ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เรากลุ่มPG CAMP ขอขอบคุณทุกท่านที่ทำให้เกิดงานนี้ครับ

ทั้งผู้จัด กรรมการ ผู้ร่วมงานทุกท่านครับผม

ที่ทำให้เราได้มีงานดีดีอย่างนี้ครับ

เหนื่อยแทนผู้จัดมากมายครับงานโดยรวมแจ๋วมากครับ เวทีแจ๋วมากพี่บิวถูกใจเลย

ไครมีรูปวันงานลงมาได้นะครับถ่ายไว้น้อยมากครับ ขอบคุณครับ

รบกวนพี่มาร์ค ปักหมุดกลุ่ม PG CAMP ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

image
    image
    image
    ยืมรูปพี่มาร์คลงหน่อยนะครับ ตัวที่เด็จ AMOXY ตัวทำสกอร์
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    150pz.jpg 203K
    162pz.jpg 169K
    158pz.jpg 194K
    202962pz.jpg 161K
    AMOXY500.jpg 101K
  • สุดยอดครับ pit of god และ SP kennel ... เจ้าดำลูก cash flow ตัวนี้สวยครับยังแอบเชียร์
  • ยินดีด้วยกับรางวัลครับ :)>-
  • ยินดีด้วยครับ
  • ถ้วยเยอะเกิ๊น 555
    ยินดีด้วยครับPG Camp =D>
  • ขอบคุนพี่ๆ BB มากนะครับงานนี้ถ้าขาดไปนี่ สีสันหมดไปเยอะเลยอะพี่ :o022:

พี่ตุ้ยก็โม้ไปมะไหร่จะมาโชว์บ้างละพี่ท่าน ได้ข่าวฟาดไปเยอะเหมือนกันนิ :o046:

ยังไงก็ PG CAMP ขอขอบคุนทุกๆท่านมากๆเลยนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    161.jpg 233K
  • เป็นงัยพี่หมูผมทายแม่นมั้ย
    ที่ผมบอกว่าทอมจะได้เบสอินโชว์
  • แจ้งเกิดได้อย่างสวยงาม ยินดีด้วยกับความสำเร็จครับ ย้ายให้ไปอยู่ในหมวดแกงส์เตอร์แล้วนะครับ
  • เอารูป ลับไม่ลับมาฝาก อิอิอิ งานเข้าตั้งแต่หน้าประตูเลย อิอิอิ ชามือยังไม่หายเลยพี่ 5555555555 image
    ไฟล์แนบ
    SNV37884.JPG 43K
  • ชอบพริ้ตตี้ แก้งค์นี้จัง ขาวโบ้ะ เลย ยินดีด้วยครับ :X
  • ผมก็ชอบครับบบบบบบ อยากไปถ่ายรูปคู่แต่ไม่กล้าพอ กลัวตัวเองดำ 5555555image
    ไฟล์แนบ
    203245.jpg 195K
  • ไม่เคยคว้ารางวัล เอาทีก็ BEST เลยนะ TOMB
  • งานนี้ยกให้ เครดิตให้ วู้ พี่ไพโรจน์ เกมส์จิงจิง
  • ยินดีด้วยครับ

• ใช่คับอย่างเฮียใหญ่ว่า เกมส์จริงๆๆเนียนมากๆๆด้วยถ้าไม่ได้พี่แก TOME ก็คงวืดเพราะในสนามสวยทุกตัวเลย :063:
    ขอบคุณคับคุณยุทธแฮะๆๆๆ
    ตาถึงนะว่านเนี่ย ขอบคุณคับ
  • ยินดีด้วยครับพี่หมู แล้วก็PGกวาดกันเป็นว่าเล่น ยังไงๆจะแวะไปเยี่ยมเยียนครับ ทั้งกอล์ฟ ทั้งพี่หมู ส่วนยีนส์คงไม่ต้องไปและ คงฝากตัวเจ็บไว้ที่กอล์ฟหมดและ555
  • เก็บอาการหน่อยยยย ชาญ :-D

tomb มันจะไม่ได้ ได้ไง ดูรูปซิ โดปตั้งแต่เข้าประตู จิงมะพี่หมู

พี่ยุธ งานนี้สุดยอดดดด มักมากครับบบ ทีมงานเยี่ยมทุกๆท่านเลยยย
  • ไอ้เด็กเหี้ยไร้มารยาทปากเสีย บ่อตั่วบ่อโซ่ย ยีนส์อยู่ในกลุ่มนี้ด้วย55ระวังจะเสียแก่กันนะครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เข้ามานะครับยินดีกับพี่ๆทุกท่านเช่นกันครับ

น้าผีครับเรื่องของน้องผมคงไม่แย่ขนาดนั้นมั้งครับคงไม่มีแก่ที่ไหนเสียละครับพี่น้องทั้งนั้นครับ

ไหนๆก็ไหนๆอะผมเอาภาพแก่มาเสียเพิ่มอีกหลายแก่เลย :o046: อิอิ

ภาพเลี้ยงส่งขอบคุณคณะกรรมการบางส่วนครับและขอบคุณที่ให้เกียรติมาเยี้ยมชม PG CAMP ครับ

และขอบคุณ MR. RAMOS ที่โดนผมขโมยหมวกมา เอ้ยให้หมวกมาเป็นที่ระลึกครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    PG P.jpg 161K
    PG P22.jpg 186K
    RAMOS1.JPG 195K
  • ต้องขอโทษพี่ด้วยอีกทีที่ทำให้มาสายพี่ :o004: แฮะๆ

• พริตตี้ ชื่อน้องกวางนะครับ ใครอยากได้เบอร์ ขอพี่ ปูPARKWAY เลยแกแอบขอเบอร์ไว้แล้ว5555
  • ตกลงถ้วยรางวัลนี่ จะพอเก็บในตู้ไหวไหมเนี่ยคุณกอล์ฟฮ่าๆๆ
  • ช่ายๆเพราะคงไม่เหลือแก่ให้เสียเเล้วละเนอะพี่เนอะ 5 5 5 :o022:

เอาน่ะๆเราถือคติไม่เถียงชั้นผู้น้อยนะพี่ ปล่อยวางๆ อิๆ

ว่าเเต่ได้หมวกเเล้วไมไม่เอาลายเซ็นมาด้วยเลยเนี่ย เสียดายจริงๆ image
    ไฟล์แนบ
    139.jpg 169K
  • จ๊ากกก คนอาไรเนี่ย ทำไมน่ารักแบบนี้ :o016:
  • กลุ่มนี้หมาสวยอนาคตไกล แต่มีไอ่เด็กเหี้ยอยู่ตัวนึง ด่าหมาชาวบ้านเค้าไปทั่ว หมาตัวเองดีคนเดียว หมาคนอื่นอัปลักษณ์หมดทุกตัว ไอ่พวกค่ายใหญ่ๆที่มันไปตีสนิทด้วย มันด่าซะเละเทะไปหมดแล้ว ได้ยินมาว่าชอบซุบซิบด่าหมาคนนี้คนนั้น โชว์พาวว่ากรูรู้นี่รู้นั่น ไอ่ควาย กรูอยากจะรู้ว่าเด็กเหี้ยๆอย่างมรึง ถ้าไม่มีเฮียใหญ่คุมหัวมรึงอยู่ มรึงจะอยู่ได้อีกนานเท่าไร ไอ่เด้กเหี้ย
  • ไม่มีแก่ให้เสียดีครับคิดแบบนั้น ผมว่าทุกท่านล้วนแล้วแต่เป็นคนที่มีหน้ามีตาเป็นที่เกรงใจ รวมทั้งผีตัวนี้ที่เกรงใจพวกท่านอย่าให้ไอ้เด็กเหี้ยตัวนี้เอาชื่อเสียงเครดิตที่ดีของพวกท่านให้ไอ้เด็กเหี้ยเอามา ปูยี่ปู้ยำ มันไม่คุ้มเสียอย่างกรณีหมาก๊อตติที่จะขาย มันเที่ยวไปบอกอย่าซื้อ เดี๋ยวราคาก็ลงขายไม่ได้มึงอย่าคิดว่ามีตังค์แดกตีนไม่เป็นนะไอ้ปากหมา นี่แค่ตัวอย่างเล็กน้อยจับหมาผสมมั่วคิดแต่มีเงิน
  • เอา งานเข้าเป็นชุดเลยนะท่าน 5555555555555 ถ้ายถ้าไม่มีที่เก็บ สงมาเลย 5555555 ว่าแต่เบอร์น้องเขาอะพี่กอฟ มีจริงเปร่า ไม่ได้โม้นะ อิอิอิอิ
  • เอาน่าๆพี่ชาญ กะไว้เเล้วละเดี๋ยวจบงานคงมีผีโผล่มาชัวร์ 5 5 5 เป็ะๆเลย

ว่าเเต่มีไรผิดอีกป่าวครับรอฟังอยู่นาอยากรู้ๆอิๆ :o046:

แล้วอาทิตย์นี้อย่าลืมมานาพี่ชาญ เจอบ้านพี่หมูเลยนะพี่ท่าน พามาเยอะๆนะพี่ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    148.jpg 181K
  • 5555555 ออกตัวแรง 5555555555555555 ครับผม ยังไงก็ไว้โทรหานะครับบบบบบบ เย็นๆ นะครับ :o001:
  • GuPao 1:56AM Permalink เอาน่าๆพี่ชาญ กะไว้เเล้วละเดี๋ยวจบงานคงมีผีโผล่มาชัวร์ 5 5 5 เป็ะๆเลย

ว่าเเต่มีไรผิดอีกป่าวครับรอฟังอยู่นาอยากรู้ๆอิๆ

กะไว้แล้วแสดงรู้ตัวสิทำเหี้ยไว้ แล้วทำเพื่อ?? เราเป็นเด็กเป็นน้องทำไมไม่ทำตัวให้เค้าเอ็นดู นี่ทำกร่าง
    แต่ละคนที่มึงไปลามไว้ รุ่นน้องพ่อมึงทั้งนั้นไปลามาไหว้ไม่มี อ่อนน้อมถ่อมตนไม่มี มึงไปเล่นตัวเหี้ยอะไร
    ก็ได้อย่ามาทำให้คนในวงการเค้าเสื่อมเสียคนอย่างมึงอยู่ตรงไหนได้ พระราม3มึงไปถามตั้งแต่เฮียใหญ่
    ยันคนสุดท้ายในกลุ่มสิมีใครชอบหน้ามึงบ้าง แล้วท่านผู้ใหญ่ที่อยู่ในนี้ยังจะเอามันเป็นเสนียดอีกเหรอครับ

มีอะไรผิดอีกมั้ย มึงคิดเองไม่เป็นเหรอครอบครัวที่บ้านครูบาอาจารย์เค้าไม่สอนมึงเหรอ การที่เราจะอยู่ในสังคม
    สมควรทำตัวเช่นไรที่นี่คือสังคมไม่ใช่บ้านมึง ไอ้เด็กเหี้ย
  • อ้าว..ผมว่าชักไม่เหมาะสมแล้วนะ น้าพี่นะ แน่จริง..เปิดตัวมาเลย

ด่าก็ด่า แต่อย่าเล่นถึงครอบครัวครูบาอาจารย์คนอื่นเลยนะครับ

สงสัยแฟนคลับเพีียบอีกคนแล้วเว้ยยยยยย 555
    พรุ่งนี้โทรหานะน้องชาย...
  • พี่แมวไปด้วยกันใช้ไหมพี่ ถ้าอาทิตนี้ผมติดงานที่บริษัท ครับ แต่อาทิตหน้าว่างครับผม ยังไงก็กินเผื่อด้วยนะครับพี่แมว 555555555 ไว้เจอกันครับ
  • แสดงว่าน้าผียังไม่รู้จักยีนส์มันจริงคนที่สนิดกับยีนส์เค้าไม่มานั้งถือสาเรื่องพวกนี้นะครับเพราะเค้ารู้นิสัยกันครับหยอกล้อกันตามภาษาพี่น้องครับ
    ยังไงก็คนวงการเดียวกันไม่ถูกใจตรงไหนพูดคุยตักเตือนกันดีดีก็ได้ครับ

เพราะดูแล้วน้าผีก็ยังเห็นเค้าเป็นเด็ก บางอย่างก็อย่าไปถือเด็กเลยครับ (จากผู้ใหญ่เหี้ยครับ)
  • ก็เพราะไอ่เด็กเหี้ยตัวนี้ มันคิดว่ามันมีเงินไง ถึงทำนิสัยเหี้ยๆ เหมือนที่มันทำกับลูกน้องที่บ้านมันได้ แต่สังคมที่นี่ไม่เหมือนกัน อย่างที่ผีตัวข้างบนบอก ที่นี่ไม่ใช่บ้านมรึง ไปลามาไหว้ อ่อนน้อมถ่อมตน เห็นเจอใครไม่มีสัมมาคารวะ

และอยากถามผีที่บอกว่ารู้จักไอ่เด็กเหี้ยนี่จริงๆ ท่านลองถามตัวเองซิ ถ้าท่านไม่คิดว่า ไอ่เด้กเหี้ยนี่มีเงิน ท่านจะยอมให้คนที่มีนิสัยแบบนี้ ไอ่เด็กเหี้ยนี่ลามปามมั้ย ผมคิดว่าพวกพี่ๆน่าจะตบกระบาลมันหัวทิ่มมากกว่า
  • โธ่ไอ้ผีเหี้ยนี่นะกูดูมานานและเห็นกลุ่มเค้าได้ดีหน่อยนี่อิจฉาอออกมาเลยนะมึง อย่างมึงก็ได้เเค่ด่าแอบๆละวะแค่เด็กมึงยังกลัวเลย น่าสมเพชวะ แล้วไหนใครวะที่มึงบอกน้องเค้าไปลามปามอะกูถามหน่อย คิดมาได้ถ้ามีจริงมึงบอกมาเลยเอาเป็นคนๆเลยกูก็อยากรู้วะ ส่วนพระราม3นี่ไม่ต้องพูดถึงถ้าเค้าเกลียดน้องมันเค้าด่ามันไปแล้ว เฮียใหญ่เฮียย้งพวกนี้กลุ่มเค้าคุยเล่นกันยังไงมึงยังไม่รู้เสือกอวดฉลาด โธ่ไอ้ผีควายเอ๋ย เเล้วรีบๆมาตอบละกูไม่อยากรอมึงเลิกงานมาตอบหลังทุ่มอีก ด่วนๆเลยมึง
  • ผมดูอยู่ไม่เห็นด่ากลุ่มนี่ครับให้ความเกรงใจซ่ะด้วยซ้ำ เด็กที่ด่าคนไหนครับใช่ไอ้ตี๋ที่มี หมอยม้าย้อยหลังหรือเปล่า รู้จักคุณบั๊กมั้ยไปถามมันดูสิครับไอ้ หมอยม้าไปทำอะไรไว้ ไปถามเฮียย้งด้วยเค้ารักมันแค่ไหน ผีตัวบนใช่หมอยม้าปลอมตัวมาป่ะ ถ้าเป็นคนในกลุ่มกูจะจัดยกกลุ่มไม่ต้องเกรงใจหัวใครมึงหยาบมากูจะหยาบกว่า
  • เอ้าน้ำแข็งสักหน่อยไหมครับพี่ๆ ครับบบบบบบบ เริ่มร้อนแล้วอะ ^:)^
  • กูก็กะอยู่แล้วละเดี๋ยวมึงต้องเอาไอ้บั้กมา มึงก็ถามมันไปตรงๆดิว่าบั้กมันคิดไรไหมกูก็เห็นยังเล่นๆกับน้องเค้าอยู่เลย อาจจะผิดก็ตรงไอ้ยีนมันไปแซวไอ้บักว่าหลังจบงานค่อยซื้อไอ้เคาๆนะจะได้ถูกลงหน่อย ไอ้บั้กเลยคิดมากหน่อยเเต่กูก็เห็นมันขอโทดเเล้วหลายครั้งด้วยไอ้บักยังไม่ว่าไรเลย มันยังโทรไปบ่นรู้สึกผิดให้คนอื่นฟังอีกตั้งเยอะไม่เห็นมันจะลามปามยังไงเลย เเล้วถามหน่อยเหอะไอ้ยีนคนเดียวเหรอวะที่พูดว่าให้รอไอ้บั้กเบื่อเนี่ยจะได้ถูกๆ คนเค้ารู้นิสัยบั้กมันเยอะเเค่ไหนกูถามหน่อยเหอะแค่บังเอิญไอ้ยีนดันไปพูดให้เค้าฟังมันเลยงานเข้าเเค่นี้เอง
    มันก็รู้สึกผิดเเค่ไหนเเล้ว ส่วนเฮียย้งนี่เอาว่าถ้าเค้าเห็นเค้าคงมาพิมพ์เอง นิสัยเค้าเป็นไงเชื่อว่าหลายๆคนคงรู้อยู่แล้ววะเค้าคงมาพิมพ์เนอะว่ารักไอ้ยีนมาก โธ่ไอ้ผีควายเอ๋ย
  • คุณ c ขอความเป็นธรรมผีตนนี้ให้เกียรติ์คนในกลุ่มคุณทุกคน ผมเอาไอ้เปียหมอยม้าคนเดียวด่าเชิงสอนให้สำนึกแต่มีใครก็ไม่รู้หยาบมาก่อนจัดมาก็คืนไปยุติธรรมดีนี่ครับหรือว่าไง กลุ่มคุณไม่ถือสามันก็เรื่องของพวกคุณแต่พวกผมถือ
  • เดียวนะครับผมขออ่านแป๊ปครับ กำลังงงอยู่ 5555
  • ไอ้ผีตัวที่มาช่วยมันจ้างมึงเท่าไหร่ว่ะ55ออกตัวแรงนะเลียๆไปเหอะเดี๋ยวก็ได้เหี้ยๆก็คงได้ลูกหมาป้องซ่ะมิดเลยนะไปบอกมันด้วย ยีนส์พี่ช่วยยีนส์นะอย่าลืมพี่ล่ะ55เศษตังค์โยนใส่หัวผีหน่อย ควย
  • ไอ้น้ำๆนั่นมึงเอาไว้ทีหลังเหอะกูไม่สน กูยังอยากรู้ต่อว่ามีไรอีกไหม เเล้วที่บอกไอ้สั่งสอนนั่นเชื่อกูเหอะถ้ามึงบอกมาเเต่แรกนะว่าเรื่องไอ้บั้กมัน กูกล้ารับประกันเลยว่าไอ้ยีนมันขอโทษมาแน่ๆ มีอยู่เรื่องเดียวนี่เเหละที่เล่นมันได้ หรือมีคนอื่นอีกมึงบอกมาทีละคนเลย กูก็อยากรู้
  • เอ้า เข้าใจแล้วครับ ถ้างั้นก็ แล้วแต่เหตุผลและความเข้าใจของแต่ละคนนะครับ แต่ก็ขอร้องเรื่องคำหยาบนะครับโตๆ กันแล้วครับผม บอกกันพูดกันดีๆ ครับขอบคูณครับ
  • ตกลงมันจ้างมึงเท่าไหร่ว่ะเป็นเงินหรือลูกหมายีนส์แม่งนั่งเสียวล่ะ โอ๊ยๆพี่ยีนส์เสียวไข่พี่เลียดีจริงๆเลยอ๊าาาา
  • ฮึๆๆเท่านี้ก็รู้แล้วสรุปก็แค่พวกไม่มีอันจะกินผีขี้อิจฉา กูว่ามึงอย่าเอ่ยชื่อบั้กกับเฮียย้งแกเลยดีกว่าวะ ดึงชื่อพวกเค้าต่ำลงมาตามพวกมึงหมด
  • สวัสดี น้องๆ ครับ ขอใข้สิทธิพาดพิง เล็กน้อย เรื่องการเอ่ยอ้างชื่อคน นี้อาจจะไม่งาม

การเอ่ยนี่แสดงว่าเป็นที่รู้จักกับ เฮีย บัค และ เฮียย้ง พระรามสามเป็นอย่างดี

กรุณาโทรกลับมาหา เฮียหน่อยดิ อยากคุย ส่วนเรื่องยีน โทรไปคุยกับเค้าได้

คงไม่มีอะไรดีไปกว่า การพูด การคุยกัน น้องผี เบาได้ก็เบา ถ้าเห็นว่าเป็นเด็ก ผู้ใหญ่จริงไม่ถือสาเด็ก

พร้อมที่จะให้อภัย กันดีกว่า

• ก็อยากจะให้เด็กมันได้ปรับปรุงตัวนะเฮียใหญ่ครับ ไม่ใช่มันจะคิดว่าคนอื่นต้องเข้าใจมันหมด ไปลามาไหว้ มันทำไม่ได้เชียวหรือ หรือคนนั้นๆไม่มีเครดิตไม่มีเงินเลยเกิดมือหนักจนยกไม่ไหวขึ้นมา คิดจะอยู่ในสังคมแห่งนี้อย่าคิดเอาแต่ง่ายของตัวเอง ไม่ติหมาคนอื่นลับหลัง มันเป็นสิ่งดีที่ควรมีไม่ใช่หรือ ถ้าเฮียใหญ่มองว่าที่ผีอย่างผมพูดมามันไม่ผิด ผมจะยอมขอโทษมัน แต่ถ้ามันเป็นจริงอย่างที่ว่า ก็ให้มันปรับปรุงตัว ต่อไปจะได้ไม่มีใครเรียกมัน "ไอ่เด็กเหี้ย"อีก และจะได้เป็นที่รักใคร่ของทุกๆคน เฮียใหญ่ขอไว้ คราวนี้พอกันแค่นี้ก็ได้ แล้วจะคอยเฝ้าสังเกตการณ์มันต่อไป
  • ขอบคุณครับ สำหรับไมตรี และ ให้เวลาให้อภัย เป็นเครื่องตัดสิน ได้ดี ที่สุด

• โอ้ไม่มาคืนเดียวยาวเลยแฮะ ก่อนอื่นก็ขออภัยเฮียใหญ่มากๆเลยนะครับที่โดนพาดพิงไปด้วย

เเล้ววันหลังไม่ชอบหน้าก็บอกได้เลยนะเจ็กไม่เป็นไร 5 5 5 :o022:

ส่วนเรื่องพี่บัคนั้นอันนี้ยีนพูดไปจริงนะ บอกพี่แกไปว่ารอหลังงานอะจะได้ถูกลงอีก

ก็แซวแกเล่นอะไม่ได้คิดอะไรเเต่พอแกไม่ชอบก็ขอโทดคุยกันไปเรียบร้อยเเล้วนะครับ

เรื่องนี้จะขอโทดกี่ครั้งก็ได้ เพราะผมก็ผิดจริงๆที่ไปแซวแกแบบนั้น

ส่วนไอ้ลามปามไม่ไหว้กับด่าหมาเค้าเนี่ยอยากรู้เหมือนกันว่าใครโดนครับ อันนี้จริงๆนะครับ

ไหนๆจะอบรมผมแล้วก็ขอตรงนี้หน่อยครับ เพราะอยากรู้มากว่าไปลามปามใครไว้ยังไง

เพื่อยีนนึกไม่ถึงว่าเค้าไม่ชอบจะได้ปรับปรุงตัวใหม่ทันครับ ถ้าจะกรุณาโทรหาผมก็ได้ครับ

ผมไม่บอกใครหรอกแค่อยากรู้จักครับเพราะนานๆทีจะมีคนอบรมผมครับ อยากรู้จักในฐานะเด็กคนนึงก็ได้ครับ

ส่วนไอ้เด็กเหี้ยนั่นไม่เป็นไรหรอกครับ กันเองๆ ผู้ใหญ่ๆ เดี๋ยวนี้ก็เรียกกันประมานนี้แหละครับผมไม่ถือ

ยังไงก็รบกวนโทรมานะครับขอบคุนครับ 087-900-7000 ครับผม :o030:
  • เขียนแค่นี้ก็น่าจะรู้คงไม่ต้องถึงกับโทรไปอบรมถ้าอ่านไม่เข้าใจรบกวนผู้ใหญ่ในกลุ่มนี้แปลให้มันฟังหน่อยครับ ฝากอีกนิดคำว่า "ไอ้เด็กเหี้ย" ในเมื่อรู้ว่าเค้าเรียกกันปรับปรุงไม่สายผมมีลูกเหมือนกันไม่ภูมิใจแน่ถ้าใครเรียกลูกเราแบบนี้ไม่ใช่มาบอกผมไม่ถือ สำมาคาราวะ ไปมาลาไหว้ อ่อนน้อมถ่อมตนไม่แค่คุณที่จะโดนชื่นชมแต่มันจะไปถึงครอบครัวคุณด้วยที่ได้รับการชื่นชม ฝากผีในกลุ่มคุณด้วย ผิดปรับปรุงเรารู้เด็กมันเสียช่วยแก้สิครับ ไม่ใช่หน้าด้านมาเถียงข้างๆคูๆ มันบอกได้ว่ากลุ่มคุณมีปัญญาแค่ไหน มารยาทครับต้มน้ำให้มันกินเยอะๆ

ขอบคุณครับ
  • ไหนๆเฮียใหญ่มาเองเเล้วก่อนจบนี่ผมก็ขอถามแบบสุภาพๆเลยละกันครับ ถึงคุณผีครับผมยังอยากรู้จริงๆครับว่าน้องเค้าไปลามปามใครไว้ยังไง จะบอกว่าเถียงข้างๆคูๆก็ได้แต่ช่วยตอบตรงนี้หน่อยครับ ประเด็นหลักเลยครับ
    ส่วนเรื่องไปมาลาไหว้นี่ถ้าเอากันตรงๆผมกล้าท้าเลยว่าน้องเค้านี่ไปไหนมาไหนไหว้ทุกคนครับ ถามได้ทุกคอกที่เค้าไปหรือแม้แต่ตามงานทุกที่ครับ แล้วเรื่องไอ้เด็กเหี้ยนี่โดนมากๆครับคุณยังบอกเองเลยว่าคุณไม่ภูมิใจแน่ๆถ้ามีคนมาเรียกลูกเราแบบนั้น แต่ทำไมคุณเอาคำแบบนี้มาสอนเด็กๆในเว็ปเราละครับ สอนนะครับไม่ใช่ด่าหรือน้องเค้าเกินเยียวยาแล้วเหรอครับต้องสอนแบบนี้ผมว่าไม่ใช่แล้วละ รู้สึกลูกคุณก็เป็นผู้หญิงด้วยนิครับ ดูแลแกดีๆละกันถือว่าผมขอ

ขอบคุณครับ