ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงมือใหม่ทุกท่าน ด้วยความปราถนาดี
  • เลี้ยงพิตบูลมาสองตัวแล้ว ตัวแรกแก่ตาย ตัวที่สองอายุประมาณ 2 ปี ตัวปัจจุบัน 7 เดือนไม่เหมือน 2 ตัวแรกเลยมันชอบกระโจนใส่ สองตัวแรกบอกให้เข้ากรงก็เดินเข้าโดยดี ตัวปัจจุบันดื้อ สองตัวแรกเป็นสายกัด
    ตัวปัจจุบันเป็นสายโชว์ ต้องคอยดุมันตลอด มีวิธีแนะนำบ้างหรือเปล่าคะ
  • ดีใจมากคับที่ได้อ่านขอความที่พี่พี่เขียนไหวได้ความรู้มากคับ
    ผมชอบเจ้า พิท หรือพิกบูลมานานเเละคับ
    ก้อเข้าปีที่สี่เเล้ว ช่วยเค้าเลิ้ยงบาง ดูwwwต่างบาง
    อ่านหนังสือบาง ...
    รู้จักหมาพิทบูลครั้งเเลกตอน สิบก้าสิบหก บอกตรงอยากได้มา
    เเต่พวกพี่พี่ที่เลิ้ยงม่ายอยากให้เลิ้ยง ก้อเลยศึกษามาตลอด
    เเต่ตอนนี้ ก้อคิดว่าตัวผมพอรู้จักมันมาพอสมควรเเละ
    อยากจะมีเป็นของตัวเองสักตัว ช่วยเเนะนำด้วยคับ

อะไรที่เราชอบผมเชื่อมันคงม่ายเปลี่ยนไป...เพราะเรารักในสิ่งนั้น

เเต่อะรายที่ม่ายชอบก้อคงม่ายนาน...ผมลองถามตัวเองดูเเล้ว..เรารักมันจริง
  • ลืมบอกว่าสายกิจกรรมนะคับ เรดโนส
  • อ่านโพสแล้วมีความรุ้เพิ่มขึ้นมากเลยคับ