ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกบคู่หมากล้าม PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • เดี๋ยวขอกลับห้องแล้วจะพิมพ์บอกนะครับ มันยาวมาก
  • 555 ไอริส หมาสาว เจ้าเสน่ห์ ยังไงก้อ อยุ่ในใจคับ ......

เจ้า รถถัง ของ หมวด เหล้ากอ มาจากไหนคับ บอกได้ป่ะ คับ
  • อ่ะพร้อมและครับ เจ้าแท้งเป็นลูกคิงคองหมอตั้ม ผมรู้แค่นั้นจริงๆ แม่ชื่อมูมู่เป็นใครจากไหนไม่ทราบ
    สำหรับเจ้าแท้ง เช้าลากยางขึ้นเขาประมาณ 4 รอบ กลางวันว่ายน้ำในบ่อ ระยะใกล้เน้นตอนกระโดดกลับตอนปีนบ่อขึ้น จะเสียแรงมาก จะว่ายอยู่ประมาณ 2-3 ชม ตอนเย็นขึ้นบันไดวัด ร้อยกว่าขั้น ประมาณ 4-5รอบ
    ใส่ที่ถ่วงคอหนัก 7 กิโล ตอนเช้าก่อนออกกำลังบูลลี่แม็ก 2 เม็ด เย็นหลังออกกำลัง2 เม็ด อาหารเอ็กตรีมบูลลี่
    ไม่มาก ผสมอกไก่ล้วนไม่หนัง ไข่ขาว2 ฟอง มัสเคิลบิ้วเดอร์ 1 ช้อน กินเช้าเย็น ออกกำลังหนัก1วัน พัก 2 วัน
    แต่กินเหมือนออกกำลังเป๊ะๆ 2 วันนี่แค่พาฉี่อย่างเดียวพอ ที่เหลือนอน เป็นการสร้างกล้ามเนื้อ ตอนที่ออกกำลังหนัก อาทิตย์แรก ถึงอาทิตย์ ที่สองยังไม่ค่อยเห็น แต่ต่อๆไปจะมาเอง สูตรผมก็มีแค่เนี้ยครับ ครูดีครับ
    พี่มาร์คสอนมา เห็นไจแอ้นท์ทำได้เลยทำมั่ง ผลเลยออกมาเป็นยั่งงี้ครับ ก็ลองไปฟิตกันดูนะครับ 2 เดือนยังทัน เจอกันในงานครับ
  • ขอบคุณที่แชรืข้อมูลคับ
  • ขอบคุณครับ สำหรับการเอื้อเฟื้อข้อมูลครับผู้หมวด

ขอถามต่อครับ
    ** ที่ถ่วงคอหนัก 7 กิโล สามารถหาซื้ออได้ที่ไหนครับ
    ** เจ้าแทงค์ พิกัดตอนนี้หนักกี่กิโลครับผม

ขอบคุณมากครับ ผู้หมวดเป้
  • @ Redzone - ภายในอาทิตย์นี้จะพาไปวิ่งเล่น ว่ายน้ำที่ Dog fun park ครับพี่ตั้ว เดี๋ยวจะบอกอีกทีนะครับว่าวันไหน :)
  • อ่านดูแล้วได้สาระ แบบอย่าง และแนวทางที่มีประโยชน์ ขอบคุณมากครับ