ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัครหมากล้ามและลากน้ำหนัก
  • รุ่นเดียวกัน ดีวันต่อซิครับ หาตังค์กินเหล้าซะหน่อยอิอิ
  • เหมอๆๆ นะดีแล้ว พลาดท่า หาที่หลบอายยากนะ อายแทน กร๊ากกกกกๆๆ
  • งานนี้ครูฝึกห้ามลงเรียกหมาครับ

ใครจะให้ต่อเท่าไร บอกด้วยจะรับกิน ฮ่าๆๆ
  • โห พลาดงานเดียวเละเลย พี่มาร์คระวังจนนะพี่555
  • กะแล้วว่าต้องทนไม่ไหว ออกมา ฮ่าๆๆๆ
  • Bully มันต้องกับ Bully ครับพี่มาร์ค พิกัดน้ำหนักเท่ากัน แต่ อาก้า ของผม ต่อ อายุให้ครับ เพราะมันเกือบ 5 ปีแล้ว อย่าประมาท Bully แก่ๆนะครับบบบบ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ss_resize.jpg 143K
  • สวดยวดข่มขวัญ นักลากต่างสังกัดเมามันส์แฉลบโดนนักลากในสังกัด สงสัยต้องบิ้วใหม่มั้งพี่ กร๊ากกกกกก
  • ได้เลย บูลลี่ตัวนี้ก็แก่พอๆกัน สนุกแน่ครับพี่น้อง

คนจะได้รู้กันเสียทีว่า จริงๆแล้วหมาบูลลี่ มันทำกิจกรรมได้หรือเปล่า ฮ่าๆๆ
  • ว่าไงพี่มาร์ค พิทบูลเหนือปล่อยตัวแล้ว อาก้า กับ แทงค์ ติดปลายนวม เท่าไหร่ ว่ามา ?
  • หัวหน้าค่ายเสี่ยสม เปิดโต๊ะรับแทง! ไม่อั้น 555
  • เอาลังเขียวหรือเสือดาวหนึ่งลังสนไหม ไม่พอบอกได้นะ :p
  • เอาลังสีทองเลยครับ เดี๋ยวผมจะได้ซื้อมะนาวไปแจมด้วย... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    600px-Corona-6Pack.JPG 78K
  • บอกมาเลยพี่มาร์คให้โอกาสเรียกก่อน มันส์แน่ๆๆ ทีมลากเหนือตับแข็งแน่ๆๆ 555+
  • เสือดาวหนึ่งลัง ...มันน้อยไป ไม่คุ้มค่ากับความมุ่งมั่นหมาและคน + ระยะทาง + ความสะใจ = 10 , 100 , 1,000 , ... , n ; infinity!! ว่ามา
  • โคโรน่า เบียร์โปรดเสียด้วย

ท่านเต็ก แค่ 6 แพ๊กมันน้อยไป อย่างน้อยต้องยกลังหรือถาดครับ
    ว่ามาเลย ใครประกบคู่กับใคร เจ้าของค่ายส่งตัวนักกีฬาพร้อมบอกพิกัดลงมาหน่อย จะหาเบียร์เชลยกิน
  • งานนี้เมาจัง ตังอยู่ครบอีกแล้ว

เบียร์ ยโส ท่าทางจะหวานชุ่มคอ พ่วงเบียร์ทางเหนือด้วย ตับๆๆๆๆ แข็งแน่
    ใครอยากกินเบียร์ฟรี แวะมาหาผมที่บู๊ตนะครับ ฮ่าๆๆๆ
  • หมายถึงให้ไอ้แทงค์ต่อนำหนักให้ แล้วพี่แทงฝ่ายตรงข้ามไอ้แทงค์ครับ ฮ่าๆๆ

แต่สำหรับไม้ประดับเจ้อเก้นนี่จับเสมอเลย ไม่อั้นด้วย สนไหม ฮิ้วๆๆๆ

..............................................................................................

ตกใจหมดเลยพี่ รุ่น 20-25 น้อมรับเดิมพันทุกตัวครับ ขำๆ :-))
  • แล้วที่พี่มาคร์ว่าตัวที่น่ากลัวกว่าแท้งใช่ชื่อBAR LEYหรือเปล่า ถ้าเป็นตัวนี้จะผ่านเจ้าทองพูนของพี่วีระได้รึเพราะในรุ่น20-25kgเนี๊ยใครๆคงจะกินเงินติดปลายนวมของพี่วีระและพี่เล็กเค้ายากสักหน่อยนะ55555
  • เบียร์โปรดเหมือนกันครับพี่ Mark ไม่ได้ดื่มมานาน เมืองไทยขาย
    แพงเกิน เลยยุไว้ก่อน จะมีคนตับแข็ง หรือได้กินนํ้าแข็งก็งานนี้ล่ะ...555

image
    ไฟล์แนบ
    r_6382.jpg 212K
  • ไม่ได้คาดหวังอะไรมากครับน้าผี- สถิติมีใว้ทำลายครับ
  • รูปเด่วอ้นตามให้ครับ มันไม่ใช่กล้องออ้น ครับผม
  • ใครลงรุ่นไหนกันบ้าง ไม่ยอมเผยไต๋กันเสียที แบบนี้มันประกบคู่ยาก
    เอาเป็นว่า เจอร์กันเจอใคร ผมแทงสวนหมด ฮ่าๆๆ
  • แผ่นยางครับพี่ ^:)^
  • 55.งั้นไปนั้จิบเบียร์กับพี่วีระรอนะคุณยุทธ...สถิติมีไว้ทำลายสู้ๆๆๆๆโว้ย55
  • วันเบาๆครับ
  • เยี่ยมครับ ขอชื่นชมในความมุ่งมั่น ต่อไปผมจะสานฝันพวกท่านด้วยการจัดการแข่งขันให้อย่างต่อเนื่องนะครับ
  • มีอะไรหรือ พ่อเลี้ยงสมพงษ์
  • เยี่ยมครับ ขอชื่นชมในความมุ่งมั่น ต่อไปผมจะสานฝันพวกท่านด้วยการจัดการแข่งขันให้อย่างต่อเนื่องนะครับ

ขอบคุณครับ

• คริก like ให้ครับ ในคริปใช่ ปอม tri dnaป่ะครับ?
  • BJ ผมขอปาดหน้าแซงซ้ายเกรงว่าจะเสียมารยาทคงไม่ว่ากันนะพี่มาร์ค จะรีบไปกินเจ้าแทงค์ของหมวดเป๋!! ฮา...
  • ฮะฮ้า หมา ยโส จบงานนี้สงสัยไปเที่ยวต่างประเทศ ตีตั๋วเที่ยวเดียว ฮ่าๆๆ
  • งานลากเริ่มกี่โมงครับพี่มาร์ค จะได้ดูเวลาที่จะเอาหมาไป
  • ดูที่คุณต๊ะเอามาลงครับ กำหนดการคงตามนั้นเลย
  • ท่านพี่เล็ก เจอร์เจ้น เอ๋ย เมื่อเที่ยงที่ผ่านมานี้เพิ่งได้คุยกับน้องคนนั้นข่าวล่าสุด ลากสิบล้อเล่นทุกเย็น 8-X :013:
  • นี้ขนาดวันเบาๆเนาะทางเหนือมีแต่วันเมาๆครับพี่5555
  • ได้เลยท่านพี่ตี๋ ของผมซ้อมลากยางสาม-สี่เส้นแค่นั้น จะติดปลายนวมเท่าไหร่ว่ามา ** พี่มาร์คกระเป๋าแบน จะแทงสวนเท่าไหร่ละ? ระหว่าง Jergens vs Combo 555 อย่าขายบ้านแทงนะ เด๋วได้อยู่ซอกตึก จะหาว่ายโสโอหัง ไม่เตือน กร๊ากกกกก
  • เสี่ยสม เอาน่าถือว่าซ้อมคอ รอไปกินตับพี่มาร์ค แบบเต็มๆๆ ฮาาาาา
  • อยากเห็นว่าหมาลากรถ หรือคนลากหมาเอาเป็นว่าไม่อยากเห็นหมาแพ้คนไม่แพ้ เตะหมาเข้าบล็อคนะคริกๆ
  • แล้วอย่ามาขอค่าน้ำมันกลับบ้านนะว๊อยยยยยย

แพ้ใครแพ้ได้ แพ้หมา ยโส บ่อได้ ปลูกยางฟรีแน่พี่น้อง กินให้เรียบ ฮ่าๆๆๆ
  • ท่านพี่เล็กเอ๋ย คอมโบ้นั่นก็หนึ่ง แต่ผมยังมีอีก1น้องบ่าวที่ซุ่มทำหมาลากอยู่ คริๆ
    ถ้ามันไม่ซุ่มจนหลับอาจได้เห็นดาวรุ่งในงานนี้ก็เป็นได้นะท่านพี่ ส่วนเดิมพัน เอางี้พี่เองก็มีสวนยางผมเองก็พอมีบ้างเล็กน้อยเรามาติดปลายนวมกันแบบขำๆ ใครแพ้ เสีย........ค่าเบียร์ แป่วววว เอามั๊ย ท่านพี่ 55555
  • Jergens 2:15PM Permalink
    อย่าขายบ้านแทงนะ เด๋วได้อยู่ซอกตึก จะหาว่ายโสโอหัง ไม่เตือน กร๊ากกกกก

เล่นแรงขึ้นแรงขึ้นเลยนะยโสโนพิคเจอร์ เข้มข้นมากขึ้นทุกที งานนี้มีคนหน้าชาชัวร์...555
    บอกให้ปลูกต้นยูคาก็ไม่เชื่อ หรือไม่ก็ต้นปาล์มก็ได้ จ้างให้คนงานเขมรใส่ปุ๋ยเดือน
    ละครั้งก็สบายแล้ว ดั้นไปปลูกยาง ที่นี้ก็ไม่มีเวลานั่งดื่มเบียรกับสาวเซเว่นหนองจ๊อม... :003:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02950.JPG 146K
  • วันนี้มีสมัครเข้ามาเพียบ ทั้งหมากล้าม หมาลาก สบายใจขึ้นเยอะเลย ฮ่าๆๆๆ
  • โอกาสที่เราจะไปยืนอยู่ในสนามที่มีคนมาดูกันเยอะๆ เช่นนี้หายากครับ วันนี้เราได้โอกาสนี้แล้ว อย่าปล่อยให้หลุดมือไป ใครมีอะไรดีๆ โชว์ได้เต็มที่ครับ
  • lamphun มิถุนายน 20 Permalink
    55.งั้นไปนั้จิบเบียร์กับพี่วีระรอนะคุณยุทธ...สถิติมีไว้ทำลายสู้ๆๆๆๆโว้ย55

.
    .
    ขอบคุณ รูปสวยๆ จากอ้นครับ/และกล้องของน้องตี้ สุดหล่อทั้งคู่
    .
    .
    .
    ขอบคุณครับพี่สมพงษ์ อย่างไรซะ HEVY LOAD TEAM ก็ต้องจิบเบียร์ด้วยกันอยู่แล้วครับ ได้เสียกินด้วยกันครับ ครั้งนี้ถือเป็นการประเดิมสนามแรก เพื่อลุยต่อสนามหน้าครับ
    .
    .
    image

อายุ 1ขวบ 6 เดือน/ได้เท่านี้ก็สุขใจแล้วครับ 1.7 ตัน

image

.
    .
    .ตอนี้ นน. 25 ปิ่มๆอยู่ไม่แน่ใจว่าวันงานจะ นน.ขึ้นเปล่า
    ไฟล์แนบ
    BAR-02.jpg 156K
    BAR-01.jpg 146K
  • GHOST มิถุนายน 18 Permalink เฮียเหลียง พี่ยุทธ และพี่มาร์ค เราลงหุ้นเป็นสปอนเซอร์ให้น้องอยู่ในตีน เอา หมาลงแข่งและประกวดกันดีไหม พวกเฮียว่าไงดี 8->

Mafia มิถุนายน 18 Permalink ใครหวาเนี่ย คุ้นๆ ใช่คนที่เคยจะจ่ายค่าสมัครให้น้องเขามาแล้วครั้งหนึ่งใช่ไหม ?

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เพิ่งได้เข้ามาตามอ่านกระทู้นี้ สงครามน้ำลายทะลักจนเกือบจะจมน้ำลายตาย ใครท้ากันไว้วันงานก็มากันให้ครบนะคร๊าบบ งานจะได้มีสีสันสนุกๆให้คนอื่นได้รู้ว่าสังคมพิทบูลเป็นยังไง ............ ส่วนข้อความด้านบนไม่ใช่ผมครับพี่มาร์ค หมาตัวเองยังปั้นไปไม่ถึงไหนเกิดไปชวนน้องเค้ามาลงแข่งแต่ตัวเองไปไม่ได้ เดี๋ยวน้องเค้าจะน้อยใจ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0341.jpg 192K
  • เย้ย อย่าเพิ่งบอกสถิติดิ เดี๋ยวเจ้อเก้นเป็นลม หาเรื่องถอนตัว อุบไต๋ไว้ก่อน

แค่เห็นท่าลากก็หนาว ป่านนี้จับไข้หัวโกร๋นนอนอยู่กลางสวนยางแล้ว ฮา......
  • ฮ่าๆๆๆๆรูปสวยนะคนถ่ายหล่อจริงๆ

บาเล่ มันจี๊ดจริงๆ
  • รูปแรก มีคนช่วยดันอยู่ข้างหลังรึเปล่า เค้ารู้ทันนะตัวเอง