ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :-D บ่นไรกันน้องชาย 55
  • ตามภาษาเด็กๆครับพี่ :-D
  • มีอะไรก็เล่ากันฟังบ้างเด้อ ไม่อยากตกข่าว 55
  • ได้ครับพี่ มีอะไรผมแจ้งพี่แน่นอนครับ ;-)
  • ผลงานเก่าๆ เมื่อสองสามปีที่แล้ว เป็นบทพิสูจน์การเริ่มเดินทางของเรา เราจะไม่หยุดเดินถึงแม้จะสิ้นแรง
  • สวัสดีคับ พี่ๆ พิทบูล เพาเวอร์ ทุกๆคนคับ

ไม่ได้เข้ามานาน ผลงานแต่ละชุด งามๆทั้งนั้นเลยคับผม

ที่สุดในใจคับ :063:
  • ขอบคุณมากครับบูม

''ทางข้างหน้าลางเลือนเหมือนว่างเปล่า แดดจะเผาผิวผ่องเธอหมองไหม้
    ที่ตรงโน้นมีหุบเหวมีเปลวไฟ ถ้าอ่อนแอจะก้าวไปอย่างไรกัน''

คิดกันเอง ทำกันเอง หยาดเหงื่อแรงกาย แห่งความภาคภูมิใจ
    image
    ไฟล์แนบ
    image_13o.jpg 276K
  • ผมนับถือความสมัครสมนาสามัคคีของพี่ๆกลุ่มนี้จริงๆคับ ขอให้คงอยู่แบบนี้ตลอดไปนะครับ
  • ขอบคุณมากครับ
  • ฝากให้ KING_PITBULLPOWER ครับ
    NOXOUT (Lennox X Cheeta)
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    P1000589.JPG 124K
    P1000583.JPG 134K
  • สวยคับพี่ป๊อด
  • ขอบคุณมากครับพี่ป๊อด เลี้ยงได้ดีจริงๆเลยครับ

Noxout ตอนเด็กๆ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 131K
    image.jpg 107K
  • เรามีแนวทางที่ชัดเจนตามแบบอย่างที่มืออาชีพกระทำ
    เราไม่ใช่เป็ดที่ทำได้ทุกอย่าง แต่ทำไม่ได้ดีซักอย่าง
    เราไม่ใช่ร้านโชห่วย ที่ขายทุกอย่าง ทุกแนว แต่คุณภาพของสิ้นค้าห่วยตามชื่อ
    เราไม่ใช่พ่อค้าที่แสวงหาแต่ผลกำไร จนยอมขายศักดิ์ศรีให้กับความต้องการของตลาด
    เราไม่ซื้อคนด้วยเงิน ไม่กราบตีนลูกค้า และไม่ดูถูกลูกค้า แต่เรามอบมิตรภาพและความจริงใจให้ในฐานะมิตรสหายของเรา
    เพราะพวกเราคือ...PITBULLPOWER

image
    ไฟล์แนบ
    PitbullpowerFlagzone.jpg 199K
  • แร้งงงงงงค์ แต่ชัดเจน ฮ่าๆๆ :-D
  • ขอบคุณครับพี่ :-D

PITBULLPOWER เราเริ่มต้นที่ศูนย์ ไม่มีเงินถุงเงินถังมาให้ถลุงเล่น ต้องเก็บเล็กผสมน้อยจากหยาดเหงื่อ แรงกาย เพื่อสิ่งที่เรารัก ศรัทธา และแน่วแน่ในแนวทางที่ชัดเจน

image
    ไฟล์แนบ
    image_1jjoo.jpg 289K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Boot-boy-xxxx.jpg 99K
  • อยากเห็นความฝันเสร็จจังเลยจะไปชื่นชมด้วยคน
  • ยินดีเลยครับพี่
  • สวัสดีปีไหม่ไทยนะครับผม PITBULLPOWER ทุกๆ คนครับผม :005:
  • สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    l35-44.jpg 160K
  • ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเท่าที่เราจะบินไหว
    ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใค­ร แค่บินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ...

image
    ไฟล์แนบ
    image_1iio.jpg 264K
  • หวัดดีคับ..คิงเเละเพื่อนๆทุกท่าน
    ...พี่copy..link...http://home.kapook.com/view50298.html..
    .....มาให้ดูเพื่อสนใจเเบบบ้านคับ
    ปล.ถ้าสนใจลงทะเบียนรับเเบบบ้านฟรีได้เลยคับ..ไปรับที่เขตพระนคร
    ........โทษทีนะคับช้าไปหน่อย...พอดีติดธุระเรื่องงานศพ(พ่อตา)เลยไม่ได้โทรกลับคับ..bye ^:)^
  • ขอบคุณมากครับพี่อ๊อด
  • Freakzilla x Chocka Bomb

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2750.JPG 244K
    IMG_3475ok.JPG 278K
    cats.jpg 204K
  • 6 males 2 females

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3475ok.JPG 278K
  • 3 x CAPPO'S TONKA 2 x REDLION'S MONSTER 2 x REDLION'S STEROID 4 Generations in pedigree

http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=215853&gens=5

image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 204K
  • ค่ายนี้มีคำคมดีๆมาให้อ่านเสมอ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • มาแต่ละชุดอยากใด้ทุกที่เลย กิเลสมาเลยจิ้ดดดดดดด
  • ค่อยๆมาครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    554831_453207728082149_286788112_n.jpg 69K
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค พี่มีอะไรให้ช่วยกระซิบมาได้เลยนะครับ
    ขอบคุณมากครับพี่นฑี ลองเปลี่ยนมาเลี้ยงแดงๆบ้างครับพี่ แล้วจะติดใจ
  • แค่เห็นพวกเราเป็นปรึกแผ่น แวะเวียนมาโดยสม่ำเสมอก็ดีใจแล้วครับ
    รอชมคอกใหม่อยู่นะครับ :-D
  • Freakzilla x Chocka Bomb

M1 (The Olarn Red Pit) 100,000 ฿_________________F1 (PITBULLPOWER) 150,000 ฿
    M2 (P'Golf N'Kan - Pranomsarakram) 70,000 ฿_______F2 (PITBULLPOWER) 130,000 ฿
    M3 (PITBULLPOWER) XX,XXX ฿
    M4 (Open) 50,000 ฿
    M5 (P'K-Pattalung) 40,000 ฿
    M6 (P'Koe19) 30,000 ฿

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 125K
  • มีให้จับจองอีกหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
  • อ้าว เย้กเปี้ยก ว่าจะเก็บตัวผู้ใว้ปั้นชักกะหน่อยไหงไปหมดชะงั้น
    สายเลือด พ่อ-นอกแม่นอก ยังไงมันก็น่าลุ้นนะ แค่นำเข้ามาก็ อย่างต่ำก็แสนห้า แล้ว
    นี้อยู่ในไทยได้เห็นได้สัมผัสเลย คุ้มครับ
    ตัวเมีย อย่าพยายามขายเด้อ ขี้เกียจนำ แม่พันธ์เข้ามานะ เรามีของอยู่ในมือแระ จัดไป :-D :065:
  • โอโฮแม่เจ้าโวย :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณ Best
    ขอบคุณมากครับหนึ่ง
  • สวัสดีคับ พี่คิง พี่เอ

กลอนของพี่คิง คมมากๆคับ

อยากได้มากๆคับ ชุดนี้ :063:
  • สวัสดีครับบูม ขอบคุณมากคร้บ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 114K
    image.jpg 119K
  • กระดูกน่ากลัวจริงๆ ดราก้อน :063:
  • กระดูก มันเกินป้ายย X_X
  • ขอบคุณมากครับพี่อาร์ต
    ขอบคุณมากครับคุณ Best_Bully_Cadet
  • รอวันที่จะได้เห็นกลุ่ม พิตบูลพาวเว่อร์ พานักรบเข้าร่วมการแข่งขันนะครับ :-D
  • พี่กดดันแบบนี้ สงสัยต้องเคาะสนิมรางแล้วครับ :-D :-W

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 183K
  • รอจนงอลแล้วนะ 55
  • Freakzilla x Chocka Bomb ชุดนี้ปิดการขายแล้วนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านในการจองและทุกๆท่านที่สนใจมากๆครับ
  • เราไม่สามารถตอบท่านได้ครับ ว่าหมาที่เราทำออกมาจะหัวโต อกกว้าง เตี้ยตัน สวยขั้นเทพ ถ้าเราตอบได้แสดงว่าเราโกหกหลอกลวง เพราะพิทบูล บูลลี่ไม่มีความแน่นอนในสายพันธ์ ไม่ใช่เราไม่มันใจในสิ่งที่เราทำ แต่เราทำตามแนวทางของเราอย่างตั้งใจ แน่วแน่ในอุดมการณ์ ทำให้หมาออกมาตามสไตล์ของเราให้มากที่สุด แต่อยู่ภายใต้ความรับผิดชอบต่อสังคม ในสิ่งที่เราทำอย่างแท้จริงและเป็นรูปธรรม ด้วยการรับประกันความพอใจในตัวหมา ท่านไม่พอใจเราคืนเงินเต็มจำนวนทันทีครับ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6724ok2.JPG 268K
    IMG_6721ok1.JPG 267K
    IMG_6759.JPG 280K