ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับทุกคน โคราชเราก็มีแดงๆ ซุ่มเยอะ ค่อยๆ ดูไปเดียวก็เจอครับสาม พี่แจ็ค แดงๆ ทานโน้นก็สุดๆ เลยนะครับ เห็นวันงานพัทยาแล้วโอ้แม่เจ้า :o016:
  • ครับพี่แจ๊ค พอดีมีบางภาพที่เก็บไว้แล้วยังไม่ได้เอาลง เลยเอามาลงให้ดูกัน
  • ขอรายละเอียดเฮียตี๋หน่อยครับคุณเอ๊ก
  • คอกหมาของเฮียตี๋เป็นรีสอร์ทครับ ส่วนชื่อรีสอร์ทนั้นผมจำไม่ได้ครับ มีตังค์อย่างเดียวซื้อหมาของเฮียตี๋ไม่ได้

ครับ ต้องรักหมาแกจริงๆถึงจะได้ครับ

ครั้งแรกที่ผมไปเยี่ยมคอกเฮียตี๋ตอนนั้นเฮียตี๋มีลูกหมาอยู่พอดีแล้วก็มีตัวเฟิร์สด้วย ซึ่งผมเห็นแล้วชอบตัวเฟิร์ส

ทันที ผมถามซื้อกับเฮียแกเลยเท่าไหร่ผมก็สู้ เฮียตี๋บอกผมว่า ผมขาย 7,000 บาทครับ แต่ยังไม่ขายเพราะต้อง

รอให้วัคซีนครบเข็ม 2 ก่อนผมถึงจะขาย ผมก็บอกเฮียตี๋ไปว่า เฮียครับผมให้เฮีย 10,000 บาทเลย ขอผมเอา

หมากลับวันนี้ครับ เฮียตี๋บอกผมว่า คุณเก็บเงินของคุณเอาไว้ครับผมขาย 7,000 ก็คือ 7,000 ไม่รับเงินเพิ่มครับ

เอาไว้วัคซีนครบเข็ม 2 แล้วคุณค่อยมาดูใหม่ 55+ ผมอึ้งไปเลย ( ประทับใจมากครับ ) วงการนี้ยังมีคนแบบนี้

อีกหรอ วันที่ผมไปประโคนชัยผมไปเยี่ยมชม 2 ที่ คือ คอกพี่อ๊อฟ กับ คอกเฮียตี๋ บอกตรงๆหมาสวยทั้ง 2 ที่เลย

ครับ แต่ตอนที่ไปคอกเฮียตี๋มันเป็นเวลากลางคืนแล้วครับเลยไม่ได้เก็บภาพมาฝากกัน ถ้าสนใจรายละเอียดยังไง

โทรมาคุยกันดีกว่าครับ สะดวกกว่า
  • วัคซีนครบเข็ม 2 ก่อนผมถึงจะขาย เยี่ยมครับนี่แหละคือความรับผิดชอบของผู้ขาย นับถือ
  • หมาสวยทั้งนั้นเลยครับ.
  • คนเลี้ยงมีความรับผิดชอบ น่ายกย่อง :063:
  • พี่จากชัยภูมิที่โทรหาผมเมื่อตอนเย็น ระยะทางจาก บายพาสสีคิ้ว ถึง ประโคนชัย น่าจะประมาณ 100 กว่า ก.ม ครับ
  • คุณเอ็กซ์ ผมมีแววล่ะ แต่แฟนขอแฟนซีออกขาวๆนะเขาบอกน่ารัก หมาแดงคงยากหน่อย
    สงสัยต้องรอ..เจ้าข้าวเหนียวเปียกของคุณเอ็กซ์ดีกว่า...55

แบบนี้เขาชอบ..image
    ไฟล์แนบ
    pitbulldog_shutterstock.jpg 25K
  • สวยๆคุณอ้วน ผมว่าแบบนี้สวยดีนะครับ
  • งั้นคงต้องตั้งใจดู "เรดโนสสีขาว" เป็นพิเศษ อิอิ
  • หนุนๆคุณอ้วน ผมเชียร์เต็มที่
  • มาทำหน้าหล่ออีกคุณสาม
  • แป้นมันกดไม่ค่อยติด คุนอ้วนขอให้ใด้หมาใวๆนะครับ
  • วันนี้ผมลองพาแฟนไปดูเด็กๆบ้านพี่เอกมา เฮ้อ..สงสัยต้องกล่อมอีกนาน..
    เขายืนอยู่ตรงประตูหน้าบ้าน แต่ไม่กล้าเข้าในบ้านพี่เขา .. โกโก้ กลัว ~~~
    :o024:
  • คุนอ้วนครับผมเอาใจช่วยนะ ต้องมีซักวัน :o043:
  • รอดูของคุณอ้วน
  • ขอบคุณ คุณสาม คุณเอ็กซ์นะครับ
  • ผมลายแฟนซีก็สวยดีนะคุณอ้วน