ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอลูกพิทบูลมาดูแล ขอฟรีนะคัฟ
  • ครับผม ว่ามาเลย .... ผมรอดูอยู่
  • คุณ joe_resort : จะขอให้ผมทำอะไร บอกมาได้เลยครับ .....
  • เฟิร์น นายมีแฟนคลับเป็นของตัวเองแล้ว ได้หมาแล้วถ่ายรูปเอามาลงให้ดูบ้างนะ

แต่ถ้าไม่เป็นอย่างที่พุด กูแช่ง !
  • ผมจะตามดูคุณนะ เฟิร์น
  • 55 ลืมไป จะขอสาวหัวหินซักข้อก็เกรงใจ ดั๊นขอไปข้อเดียว ฮา....

ขอนะ... ได้หมามาฟรีแล้วเลี้ยงมาโชว์ในเวปเลยคับเฟริน ... ตอบแทนสังคมพิทบูลด้วยการส้รางหมาให้มีคุณค่าไม่ใช่ราคา อิอิ ไหวมั๊ยตาเฟริน :031:
  • คุณ joe_resort พูดถูกใจ =D>
  • เพ่ เฟริน กว่าผมจะได้เลี้ยงอย่างต่ำคงอีก2ปีอ่ะพี่
    ปี3ล่ะอีก2ปี
    พิทบูลเจอกันแน่
    แต่ตอนนี้เลี้ยงชิสุอยู่
    y-y
  • น้องบูมนี่แฟนคงจะหวงน่าดู
  • เปิดตัวสวย
  • โหดไปมั๊ยคุณเอ็ก 55+แต่ก็เห็นด้วย
  • แช่งตามคุณเอ๊กซ์ด้วยคน ฮ่า ฮ่า

ว่าแต่ สรุปลแว ได้หมายังอะ?
  • ขอให้หมาไวๆๆนะน้องชอบวะคนจริงๆแบบน้อง
  • ถูกใจว่ะ..
  • best ออกตัวกระทู้น้อง uniteen แรงไปนะ เดี๋ยวกระทู้นี้ร้อน ^:)^
  • >>> อ่านตาลายเลย เยี่ยมคราบตรงไปตรงมาดี ถ้าผ่านมาเที่ยว 3 จังหวัด พิโลก-โขทัย-เมืองเลย บอกกันบ้างนะคราบ ยินดีต้อนรับ คนจริงใจอย่างคุณ...
  • ขอบคุณนะครับทุกคน ตอนนี้ ยังไม่ได้ครับลูกสุนัข กำลังรออยู่ครับ
  • คุณ Tar_Pattanee : ขอบคุณนะครับที่ติดตาม รอดูได้เลยถ้าผมได้เค้ามาผมจะเอามาโชว์เพื่อนๆ พี่ๆ ให้ได้ดูกัน
  • คุณ joe_resort : ไม่ต้องห่วงครับ เดวผมจะเลี้ยงแล้วนำมาโชว์ให้ดูกัน ... รับประกันไม่ผิดสัญญาแน่นอน
  • คุณ chu : ขอบคุณนะครับขอให้เป็นแบบนั้นครับ อิอิ :o039:
  • คุณ money_ub : ถูกใจ ต้องกด Like นะคร๊าบบบ
  • พี่ Kriangsak คับตามนั้นแลย
    ถ้าหล่อจะไม่ว่าไรเล้ยย
    หวงไม่เข้าท่า
    y-y
  • ทุกคนรอดูคุณอยู่ เฟิร์น
  • 55+ ธรรมดาครับน้องบูม รักมากหวงมาก :o003:
  • คุณ tae_az : ผมก็ตาลาย... 555 ยินดีเช่นกัลคัฟ ไว้มาหัวหิน จะพาเที่ยวละกัน... :o046:
  • แบบนี้หละ ผู้หญิงเค้าก็คิดว่ามีเราเป็นแฟนอยู่คนเดียว เค้าก็เลยรักและหวง เป็นปกติ คัฟ :o001:
  • เอ้ากด like ก้อกด :m12:
  • แฟนคลับคุณเริ่มมาเรื่อยๆแล้ว เฟิร์น
  • เจ้าของกระทู้พูดดีใช้ได้ คำพูดคำจา ตรงกล้าดี
  • คุณ GHOST : ขอบคุณครับ ผมไม่ใช่ดารานะครับคุณเอ็กซ์ ถึงขั้นแฟนคลับเชียว ... อิอิ มีเยอะเลย งัยก็มีคนชอบดีกว่ามีคนเกียจ จิงมะคร๊าบผมมมม... :m69:
  • ขอเป็นแฟนคลับ ด้วยอีกคน
    หมาที่ผมได้ก้อเกือบฟรีครับ จาก7พัน ผมต่อเหลือ2500 รวมค่าส่งจากเชียงใหม่(เครื่องบิน)
    แต่ผมก้อดูแลมัน เหมือนกับลูกชายผมคนหนึ่ง
  • ชอบจริงๆที่กล้าโพสนี่น้องไม่ต้องสนนะใครจะว่าอย่างไร
    พี่ซื้อหมาพิตบูลตัวแรกยัง2พัน5เลยไม่มีเงินซื้อแพงแต่มีเงินซื้ออาหารให้กินดูแลอย่างดี
    พาไปฉีดยาวัคซีนที่4ร้อยกว่ายาร้อยกว่าบาทค่ารถแพงกว่าค่ายาอีก
    จากหมาแค2,500 เลี้ยงจนหมดเงินไปหลายหมื่นนี่เรื่องจริงครับ
    ทอมครับ
  • มึงเจ๋งมาก กูจะพยายามช่วยดูให้ :063:
  • ถ้าไม่คิดมากเลี้ยงแบบหมาบ้าน กินข้าวคนก็ไม่เปลืองนะ ขอใหได้ลูกหมาไวๆละกัน
  • joe_resort

ใช่พี่ โจ หลีเป่ะ ป่าวพี่ .......
  • สุ้กันต่อไปครับ ถ้าทำไม่ได้แบบที่พูดคงโดนน้าผีใส่ยับละครับเพราะที่พิมลงไปมันก็ หลักประกันที่คุณจงใจจะทำแล้ว ขอให้ได้ครับ

พ่ตี้เค้าชื่อปู่โจร้อยหญิงพี่ 55555+ หลีเป๊ะละครับถูกแล้ว
  • หวัดดีครับ มาตรงๆ พูดง่ายๆลูกผู้ชายจริง หมาผมก็หมาฟรี หมาทิ้ง หมาแถม มีครบ ถามkriangsak ดูใด้ผม สามโคราช ผ่านมาปากช่องแวะใด้ เป็นเพื่อนกันใด้ ห้าวดีชอบ
  • หมาตัวนี้เก็บไว้ไห้ไอ้ผีปากดี(ปากที่มันโพสรูปอ่ะ)มันเก็บไว้ทานเองนะ
    จะได้เบาด่าเค้าหน่อย
    ก๊ากกกกกกกกกกกก
  • คับอ้น พี่ จำไม่ค่อย พี่แก เปลี่ยน ไอคอน ใหม่ จำไม่ได้ แร้วชื่อ โจ เนิ่ยเยอะเหลือเกิน
  • เอ้า ! เฟิร์น

พยานเพียบเลย ทำให้ได้ล่ะ
  • เพ่เฟริน สู้ๆคับ
    เป็นกำลังใจให้คับพี่
  • image

คุณเฟิร์น นี่ลูกชายผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
  • image

ส่วนภาพนี้ ผมกำลังจะถูบ้านหมาผมมันดื้อสุดๆ ผมเลยจับใส่ตะกร้าเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9424.JPG 181K
  • พี่ เกรียงศัก ชื่อ เล่นไรหรอคับจะได้เรียกถูก
    ไฟล์แนบ
    166662_1589757032216_1484563109_31506366_3757241_n.jpg 63K
  • พี่ชื่อ เอ็กซ์ ครับบูม
  • เข้าใจในสายพันธุ์แค่ไหน เวลาหมากัดกันแยกหมาเป็นมั้ย
    ใครๆก็อยากเลี้ยงหมา แต่พันธุ์นี้ ไม่เหมือนพันธุ์อื่น ต้องยอดคนเท่านั้น
  • ขอบคุณครับพี่เอ็กซ์
    ว่าแต่พี่เล่นบีบีป่าวคับถ้าเล้นขอพินหน่อย
    อิอิ นี่พินผมครับ 210A171A คับ
  • ไม่ได้เล่นอ่ะครับบูม

kj_x2525@hotmail.com เมลล์พี่ครับ ออมเอ็มมาคุยกันก็ได้ :)
  • ใครเรียกปู่ -*- เดี๋ยวเถอะ จะไม่แบ่งสาวให้ซักคน ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ตี้ครับ ผมเอง อิอิ ว่าแต่เห็นท่านแกละจะไปเที่ยวเกาะอะ ไม่รู้คืบหน้าไปถึงไหน สนป่าว วันที่ 7 (มั๊ง)