ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาDogo มาแนะนำตัวเพื่อนๆพิทบูลครับ
  • สวยจริงๆเลย image
    ไฟล์แนบ
    DSCN5286_resize.JPG 114K
  • ตอบคุณ joe_resort นะครับ
    ผมก็ไม่แน่ใจว่าบอกใครไปบ้างครับ มันก็ไม่ใช่ซะทีเดียวครับที่หมาในนี้จะไม่ดี
    มันก็ต้องดูหลายอย่างอ่ะครับ พ่อพันธุ์แม่พันธุ์ การเลี้ยงดู สายเลือด ตัวลูกหมาเอง
    ส่วนใหญ่นะครับ สายเลือดพ่อแม่จะใกล้กันมากๆ ลูกออกมาก็มีแต่ยีนส์ด้อย ผิดมาตราฐานจนเกินไป
    แต่ตัวดีๆก็มีนะครับ ไม่ใช่ว่ามันจะแย่ไปหมด
    อย่างตัวที่คุณhappy(นาจะเป็นพี่โบวี่555)โพส ตัวล่างนำเข้าจากเบลเยี่ยมครับ สวยเตะตา ถ้าได้พ่ออย่างนี้ก็โอเคนะครับ

แบบแย่สุดๆไปเลยก็มี โตขึ้นมาขนยาวเป็นโกลเด้น หูหนวก โง่ดื้อ เป็นภูมิแพ้ ดุ รูปร่างผิดมาตราฐานเกินไป
    ลิปปากไม่ขึ้น จมูกไม่ดำ ฟันไม่สบ หางคด โรคข้อสะโพกด้วยครับ ฯลฯ
  • ไม่น่าตัดหูเลยอะ...