ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้พิทบูล ตัวผู้ซักตัว
  • ราคาไม่เกินจริงนะครับเอาแบบว่าโตไปไม่อายใคร
  • ติดต่อได้ครับ 0899130369 โรจ
    มีอยู่5ตัวครับ ลงรูปไม่เป็นครับ
  • หัดดูเองไห้เป็นก่อนดีกว่าครับเเล้วค่อยอยากได้
  • กูว่าไอ้ Yark นี่เป็นคนๆเดียวกับ bestfatheryou แน่เลย แต่เปลี่ยนชื่อเข้าล็อกอินมาใหม่ อยากซื้อถูกๆแต่อยากจะได้หมาเทพ
  • กูก็ว่างั้นแหละ ไอ้ bestfatheryou มึงอย่ามาฟอร์ม
  • อยากได้ทำไม
  • " ราคาไม่เกินจริงนะครับเอาแบบว่าโตไปไม่อายใคร "พูดแค่นี้ก็ดูรู้แล้ว

เอาไว้โชว์คนอื่นมั้ง ว่ากูนี่แหละก็เลี้ยงพิทบูล
  • ไอ้ bestfatheryou มึงคิดว่าเค้ารู้ไม่ทันมึงรึไง
  • เห็นด้วยกับผีข้างบน ถ้ามึงคิดจะเลี้ยงพิทบูลมึงเลี้ยงไปเลย อยากจะได้แต่หมาสวยๆ ถุย !
  • ฟรอมพ่อ มืงดิไอ้หน้าหีผี ไม่รุ้เหี้ยไรแล้ว หุบปากไอ้สัสหน้าหีเย็ดโด้
  • คุณ bestfatheryou ใจเย็นๆครับ
    ผมเห็นมีกระทู้เขาขายลูกหมา 3 พัน
    คุณได้ลูกหมาที่ถูกใจหรือยังครับ?

ผมตามให้กำลังใจคุณอยู่นะ
  • ไม่ใช่นะครับคุณ ทั้งหลาย ผมยักษ์ เพชรบุรี ที่ไม่เกินจิงคือหมาไม่สวยขายราคาเกิน เท่าไรก้อซื้อได้นะ มีการศึกษาอย่าไปด่าใครเขามั่วนะ มาเที่ยวเพชรบุรีบอกมั่งนะจะพาไปกินข้าว ข้องใจโทรมา 089-8654321 ไำม่มีขายอย่าปากหมา แล้วลงเบอร์โทรมาด้วยนะอยู่ที่ไหนกูจะไปหาทุกที่ขอให้บอกที่จริงๆนะ
  • ถ้าคิดว่าแน่ไม่ลงเบอร์โทรมา ถ้าไม่ลงเบอร์ผมไม่เปรียบกับหมานะมันสูงไป ผมขออนุญาต เปรียบกับเหี้ยดีกว่า [-X
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    192023.jpg 284K
    192024.jpg 237K
    192025.jpg 205K
    192026.jpg 216K
  • เก๋าจังเลยนะ Yark
    อารมณ์น่ะ ควบคุมให้ได้หน่อยยังไม่ทันมีหมาเลย โดนกระตุกนิด กระตุกหน่อย
    ดิ้นพล่านเป็นกุ้งเต้นเลย ตลกดี คาดว่าอายุคงยังน้อย เร่งศึกษาหน่อยนะ

จากผีตัวใหม่ ไม่เกี่ยวกับตัวเดิมนะจ๊ะ
  • มันต้องพลัดพรากจากพ่อแม่มาให้พ่อมึงลูบหัวเล่น แค่เรื่องหมามึงยังเทลาะกัน ถ้าแม่มึงขายตัว 8000 พันแล้วมีคนบอกขอ3000 มึงไม่ฆ่าครอบครัวมึงทิ้งเลยหรอวะไอ้ผีข้องใจควยไรโทรมา 0806609648
  • หมามืงยังดูไม่เป็น ควายจรีงๆ
  • bestfatheryou บอก อะไรก็กู อะไรก็กู :-))
  • bestfatheryou แค่ชื่อก็กวนตีนแล้วพี่น้องผีทั้งหลาย
  • คุณ Yark คับผมอยู่หัวหิน มีพิทบูล สายกัด เกิด1คอก
    ผมไม่มีรูป แต่ได้ไปดูมาแล้ว มีสีขาวล้วน ขาวน้ำตาลลายเสือ ดำ
    ถ้าจำไม่ผิด เกิด12ตัวคับ ราคาประมาณ 3000-4000 บาท ประมาณน่ะคับ
    อายุประมาณ 1 เดือนคับ สนใจรึเปล่าคับ
  • มาดูด้วยตัวเองก้อได้คับ ถ้าสนใจน่ะคับ
  • ลงรูปพร้อมรายละเอียดเลยครับ อยากดู อยากดู :006:
  • ผมรู้จักกับน้องชายเจ้าของพิทบูลอ่ะคับ ก็เลยได้ไปดู
    แต่ไม่ได้คิดจะซื้ออ่ะคับ เพราะของผมมีอยู่ตัว1แล้วคับ เลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้
    ส่วนของคุณ Yark จะชอบไม่ชอบมาดูก่อนได้ด้วยตัวเอง
    ตัวนี้ของผมซื้อจากน้องชายเขาเเระคับ แต่คนล่ะพ่อแม่กัน

image
    เกือบ 1 เดือน

image
    5 เดือนแล้ว

ไม่ใช่พิทบูลเทพ(ผมไม่อายใคร)อย่างของคนอื่น แต่ก็รักและเอาใจใส่มัน พอๆกับของหลายๆท่านที่มีพิทบูลสวยๆเทพๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3204.jpg 167K
    รูป​ถ่0006.jpg 122K
  • ชอบจังเลย หมามีคิ้วอ่ะ
  • ไอพวกปากหมา
    ไอพวกผีไม่มีโลงอยู่
    เค้าขายหมาก็เรื่องของเค้า ไปขายถูกกว่าแม่มรึงหรืองัยจ๊ะ
    พวกมรึงวันๆไม่มีงานทำหรือยังงัย คอยว่าคนโน้นคนนี้
  • อะไรของมึงคุน LUI อ่านดีดี5555555555+
  • ผมในนามผี ขอโทษคุณยักษ์ด้วยใจจริง ผมคิดว่าคุณเป็นไอ้ bestfatheryou ที่ขนาดผู้หญิงมันยังด่า ไอ้หน้าเฮี้ยนี่มันต้อง โดนพิทบูลกัด
  • ไม่เปนไรคับ ผมไม่ได้โกรธไรมากแต่ไม่อยากหั้ยมาด่ากัน คนเรามีหลายอย่าง ทั้งรัก ทั้งโลภ ทั้งโกรธ ทั้งหลง นี่แหละคับมนุษย์
  • แล้วมืงจะลง นามผีทำเหี้ยไร ลูกตุ๊ด
  • น้องหมาของคุณ finohuahin น่ารักดี น่าจะมีให้กด like นะ :o016:
  • 087-4876542 เบอร์กูโทรมานะไอ้สัตว์ bestfatheryou ถ้าไม่งั้นเอาเบอร์มึงมาไอ้ bestfatheryou
  • น้าผีจัดไป ไอ้เด็กเมื่อวานซีน อย่าให้มันมาป่วนบอร์ดเราได้ สนับสนุน
  • เห็นด้วยกับคุณ Tar_Pattanee
  • เฮ้ ! bestfatheryou

ควย !

ไอ้เฮี้ย !

ไอ้สัตว์ !
  • ยังจะขายให้ไอ้พวกเหี้ยเลี้ยงหมาโชว์เท่ห์เป็นแฟชั่นอีกหรอ
    อย่าเห็นแก่เงินมากไปนะ คัดคนหน่อย
  • น้าผีตัวบนอย่าดุนักซิ
  • ขอออกความเห็นหน่อยนะคุณผีตัวบนเค้าจะขายก็ให้เค้าขายไปซิ เค้าขายได้มันก็เรื่องของเค้า คูณไม่ซื้อคุณก็อยู่เฉยๆซิ ถ้าเค้าขายได้คุณจะตายเหรอ
  • เบื่อพวกผี เกรียนๆ ไม่กล้าล๊อคอิน ชอบด่าชาวบ้าน

เอาเวลาไปหาเงินใช้ก่อนดีกว่าไหม สวะแบบนี้ชาตินี้คงไม่เจริญหรอก