ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@_____เเบบกล้ามๆคร้า____@
  • หนูบอร์น....คร้า..อายุ 8 เดือน (เพศเมีย)
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2352.jpg 76K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2402.jpg 68K
  • จะแขวนคอหมารึอย่างไร
  • ว้าวๆๆๆ แพรมาเปิดเองเลย
  • ว้าว กล้ามสวย มากๆๆคับ สุดยอดเลย
  • กล้ามสวยมากเลยครับคุณแพรคัวนี้ อยากได้มั่งจังครับ
  • ขอบคุณคร้า.... เดี๋ยวเจอกันที่เมืองทองนะค่ะ :m93:
  • อ้นค่ะ...เมืองทองเจอกันคร้า..^ ^image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2333.jpg 266K
  • กล้ามสวยคับ
  • เจอกันครับแพร งานพัทยา มั่วแต่นั่งคุย ลืมถ่ายรูปด้วยซะอย่างงั้น 555555+เจอกันๆ
  • อ้นไม่เคยพลาดเลยนะ5555
  • เจ้าชู้จิงๆน้องชายตู

ยินดีต้อนรับสาวนน้อยนักกิจกรรมครับผม
  • อิอ่ะ...สวยครับสวยทั้งหมาและก็เออ...กล้ามครับ :o043:
  • อารายหว่าพี่ๆๆทั้งหลาย คนรู้จักต้องทักกันหน่อยครับพี่ อิอิ
  • สังเกตุดู อ้นไม่ค่อยทักทายผู้ชาย ไม่ขอถ่ายรูปกับผู้ชาย ฮ่าๆๆ
  • ขอบ้างรัยบ้างพี่มาร์ค ฮ่าๆๆๆๆ คนเลี๊ยงพิท เค้าหน้าตาที่ทุกคนอ่า
  • ขอทราบโปรแกรมออกกำลังกายหน่อยได้ป่าวครับอยากให้ลูกสาวมีกล้ามบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    B1.jpg 35K
  • สวยงาม ทั้ง2 สิ่งครับ :)>-
  • โอ้โห เยี่ยมครับ :m01:
  • ว่างๆนัดกันพาลูกๆไปเดินเล่นบ้างได้ป่าวจร้า
    พอดีอยู่ไม่ไกลจากบ้านแพรเท่าไหร่หรอกจร้า อิอิอิ อยากรุ้จักกันไว้บ้างอ่ะ
    :m33:
  • ได้คร้า...ยินดีๆ

บ้านโป่งใกล้จะมีมีตติ้งเเล้วคร้า

เรื่องวันจะเเจ้งให้ทราบน่ะค่ะ....^ ^image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2330.jpg 201K
  • ดีดีดีดี เลยจร้า
    มีเมื่อไหร่บอกกันบ้างนะจร้า สถานที่จัดคร่าวๆอยู่ที่ไหนหรอคร้า
    อ้อ!! ลืมแนะนำตัว ชื่อ จอย นะค๊ายินดีที่ได้รุ้จักนะคร้า
    :013: :013:
  • นั่นกล้ามที่มีอยู่แล้วหรือสร้างมาครับ ถ้ามีอยู่แล้วปั้นขึ้นมาอีกเป็นเทพได้เลยครับ

แต่ถ้าปั้นมาแล้วก็ปั้นต่ออีกหน่อยครับ มางามแน่ ลายกล้ามดีจริง แต่อ้นเจ้าชู้จริง555
  • น่ารัก โดนๆๆๆๆๆใจวัยโจ๋
  • อ้น บอกน้องภัทร ดีกว่า ฮ่าๆๆๆ
  • ยินดีที่ได้รู้จักน่ะค่ะคุณจอย....อยู่บ้านโป่งเหมือนกันหรอค่ะ

ว่างๆมาจูงหมาเล่นกันน่ะค่ะ.... :m93:
  • สวัสดีค่ะพี่...chicken_kun

โปรเเกรมการการออกกำลังกายของเจ้า บอร์น ก็ไม่มีไรมากค่ะ

เเพร..ให้วิ่ง 5 วัน จันทร์-ศุกร์ค่ะ

ว่ายน้ำ 3 วัน พุธ-พฦหัส-ศุกร์ค่ะ

เสาร์-อาทิตย์ พักผ่อนค่ะ ให้อาหารเต็มที่เลยคร้า
  • ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำคร้าพี่ pae..

เเพรจะเอาไปทำตามนะค่ะพี่... :m54:
  • ขอเชิญน้องแพร และทุกท่านมากระทู้สำหรับชาวราชบุรีได้นะครับ

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/22935/__-ratchaburi-of-pitzone-__#Item_1
  • ค่ะ ^_^
    ยินดีที่ได้รุ้จักเหมือนกันนะคะ
    ไว้ว่างๆก้อ นัดเจอกันได้เลยคร้า
  • คร้าๆๆ.....เจอกันที่ไหนดีเอ่ยย
  • ได้เลยจร้า จะได้นัดเจอ กะคุณ gadsuwan ⁠ด้วยเลย เค้าก้ออยู่บ้านโป่ง
    เหมือนกันเลยค่ะ เพิ่งรุ้จักกันที่ กระทู้
    Ratchaburi of pitzone เมื่อกี้นี้เองค่ะ ^^
  • ได้เลยจร้า จะได้นัดเจอ กะคุณ gadsuwan ⁠ด้วยเลย เค้าก้ออยู่บ้านโป่ง
    เหมือนกันเลยค่ะ เพิ่งรุ้จักกันที่ กระทู้
    Ratchaburi of pitzone เมื่อกี้นี้เองค่ะ ^^
  • ไปดูหนังกันคร้า..... :m17:
  • เข้ามาแล้ว พี่หมวดมาแซว อีก ฮ่าๆๆๆ

พี่ตี้ใจเยนฮ่าๆๆ

แพรว่างๆๆอัปเดทภาพหมาเรื่อยๆๆเน้อรอชมๆอยู่
  • อยากได้ครับ
  • ได้เลยจร้าอ้น...^ ^