ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บุกกองพันพิตบูลมาเมื่อวาน
  • ไปชมมาเหมือนกัน เอารูป Woody มาให้ชมครับ
    จากฝีมือห่วยๆ ของผม 555

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6701.1.jpg 74K
    IMG_6702.1.jpg 82K
    IMG_6715.1.jpg 95K
  • ส่วนนี้เจ้า Redbull กำลังกินหญ้าอยู่

image

กินซะกางเลยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6733.jpg 84K
    IMG_6729.jpg 76K
  • บางกลุ่มบอกว่าเวปนี้ไม่มีเค้าแล้วเงียบ แต่ตอนนี้มันพิสูจน์แล้วว่า อะไรเป็นอะไร
  • ขอบคุนสำหรับรูปครับ พี่ มุ dog fun park(รึเปล่า)
    นี่ก็ เรดบูล โอ้ว นู่นก็ วู๊ดดี้ วู้ววว ???
  • ไอ้ตี๋ท่องไว้มึง โอลสคูลๆๆ :m32:
    กูจะคอยดูมึง ว่ามึงจะถุยน้ำลายรดหน้าตัวเองรึเปล่า :m86:
  • งง มึน ก็ว่าเมื่อคืนอ่านแล้ว เม้นแล้ว แล้วมันหายไปไหนหว่า ขอบคุณพี่มาร์ค มากครับพี่ที่มาเยี่ยม และเอารูปมาโชว์ให้ด้วย ขอบคุณพี่มุ คุณตั้วด้วยครับ และก็ทุกๆท่านที่ชื่นชอบเจ้าวู้ดดี้และเรดบูลครับ สำหรับหมากิจกรรมไม่ต้องห่วงครับ เจ้าแท้งก็เป็นหมากล้ามตัวผู็อันดับหนึ่งของวงการอยู่ยังไม่มีใครทำลายได้เลยครับ
    และก็กำลังจะคว้ารางวัลหมากล้ามที่พัทยาต่อไปครับ ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7828.jpg 35K
  • ไอ้ตัวนี้ พ่อมันบูลลี่ มันยังเป็นหมากล้ามได้เลย ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่ใช่หมากล้ามธรรมดานะพี่ มีคนโทรมานึกว่าสายกัด555
  • สายกัดไซส์ใหญ่ครับ ฮ่าๆๆๆ
  • ได้แรงกระตุ้นอยากบรีดขึ้นมาทันทีเลย
    พี่ มาร์ค ถึง ฟิลิปปินส์ ยังครับ
  • ไอ้ผี เเล้วด่างที่มึงว่าน่ะ....เเดงไหม... มันด่างขาวหรอ หรือด่างดำ

มันก็เเดงนี่หว่า เเดงชมพู....ไม่เรียกเรสโนส...เเล้วจะเรียกอะไรวะ

มึงไปถามฝรั่งดิว่าเขาเรียกว่าอะไร ถ้าเขาไม่เรียกเรสโนส....กูจะเชื่อมึง
  • เเล้วกู...ไม่ได้ตอเเหล นะจะบอกให้ ถ้าจมูกมันเเบบนี้กูว่า...ยังไงก็เรสโนส
  • โอ้ววว ทั้งวู้ดดี้ ทั้งเรดบูล ข้างบ้านไม่ตื่นตระหนกแย่เหรอคะ ใหญ่โตนึกว่าสัตว์ประหลาดเลยอะค่ะหมวด 555
  • ไม่มั้งครับ แต่ข้างบ้านแต่งตัวเป็นอุลต้าแมนกันและ555