ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากล้ามคึกคักกันหน่อยเร็ว
  • แสดงแสนยานุภาพกันหน่อย พิทบูล
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 216K
    2.jpg 247K
    3.jpg 253K
    5.jpg 256K
    6.jpg 236K
    4.jpg 283K
  • อูย แจ่มมากครับพี่บอย
  • ขอบคุณคับ
  • ต่างจากเดิมเลยคับ เห็นกล้ามเลย
  • สุดๆเลยครับ มันวิ่งวันละกี่นาทีครับ ฝึกยังไงแนะนำหน่อยครับ
  • งามมากครับ แต่โซที่คอตอนวิ่งน่าจะเป็นสายคาดอกนะครับ มันจะได้หายใจได้โล่งๆเวลาวื่ง
  • ใส่ตั้งแต่แลกแล้วแต่มันบาดอกเป็นแผลเลยต้องมาใช้โซ่แทนคับ
  • สีข้างสวยเชียวท่านบอย อยากเห็นร่องหลังกับหนอกคอบ้างนะครับท่าน

ว่ากล้ามเนื้อมันมาบ้างหรือยัง สุดๆจริงๆ
  • จัดไปคับต้อนเย็นเดียวจะถ่ายมาให้ดูคับท่าน มุมขาหลังคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0065.jpg 129K
  • ชอบช่วงน่องกับมุมขามากครับ
  • พี่ค่อยๆวิ่งก็ได้
    ขาสับจนมองไม่ทัน
  • โหพี่ เจ๋งวุ้ย
  • เอาดูดีๆจะได้มองทัน

• พี่บบอยครับ ถามนิดนึงครับ อายุหมาตัวนี้เท่าไหร่ครับผม
  • วิ่งวันละกี่นาทีครับเนื้ย
  • วิ่งวันละ 2 ครั้ง 6 โมงเช้า กับ 6 โมงเย็น ครั้งละ 1 ชั่วโมง ก่อนนอนให้กินอาหารเสริอมของป๋ามาคบลูลี่แมกเหลือจากทีซื้อมาให้ไอ้แอลหมาตัวเก่าทีขายไป(ของเขาดีจิงอิๆๆๆ) แล้วให้อาหารเต็มทีเนื้อนมไข่ อาหารรวมกันไปมาณ 1 ขันก่อนนอน เออลืมไปเอาหนูปล่อมล่อมันด้วยคับ 1 ชั่วโมงวิ่งแบบไม่หยุดนะหนักเบาแล้วแต่แรงมัน ปล.อาหารเสริมมันอาจจะเป็นเรื่องทีเรามองไม่เห็นถ้าไม่ลองใช่เองบางคนใช้ดีบางคนใช่ไม่ดีก็เหมือนอาหารเสริมสำหรับคนนั้นและแต่ขอบอกเลยว่าอาหารเสิมของป๋าแก่ผมใช่ดีคับเหมือนมันดูดสับน้ำในตัวหมาทำให้กล้ามเนื้อกระชับเร็วขึ้นผิดหูผิดตาเลยไม่ได้เลียนะป๋า ของเขาดีถึงได้บอกต่อถ้่าไม่ดีก็เก็บไว้ในใจตรูจะไม่ซื้อกินอีกแล้วแน่นๆื อิๆๆๆๆๆจิงใหม่ป๋า
  • ไอ้Zoro มีลุ้นอีกแล้วน่ะท่านประธานบอย..
  • คับเพ่ 55555 ทำไรมันต้องเต็มทีคับ เออลืมตอบน้องมันอายุ 2 ปีคับ
  • ขยันไปเลยพี่บอย ประกวดกับเค้าด้วยป่ะพี่
  • แน่นนอนคับถ้าไม่ประกวดคงไม่โหมหนักขนานนี้หลอกคับ นี้แค่เดือนเดียวนะ แต่ถ้าพี่ไม่นั่งอยู่ด้วยมันก็ไม่วิ่งไม่รู้ทำไมเหมือนมันจะทำให้เราเห็นว่ามันทำได้นะอะไรแบบเนีย
  • สวยคับ อธิบายซะ สุดยอดเลยพี่ เยี่ยม บลลุแม๊กวันละกี่เม็ดครับ
  • ไปไกลแล้วหมาผมยังอยู่กะที่ 555
  • เหลือจากไอ้แอลประมาณ 50 เม็ดคับเขาซื้อไปก่อน แต่ให้มันกินก่อนนอนทุกวันๆละ 1 เม็ดคับ
  • เอาใจช่วยพี่บอย งานประกวดผมจะไปเชียร์
  • เอาภาพหลังวิ่งมาชมหน่อยครับพี่ พอดีอ้นกำลังศึกษาอยู่ครับ
  • ก่อนฟิตหมาฟิตเจ้าของหมาดีกว่าม้างงงง55555ฟิตแต่หมาไม่ฟิตตัวเอง....อาววววเปรียบหมานี้หว่า :-D
  • ผมไม่จำเป็นต้องฟิตหลอกคับ ถ้าจะฟิตก่อนต้องตอนขึ้นชกเท่านั้น
  • หมากล้ามสวยคับ หนาดีคับต้องยอมรับเลยคับชอบมาก
  • สวดยอดพี่ ฟิตจิงๆ สู้ๆ
  • เอาให้ได้ที่หนึ่งนะพี่ทีนี้
    เห็นกล้ามแล้วสะใจจิงๆนี่แหละพิทบูล
  • ขอบคุณทุกคนนะคับ ทีเป็นกำลังใจสู้ๆ พิทบูลจงเจริณ
  • อ้นรอไปถ่ายรูปที่พัทยานะพี่ 555+
  • เยี่ยมมากน้องชาย เอาชนะคำสบประมาทของพี่จนได้ คนเราทำได้ทุกอย่างหากตั้งใจจริงครับ :-D
  • คนที่ทำไม่ได้ คือไม่ได้ทำครับ
  • สวดดดยวดดดด..แตกเลย :063:
  • คนที่พูดมากกว่าลงมือ มักจะมีข้ออ้าง ข้อแก้ตัวเยอะเป็นพิเศษ เราจึงมักจะไม่เห็นผลงานที่ชัดเจนของเขาเลย นอกจากการโน้มน้าวชักจูงให้คนอื่นหมดความพยายามตามเขาไปด้วย

ผมเคยทำกระทู้ชักชวนให้คนนำหมามาฝึกทำกิจกรรม มีหลายคนที่บอกว่า อยากมาร่วม แต่ .......... (สารพัดเหตุผลที่ยกมา)
    ผมก็ไม่รู้จะแสดงความเห็นมาเพื่ออะไร เพราะมันไม่ได้ช่วยให้คนมาร่วมกับผมมากขึ้น มีแต่ทำให้คนน้อยลง
    ดังนั้นหวังว่าในกระทู้นี้ ผมคงไม่เห็นคนประเภทนั้นเข้ามาแสดงความเห็นนะครับ :-D
  • สวยยยยอดคับ พูดง่ายๆๆเก่งแต่ปากแต่ทำไม่ได้ใช่ใหม่ป๋า 555555555555 ชอบจังคำนี้
  • อยากขอเตือนให้ระวังแทงค์ซ่า งานนี้วุ่มซ้อมหนักสุด กะดับรัศมีไจแจนท์ เพื่อเป็นตำนานแชมป์หมากล้ามตัวแรกของประเทศไทย งานพัทยา
  • พี่บอยเอาถ่วงคอใส่ แล้วลากยางขึ้นเนินหรือเขาด้วยนะพี่ สงสารพี่อ่ะ เดี๋ยวตามแท้งไม่ทัน ตอนนี้หลังมันแยกออกมาเป็น2 ส่วนและ5555
  • พี่มาร์คเล่นอยู่พอดีเลย ผมอดไปงานใหญ่ในแอลเอเลยพี่มีวันนี้ แต่ผมมาโอรันโด้และ อยากโดดน้ำตาย

ไอ้แท้งมันบ้าไปแล้วพี่ กินบูลลี่แม็ควันละ4เม็ดเอง บวกมัสเคิลบิวเดอร์อีก วิ่งที 2 ชั่วโมง มันบ้าแล้วครับพี่55
  • เพิ่งกลับมาเมื่อคืน ยังเบลอๆ เพลียๆ อยู่เลย แต่อดคิดถึงบอร์ดไม่ไหว รีบเข้ามาดูความเคลื่อนไหวก่อน

พี่ไปดำน้ำที่มาลาปาสกัว ฟิลิปปินส์ ได้เจอฉลามหางยาว 4 ตัวว่ายวนรอบๆ มันช่างสง่างามสมคำร่ำลือจริงๆ
    คุ้มมาก มันส์มาก เดี๋ยวจะเอาคลิปมาลงให้ชม รอชมภาพจากกล้องเทพนะท่าน
  • แพ้คนในบ้านดีกว่าแพ้ต่างชาติคับ ผมยอมแพ้หมวดถ้าสู้ไม่ได้แต่จะไม่ยอมแพ้ฝรั่งตาน้ำข้าวเด็จขาดงวดทีแล้วเราเสมอกันนะหมวดไม่มีใครได้หนึ่ง งวดนี้เพิ่มเงินเดิมพันอีกดีใหม่หมวด ว่าไง 55555555
  • ไปออลันโด้ อยากแนะนำให้ไปเที่ยว เอสคอร์ต ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะ เขาทำจำลองสิ่งที่น่าสนใจของแต่ละประเทศไว้ ไปที่เดียวเหมือนได้เที่ยวรอบโลกเลยครับ
  • สู้ๆครับพี่แบดบอย
  • ไรกันยังไม่ทันลงสนามก็ยอมแล้วหรือ ไม่ได้นะท่าน เสียชื่อยี่ห้อแบดบอยหมด
  • เดี๋ยวจะลองไปดูครับพี่ ตอนนี้ขอไปหาชามูก่อนครับพี่

พี่บอยแกยอมไปงั้นแหละพี่ ป่านนี้ ซุ่มซ้อมใหญ่
  • 55555555555555 หมวดรู้ทันทุกที ป๋านีเป็นแรงบันดานใจคนหลายๆคนเลยนะโดยเฉพาะผม โดนแก่ดูถูกไว้เยาะเลยมีความพยามต้องทำให้ได้ทำเพราะใจรักทำเพราะอยากทำทำเพราะสิ่งที่เรารัก....ยกแม่น้ำทั้ง 5 สรุปเก่งแต่ปากมีหลายคนคับและไอ้พวกด่าไม่ได้น้อยใจกูไม่ทำก็ได้มีเยาะคับป๋าใจปลาซิวทั้งนั้นและ (ผมด่าเฉพาะไอ้พวกใจปลาซิวนะ) เจอกันวันงานนะหมวด ป๋าด้วย ไม่รู้หลังจะแยกได้ปล่าว ถ้าไม่ทันเอาเป็นถอดหัวแทนนะหมวด อิๆๆๆๆๆ
  • อยู่ที่ Orlando จริงๆ เหรอครับหมวดเป๋? อยากให้พี่ชายผมพาเที่ยวบอกได้นะครับ สถานที่กินที่เที่ยวแถวนั้นรู้จักหมด ไปดู Shamu แล้วอย่าลืมดูปลาโลมาโชว์กับ Pets Ahoy! ด้วย ส่วนตลกสุดๆ ก็ Clyde & Seamore Take Pirate Island เลย ฮาแน่ๆ... :015:
  • แมร่ง หล่อมาก เหมือนเจ้าของเลย
  • จิงดิพี่ 5555555