ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนน้องAon Pathumtani เจ้าของTigger
  • ถ้าบอกล่วงหน้าแล้วเจอหน้าไม่ครบ มีงอล อะครับงานนี้ได้เลย อ้นจะไปวันไหน จะแจ้งเวลาให้ทราบเลยครับ อยากทั้งสาวทั้งหมาของพี่ๆ มาเมากัน ฮ่าๆๆ

พี่โจครับ พิทบลูดูดุ แต่เค้าเจ้าของพิทดุกว่าหนิพี่ ฮ่าๆๆ หาเรื่องเจอปืนภัทนยิงหัวเบะดิ ฮ่าๆๆ
  • เดี๋ยวพี่มาร์คก็จะเข้ามาบอกว่า "เบื่อจังพวกกลัวเมีย" 555

ตอนนี้พี่กำลังเร่งส้รางร้านบ้านอยู่ ยังไม่ได้เริ่มตกแต่งเป็นร้านเลย กำลังบูรณะบ้านเก่าให้ดีขึ้นมาหน่อยแล้วค่อยตกแต่งเป็นร้านครับอ้น ค่อยนำรูปมาอัพเดทให้ดูคับ
  • ได้เลย อ้นไปคงเสดพอดี พี่มาร์คไม่มีหรอกกกกกกกกกกก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไปแน่ แต่รอแปป อย่าเพิ่งหนีไปไหนละ พวกแพลบอย ชาวใต้ทั้งหลายยยยยย
  • เฮ้ยยย อ้นและทุกท่าน ครับ ผมนี่ ศรีสามีที่ดี ของภรริยา บิดาที่งามของบุตร เลยนะ
    ที่ว่าเพลย์บอยชาวใต้นั่น สงสัยจะเป็น ท่านโจ,หมอตั้ม,ว่าน เวสป้า,ป๋าลิ้งค์,แกละ คอมโบ้ และอีกมากมาย นู่นนน 555
  • จะไม่ให้รวมพี่ตี๋จริงหรอออออออออออออออ ฮ่าๆๆๆๆ
  • เฮ้ยยย พี่ตี๋พูดงี้ก็ม่ายถูก ผมทำไปเพราะเอาใจ ตาว่าน หมอตั้ม ป๋าลิ้งค์ ตาแกละ พี่เอก และอีกมากมายต่างหากเหมียนนนกัลลล อิอิอิ

เอาเปงว่า ตาอ้นมา จะพาเข้าวัด ฮิ้วววววว นู๋ภัทรจะได้สบายจัยยยยยย เน๊อะๆๆๆ
  • นินทาเดี๋ยวเหอะพวกนี้
  • อะจ๊ากกกกกกกกกก 555 เห็นพี่มาร์คไม่ว่าง ตาอ้นเลยชวนก่อม๊อบหนะพี่
  • เบิ่อจิงพวกเจ้าชู้นี่
  • แบบนี้ทั้งเวปก็มีผมกับพี่ตี๋สองคนอะจิที่พี่มาร์คจะเบื่อไม่ลง ฮ่า ฮ่า
  • กร้ากกกก ใช่เยยย ท่านโจ.เอาเพลงเพราะๆมา ขวากให้ ควัง (ฝากให้ฟัง) กันนิ โดนชิป ไม่ได้ฟังเพลงโดนๆจากเค้าคนนี้มานานละ แบบนี้สิ เสก ของแท้.
  • อะรายๆๆๆๆ พี่มาร์คมาทำไม แก่แล้วไหวป่าว ฮ่าๆๆๆ
    อ้นคนดีครับพี่ ๆๆไม่เจ้าชู้ แค่แบ่งๆๆคววามรู้เรื่องหมากับสาวๆๆบ้าง

พอดีกว่าครับพี่ตี๋ 5555555555+