ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พิทบูล อำนาจเจริญ
  • โครตอิจฉาเลยคับรักกกกกกกกกกกกกกกกกก กันเกินนนนนนนนนน :032:
  • นาสนุกจัง อิจฉา เอ็กนี้ถ่ายรูปคู่มาเต็มเลยนะครับบบบบบบ แดงๆ มาครบเลยนะ อิอิอิอิอิ อยากถ่ายคู่บังจัง
  • วันงานสนุกมากครับ
  • บรรยากาศเช้านี้ดีมากฝนตกเย็นสบายท่านx
  • งานนี้ต้องกราบขอบพระคุณผู้บริหาร/สมาชิกกลุ่มศรีสะเกษ กลุ่มบุรีรัมย์ กลุ่มสุรินทร์ กลุ่มร้อยเอ็ด กลุ่มยโสธร กลุ่มมุกดาหาร กลุ่มอุบลราชธนี และสมาชิกกลุ่มโคราช(น้องเอ็กซ์ น้องสาม) ที่มอบหมายให้กลุ่มอำนาจเป็นพื้นที่จัดงานพบปะเพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ และสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มของจังหวดับางส่วนในภาคอีสาน และร่วมเป็นเจ้าภาพในการจัดงานครั้งนี้ และต้องกราบขอบพระคุณป๋ามาร์คเป็นอย่างยิ่งที่ได้กรุณาให้เกียรติสละเวลามาให้ความรู้เกี่ยวกับการเลี้ยงดูสุนัขพันธุ์พิทบูล พร้อมได้สนับสุนุนการกิจกรรมและนำรางวัลต่างๆมามอบให้กับพวกเรา สำหรับข้อปกพร่องหรือผิดพลาดที่ทำให้ทุกท่านไม่ได้รับความสะดวกสบายประการใด ผมในนามผู้รับผิดชอบการจัดงานยินดีที่จะได้รับคำติชมเพื่อไปแก้ไขในการจัดงานครั้งต่อไปด้วยความเคารพทุกประการครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    พื้นหลัง ๕๑ 7.jpg 289K
  • แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับท่าน ซึ้งใจจัง ขอบคุณทีมงานอำนาจเจริญ ป๋ามาร์ค และพี่น้องทุกๆท่าน
    ร้อยเอ็ดก็ดีใจ ที่พี่เหเชิญมาในงานนี้ ขอบคุณมากครับ สุดยอด :063:
  • งานนี้ขอขอบคุณ หน่วย นพค.51จ.อำนาจเจริญ มากครับ ที่อำนวยความสะดวกและเอื้อเฟื้อสถานที่ทำให้พวก

เราชาวพิทบูลได้มาพบปะพูดคุยกันครับ

ถึง พิทบูลอุบลฯ , พิทบูลร้อยเอ็ด , พิทบูลศรีษะเกษ , พิทบูลบุรีรัมย์ , พิทบูลอำนาจเจริญ และอีกหลายๆ

จังหวัดที่มาร่วมงาน มีความุขมากครับทุกคนเป็นกันเองดี ผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่าเราคงได้พบเจอกันอีกครับ

ขอบคุณครับ
  • image

วันงานถ้าให้เลือกโหวต ผมจะโหวตให้คนนี้เลยสุดยอดๆ เป็น HIPHOP ที่ร้องเพลงลูกทุ่งได้สุดยอดมากๆ ร้อง

ได้ทุกเพลงด้วย สุดยอดไปเลย คุณข้น พิทบูล ร้อยเอ็ด
    :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1134.JPG 268K
  • นักรองนำวงไหนเนี้ย ครับน้องเอ็ก ฮิ๊บผ็อบชัว 5555555555555
  • ร้องเพลงได้สุดยอดมั๊กๆพี่ชาญ
  • งาน นี้ อ.สุรพล สมบัติ เจริญ ทั้งงาน ครับ หึหึ
  • มีคลิปสักเพลงมั้ยครับ อยากเห็นฮิปฮอป ร้องเพลงลูกทุ่ง :015:
  • คุณข้น ผมขออัลบั้มเพลงที่คุณร้องหน่อยครับหรือชื่อเพลงก็ได้ผมจะไปหามาฟัง ชอบๆ :063:
  • เอ้านี่ส่งป๋าจากแดนอีสาน วันหลังแวะมาเที่ยวหาใหม่เด้อป๋า imageimage อาหารก็ดี บรรยากาศก็ให้ ริมเขื่อนลำตะคอง ท่านใดแวมาจะเลี้ยงอาหารผมก็ไม่เกี่ยงนะ5555 ไม่ไปแต่โต๊ะจีนลพบุรี
    ไฟล์แนบ
    IMG0289A.jpg 74K
    IMG0290A.jpg 73K
  • ขอบคุณทุกท่านสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นครับ ขอบคุณเฮียสองอุบลฯ สำหรับของฝากการต้อนรับอาหารเช้าวันกลับ ขอบคุณน้องสามและน้องรินสำหรับพระเครื่อง พร้อมอาหารกลางวัน และก็อีกหลายๆท่านที่ไม่สามารถเอ่ยชื่อได้หมด ผมจะจำเหตุการณ์วันนี้ไว้ในความทรงจำที่ดีของผมตลอดไปครับ
  • พึ่งฟื้นแน่เลย เหนื่อยจัดไปมาหลายจังหวัดเลย
  • สนุกมากๆ ค๊ อยากให้มีอีก