ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าวันนี้ไม่มีพิทบูล
  • Auun ตกลงคุณแยกไม่ออก ระหว่างมนุษย์กับสัตว์เดรฉานหรือไง
  • 5555 น้าผีผมก็แซวเล่นๆนะ
  • ตกลงคุนผีต้องการอะไรจากผมกันแน่ หมาตายผมก็เสียใจ ไปทำบุญให้แล้ว หมาผมเองก็ขังกรง ล่ามโซ่แล้ว จะเอาอะไรกับผมหรือครับ พูดมาตรงเลยดีกว่า ผมว่าผมทำตามเดิมของผมดีและ ในเมื่อคุนยังไม่กล้าเปิดตัวเป็นผู้หวังดี แต่จะคอยแงะอยุ่ตลอด ทำไมถึงคิดว่าคุนมีค่าพอที่ผมจะต้องเชื่อ
    ฃอบคุณคุณอ้วน และคุณmakotohin ที่เข้าใจผมครับ
  • ตกลงคุณแยกไม่ออก ระหว่างมนุษย์กับสัตว์เดรฉานหรือไง
    แล้วคุณผีละแยกไม่ออกรึไงว่า หมามันจะรู้ใด้ไงว่า หมาอื่นที่มา จะมาเล่นกับเด็กหรือมาทำร้าย ผมถามหน่อยถ้าคุณอยู่ตรงนั้น แล้วเด็กนั่นเป็นลูกคุณ คุณจะรอเสียใจก่อนใหม
    ลูกทั้งคนรอดมาใด้ คุณยังมาบอกว่าผมผิดอีก ลองเจอกับตัว คุณไม่โชคดีเหมือนผมหรอก ผมจะเลิกขังหมา
    เพราะว่า คุณไม่มีค่าพอที่ผมจะต้องทำตาม
    คนที่หวังดี กับอีแค่เรื่องแค่นี้ เขาเปิดหน้าคุยกัน ไม่ก็นี่044983002 โทรมาคุยมาแนะนำอะไรผมพร้อมรับฟัง พูดตรงเข้าใจง่าย ผมไม่เก่งเรื่องพิม ให้แฟนตอบบ่อยๆโดนบ่น
  • เลี้ยงหมาแล้วปล่อยแค่ไปขี้ใส่หน้าบ้านคนอื่นน่ะเจ้าของหมาตายมาหลายรายแล้ว
  • สวัสดีครับเฮียสามคุณริน สบายดีกันหรอเปล่าครับ ศรีสะเกษฝนตกทุกเย็น image
    ไฟล์แนบ
    207363.JPG 224K