ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แมนยู-เชลซี ท่านว่าใครเข้าวิน
  • ลองเจอกุยบุรีหน่อย ขำๆคร้าบ
  • ผมเชียร์ แมนยู มา10กว่าปีแล้วคับ หมาผมยังชื่อแมนยูเลย อีกตัวชื่อยูฟ่า....
  • image

พอๆกันครับคุณ sabay ผมเชียร์แมนฯยูตั้งแต่อายุ 15 ตอนอยู่ ม.3 ตอนนี้ผม 29 ขวบแล้ว ไม่อยากนับว่ากี่ปี 55+
    ไฟล์แนบ
    manchester-united-wallpaper34.jpg 218K
  • ผมเชียร์ทุกทีมที่เป็นแชมป์ ดังนั้นผมได้ฉลองทุกปีเลย เซ็งจิงๆ
  • เอ้า ! และจะดีใจกับพี่มาร์คดีมั๊ยเนี่ย :o003:
  • เขาเรียกเชียร์อย่างชาญฉลาดว๊อย แชมป์ทุกปี ฮ่าๆๆ
  • 55+ ทำใจไม่ด๊ายยยยยยยย :o002: