ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาลาก ล้านนา กับ งาน Meeting รวม
  • ทําเป็นร็อคกี้ไปได้พี่ Mark ยิ่งเจ็บยิ่งสู้... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    10102244A~Sylvester-Stallone-Rocky-Posters.jpg 33K
  • เพื่อกระตุ้นความคึกคักพี่ยอมเข็ญม้าแก่ลงไปช่วยครับ
  • โอ้ว !! เอาอะไรไปเปรียบกับเขา ไอ้พูม่ามันยังเด็กอยู่...ไม่เอา ๆๆ ถอนตัวครับ
    ชั้นนี้ขอแนะนำส่งเบิร์กหมาเทพกับเจอเก้นท์ หมาดุ ไปก่อนนะครับ ฮ่า ๆๆๆ
  • อย่าถ่อมตัวครับพี่สรรค์ มีหมาลากใจต้องแนวแน่ สมาชิกอุตสาห์ให้ความหวัง
    มีใครไม่รู้มั่งรุ่นใหญ่ เจ้าพูม่ากับ Optimus เป็นเต็งหนึ่งเต็งสอง สู้ๆๆ... :013:
  • ใจเย็น ๆ มันยังเด็กอยู่ยังมีเวลาทำมันอีกเยอะน่ะเต็ก ช่วงนี้กำลังเสริมความแข็งแรงมันไปเรื่อย ๆ ก่อน 555
  • ต้องนับถือสปิริตพี่ Mark ที่จะนําเจ้าของสถิติสูงสุดเมืองไทยเข้ามาร่วมแข่ง
    ขึ้นชื่อว่าหมา Mafia นี่ล้มยากแน่นอน แต่โอกาศดีๆ อย่างนี้มีไม่บ่อยครับพี่น้อง
    To be the best, you have to beat the best... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00299.JPG 137K
  • วงการหมาลาก กลับมาแล้ว

image
    ไฟล์แนบ
    aka.jpg 180K
  • ยอมเอาหมาเทพมาเป็นบันใดให้เด็กๆไต่เต้า ใครชนะบีเจ ก็โม้ได้เลย

โอกาสทองแล้วนะ
  • โอ้ว!! พี่มาร์คอย่าแผ่วดิ มาโม้ + พ่นน้ำลายต่อๆๆ กระทู้จะไม่ร้อนแรง เด๋วผมส่งพุดเดิ้ลคืนนะ! ฮ่าๆๆๆ
  • อะอะอะเตรียมสถานที่ต้อนรับ bj ขวัญใจนักลากทั้งหลาย555อย่างนี้ไม่จัดงานไม่ได้แล้วๆๆๆ
  • เอาหมาไป แล้วตูจะแวบไปซ่าส์ได้ยังงัยเนี่ย
  • เรื่องหมาเดี่ยวจัดให้ไม่ต้องห่วงครับป๋า ยุงไม่ให้ไต่ไร่ไม่ให้ตอม เอาหัวเจอร์เก็นรับประกัน หวงแต่คนละหว่า5555image
    ไฟล์แนบ
    196007.jpg 178K
  • เย้ยหมาใครเนี่ยตัวนี้ ลงรูปมาแบบนี้มีคนหนาวแน่ คนที่ว่าจะกินนิ่มๆคงเริ่มรู้สึกฝืดคอแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • พลาดกระทู้นี้ไปได้ไงเนี้ย :o002:
  • อ้ายสมครับ ไอ้ตัวที่เอามาลงหน้ามันเป็นแผลสิวก่ะครับอ้าย