ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิปDAVE WILSONและเพื่อนๆจากUSA.กับ PATTAYA BULLY SHOW
  • สวัสดีค่ะทุกคน หวังว่าจะยังคงจำนู๋เจี๊ยบ(Cherry_Pink)ได้นะคะ
    วันนี้มารายงานตัวค่ะ แล้วงานนี้ถ้ามีโอกาสเจี๊ยบจะไปร่วมงานด้วยนะคะ
  • หวัดดีค่ะ ชาว scubapit ^ ^
  • สวัสดีจร้า ทั้งนู๋เจี๊ยบ และบาบูนเลย เอ้ย แบมบู......555
  • ชื่อเพลงไรหรอครับ วิดีโอพี่ยุทธอะ เพลงเพาะดีหนูชอบ
  • น้องผี ข้างบนนี่ตกลง ช หรือ ญ เนี่ย
    สงสัยเราจะโดนล่อซื้อแน่ๆ
    แรกๆถามเป็นครับ แต่อยากให้ตอบเลยลงท้ายด้วยหนู แหม.....เค้าบอกตะเองก็ได้

ชื่อเพลง NOT AFRAID ของ EMINEM คับผม.......
  • ไม่ใช่เรื่องง่ายที่จะรวบรวมคนดังระดับนี้มาพร้อมๆกัน ดังนั้นอย่าพลาดกันเด็ดขาด เพราะไม่มั่นใจว่ามันจะมีครั้งที่สองหรือไม่ :-D
  • ป๋า พูดแบบนี้ได้ไง ยังไม่รีบ "ตาย" 555
  • จะขออนุญาติถอดหมุดกระทู้นี้ เพื่อขึ้นกระทู้ใหม่เรื่องงานพัทยา

ท่านสามารถ คลิกตรงรูปดาวด้านขวามือของบอร์ดเพื่อทำเป็นกระทู้โปรดเก็บไว้ได้ โดยกระทู้จะย้ายไปอยู่ที่เมนูด้านซ้ายมือ เพื่อท่านสามารถค้นหาได้ง่าย หรือท่านจะใช้เป็นกระทู้อ้างอิงส่วนตัวในอนาคต