ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โหนี่มัน series เลยนะเนียครับ เปิดตัวที กระทู้ PG ร้อนแรงจริงๆ

ยังไงก็เบาๆมือกันหน่อยนะครับ คนกันเองทั้งนั้น น้องทั้งคนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    cuda woodies littermate bro VS chuckie.jpg 117K
  • ครับ ขอบคุนที่อบรมครับ

น้าผีข้างบนก็พอเหอะครับให้จบๆไปเหอะ เฮียใหญ่เค้าอุตส่าห์ลงมาพูดเเล้วนะครับ

ถือว่าผมขออีกคน ขอบคุนที่เป็นห่วงครับ :o030:
  • ท่าน C วันอาทิตย์นี้ไม่มามีเคืองแน่ นะเว้ย....

• อะไรกันพี่ๆ น้องๆ ขอเป็นอาทิตหน้าได้เปร่าอะ 555555 นี้วันนี้ก็มาทำงานอยู่เลยครับ สงสัยจะอดครับผม ยังไงก็เย็นๆ กันไว้นะครับ มีพิสมีเพื่อนครับ เดียวต้องออกไปทำงานที่ปากช่องก่อนนะครับ พอดีชุมสายล้ม ต้องออกไปด่วนเลย ไปละครับ เดียวเย็นๆ จะมาไหม่นะครับ :o045:
  • กลับมาช่วงเย็นก็ยื่นใบล่าออกได้เลยพี่ชาญ

ปล. ไม่มาไม่ได้ครับเพราะทุกคนจะเคืองแน่นอนไม่ได้บังคับนะครับพี่ชาญคิดเอาเอง :o028:
  • พี่ตั้มวันไหนแวะมาบ้านอย่าลืมติ๊กเกอร์นะพี่ขอบคุณครับผม
  • เรื่องสติ๊กเกอร์พี่เขายังไม่ได้แวะเข้า บก. เลย ไว้ยังไงถ้าได้เมื่อไหร่
    เดี๋ยวรีบเอาไปให้นะคุณกอล์ฟ

กลุ่มนี้ออกเที่ยวทุกอาทิตย์เลยนะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • เออพี่ตั้มขอเชิญเลยวันอาทิตย์ยังไง

โทรหาผมถามเส้นทางได้เลยพี่มาให้ได้นะพี่เสวนากันหน่อยพี่
  • ดูแล้วน่าจะจบแบบ HAPPY ENDING นะครับ ถือว่าเป็นการรับน้องละกัน เป็นทำเนียมไปแล้วสำหรับ

PIT ZONE พวกเรื่องผีผี แต่หวยดันไปออกกะยีนส์แค่นั้นเอง แต่จบๆไปก็ดีแล้วครับ

ต้องขอขอบคุณครับผม :o030:

พรุ่งนี้เรามีการสังสันทน์กันเล็กน้อย (นินทาชาวบ้าน) :m32: อิอิ

ท่านได้อยากมาร่วมวงโทรมาถามทางได้เลยนะครับผม

ขอบคุณครับ
  • ยังไม่มาตอบรับอีกนะพี่ชาญมาเลยๆอย่าให้วัยรุ่นเหี้ยโมโหนะ :o069:
  • โว๊ะๆๆๆ เปิดตัวแรงจริงๆ ค่ายนี้ ฮ่าๆๆๆ

สู้ๆครับน้องชาย อุปสรรคมีไว้ให้ก้าวข้าม เราแก้ไขอดีตไม่ได้แต่เราสร้างอนาคตได้ครับ
    วันวานเก็บไว้เป็นเป็นประสบการณ์ จงทำวันนี้และวันพรุ่งนี้ให้ดีที่สุด เชื่อพี่ครับ
  • ฮ่าๆๆๆ คุณกอล์ฟเข้าใจนะฮ่าๆๆๆ มันเป็นไงเนี่ยวัยรุ่นเหี้ยโมโหฮ่าๆๆ

ว่าแต่ไปเสวนาที่ไหนกันครับเนี่ย เดี๋ยวขอดูก่อนแล้วกันนะคุณกอล์ฟ
    ว่าติดอะไรไหม
  • มันไม่ใช่ธรรมเนียมแต่มันคือการทำตัว ยีนปรับปรุงตัวได้สิ่งที่ได้รับยีนก็ได้รับคำชื่นชมไม่ใช่ผีที่ด่า ถ้าปรับปรุงตัวไม่ได้คำว่า ไอ้เด็กเหี้ย มันก็ตามหลอกหลอนเชื่อน้าผีนะ เราเป็นเด็กอ่อนน้อมถ่อมตน ไปมาลาไหว้ถึงจะจนติดดินก็น่ารักน่าเอ็นดู รวยล้นฟ้าไม่มีสำมาคาราวะผมจะตามหลอกหลอนคุณไม่หยุดเพราะคุณไม่เคยให้ผมแดกและผมก็ไม่จำเป็นต้องแดกของคุณ

ไม่ต้องเดาว่าใครไม่มีประโยชน์ปรับปรุงตัว ดีที่สุด
  • อ่านๆ มามีแต่เรื่องไร้สาระ. ด่ากันเอามันสนุกปาก.
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับขอคิดครับ

ส่วนพี่ตั้มไว้โอกาศหน้าเจอะกันนะพี่ (คิดถึงนะ)

ส่วนน้าผีขอบคุณทุกคำสอนครับแทนน้องๆด้วยครับ

ส่วนน้าผีอีกคนก็จริงครับจะว่าไร้สาระก็ไร้สาระครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    fwkhzl.jpg 45K
  • thank สำหรับอาหารแล้วก็เค้กอร่อยๆนะยีน...

pilot นี่ไม่ธรรมดา :063:
  • ขอบคุณสำหรับคำชวนนะครับคุณกอล์ฟ พอดีปวดหัวตื่นมาก็สายไม่ไหว
    สงสัยจะแฮงค์หลังจากบาซ่า ดับ แมนยู ฮ่าๆๆๆๆ
  • โหป๋ากว่าจะมา จบข่าวไปนานเเล้วเนี่ย 5 5 5 ขอบคุนน้าผีด้วยละกันครับ

ว่าเเต่ไอ้ PILOT นี่คืออะไรอะพี่แมว บอกหน่อยๆ งง :o046: image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 219K
  • ก็ไม่รู้นี่หว่า ว่าด่ากันเรื่องอะไร สาเหตุเกิดจากใคร ที่ไหน เลยอ่านเฉยๆ ไม่ออกความเห็น ฮ่าๆๆๆ

• ถูก ............ พี่มาค 55555555 เค้ก หน้าอหร่อยจังอะ เสียดาย ไหนๆ ก็ฝากมาไว้ที่บ้านพี่หมูด้วยนะครับ อิอิอิ เดียวจะไปชิม
  • เฮ้ยไม่ชวน อดกินเลย :o021:
  • 555 ไปถามรางดิ ได้คำตอบพร้อมโดนด่าแน่ๆ
  • เค้กน่ากินดีครับยีนส์ เห็นแล้วเสียดายร้านไหนครับเนี่ย
  • ด่าไรกันยีนยังไม่ค่อยรู้เรื่องเลยป๋า 5 5 5

หมวดไว้งานหน้านะงานนี้เค้าไม่มีเบียร์กันเลยไม่กล้าชวน :o022:

พี่รางถามไปเเละพึ่งจะรู้นะเนี่ยพี่ เอาจริงๆใครจะไปเห็น ชื่อแกแปะไว้ตรงไหนยังไม่เห็นเลยเนี่ย :o056:

พี่ตั้ม CAKE ยามาซากิธรรมดานี่เเหละพี่ เเต่อร่อยนา เอาหลักฐานมาให้ดู :o027: imageimage
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 203K
    13.jpg 221K
  • อหร่อยมากๆ ดูดวงตาน้องเข้าดิ ได้อาลมจริงๆ อิอิอิอิอิ
  • ไม่ต้องบอกเลยครับยีนส์ ชาญ ว่าอร่อยขนาดไหนหน้าตาน้องเขาได้อารมณ์จริงๆเชียว

ว่าแต่เอ๊ะ..... ลูกใครครับเนี่ย หน้าตาแกะออกมาจากพิมพ์เลยนะครับเนี่ย อิๆๆๆ
  • ผมก็ว่างั้นแหละพี่ อิอิอิอิ ต้องให้พี่หมูมายืนยังด้วยนะเนี้ย 555555555555555555
  • ต้องถ่ายแบบเทียบกันเลย นะคุณชาญฮ่าๆๆ

จริงๆ ได้ขนมเค้กแล้วยังขาดไอติมนะคุณชาญว่าปะฮ่าๆๆ
  • เอาพี่หมูยืนยันด่วน

พี่ชาญมะไหร่ได้เจอะกันเนียลาออกงานได้แล้ว

พี่ตั้มด้วยทำไรอยู่มะไหร่ว่างมานั้งคุยกัน

อะUPDATE BIZ VS DIVAimage
    ไฟล์แนบ
    28.jpg 152K
  • พี่มาร์คห้องหายหาให้หน่อยครับในกลุ่ม คอก ฟราม ไม่มีอะพี่
  • จริงแฮะคุณกอล์ฟ ห้องหายไปไหนหว่า ฮ่าๆๆๆ สงสัยจะแรงจนฉุดไม่อยู่นะครับเนี่ยอิๆๆ

ว่าแต่ไอ้ที่อุ้มนะคุณกอล์ฟ โตมามันจะเป็นตัวอะไรดีครับเนี่ย ระหว่างแรดแคระหรือหมูป่าฮ่าๆๆ

สงสัยคุณชาญจะจำทางมาไม่ได้แล้วหรือเปล่าหว่า ฮ่าๆๆ
  • เออเเฮะห้องหายไปไหนเนี่ยป๋า อัพให้หน่อยจิ

อะเดี๋ยวไม่มีคนรู้ว่าเจ้าของคอกตัวจริงเป็นใคร เอารูปมายืนยันหน่อย

มีนามว่า RANG RAMOS เน้อ :o022: image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 224K
  • เเต่ว่าเจ้านี่หน้ามันโหดดีจริงๆนะเนี่ย

ยังไม่ถึง 2 เดือนเลยเเต่หน้านี่อย่างมันส์อะ BABYLON THE REPEAT 5 5 5 :o027: imageimage
    ไฟล์แนบ
    27.jpg 199K
    29.jpg 181K
  • อะขอจบรูปนี้หน่อย

ป๋าๆ พี่แพรเค้าเบื่อ 28k แล้วนะมาช่วยกันปั่นหน่อยเร็ววววว 5 5 5 :o023: image
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 203K
  • หน้ามันโหดดีจริงๆด้วยยีนส์..แล้วชุดนี้ตัวไหนยีนส์เก็บไว้เอามาโชว์หน่อยยย :p :-?

และนี่พี่ฝากนิดนึง..เข้ามาทักทายกันที่นี่มั่งนะยีนส์.. [-O<

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/22935/__-ratchaburi-of-pitzone-__/p1
  • ห้องหาย...แล้วป๋ามาร์คจะหาเจอไหมหว่า 8-X

ยีนส์....รูปสุดท้ายนี่พี่ใจสลายเลยนะ :m07:
  • พี่มาร์คเอาห้องกลับไปทีพี่หาไม่เจอะ :o066:
  • อ่าวเหยรูปนี้มันสุดยอดอะถ่ายกับคนที่รักมันมีฟามสุขชิบเลยimage
    ไฟล์แนบ
    photocites.JPG 49K
  • 555 เชื่อแล้วกอร์ฟ ดูหน้าก็รู้เลยยย

ราง ว่างๆขอเข้าไปตีปลาฟรีนะ อิอิ
  • อย่าๆพี่แมว เดี๋ยวก็จัดรูปนี้ให้เลยนิ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 226K
  • 55 ทำกันได้นะน้องหางม้า 5555
  • ตกลง กระทู้นี้จะหายตัวกันไปถาวรแล้วเหรอครับเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • I will be back ha ha!
    image
    ไฟล์แนบ
    GR50.jpg 166K
  • ตัวนี้ลูกใครอ่ะกอล์ฟ
  • Will Be นี่เมื่อไหร่คุณกอล์ฟฮ่าๆๆๆ

เอาไอ้แสบลูกได้ตัวบน มาฝากนะครับ ไม่รู้ว่าพอได้ไหม

image

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween AD 006.jpg 119K
    Halloween kanchanaburi AD 006.jpg 80K
  • KING GRIZZLY 6MONTH ลูกมันสวยกว่าพ่อตอนเด็กอีกนะพี่ตั้ม
    image
    ไฟล์แนบ
    23072009(001).jpg 134K
  • เป็นหลายเจ้าเนียอะพี่หมวดครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    3-5lay.jpg 113K
  • อีกรูป
    image
    ไฟล์แนบ
    GZ50.jpg 194K
  • ไอ้ตัวขาวขึ้นรา ขอบตาดำนี่ตัวประหลาดเหรอท่านกอล์ฟ ฮ่าๆๆๆ

ฝากกระทู้ไอ้แสบมันด้วยนะครับ

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23292/-episode-1-ฝากเด็กใหม่ด้วยนะครับ-#Item_50