ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิดยังงัยกับเด็กคนนี้uniteen
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/21633/เสียว นี่ก็อีกะทู้ พูดจามัน pck ชัดๆ แค่เอารูปเด็กน้อยมาลง แต่ปิดหน้าปิดตาทุกช๊อต
  • bestfatheryou
    คุณไม่ไหวนะคับ
    ใช้คำพูดแบบนี้
  • bestfatheryou เลิกเห่าซะนะถ้ามึงเห่าไม่เลิกเดียวกุตบฟันน้ำนมร่วงหมดปาก
  • หุบปากไปไอ้เหี้ยพวกผีกระหรี่หีหมาเน่า ไม่กล้าล๊อคอินควาย
  • นี่อยู่ยุดยา เห็นว่าปากมากจัง เข้ามาหาอะไรแทะมั้ย นี่อยู่ในเกาะเมืองเลย
    เห็นว่าไม่ไกลกันมาก น่าจะเข้ามาได้
    ปากดีจิงๆเลยน่ะ เราอ่ะ
    ถ้าถึงจิงก้อเข้ามาดิ

ขอเบอร์ด้วยดิ
    นี่ไม่ชอบให้เบอร์คัย
  • พี่มาร์คคะ ไอ้คุณเบสมันมากเกินไปแล้ว หยาบคายจนเกินไป ทุกกระทู้ รบกวน รกบอร์ด
  • มึงจะใหญ่มาจากไหนกูไม่รู้

แต่ถ้ามึงกล้าเข้ามา
    มึงเอาใจกูไป

ดีกว่ามาพูดเเขวะกันในนี้
  • ผมขอร้องเรื่องคำหยาบนะครับ พิมพ์อะไรลงมาหัดละอายใจตนเองบ้าง

เข้ามาเล่นก็ควรช่วยกันสร้าง ไม่ใช่ทำให้มันแย่ ชอบใช่ไหมให้คนด่าว่าคนเล่นในนี้มีแต่ถ่อยสถุน
    ผมเปิดให้เล่นอย่างเสรี แต่ความเสรีมันควรมีขอบเขตครับ ไม่ใช่ใช้กันอย่างฟุ่มเฟือย
  • ตกลงกระทู้นี้มาด่า best มันหรา...
  • best ผมรู้ว่า best สนุก แต่ถ้าสนุกมากไประวังพี่มาร์คงัด IP ออกมานะ
  • โอ้โห....ร้อนจริงๆกระทู้นี่ เผลอเเปบเดียว ยาวชะ...
    ด่ากันได้ครับ...เต่ต้องมีเหตุผล เเละ อย่าให้เเรงเกินไป...

อย่าให้เจ้าของเวป...เขาต้องพูดซ้ำซากซิครับ.....เล่นเวป ของเขาก็เกรงใจกันหน่อย....กด กติกา ต้องมีบ้าง.

อย่านอกกรอบเกินไปครับ... พอหอมปากหอมคอพอ..ครับ.

เดี๋ยวงานงอกนะ..

(สำเนียงส่อภาษา วาจาส่อถึงตัวคุณ..)
  • weaponseaboy 9:32PM Permalink
    ุถ้า uniteen ไม่ใช่น้องที่น่ารัก ใส ๆ หรือเป็นใครอย่างที่ผีหลาย ๆ ตัวสงสัย ใครหลาย ๆ คนที่ออกมาปกป้องอาจถึงขั้นซึมเศร้าแทบผูกคอตายกันเลยทีเดียว 5555

น่าคิดนะuniteenกับPck ลองคิดดูดีๆนะทุกคนจะมีภาษาคีบอร์ดของตัวเองที่พิมจนติดมือ
    ดูลักษณะการพิมแล้วไม่น่าจะผิดตามที่ผมสงสัยuniteenกับpckน่าจะเป็นคนเดียวกันแน่
    แต่แค่เอารูปเด็กมาบังหน้าแค่นั้นเองแล้วเปลี่ยนยูซเซอร์เนม

แล้วผีที่ด่าเจ้าของกระทู้ว่าหน้าตัวเมียมั่งหล่ะกระเทยมั่งหล่ะผมก็ยังไม่เห็นว่ามีคำไหนที่ จขกท
    ด่าผู้หญิงเลย นอกซะจากว่าผีพวกนั้นจะเป็น uniteenหรือ pck
    เพราะลองคิดดูนะเป็นไปไม่ได้เลยที่uniteenโดนเล่นแบบนี้แล้วไม่เข้ามาตอบกระทู้เลย
    ขนาดกระทู้อื่นโดนสกิดนิดเดียวออกมาโพสยาวมีอย่างเดียวคือuniteenปลอมเป็นผีเข้ามาด่า จขกท
    แล้วกลัวโดนจับได้เรื่องไอพีก็แค่นั้นแหละ

ส่วนไอ้เบส มึงไม่ต้องห่วงเกรียนๆอย่างมึงถ้ายังไม่หยุดได้เจอตอแน่
    หน้ามึงที่ลงในรู้โปรไฟลได้เจอกันแน่
  • จะขัดขากันหน่อยแต่ก็เพื่อความกระจ่างอ่ะน่ะ
  • ตามสุภาษิตว่า สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น สิบตาเห็นไม่เท่าสองมือคลำ สิบมือคลำไม่เท่าสองมือขยำ
  • จริงๆ อยากให้มองที่ความคิดเห็นมากกว่าตัวบุคคล เพราะไม่ว่าหญิงหรือชาย คนหรือผี ถ้ามีความคิดเห็นที่ดี ที่สร้างสรรค์ ก็เป็นสิ่งที่ดี แต่ถ้ามาป่วนกระทู้ตลอด ต่อให้ล็อคอินเข้าเผยตนเองออกมา ก็คงทำอะไรไม่ได้
    ทุกสังคม มีทั้งคนดีและคนไม่ดี .. อยู่ที่จิตสำนึกมากกว่า

โลกอินเตอร์เนต มันไม่มีขอบเขต แต่ถ้าคิดจะอยู่รวมกันเป็นสังคม ก็ขอให้มอบแต่สิ่งที่ดีให้กันจะดีกว่า อาจมีบ้างที่กวนประสาท สติแตก ให้มองเป็นสีสัน จะได้ไม่จืดชืด
  • เห็นด้วยกับ คุณ Auun ครับ :063:
  • มีใครบ้างดีหมดทุกอย่าง
  • มีคนรักยังดีกว่ามีคนเกรียด ครับ จงชนะความโกรธ ด้วยความไม่โกรธ สาทุ๊
  • bestfatheryou 1:11AM Permalink
    หุบปากไปไอ้เหี้ยพวกผีกระหรี่หีหมาเน่า ไม่กล้าล๊อคอินควาย

มึงตุ๊ดป่าววะ ด่าแต่ละคำ
  • เด็กมันกำลังเห่อ ก้อยั้งเงี้ย
  • ไม่รู้จังเด็กจักโต มึงนี่มันปีนจิงๆ
  • bestfatheryou ไอ้เด็กคนนี้ทำไมมันหยาบคายจังว่ะเห็นทุกกระทู้ที่ออกความเห็นเลย
  • ปล่อยไปตามเรื่องตามราวเถอะไม่เอาน่าอย่าคิดมาก เจอ ขจรศักดิ์ ซักหน่อย