ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • มีใครยืนอยู่ข้างๆตอนต็อบพิมพ์แน่ๆๆ :o023:
  • บิ๊กโชว์ อยู่ใหน :-? image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3408.JPG 54K
  • อั่ยยะเเววตาปีศาจชัดๆ ^:)^
  • หัวสี่เหลี่ยมเลยพี่หมู เยี่ยมคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ ^:)^
  • อย่าให้ต้องเอา บังรอนมาลงนะ :031: สภาพขนและผิวหนังสมบูรณ์พร้อมหมดแล้ว :o043:
  • เห็นคุณตั้มบอกอย่างสวยเลยบิ๊กบังรอนอะอยากเห็นเสียแล้วซิ :017: image
    เอาบลูเทอเรียมาฝากคับ >:-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_3642.JPG 42K
  • ระวัง ผ.บ RBPครับพี่หมูเข้าเข้มง่วดการนำเข้าอะใช่ไหมพี่ต็อบอิอิอิอิอิ :017: ว่าเเต่ดุอะป่าววพี่บลูเทอร์เรียอะ >:/
  • MARCELLO CLONE. :O :O :O :-)) imageimage
    8-X 8-X 8-X
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 113K
    IMG_3404.JPG 59K
  • 55555555 งานนี้ พี่ต็อบเอาอยู่ จริงอะเปร่าครับพี่ต็อบ อิอิอิอิอิอิอิ พี่หมูลงบ่อยเดียวผมไปนครชัยศรีดีไหมพี่ๆ 555555555555555 ได้ข่าวว่าจะมาอยู่โคราช อีก 2 แล้วนะเนี้ย จัดหนักจัดเต็มจริงๆ เลย 555
  • จัดให้พี่หมู สักหน่อย เริ่มด้วย OJ son imageM1imageM3 น้องบุญรอดimageM4
    ไฟล์แนบ
    IMG_7281.JPG 56K
    IMG_7255.JPG 60K
    IMG_7229.JPG 51K
  • โห ลงกดดันกันใหญ่เลยนะ

โอ ผบ.เค้านั่งดูหมาเองเลย คัดผ่านไม่ผ่าน :012: บูลเทอเรีย อย่างดุ :017:

ชาญ พูดถูกพี่เอาอยู่จิงๆ เอ๊ะยังไง :013:

พี่หมูไม่รู้หรอกผมกับพี่ตั้มทำงานเป็นทีม ผมส่งแกไปกดดันพี่ต่างหาก 555+ :032:
  • ตัวไหนไม่ผ่านละก็.....ส่งมาโคราชก็ได้น๊าท่านพี่ต็อบบบ :-)) :-)) :-))
    เฮ้ยพี่ชาญฟังอะไรผิดเป่างบอะได้เเค่สองเเต่พ่มรับไม่อั้นครับบบ555จริงไหมพี่หมูอิอิอิอิ :O
  • >:-) >:-) >:-) >:-) >:-) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3959.JPG 67K
  • โอ้ย ตัวอะไรเนี้ยพี่หมู อิอิอิอิอิอิอิอิ :021:
  • เอามาขย่มบังรอนเสียหน่อย :-D
    JET-LEE @-) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4423.JPG 71K
  • งั้นน้องเอาแดงๆ ตามมาขย่มด้วยคนนะครับพี่หมู อิอิอิอิอิ OJ son M2 เล็กจริงอะไรจริงเลยครับบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7368.JPG 54K
  • อดใจจะไม่ไหวละ เดี๋ยวจูงไปประชันที่ SP ก่อนวันงานซะดีมะนิ :o003:
  • เจอกัน...วัยรุ่น !!!imageimage
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 151K
  • มาแย้ว..เทพราชบุรี..มาเยือน !!!!

เจอกันครับ.. :)>-
  • ยินดีต้อนรับวัยรุ่น หมาของท่านทำให้พวกผมได้เปิดโลกทัศน์จิงๆ ถึงกับอึ้ง :017:
  • หวัดดีครับพี่ต็อบ พี่สุ555แวะมาทักทายครับพ่มอิอิอิคือเงียบเเท้ :-D
  • สวัสดีครับผม ใช้ๆๆๆ บ้านนี้เริ่มเงียบๆ ไปนะเนี้ย ซุ่มอะไรกันอีกน่อนิ อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • สงสัยจะยุบห้องป่าวววว555 :-))
  • ชัดเลยครับ :-))
  • ช่วงนี้วุ่นๆ ฝนก็ตกยังไม่ได้ซ้อมจูงลูกๆเลย :025: พอดีเลี้ยงกันเอง2คนกับกุ๊กไก่

ส่วนบางคนก็อ้างลูกป่วย เจ็บควยปวดตา ไปตามประสา :-q
  • พี่สุกับจอยคงกำลังวุ่นๆเรื่องงานศพย่าของจอยอยู่ ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วย ^:)^
  • ขี้ไม่ออก รูเยี่ยวตันด้วยครับพี่ :-D
  • เสียใจด้วยนะคับคุณจอย
  • อ้าววเสียใจด้วยครับพี่สุ พี่จอย
  • เสียใจด้วยนะครับคูณจอย
  • มีข่าวมาบอกพี่น้องงง ชาวพิทของเรามีคนมาตะเวณซื้อหมาในราคา 1,000-3,000 อายุประมาณ 1-2 ปีมีเท่าไรรับหมด โปรดจงระวังสุนัขของท่านจะไปเป็นอาหารจานโปรดของคนกินหมานะคับ จะขายจะให้ใครคิดดูดีๆๆ ข่าวนี้ผมกลองมาแล้ว ฝั่งโน้ถ้าเป็นพิทบลูรับไม่อั้น ส่งใส่อะไรโทรหาผมได้ 085-5934744 สุนัขทีท่านรักอาจจะไม่เป็นอาหารของคนอื่นได้!!!!ระวังงงงให้ดีๆมันบอกเนื้อพิทบลูแน่ดีเย็ดเป็ดดด
    image
  • ขอบคุณนะคะ พี่หมู คุณชาญ คุณโอ...วันนี้วันเผาค่ะ เพิ่งเสร็จงาน ขอบคุณพี่กุ้กด้วยนะคะที่มางาน ขอบคุณค่ะ :022:
  • พี่ส่งกุ๊กเป็นตัวแทนไปแล้วนะจอย ยายพี่เองก็อาการไม่ค่อยจะดีอยู่ ICU วิชัยยุทธ จะ2สัปดาห์ละ

ส่วนเรื่องซื้อหมาไปบริโภค ถ้าใครโทรมาขอซื้อหมาเรา 1-3พัน คงด่าก่อนถามว่ามันซื้อเอาไปทำอะไรแน่ๆ :016:

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆด้วยนะครับ ^:)^
  • เสียใจด้วยนะครับคุณจอย
  • เเวะมาทั้กทายครับผมพี่ๆRBPทุกๆคนครับ555เดวี่โจนเป็นไงบ้างครับพี่ต๊อบ MIYABI ผมยังหัดคลานอยู่เลย :001: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6108.JPG 72K
  • หวัดดีครับโอ ชาญ พี่แมว พี่บอย พี่หมู ... ช่วงนี้พวกเรายุ่งๆนิดหน่อย..ยายของต๊อบก้อป่วย..ขอให้ยายหายไวๆนะ.. :o010:
  • ขอให้เรื่องร้ายๆผ่านไปครับผมท่านพี่ต๊อบ พิตบลูโคราชเอาใจช่วยครับมีอะไรให้ช่วยเหลือขอให้บอกครับ ;-)
  • ขอบใจจ้า

วันงานอยากพาเดวี่ไป แต่ติดตงฮีทมันหายไม่ทันวันงานอะ :o005:
  • พอดีเลยพี่ไปจิ้มเอากับงานเลยครับพ่อพันธ์นำเข้าทั้งนั้นเลยอะอิอิอิิล้อเล่นเด้อ5555 :-)) :-)) :-))

เเต่MIYABI ของผมนับวันได้ตรงกะวันอาทิตย์พอดีเลย5555จัดเลยดีไหมอิอิอิอิ
  • น่าจะวันเดียวกันเลยโอ 555+

จะทำการอัพรูป Coming soon :o003:
  • เอาจริงเลยรึท่านพี่ต๊อบ555 :-D :-)) :-)) :-))
  • สวยมากเลยท่านพี่ต็อบตันชิบทั้งสองตัวเลย5555เอาไปวันงานด้วยนะอยากเห็นอะ :063: :021: ^:)^
  • เดวี่มีฮีทอะจิ ไม่รู้หมดทันวันงานป่าว :o004:
  • กลับถึงบ้านโดย สวัสดิภาพ ก่อนกลับแวะไปกินเบสบีฟกัน

แล้วแวะเอาน้องหมามาจูงเดินเล่น ที่บ้านพี่สุ ยาย่า กับ มารูโกะ มาดีมากเสียดายไม่ได้พาไปงาน :o002:
  • เอารางวัลมาฝากคับ เอราชบุรีมีถ้วยเป่าเอ๋ย \:D/ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6657.JPG 97K
  • น้าน!!!..เอามาเย้ยถึงถิ่นเลยนะพี่หมู..พวกผม Full Team เมื่อไหร่เจอกันแน่ 555

ยินดีกับรางวัลที่ได้ด้วยครับพี่ =D>

ต๊อบก้อชมเกินไป ยังดีนะที่เมื่อคืนเดวี่ กะ บังรอน ไม่โดนฉมวกทิ่ม..555
    (ปล.ห้ามเล่นมุขเรื้อนนะคับน้อง กันไว้ก่อน555)
  • 555พี่หมูไปเอาถ้วยใครมาอะในงานเห็นทอมครูชได้ถ้วยเดียวเอง :-? ถึงว่าให้เรากลับก่อนมีเเผนก็ไม่บอกอิอิ :021:
  • รายงานล่าสุด...พี่ต้อบฝากบอกว่า รอเค้าตัดต่อกะทำโฟโต้ช็อปก่อนนะคะ แล้วจะรีบลงให้ดู...555 :m86: