน่อย :o043:
  • มิตรภาพไร้พรมแดนครับimage
    ไฟล์แนบ
    09b3291be7.jpg 191K
  • สวัสดีครับเฮียเชี้ยง และกลุ่มศรีสะเกษทุกๆท่านครับ
    มีอีกเรื่องนำมาฝากขำๆครับ
    กาลละครั้งหนึ่งนานมาแล้ว..มีสาวสวยคนหนึ่งท่าทางกลุ้มใจได้มาหาคุณแม่เพื่อขอคำปรึกษาว่าจะซื้ออะไรเป็นของขวัญวัน Valentine ให้กับแฟนหนุ่มดี
    หญิงสาว “คุณแม่ขาใกล้จะถึงวัน Valentine แล้วค่ะ จะซื้ออะไรให้เค้าดี”
    คุณแม่ “แฟนลูกเป็นคนยังงัยจ้ะ”
    หญิงสาว “เป็นคนดีมากค่ะ หล่อเข้าขั้นนายแบบมีความรับผิดชอบเหล้าไม่กิน บุหรี่ไม่สูบ ไม่เล่นการพนัน ไม่เจ้าชู้”
    คุณแม่ “เค้ามีพี่น้องกี่คนจ้ะ ”
    หญิงสาว “เค้าเป็นลูกคนเดียวค่ะ”
    คุณแม่ “แล้วหน้าที่การงานของเค้าละลูก”
    หญิงสาว “เค้าจบด๊อกเตอร์มาจากเมืองนอก หน้าที่การงานระดับผู้บริหาร ฐานะทางบ้านเข้าขั้นเศรษฐีเลยละค่ะคุณแม่ขา”
    คุณแม่ : “แม่ว่า “ให้ท่า” เค้าเถอะลูก !!!” ..เฮิร์บ..เฮิร์บ

• ชอบตอนนี้ครับไม่รู้คิดได้ไง
  • ชอบเหมือนกันเลยครับพี่เดียว