ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาเจ้าควิกมาให้เพื่อนๆดู
  • อายุจะ 5 เดือนแล้ว หนัก 21 กิโล มันอ้วนไปหรือเปล่า ให้กิน โครงไก่สดสับผสมกับสูตรลูกสุนัข r3 กินสองมือ และให้วิ่งวันละ 1.5กม ถือว่าฝึกเร็วไปหรือเปล่าครับ (วิ่งเสร็จต้องลงอ่าง)

• ผมว่านะ วันอาทิตย์ที่13นี้พามาที่d1ดีกว่าคับพี่ เรามีจัดงานmeetingกัน มีกิจกรรมของให้เล่นเยอะเลยคับ แถมยังได้คำแนะนำดีดี จากครูฝึกและกูรูอีกมากมาย ที่สำคัญงานนี้ฟรี แล้วเจอกันนะ
  • ผมว่าอ้วนไปคับ