ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ท่านใดมี " ลูกหมาแดง" เชิญทางนี้ครับ
  • ผมอยู่ จ.นครราชสีมา น้องผมอยากได้ลูกหมา เรดโนส รบกวนท่านใดที่มีลูกหมา เรดโนส ลงภาพและที่อยู่ในการไปรับหมาไว้เลยครับ พร้อมเบอร์โทรด้วยครับขอบคุณครับ
  • ลืมบอกไปครับ ต้องการลูกหมา " เรดโนสตัวผู้ " ครับ ลงรูปแล้วบอกราคาไว้เลยนะครับ
  • กระทู้ซื้อขายก็มีไปดูไป ตั้งกระทู้ทำหอกไรมรึง
  • หน้าแรกมีเป็น10ครอกทำไมไม่ดูวะ
  • เขาพอใจจะตั้งกระทู้ มึงไปเสือกไรวะ เขาตั้งกระทู้ถาม แล้วทำให้พวกมรึง เสียตังค์ มีใบเสร็จไปเก็บเงินพวกมรึงถึงบ้านหรือไงวะ อะไรที่มันไม่เสียหายไรมากมายถึงกับจะทำให้ฟ้าล่มดินสลาย เขาไม่ด่าทอใคร ก็อย่าไปไรมากมายเลยซิวะ
    หรือหากจะแนะนำไรอย่างไร มรึงก็อธิบายเขาไปดีๆซิ หว้า...คนรักพิทบูลด้วยกันทั้งนั้น จะพูดเหน็บแนม
    อะไรมากมายวะ รักในสิ่งเดียวกัน จริงหรอวะ หรือแค่ มาป่วนบอร์ดไปวันๆ
    พูดกันดีๆนะมีบ้างไหม เช่น ครับผม คุณก็ลองเข้าไปดูกระทู้ซื้อขายซิครับ มีเลือกเยอะเลย
    แหม น่าจะดูกระทู้เก่าๆนะครับ เดี๋ยวกระทู้คนอื่นตกหมด แต่ไม่เป็นไรครับ รักพิทเหมือนกันเน๊าะ...ขอให้เจอตัวที่ใช่ไวๆนะครับ
    อะไรแบบนี้ ขอเหอะวะ คนจะทะเลาะกันก็เพราะพวกมรึงนะแหละ
  • น้าผีทั้งหลาย..ขำอ่ะ ..ขอหัวเราะหน่อยนะ :-))
  • ฮั่นแน่ มาเพื่อขำโดยเฉพาะ?????
  • กระทู้ซื้อขายก็มีไปดูไป ตั้งกระทู้ทำหอกไรมรึง

ครับผม น้าผีพูดถูกครับ แต่ที่ผมเปิดกระทู้นี้เพราะแค่ต้องการคนที่มีลูกเรดโนสแต่ตกกระทู้ไปหลายหน้าแล้วลูกหมายังเหลืออ่ะครับ
    ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • พี่เกรียงศักดิ์ (ถูกหรือเปล่าครับ) พูดถูกแล้ว การที่จะไปเปิดดูตามกระทู้
    หมาจะขายไปหรือหรือยัง เราก็ไม่ทราบได้?
    ต้องติดต่อ ต้องเสียเวลาโทรถาม ซึ่งไม่รู้ว่าจะได้ลูกหมาหรือเปล่า!!
    พี่เขาจึงมาประกาศแบบนี้ ในกรณีที่เจ้าของหมายังไม่ได้ขาย
    จะได้เอาลูกหมามาโชว์ ซื้อ-ขายได้ง่ายกว่านะ

ผมถึงบอกไง น้าผี ...ขำอ่ะ..
    ขำๆนะพี่.. อย่าโกรธนะ
    ทีสาวๆถามหาลูกหมานะ..โพสกันตรึม..!!
  • ครับคุณ Auun
  • เอ็กซ์ วันไหนมาเท่ว พิดโลก แถววังทอง ก็แวะมาดูที่บ้านเพ่ สิค้าบบบบบบบบบบ
    มาคัด เฟิสต์ๆ ไปเร่ยยยยยยยยย ลูกนังพอใจได้ สิบกว่าวันแล้ว ครับimage
    ไฟล์แนบ
    พอใจ2.jpg 101K
  • เดือนหน้าน่าไปจะไปครับพี่หล้า วันที่ 13-16 พ.ค ไปคราวนี้ถึงกับเบื่อหน้ากันไปเลยล่ะ 55+ ไปอย่าง 4 วัน
  • ขอให้มาเถอะครับ จะต้อนรับด้วยความยินดียิ่ง ครับ พิทบลูพิดโลก
  • ครับพี่ ขอบคุณมากครับ
  • ไปด้วยครับ x ไปใหนผมไปด้วยครับ พี่หล้า วังทองนี่มันตัดขึ้นเขาค้อใด้ใชใหมครับ ผมจะใด้แวะบ้านด้วย
  • วังทองเป็นทาง
    ผ่านขึ้นเขาค้อ อยู่แล้วครับ คุณsamrin ยินดีต้อนรับ ล่วงหน้า ครับ
  • น้าผีข้างบนนี่ก็แปลก...ถามอะไรไม่ได้เลยตอบ""กวงติง"""ประจำ..
    แถวบ้านเรียกจิต...หลุด อยู่บ้านไม่มีใครสนใจ..
    เลยมาสร้างกระแสในนี้แทน...อารมณ์ว่าโดนด่าแล้วชื่นจายยยย..555
  • ขอให้ได้ลูกชายแดงๆนะน้องเอ็กส์.....อย่าลืมเอามาโชว์ ( เลี้ยงพิทใจต้องพิท ) 555สู้ๆๆๆ
  • ครับเฮียวุฒิ พอดีไม่ใช่ผมจะซื้อเอง น้องผมจะซื้อครับเลยให้ช่วยหาให้หน่อย
  • ผมเห็นอยู่ร้านชายสี่ เต็มตู้เลย เอ๊ะ หรือหมูแดงวะ งง5555
  • นครปฐมบ้านผมมีร้านขายเต็มเลย ปิ้งขายอยู่ริมทางเยอะแยะ แดงๆทั้งนั้น(หมูหีนอะครับ)อิอิอิอิอิอิอิ ขามขำนะครับ
  • สวยครับคุณเก่ง เดี๋ยวผมจะก็อปรูปไปให้น้องดูครับ
  • ขอบคุณครับ
  • ยินดีครับถ้าอยากรู้สายเลือดก็โทรมาครับ
  • ครับพี่เก่ง ขอบคุณมากครับ
  • สายเลือดไม่แพ้ใครในประเทศแน่นอน แค่เห็นตาพ่อมันก็กินไปครึ่งแล้วครับอิอิอิอิอิ แค่มันไม่สูงเท่าความต้องการของผมเท่านั้นเองครับอิอิอิอิอิ
  • พูดแล้วอยากเห็นจังพี่เก่ง
  • เอามาโชว์ให้ดูเพิ่งออกมาได้เพียง 1 อาทิตย์ เรดโน๊ตร้อยเปอร์เซ็นต์ ลายเสือ
    ติดต่อ 083-2155103 , 089-7055965
    พ่อชื่อ จอส
    แม่ชื่อ จูดีimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0042.jpg 27K
    SAM_0171.JPG 274K
    SAM_0176.JPG 291K
  • สวยทั้งพ่อและแม่เลยครับ คุณ nose2010

น้องผมอยากได้ครับ เดี๋ยวผมจะให้น้องผมเข้ามาดูครับ ( แต่น้องผมเป็นคนที่เอาแน่เอานอนอะไรกับชีวิตไม่ได้ครับ) 55+
  • ไอ้น้องคนนี้ที่คุณบอกใช่คนที่จะให้คุณซื้อหมาของคุณ kaday ป่ะ ถ้าใช่นะผมแนะนำ ปล่อยให้มันหาเองไปเถอะคุณ Kriangsak ไม่งั้นคุณจะเสียคนเพราะเด็กเมื่อวานซืน บอกจะเอาๆแล้วมันไม่ยอมเอา คุณจะเสียคนเอานะ
    จาก ผีสุดหล่อหวังดี
  • ขอบคุณครับ น้าผีข้างบน
  • เอ๊ะๆๆ น่าสงสัย น้องคนนี้ ชายหรือหญิงหว่า คุนx ถึงออกตัวแร้งแรง สาวแน่ๆเลย555
  • ผู้ชายครับ 55+
  • อย่าให้เด็กกระโปกมาลูบหัวคนรักพิทบูลอย่างพวกเรา
  • ใช่ครับน้าผีข้างบน อย่าให้เด็กไม่รู้อีโหน่อีเหน่มาทำให้วงการเราพัง
  • คนซื้อมีเงินไปซื้อ..คนขายมีของจะขาย..
    คนซื้อมีสิทธิที่จะเอาหรือปฏิเสธหากสินค้าไม่ดี..หรือไม่มีความแน่นอน
    เช่น..ตอนนี้ซื้อไปหากตายภายใน3-7วันพี่ไม่รับผิดชอบ..นะ
    ถามหน่อย??? ใครจะซื้อหมาตัวนี้บ้างครับ....ผมคนนึงล่ะ ไม่เอา...ไม่ได้ขอฟรีนะครับ..
    แล้วอีกอย่าง..ขอหน่อยหน้าใหม่เหมือนกันแต่ก็รักหมาไม่ได้น้อยกว่าพวกที่บอกว่าเก่า..เล่นมานาน
    อะไรทำนองเนี้ยะ..ถ้าไม่มีหน้าใหม่เข้ามา..พวกคุณๆจะเป็นหน้าเก่าหรือครับ..แบ่งกันไม่รู้ก็บอกกล่าวตักเตือน
    จะได้มีหน้าใหม่ที่รักพิทเยอะๆครับ...ฝากด้วยครับเฮียมาร์ค หน้าใหม่ก็รักพิทบูลเหมือนกันครับ
    สวัสดีพี่น้องชาวไทย...
  • คุณ nu_outlaw นี่ เป็นชื่อของคุณเอง หรือ มิ้นต์ปักธงชัย ล็อกอิน เปลี่ยนชื่อเข้ามาใหม่ครับ

081-7305884 โทรมาคุยกัน
  • nu_outlaw เช่น..ตอนนี้ซื้อไปหากตายภายใน3-7วันพี่ไม่รับผิดชอบ..นะ
    ถามหน่อย??? ใครจะซื้อหมาตัวนี้บ้างครับ

คำพูดนี้เป็นคำพูดที่คุณ kaday คุยกับผมคนเดียว แล้วคนที่ผมเล่าให้ฟัง มีคนเดียว !
    ก่อนผมไปหาคุณ kaday ทำไมไม่พูดแบบนี้ว่ะ ทีตอนนี้เอาคำพูดคุณ kaday มาพูด
    ก่อนไปบอกเอาๆ ยังไงก็เอา พอตัวเองโทรมายกเลิกอ้างเหตุผลบอกว่าแม่ไปจองหมาพันธ์ปอมไว้ ผมก็บอกคุณนี่ครับว่าอีก 30 กม.ถึงบ้านคุณ kaday แล้วทีนี้ทำไมถึงเอาคำพูดคุณ Kaday มาพูด
    ข้องใจคุณครับ 081-7305884 เคลียร์หน่อย อยากรู้ว่าเป็นใคร
  • " แม่จองหมาพันธ์ปอมไว้ " เป็นเหตุผลตอนโทรไปยกเลิกที่จะไม่เอาหมาของคุณ kaday

" เช่น..ตอนนี้ซื้อไปหากตายภายใน3-7วันพี่ไม่รับผิดชอบ..นะ " เป็นเหตุผลหลังที่ผมได้คุยกับคุณ kaday แล้วทำไมถึงเอาคำพูดของคุณ kaday มาพูดมิทราบ คุณ kaday คือคนที่เสียความรู้สึกกับความไม่แน่นอน
    ส่วนผมเสียเหลี่ยม งานนี้เคลียร์กันหน่อย

081-7305884 โทรมาเคลียร์หน่อย
  • ขอบคุณพี่เกรียงศักดิ์ น้องผมมันมาเล่าให้ฟังซึ่งก็จริงที่พี่บอก แม่เค้าจะให้ซื้อปอมจริงๆผมเองเป็นคนไปดูหมามาด้วยพอดีเลี้ยงไว้ตัวนึง ก็บอกว่า เราจะเลี้ยงพันธุ์ไหนเลือกที่เราชอบที่สุด...สุดท้ายน้องมันก็กล่อมแม่สำเร็จ...ส่วนมันจะเอาตัวไหนก็ต้องเลือกหน่อย...ส่วนน้องมันวานพี่เป็นธุระให้ก็ถือว่าพี่เป็นคนมีน้ำใจผิดคิวนิดหน่อย..ขอโทษแทนน้องมันด้วย.. ผมชอบตรงนี้แหละมีอะไรค่อยๆคุยกัน ไม่มีปัญหาอะไรหรอกครับ...เพียงแต่บางอย่างถ้ามันเสี่ยงมากพี่ก็ต้องแนะนำน้องมันหน่อยนะครับเค้าอาจจะใหม่จริงแต่รักหมาเท่าพี่แน่นอน...เอาน่าไม่ได้เข้ามาเพื่อฆ่าน้อง ฟ้องนาย ขายเพื่อนครับ.ส่วนตัวผมชื่อ อติรุจครับแถวนี้เรียกทนาย นุ ครับ อายุ 34 ปี ยังไงยังติดตามกระทู้พี่ตลอดแหละ...เย็นไว้ๆ
  • พี่เกรียงศักดิ์ ชื่อผมเองตัวเป็นๆไม่มีคนอื่นครับ แสดงตัวชัดเจน พอดีใช้สัญญาณของที่บ้านน้องเค้าครับ..เลยออกมาช่วยแชร์ความคิดครับ...มิ้นส์มันไม่รู้เรื่องหรอกครับอย่าไปว่าเค้าเลย.... เบอร์ผม 0848782884 ครับ ไอ้ตัวเล็กพี่ยังนอนในตระกร้าอยู่หรือเปล่า...น่ารักดี
  • ครับพี่นุ

ผมอยากให้น้องมันได้เลี้ยงหมาแดงตามที่ฝันไว้ เพราะตั้งแต่ผมเลี้ยงพิทบูลมาน้องมันก็คอยมาถามตลอดว่า เฮียมีคอกไหนขายหมาแดงมั๊ยผมอยากได้ ผมก็ตามให้ตลอด ทั้งๆที่ผมไม่ได้อะไร(พูดกันตรงๆครับ) แต่ส่วนตัวชอบที่มีคนเลี้ยงหมาแดงใกล้ๆตัวเรา แล้วผมก็แนะนำคอก PITBULLPOWER ให้ บอกว่าถ้าได้หมาคอกนี้รับรองไม่ผิดหวัง พอน้องบอกไม่เอา ผมก็แนะนำลูกหมาของคุณ kaday ให้ น้องก็บอกผมว่าเอาๆ เดี๋ยวจะโอนเงินให้ขอเลขบัญชีด้วย พอผมให้เลขบัญชีเสร็จน้องบอกซักครู่จะโอนให้เลย ผมออกเดินทางตอนนั้นเลย (ตรงนี้ผมอาจจะผิดเองที่ออกเดินทางเร็วไปด้วยความที่อยากให้น้องได้ลูกหมาแดง) พอผมจะถึงบ้านคุณ kaday ก็โทรมายกเลิก อ่ะ อันนี้พออภัยให้ได้ไม่ว่ากัน

แต่อยู่ๆมาบอกที่ไม่เอาเพราะ " ตอนนี้ซื้อไปหากตายภายใน3-7วันพี่ไม่รับผิดชอบ..นะ " มันไม่ใช่ครับพี่นุ ถ้าผมล่วงเกินพี่ยังไงขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • ให้นอนในตะกร้าเฉพาะเวลาถูบ้าน,ทำความสะอาดบ้าน ครับพี่นุ
  • ไม่ว่ากันครับพี่ X ไอ้ประโยคที่ไฮไลต์ไว้ผมพูดเองน้องเปล่าพูด ผิดพลาดขออภัยด้วย มันผิดพลาดกันได้หมดผมเคยทำคดีนึงไม่น่ามีอะไรยังพลาดเลย พี่ Xก็หวังดีผมก็หวังดีไม่มีใครผิดครับน้องมันก็ไม่ผิด...พอดีความต้องการของที่บ้านมันทับซ้อนกัน....ตอนนี้ลงตัวแล้วครับ...ด้วยวิชาที่เรียนมา5555 กล่อมสำเร็จครับ ดูว่าจะคอกไหนแค่นั้นเอง
    พี่เตรียมถ่ายรูปได้เลย...ขอบคุณครับ..พี่น้องชาวไทย
  • คิดเยอะก่อนทำอะไร.. ผมก็ชอบพิทบูล แต่ก็ไม่ได้รีบร้อนที่จะซื้อถ้าไม่แน่ใจ ..
    เงินก็ส่วนหนึ่ง เวลาก็ส่วนหนึ่ง แต่เราไม่อยู่คนเดียวในบ้าน ก็ต้องฟังคนในบ้านด้วยว่า OK หรือเปล่า?
    ซื้อมาแล้วใช่ว่าจะจบนะครับ
    เราได้หมา เราสบายใจ แต่หมาล่ะ ดีใจกับเราหรือเปล่า?
    คำว่า"หมาซื้อไป 3-7 วันตาย" ไม่ใช่ซื้อหมาที่ JJ นะครับที่จะหาคนรับผิดชอบไม่ได้
    มันต้องดูที่สาเหตุ ตายเพราะอะไร?
    อย่าพูดอะไรที่ทำให้คนอื่นเสียหายนะครับ มันไม่ดีเลย

ผมไม่ได้เสียหายอะไรกับเรื่องนี้นะครับ..
    แต่ก็เข้าใจทั้งคุณมิ้นต์ และพี่เกรียงศักดิ์
    ของอย่างนี้ พูดกันตรงๆครับ ไม่ใช่เรื่องคอขาดบาดตาย
    มีอะไรบอกกันได้ครับ..
  • ขอแทรกนิด คือเหตการณ์คืนนั้นคุณkriangsak เขามาหาผมที่ปากช่องแล้ววานผมขับรถยนต์พาเขาไป กทม ระหว่างเดินทางก็ใด้คุยกันว่าจะไปซื้อหมาให้น้องคนหนึ่ง พอถึงนวนครจอดกินข้าวน้องเขาก็โทรมาบอกยกเลิก ทั้งที่ก่อนออกจากปากช่องยังคุยว่าเอา จึงทำให้คุนxกลายเป็นคนเสียคำพูดไป ทั้งๆที่อุตส่าห์ขับมอไซไปกลับตั้ง200โล
  • ยังไงก็ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ล่วงหน้าเลยละกันครับคุนnu คุนx เป็นผู้ใหญ่ใจต้องนิ่ง ผมยังเป็นfc คุนนะ แต่รู้สึกเราต้องห่างๆกันซักพักล่ะ เพราะมีข่าวลือว่าเราเป็นคู่เกย์ กัน ตายแล้วววววติ๋มรับไม่ด้ายยย
  • ขอบคุณครับคุณ Aunn ที่แสดงความคิดเห็นดีๆ
  • ครับพี่นุ เอาเป็นว่าพี่คือพี่นุที่ล็อคอินเข้ามาใช้ชื่อ nu_outlaw ผมชื่อเอ็กซ์ครับ ไว้ว่างๆจะไปเยี่ยมเล่นที่บ้านพี่ล่ะกันครับ เห็นมิ้นต์เค้าเล่าให้ฟังว่าหมาแดงพี่ลากยางกับแม๊กซ์ได้แล้ว ไว้จะไปชมของจริงซักหน่อย