ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 55
    ไฟล์แนบ
    PIC_2157.jpg 119K
    mungka.jpg 124K
    PIC_9479.jpg 111K
    PIC_9514.jpg 121K
    PIC_9500.jpg 141K
    PIC_9493.jpg 135K
    PIC_9520.jpg 183K
    PIC_2157.jpg 119K
    mungka.jpg 124K
    PIC_9479.jpg 111K
    PIC_9493.jpg 135K
    PIC_9500.jpg 141K
    PIC_9514.jpg 121K
    PIC_9530.jpg 137K
  • สายเลือดดีมากคับ แต่กูจะรู้มั้ยคับว่าสายไหน
    ตัวละหมื่น ไม่ไช่ตัวละบาท
    โพสแบบนี้รับรองผีตรึม
  • 55
    ไฟล์แนบ
    _1_~1.JPG 81K
    2_1_~1.JPG 125K
    _1_~1.JPG 81K
    PIC_8835.jpg 138K
    2_1_~1.JPG 125K
    PIC_8835.jpg 138K
  • อ้าว นึกว่าไคร คนบ้านเดียวกัน อิอิ :-D
  • หมาตัวล่ะ3500 สวยกว่าของมึงอีก
  • มึงก็ไปซื้อซิ ไอ้เห้ ผี...ปากมึงคันมากหรือ ไม่สร้างสรร...เขามาโพสให้ชม หลากหลาย ก็ดีแล้ว..สังคมเดียวกัน มีมึงบ้านเมือง ฉิบ...
  • จริงครับถ้าคุณไม่ชอบก็อย่ามาติสิครับชมเฉยๆ เรามันคนรักpitเหมือนกัน คุณไม่ชอบคนอื่นเขาชอบก็มีนี่ครับจริงมั้ยครับ ไอ้...
  • นี่ก็ลูกชายมังก้าครับ สายนี้สวยดี
  • หมาขี้กลากยังงี้ มึงยังหน้าด้านขายตัวหมื่นเลยรึ
  • ไอ้นี่เป็นคนๆเดียวกันกับไอ้Boat_pcแน่เลยแต่แค่เปลี่ยนชื่อเข้ามาขายหมาเฉยๆ
  • หมากากๆขายเป็นหมื่นถุย !
  • พี่มาร์คอยู่ป่าวๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

คืออยากรู้ว่า มาตรฐานในการตั้งราคาสุนัข อยุ่ที่อะไร บางคอกไม่มีสาย ไม่มีรุปพ่อแม่ ไม่มีเพ็ด แต่หมาสวย ก็ขายได้ราคาหลักหมื่น หรือขี้เหร่ก็8000 ส่วนลูกหมาสายเลือดดีๆ เจ้าของตั้งราคาสูง แต่ถูกพี่ด่า แล้วจะทำยังไง สำหรับผู้ซื้อที่ให้ทำความขเจกับผู้ขายได้บ้าง เพราะผมเห้นบ่อยมากๆเลย เจ้าของลงขายหมา แต่ไม่ลงราคาก็ถูกผีด่า บางคนลงราคา ก็โดนด่า มีทั้งราคาเหมาะสมและไม่เหมาะสม ถ้าผู้ซื้อพึงพอใจ อย่างนี้ ราคาไปคุยกับเจ้าของหมาโดยการโทรไปตามที่เจ้าของบางท่านให้โทรสอบถามไม่ดีกว่าหรอครับ เพราะโดนผีด่าซะปู้ยี่ ปู้ยำขนาดนี้ บางคนกลัว หมาเค้าก็ขายไม่ออก เข้าใจนะว่าผีที่นี่แรง แต่ก็น่าเห็นใจผู้ขายนะครับพี่ ให้พี่พิจารณาด้วยครับ ขอบคุณมากๆ เพราะสงสัยมานานมากๆแล้ว
  • เห็นใจเจ้าของกระทู้เหมือนกันครับ แต่ลูกหมาสวยดีน่ะครับดูสุขภาพดีทุกตัว คนเลี้ยงคงเอาใจใส่ดี :)
  • นี่ไงผมถึงตั้งถาม ถ้าไม่ใช่พี่มาร์คหรือใครก็ได้ช่วยตอบที สงสัยข้องใจมานานแล้ว เพราะผมเคยขายหมาก็ถูกด่าแบบนี้เหมือนกัน นานมากแล้วเลยเบื่อๆ มีลูกหมาที ก็ไม่อยากมาโพสขายในนี้ โดนเละ หมาผมน่ะสวยนะ แต่ผมไม่ลงราคาอยากให้โทรมาสอบถาม ต่อได้ลดได้ก็ลด ต้องดูด้วยว่าต้องส่งมั๊ย หลายๆปัจจัยครับ เข้าใจผมใช่มั๊ย อึดอัดแทนผู้ขายหลายๆคน
  • อย่างเช่นคอกนี้ หมาไม่สวย ขายแพงก็มีทั้งผีและไม่ผีก็บอกเค้าดีๆว่าขายแพงไป ก็จบ เค้าก็มีเหตุผลว่า ผสมมาหมื่นนึง แต่ถ้าเป้นผม ผมก็ไม่กล้าตั้งราคาที่เค้าตั้งเพราะหมาไม่สวยจริงๆ บอกกันดีๆก็เข้าใจกันแล้ว ขออนุญาตินะครับ คุณเจ้าของกระทู้ http://pitbullzone.com/community/discussion/22992/อัพเดจลูกสุนัขพิทบูลครับ คือว่า ผมอึดอัดว่ะ
  • ผมก็รักหมาชอบ ซื้อ และผสมขายบ้าง 8ปีมานี่ขายไป3-4 ตัว อีก 30-40 ตัวแจก ชอบมีโดนแซวขี้งอน แจกหมด ยังเหลืออยู่เป็น 10
  • นาๆจิตตังครับ มีทั้งคนชอบ และไม่ชอบ ไม่ต้องไปสนคำพูดพวกนี้ดีกว่า ใจเราหนักแน่นก็พอครับ หนึ่งใจให้พิทอย่างเดียว หมดไวๆครับ
  • หมดแล้วคับผม
    ขอบคุณทุกท่านที่มาดันกระทู้ครับ
  • เบื่อไอ้พวกเหี้ย ชอบด่า แม่มึงมีปัญหากะช่องคลอดเหรอวะ มึงถึงเกิดมาปากเน่าเป็นหนองในแบบนี้