ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปส่วนหนึ่งของผู้ชนะงานพัทยา
  • ขอบคุณคะ ^^
  • ชื่อหมาไม่รู้ถ้าคนชื่อเหลียงครับ มีลูก2เลิกกับเมียแล้วโสดครับ55
  • ฝากให้พี่คิมครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1090192.JPG 93K
    P1090185.JPG 89K
  • บรรยากาศก่อนเริ่มงานimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1090081.JPG 64K
    P1090095.JPG 60K
    P1090120.JPG 64K
    P1090082.JPG 61K
    P1090086.JPG 62K
  • ค่ายนี้บอกได้คำเดียวว่า(ของพี่เค้าแรงงงงงงงง)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1090214.JPG 75K
    P1090211.JPG 80K
    P1090210.JPG 68K
  • เท่ห์จริงๆเลยน้อง :063:
  • เอ้า ! ทำไมในรูปพี่ตั้ว ต้องทำหน้าแบบนั้นด้วยล่ะค่ะ ก็ก่อนที่จะแข่งหมากล้ามพี่ยังคอมเม้นว่าจะขอเก็บทั้งสามรางวัลเลย ไมใช่หรือแต่นี่มันแค่เปลี่ยนจากทั้งสามรางวัลเป็นได้รางวัลที่สามเท่านั้นเองน่า ก็ตัวที่ได้ที่หนึ่งมันกล้ามชัดซะขนาดนั้นนะ ถึงหนูจะเชียร์พี่อย่างไรมันก็คงสู้เค้าไม่ได้หรอกจะคอยติดตามต่อไปนะพี่ตั้ว
  • 555มีสาวๆคอยติดตามด้วย แต่จะให้พี่ทำหน้ายังไงหรอจ๊ะ แค่ยิ้ม+กระพริบตาไปพร้อมๆกันก็ว่ายากแล้วนะ คอยสังเกตกันแบบนี้คิดอะไรรึป่าวจ๊ะ :015:

สำหรับงานนี้จริงๆแล้วฟิตกล้ามเนื้อพร้อมตั้งแต่ก่อนแข่งประมาณ2อาทิตย์แล้ว แต่สิ่งเดียวที่กังวลคือฮีตกำลังจะมาเพราะ...มันเริ่มบวมเต่ง เลยต้องพาไอริสไปปรึกษาสัตวแพทย์ เพื่อความชัวร์ไม่อยากผิดพลาดเลยจัด Covinan มา1เข็ม ผลของยาคือหมาจะมีโปรเจสโตเจนยาวนานขึ้น หมอยกตัวอย่างง่ายๆว่าเหมือนผู้หญิงท้องที่จะไม่มีปจด. ผลข้างเคียงของยาคืออาหารที่หมาได้รับจะถูกเก็บสะสมเป็นเนื้อและไขมัน .... ทีนี้อาทิตย์สุดท้ายก่อนแข่งเลยได้ประสบการณ์ใหม่ๆทั้งออกกำลังเพิ่มขึ้น ทั้งคุมอาหาร และรีดน้ำหนักออก สังเกตุความเปลี่ยนแปลงและสุดท้ายก็ต้องลดอาหารลงไปอีก ผลที่ออกมาก็ถือเป็นประสบการณ์ใหม่ที่ได้ทดลองด้วยตัวเอง

แต่ทั้งหมดไม่ใช่ข้ออ้างใดๆเพราะการเตรียมความพร้อมของสุนัขที่ลงแข่งขันเป็นสิ่งสำคัญที่ต้องเตรียมตัวให้พร้อมที่สุดเสมอ และรางวัลที่1ของหมากล้ามเพศเมียก็เหมาะสมแล้วที่คุณเชนRNFCจะได้รับไป เพราะมวลกล้ามเนื้อที่เกิดจากการสร้างขึ้นชัดเจนกว่าทุกตัวในรุ่น .... งานนี้สำหรับผมก็ถือว่าประสบความสำเร็จพอตัวแล้วนะเพราะลง3รุ่นกับหมา2ตัว ไอริสก็คว้ามา2รางวัลคืออันดับ3หมากล้ามเพศเมีย และ อันดับ2Classic rednose Female ยังไงก็อย่าลืมติดตามต่อไปนะจ๊ะ :X
  • สู้ๆคร้าบ พี่ตั้ว

เชียร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ
  • ยังไงเค้าก็ชอบไอริส ลูกสาวกำนัลอยู่ดี ^^
  • พอดีตามไปดูน้องๆที่เมืองกาญส่งหมาไปประกวดที่พัทยาเลยเก็บรูปมาฝากimage
    รูปเจ้าช๊อคโคแล็คกับเจ้าของนายปิเมืองกาญ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8619.jpg 99K
  • และได้รู้เบื้องหน้าเบื้องหลังเฮียเหลียง
    image
    ภาพเบื้องหน้า
    image
    ภาพเบื้องหลัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_8605.jpg 100K
    IMG_8601.jpg 144K
  • imageimage
    ขอเป็นกำลังใจเจ้าของหมาคุณปิและทีมงานคุณเก้วที่จัดหมาเข้ามาประกวด
    ไฟล์แนบ
    IMG_8621.jpg 117K
    IMG_8624.jpg 114K
  • น้องเขาแรงจริงๆขนาดผมเองยังหันมองเลยimage
    เสียดายถ่ายน้อยไปหน่อยงามที่สุดในงาน
    ไฟล์แนบ
    IMG_8606.jpg 133K
  • ชมการประมวลภาพและผลประกวดของงานทั้งหมดอีกครั้งที่นิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยง ฉบับประจำเดือนมิถุนายน 54 วางแผงเร็วๆ นี้ครับ ส่วนกิจกรรมของเราครั้งต่อไป 1-2 กรกฎาคม 54 ที่งาน Thailand Pitbull Show ในงาน สมาร์ทฮาร์ท Present : Thailand International Dog Show 2011 ณ ฮอลล์ 5-6 ศูนย์แสดงสินต้าอิมแพ็ค เมืองทองธานี
  • เห็นแล้วอยากเอานิ้วถูจัง...
    ...พิสูจน์ว่าน้องเขา สักจริงรึไม่น่ะ 5 5 5

ปาหนัน
  • เห็นหมาแล้วน่าเลี้ยงมาก แต่เห็นเสื้อแดงเสื้อเหลืองเสื้อขาวกันแล้ว ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยว่าจะเลี้ยงสีอะไรดี