ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากล้ามคึกคักกันหน่อยเร็ว
  • ขอบคุณพี่ pi คะ
    มีประวัติของพ่อ-แม่สุนัขไหมค่ะ
    และเลี้ยงอยู่ที่ไหนค่ะ
  • คุณuniteen ผมเคยถามน้องเขาแล้ว น้องเขาจำไม่ได้ครับ เป็นหมาของเมืองกาญจน์นี้หละครับ
    ตอนที่น้องเขาซื้อมา น้องเขาไม่ได้สนใจเรื่องประวัติที่มาของพ่อแม่ซักเท่าไหร่ครับ ก็เลยไม่ได้
    เก็บเป็นข้อมูล ส่วนสถ่านที่เลี้ยงก็เมืองกาญจน์ ลาดหญ้าครับ
  • คอมันเป็นอะไร คล้ายรอยแผลตกสะเก็ด กัดกันมาหรือเปล่า
    น่าลงประกวดนะ หุ่้นดี สีสวย กล้ามชัดเจน ท่าทางแข็งแรงมาก
    ขึ้นทำเนียบหมากล้ามประดับวงการได้เลย

นิสัยเขาเป็นอย่างไรบ้าง ดุกับคนไหม๊
    กับหมาด้วยกันเป็นอย่างไร
    อย่างเห็นตัวจริงจัง
    ขอรูปท่าโพส์ทมุมขาสวยๆทำนองแบบภาพตัวอย่างนี้อีกหลายๆรูปได้ไหม๊อะ
    image
    ไฟล์แนบ
    194948.JPG 137K
  • ผม อยากทราบอะครับ ว่าถ้า ผม พาสุนัขวิ่งอยู่แล้ว เข้า 1 ชม เย็น 1ชม

รวมกับการลากน้ำหนัก มันจะต่างกับการวิ่งบนเครื่องวิ่งมั้ย

เพราะสังเกตุดูแล้ว การที่สุนัข วิ่งบนเครื่องวิ่ง มันได้สปีดของสุนัข มากกว่าพาวิ่งอะครับ

• ถูกต้องแลิ้วคับ ถ้าปรับหนืดได้ก็แจ๊มเลยกล้ามาแน่คับ
  • คึกคักกันหน่อย เรายังต้องการรูปนายแบบนางแบบสำหรับปฏิทินปีหน้าอยู่ครับ ใครต้องการเป็นรีบฟิตซ้อมร่างกายรอได้เลย และหมั่นถ่ายรูปชัดๆเก็บไว้ด้วย เราต้องการ 12 ตัว
  • งันผมเป็นตัวที 13 แล้วกัน
  • ผิดหวังจิงๆ มันต้องตัวแรกดิ
  • 55555555555555555 คับป๋าตัวแรกก็ตัวแรก (อัปรายวันคับ) โซโลสู้ๆๆ
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 294K
    02.jpg 275K
    03.jpg 294K
    05.jpg 273K
    06.jpg 244K
    04.jpg 268K
  • ยังได้อีกเยาะคอยดูอีก 1 อาทิศคับโซโลมันบ้าพลังเหมือนเจ้าของมันอยู่แล้ว 5555555555
  • งานนี้ใส่เต็มแมคคับ ขอบอก
  • เดี๋ยวเจอกัน ขอซุ่มไว้ก่อน กล้ามแบบนี้มันเด็กๆ
  • อยากเห็นหมากล้ามสวยๆ ไปถึงไหนแล้วเอามาลงหน่อย
  • ....................เดี๋ยวเจอกัน ขอซุ่มไว้ก่อน กล้ามแบบนี้มันเด็กๆ ........................
    คับเด็ก ห่าแล้วกรุณากัดด้วยคับ ผมพร้อมท้าชนทุกคนเสมอถ้าแพ้ก็ถือว่าได้สู้สุดความสามารถแล้ว แต่ไอ้พวกชอบบั่นทอนและทำให้คนอื่นเสียกำลังใจเนียกูระเกียดจัง เก่งจังนะ คุณเป็นใครผมไม่สนแต่มาแบบล๊อกอินเข้ามาผมก็ไม่ว่ากันแรงแค่ใหนผมก็รับได้ แต่มาแบบอีตุ๊ดแบบนี้มันไม่แฟร (มึงแน่แค่ใหนวะกูอยากดูหมาขี้กลากของมึงจังเลย มาแบบนี้กูจะรู้ใหม่ว่าหมามึงทีซุ่มใว้ขี้กากขนานใหนสะถุนจิง) พอได้คับยิ่งเซ็งๆอยู่ถ้าซุ่มเสร็จเมื่อไรเอาหมาขี้กลาก มาโชบ้างนะ ปล.อย่าเห่ามากนะเดียวจะเจ็บคอเป็นห่วงสุภาพด้วย ถ้าคันปากมากก็เอาเห็บมาทีกัดลิมฝีปากออกก็จบแล้ว มาห่าแบบนี้มันไม่หาหลอกคับ ไอ้เด็กวัด เอยพิมผิดโทษทีไอ้เด็กเวณ
  • เย็นไว้น้องชาย เรากำลังจะมีงานใหญ่ เอาคำดูถูกมาเป็นแรงบันดาลใจ เอาผลงานลบคำสบประมาทครับ
  • นั่นดี คนเราเค้าพัฒนาหมาให้ออกมาดี..ค่อยๆว่ากัน ดีก็ชมไม่ดีก็บอกกล่าวกัน..
    คนไทยเนะพี่เน้อ...
  • หมาหนูมันเป็นหมาก้างค่ะ แต่ขอเวลาหน่อยละกัน ถ้าหล่อแล้วจะเอามาโชว์ค่ะ
  • เอามาลงก่อนเลย คนจะได้เห็นความแตกต่างก่อนและหลัง อีกอย่างมันจะได้กดดันตัวเองให้ทำให้ได้
  • นิสหน่อยคับป๋าขำๆคับ ไอ้นี้มันกวนตีนคับผมรู้ึคนอื่นผมไม่อะไรคับแต่ไอ้นี้ไม่ได้กวนตีนเดียวมันรามเป็นขี้กลากคับ ผมไม่ยุ่งกับมันมันก็ไม่น้ามายุ่งกับผมคับไอ้เด็กเมื่อวานสืน อยู่ดีไม่ว่าดี แต่ผมก็ต้องขอโทษน้องๆพี่ๆทุกคนด้วยทีใช่ว่้าจาไม่สุภาพ ..............อย่ากให้ทุกคนช่วยกันดันงานครั้งนี้คับกล้ามมีไม่มีก็ช่วยดันงานกันไปก่อนจะได้เป็นแรงพรักดันคนทีคิดจะทำแต่ไม่ได้ทำซักที ถ้าเราไม่ช่วยกันนับ 1 ซักทีแล้วจะมีใครนับ 2 ใด้ละคับเราต้องช่้วยกันนะคับแพ้ชนะไว้ว่ากันทีหลังต้อนนี้ช่วยกันดันงานก่อน คัุบบบบบพี่น้อง
  • สู้ๆ น้องชาย พี่รอเยาะเย้ย ฮ่าๆๆ
  • ได้คับป๋าเจอกันแน่
    image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 206K
  • ช่างกล้า

รูปนี้ตูขำตรงข้าวต้มมัดว่ะ ฮ่าๆๆกร๊ากกๆๆๆๆ ต้องถามดาเป็นตามรูปจิงเป่า
  • บ้าได้ใจจริงๆแบดบอยนับถือ
  • อู้......ไข่ตุงเลยเฮีย...555
  • อ่าวมีของใหญ่เอยไม่ใช่ มีของดีก็ต้องโชกันหน่อย 555555 ทำเป็นตกใจนี้ยังไม่ได้เบ่งนะ
  • ที่ D1 สัปดาห์ที่แล้ว หมาเพศเมียที่ชื่อ ไอริส ก็กล้ามเนื้อสวยดีนะพี่มาร์ค
    ขนสวย สีสวย กล้ามเนื้อก็สวยดีนะ
  • หมากล้ามตอนนี้ ผม กับ ชิบืง เราต่อให้ พวกท่าน ไปก่อน

ปลายปี เดี๋ยว เจอะคับ

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAUBXDPL.jpg 27K
  • ............ตอนนี้ 5 กว่า อีก หก เดือน เจอะกันคับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1419.JPG 167K
    100_1415.JPG 149K
    100_1409.JPG 165K
    100_1415.JPG 149K
    100_1409.JPG 165K
  • imageimageimageimageimageimageimage

ขอบคุณน้องuniteen แฟนคลับ chocolate มากครับ
    จัดให้ตามคำเรียกร้องครับน้อง uniteen ส่วนรอยแผลที่คอต้องบอกเลย ฮ่า ฮ่า chocolate ร้อยศพ
    แต่นิสัยจริงไม่ดุร้ายเท่าไหร่ครับกับคนแปลกหน้าก็มีบ้าง กับหมาถ้าเป็นหมาไทยเสร็จหมด แต่กับพิทบูลด้วยกันก็มีขู่กันบ้างนิดหน่อยครับ ส่วนการฝึกพี่ MRW ประธานพิทบูลแนวกิจกรรมเมืองกาญจน์ กำลังจะจัดโปรแกรมให้ครับ 55555++ คอยติดตาม chocolate ในวันประกวดได้ครับ ถ้าได้เข้าร่วมก็ดีใจมากแล้วครับ พยายามช่วยพี่มาร์คผลักดันครับ
    ไฟล์แนบ
    P1000516.JPG 201K
    P1000517.JPG 244K
    P1000518.JPG 164K
    P1000519.JPG 162K
    P1000521.JPG 155K
    P1000522.JPG 178K
    P1000523.JPG 184K
  • รูปของจริงเริ่มทยอยมากันแล้ว... :020:
  • กำลังใจจากพวกท่านมันคือพลังที่ยิ่งใหญ่ ผมถอยไม่ได้ถ้าพวกท่านยังสู้ ขอบคุณครับ
  • ช๊อคโกแล็ค นี้ซุ่มนะเนี่ย :m04:
  • chocolate แน่นมากครับบบบ สู้ๆครับ พี่บอยด้วยสู้ๆนะครับหมาสวยจริงครับ
  • chocolate สู่นะคับ มีของดีอยู่ที่เมืองกาญก็ไม่บอกกันเลยนะคับ....ซุ่มนะๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สุดยอดเลยคับ PI อย่างนี้สิถึงจะเรียกว่าซุ่มจิง 5555สุดยอดเลยคับทุกคนสู้ๆๆเพื่อป๋ามาคและเวปของพวกเรา ขอบคุณมาก AonPathumThani ไอ้น้องชาย
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค พี่bad191 คุณuniteen คุณnu_outlaw คุณtutie พี่tek AonPathumThani
    weaponseaboy pi bang_kanchanaburi คุณOriginal

พี่bad191 ทำมั๊ยฟิตอย่างไงพี่ขอสูตรมั่งดิ ทั้งตัวกล้ามลีบไปหมด แต่ทำไมใหญ่ที่เดียว55555555555555
    ขออนุญาตครับ โครตขำๆๆๆจริง ทำเป็นตกใจยังไม่ได้เบ่งนะ พี่bad191 ช่างกล้าพูด

พี่มาร์ค พวกผมไม่ได้มีวัตถุประสงค์อื่นใด นอกจากอยากร่วมสนุก และซึ้งในน้ำใจและความตั้งใจจริงของพี่
    ที่พยายามทำและผลักดันให้เกิดแนวทางใหม่ๆสำหรับทุกคน ทุกกลุ่ม
  • คุณtutie ชิบิง ฝึกไปถึงใหนแล้วครับ

คุณuniteen AonPathumThani ขอขอบคุณแทนน้องเขาด้วยครับ เป็นแรงใจช่วยผลักดันให้น้องเขาได้ภาคภูมิใจ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณพี่tek ครับ
  • อ้าว พี่bad191 ยังไม่นอนอีกหรอครับ อย่าลีมสูตร ที่ผมขอด้วยนะครับ
  • bang_kanchanaburi ยินดีได้รู้จักครับ ถ้าไม่รังเกียจ ขอเชิญมาร่วมสนุกด้วยกันนะครับ
    จะได้ช่วยกันผลักดันให้กับเมืองกาญจน์ของเรา
  • พวกท่านคือผู้บุกเบิกกิจกรรมประกวดหมากล้ามในประเทศไทย ขอให้เก็บความภาคภูมิใจนี้เอาไว้ครับ
    สิ่งที่ยากที่สุดก็คือการเริ่มต้น วันนี้เรากำลังอยุ่ในช่วงเริ่มต้น เราต้องทำให้ได้ เราจะเรียนรู้ไปพร้อมๆกัน
    ป่ารกเราช่วยกันถากถาง ช่วยกันฝ่าฟัน คนที่ตามมาทีหลังก็จะเดินได้สะดวก และง่ายขึ้นครับ
  • คับทุกท่านสู้ๆๆคับ มากันอีกเยาะๆคับถางป่าเสร็จจะได้ทำถนนกันเลย อิๆๆๆๆๆ
  • แน่นอน เราจะทำทางซูเปอร์ไฮเวย์ ผมมีเวทีรอให้ท่านไปแสดงอีกหลายงาน มีรายการทีวีหลายรายการรอพวกเราพร้อมอยู่ครับ เราอาจจะได้ไปออกทีวีร่วมกัน ในวันรวมหมากล้ามสวยของเมืองไทย
  • จัดหนักไปเลยคับป๋า
  • ถ้าหมาเราสวยจริง เยอะจริง เราทำได้แน่ มันจะทำให้คนไทยอีกหลายล้านคน เข็มขัดหลุดว่า บ้านเรามันมีอย่างนี้ด้วยหรือ

มาช่วยกันสร้างประวัติศาสตร์กันดีกว่า ใครที่ยังลังเล เพราะเมื่อวานก็สายไป พรุ่งนี้ก็ช้าไป ดังนั้นวันนี้และเดี๋ยวนี้ครับ
  • :m56: :m57: :m56:
  • สะใจจังที่ได้เห็นภาพหลายๆมุมของ chocolate
    เป็นสุนัขในแบบที่มักเห็นได้แต่จากภาพหรือคลิปวีดีโอของต่างประเทศ
    รักษาผิวพันธ์อีกหน่อย ปรับท่าโพส์ทและมุมกล้องในการถ่ายภาพอีกนิด
    น่าจะเป็นสุดยอดนายแบบพ่อพันธ์ที่ดีที่สุดตัวหนึ่ง

เสียดายอยู่ไกลกันไปหน่อย ไม่งั้นคงได้ขอแม๊ทคู่ผสมพันธ์

imageimage
    ไฟล์แนบ
    จับคู่3.jpg 153K
    จับคู่.jpg 77K
    จับคู่2.jpg 106K
  • uniteen"""""""' หมาสาวของน้องน่าเอาลงกับ ช็อคโก้ จิงๆๆ
    ลูกหมาน่าจะสวยๆๆๆ

............mrw .... ฝึกไปหลายอย่างแร้วคับ ตอนนี้ เริ่มฝึก คำสั่งการเล่นกิจกรรม เช่นกระโดดข้ามรั้ว
    ส่วนหมากล้าม รอให้โตกว่านี้ก่อนคับ ตอนน บำรุง โครงสร้าง คาดว่าอีกสามเดือน เริ่ม ทีละนิดๆๆ
    แร้วล่ะ

ชิบิงเป็นตัวที่ สาม ของผม ส่วน สองตัวแรก พลาดหมด หมากล้าม ดันตายไปซะก่อน
  • นอกเรื่อง วัว กล้าม 5555

น่ากลัว ไม่น่ากิน เลย 555

• ถ้าไอ้แมคผมอยู่ มันกว่านี้แน่ๆเลยคับขอบอก
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 106K
    2.jpg 72K
    3.jpg 112K
    4.jpg 91K
  • เห้อ พี่ บอย มัน ไปดี แร้วพี่ ............

ผม ก้อเหมือนพี่ แหละ สองตัว ที่จากไป ป่านนี้ คงได้ร่วม สนุกไปแร้ว

imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 022.jpg 117K
    100_0475.JPG 67K