ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความเข้าใจผิดเรื่องอาหารเสริม
  • Mafia 10:50AM Permalink
    ผมเคยขอไว้ว่าเล่นกันเป็นเรื่องๆแต่อย่าลามมาถึงครอบครัว
    แล้วที่แช่งให้พ่อเค้าตาบอดหล่ะ ครอบครับเค้ามั๊ยครับ
  • มึงพูดแล้วมึงทำด้วยนะ พรุ่งนี้กูจะรอดู กูก็อยากเห็นว่ามึงของจริงแค่ไหน
  • onisuka อย่าให้ใครมาด่าว่าเป็นไอ้หน้าตัวเมียนะ จะรอชมผลงาน
  • แหม คลิปภาพ คลิบเสียง สมุนซ้อ 7 ตัวเป้งป่าวเนี่ย ถึงเป็นเรื่องจริงก็ไม่น่าเสือกเรื่องของเค้า เกลียดเค้ามากทำไมยังมาเล่นเวบเค้าหรือว่ามาแค่คอยหาเรื่องกัด ลูกผู้ชายเค้าทำกันแบบนี้หรือเนี่ย อยากเห็นหน้าจริงๆหน้าตาเป็นไง
  • ตื่นเต้นๆ อย่าเป็นมวยล้มเด๊อ
  • พรุ่งนี้เรทติ้งเวบกระฉูดแน่
  • อ๋อ จุดประสงค์อยากให้ผัวเมียเค้าตีกัน โถๆนึกว่าเรื่องอะไร เอาใจช่วย onisuka ให้ทำสำเร็จด้วยนะ จะได้มีความสุขกะเค้าซักที
  • ถ้าไม่ช่ายเรื่องจริงแล้วจะเป็นเดือดเป็นร้อนทำไมหล่ะจ้า มาเฟียไส้เน่า
  • ใครเดือดร้อน มาเฟียบอกให้บอกมาเลย ใครที่เดือดร้อนเรื่องคนอื่นกันแน่ มุขต่ำๆ เสี่ยวๆ
  • คนที่เดือดร้อนก็ onnisuka ไงจ๊ะ อย่าให้เสียความตั้งใจ รอชมผลงานชิ้นโบว์แดงอยู่ เก่งไม่จริงกลัวโม้ :-ss
  • ถึงใส้จะเน่าเขาก็รวยเละ แสดงถึงปัญาและมันสมอง ไม่ใช่อย่างพวกมึงสมองคิดแต่เรื่องต่ำๆใต้สะดือ ถึงได้เป็นแต่ผีขี้แพ้อยู่อย่างนี้ 55555555555555555555555อยากขำให้ใส้เน่า
  • พวกมึงไม่น่าเลี้ยงพิทนะ น่าไปเลี้ยงปลาในเฟสบุ๊ค ตุ๊ดซี่
  • ตัวเชื้อโรค
  • หอยแครงเป็นผีอีกละ
  • หอย หอย หอย ลีบ
  • อัพกระทู้

ดิบ เถื่อนพาดพิงหนูอีกแล้วนะคุณอา
    บอกแล้วไง ว่าไม่เข้าใจตรงไหนให้ถามดีๆ อย่าอายเด็ก
    ไม่งั้นจะกลายเป็นฟังไม่ได้ศัพท์จับเอาไปกระเดียด
    กล่าวหาใครอ้างอิงหลักฐานหน่อย เอาเป็นเรื่องๆ
    มาเลย อธิบายได้หมด แต่กล้าทนฟังกันเดี่ยวๆหรือเปล่า
    กล่าวหาลอยๆ คือการเพ้อเจ้อ อย่างที่มักยกเอาอุปนิสัยตัวเองมาเที่ยวด่าคนอื่นบ่อยๆเลยนะคะ
  • โกหก ตอแหล ตัวคุณอาแหละ ตัวเอ้
    เรื่องทำอินบรีด ดิ้นไม่หลุดเลย ทีแรกเคยเที่ยวออกตัวเรียกร้องพิสูจน์ความบริสุทธิ์ของตัวเอง ตอนนี้กลับมายอมรับ
    ถ้าห่วงการพัฒนาสุนัขจริง ส่งเสริมทำไม ไม่ใช่คนอื่นไม่รู้ถึงประโยชน์บางด้านของมัน แต่ผลรับโดยเฉลี่ยเลวลงไหม ส่วนที่เลวระบายไปไหน
    แค่คิดทำก็บาปแล้ว อินบรีดไม่ใช่แค่หมายถึงพ่อ-แม่ผสมกับลูกของมัน แต่หมายถึงการผสมเลือดชิดทั้งหมด ชิดอย่างไรถึงไม่น่าเกียจ
    ราชวงศ์กษัติย์ยุโรป และเอเชีย ก็มีการสมรสกันระหว่างพี่น้อง ตกทอดกันมาหลายรุ่นบรรพบุรุษ ผลสรุปยอมรับกันทางวิชาการว่า ทำให้เกิดโรคประจำราชวงศ์ และอายุสั้น

เรื่อง ขอให้ไม่ด่ากันลามปามถึงพ่อแม่
    คุณอา เที่ยวนี้ ไม่น่าหลุดเลย เอาซะเอง หมดความน่าเคารพไปเยอะ อย่างนี้หรือเปล่าที่เรียก ฟาดงวงฟาดงา ดิ้นจะเป็นจะตายให้ได้
    ถ้าหนูเอามั่ง ขอแช่งล่วงถึงบรรพบุรุษผู้ที่กล่าวหาหนูว่าเป็นผีที่ใช้คำด่าด้วยภาษาหยาบคาย คุณอา และคนที่กล่าวหาหนูยอมรับคำสาบานนี้ไหม ตอบยืนยันมาด้วยนะ

เรื่องหมาก้าง
    ตั้งแต่กระทู้ที่แล้ว สื่อกันไม่รู้เรื่อง ประเด็นถามว่า แข่งกล้าม หรือแข่งก้าง(ความฟิต)
    ถ้าต้องฟิตถึงกับเปรียบกับสุนัขของใครบางคน หนูว่ามันเป็นการทรมานสัตว์ แต่ไม่ใช่หมายถึงการต่อต้านสุนัขในแนวADBA
    ภาพสุนัขที่นำมาลงเยอะแยะ เพื่อเผยแพร่ความประทับใจในสายพันธ์ที่มีรูปร่าง สัดส่วน และลีลาท่าโพส์ทที่สวยงาม แต่ไม่ได้หมายความว่าพอใจกับสุขภาพ(ความผอม)ของสุนัขทุกตัว หลายตัวก็ดูผอมไป และก็ไม่ได้บอกว่าชอบความผอมแบบนั้นสักหน่อย
    คำว่า Skinny dog เป็นคำล้อเลียน ไม่ใช่หมายถึงสุนัขที่ผอมเหลือแต่หนังหุ้มกระดูกทุกตัว
    http://www.asiabully.com/vanilla/discussion/102/my-ideal-adba-style-dog-post-them-skinny-dogs-
    หลายๆตัวที่นำมาโพส์ท ก็เป็นสุนัขที่มีบรรพบุรุษมาจากนักสู้ในสังเวียน ซึ่งยังไงๆหนูก็ต่อต้านเรื่องนี้อยู่แล้ว จึงอย่าตีความหมายคิดว่าหนูจะกลับมากลืนน้ำลาเยี่ยงคุณอา หันมาเพาะสุนัขแนวนี้เพื่อนำมาต่อสู่กัน

ไม่เข้าใจอะไรอีก ถามเพิ่มได้นะ และอย่ากล่าวหาคนอื่นๆพล่อยๆอีก
    โกหก ตอแหล คุณอาทำจนเคยชิน ใครด่าคำนี้ คุณอาอาจถือว่าเป็นคำด่าธรรมดา
    แต่คำนี้กับหนู ถือว่าความหมายร้ายแรงนะคะ
    กระทู้นี้หนูไม่ขอตอบโต้อะไรคะ
    เห็นใจคะ โดนพี่เค้าเยอะแล้ว เดี๋ยวเป็นลมเป็นแล้งไป บาปกรรม
  • คุณ uniteen อย่าสำคัญตนเองผิด ผมจะไม่เสียเวลากับคนอย่างคุณอีกต่อไปแล้ว คุณจะไปทำอะไรมันก็เรื่องของคุณ

แต่กระทู้นี้ ผมอยากจะเห็นหนังหน้าคนบางคน ที่กำลังสนุกสนานบนชีวิตครอบครัวของผม เขาคงเห็นครอบครัวผมกำลังมีความสุข ก็เลยอยากทำลายมันเสีย เพื่อทำให้เป็นเหมือนกับครอบครัวเขาที่กำลังเป็นอยู่ก็ได้ ผมรู้ตัวดี ว่าผมดื้อดึง มั่นใจในตนเองสูง จนเขาครอบงำไม่ได้จึงอาจจะรู้สึกไม่พอใจ หรือผมอาจจะทำตัวหน้าหมั่นใส้ เว่อร์ แล้วไปเหยียบโดนตาปลาเขา หรือว่าตอนนี้ผมประสบความสำเร็จสูงจนเขาอิจฉา ซึ่งจะมาจากสาเหตุใดอันนี้ผมคงตอบไม่ได้

ดังนั้น วันนี้ผมจะรอดูว่า เขาจะทำสำเร็จไหม ผมเห็นเขาขู่ผมมาหลายรอบแล้ว
    เขาคงคิดมาดีแล้ว ในเมื่อเล่นงานมันไม่ได้ ก็ทำลายครอบครัวมันเลย

แล้ววันนี้เราจะได้รู้กันว่า สุดยอดมนุษย์ตนนี้ มันคือใคร ....
  • ส่วนเรื่องขอนอนกับ ....... (เด็กสาวซึ่งทุกคนในนี้รู้จักดี)กลางงานประกวดที่ลพบุรนั่นน่ะ จะเอาด้วยป่าว เดี๋ยวช่วยข้อมูลแน่นมาก
  • อย่าพาดพิงถึงหนูอีกเลยนะ คุณอา

• อี...อยู่ในตีน มึงนี่ทั้งควายทั้งหน้าด้าน ทั้งโง่ มึงเป็นเเมลงสาบรึไงวะ ไม่รู้สึกรู้สาเหี้ยไรเลย. ไม่ต้องเลี้ยงหรอกหมา....ไปเรียนให้จบสูงๆไป อีห่าราก.....

ส่วนไอ้พวกผลอบกัด...ผีปากดีผีสนุก พอเจอของจริงก็หายหัวไปหมด... พอด่าคนอื่นน่ะสนุกกันนัก..
    เเล้วก็ไอ้พวกดักดาน พวกไร้เหตุผล พวกอิจฉา พวกทำลายคู่เเข่งเเบบเลวๆ พวกมึงอย่าทำให้พิตบูลเสียชื่ออีกเลย... ไปเลี้ยงหมากระเป๋าน่ะไป๊........................

กูอ่านมาจนจบ...ไม่เห็นมีอะไร มีเเต่ทะเลาะกัน เลี้ยงหมาเหมือนกัน เเทนที่จะพูดกันดีๆ เสือกมาทะเลาะกันอีกทั้งหมดนี้ มันเเค่เงินตัวเดียวรึป่าววะ ไอ้พวกทำธุรกิจเพาะหมาเเดกทั้งหลาย....ใครทำดีไม่พาดพิงมีความรับผิดชอบก็ทำไป ส่วนคนทำไม่ดีกูขอด่าทีเหอะ....

จากกู...เด็กคนจน เเต่มีความรับผิดชอบกว่าพวกมึง กูจนเเต่หมากูไม่อดอยาก หมากูไม่ขาดความอบอุ่นก็เเล้วกัน.. เพราะฉนั้นพวกมึงรวยกว่ากูน่ะ ก็ดูเเลหมามันดีๆหน่อย อย่าให้หมามันด่าเอาว่า...เจ้านายกูเป็นเหี้ยไรวะเอาเเต่สนใจอย่างอื่นจนไม่เคยดูเเล้กูเลย
    จำไว้อย่าให้หมามันด่าได้ หมามันมีศักดิ์ศรีกว่าพวกมึงอีก..เลิกกัดกันได้เเล้ว
  • 55 อาศัยช่วงป๋าชุลมุลกับโจทย์อื่น แอบมายิงปืนสามสี่นัด

เสร็จโยนปืนทิ้ง แล้วบอก ไม่อยากทำ 55

• จะเข้ามาอ่านเรื่องอาหารเสริมนะ .. :o019:
  • ไม่เห็นมีใครเค้าจะไปพาดพิงถึงคุณเลยมีแต่คุณที่ฟาดงวงฟาดงาอยู่คนเดียว
    เบื่อจริงๆกะไอพวก"จิตรประสาทไม่นิ่ง"เหมื่อนที่น้าผีบอกอะนะ
  • ทีตัวคุณเทอร์ปลอมเป็นผีใช้สันดานหยาบๆต่ำแบบพวกคนวิปริตเค้าใช้กันหล่ะ
    ทุเรศว่ะยังไม่รู้ตัวอีกหรอว่าไม่มีมครเค้าเอาแล้วทำทุกวิถีทางเลยนะเพือ่เรียกร้องความสนใจ

ต่อให้เปลี่ยนซักกี่ไอพีถ้ายังโพสโง่ๆก็ตกม้าตายอยู่ดีแหละ
  • ไอ้ว่าน...คนอย่างมึง ไม่ได้อยู่ในกระแสหรือสายตาใครหรอก เลียเป็นอย่างเดียว ไอ้ไร้ค่า
  • ลองเป็นผีดู

อ้ายทหารเลวร้องท้าทายอยู่หน้าค่าย
    ผีด่าหยาบคายไม่ใช่หนู ฮิๆ
    หลงโง่ถูกเค้าหลอกใช้อยู่นั่นหละ
    โตจนมีครอบครัว มีลูกแล้ว คิดอะไรให้มีสติหน่อย
    น่าสงสารจัง
  • เอาอีก คราวนี้ ไม่ใส่ชื่อ

อ้ายทหารเลวร้องท้าทายอยู่หน้าค่าย
    ผีด่าหยาบคายไม่ใช่หนู ฮิๆ
    หลงโง่ถูกเค้าหลอกใช้อยู่นั่นหละ
    โตจนมีครอบครัว มีลูกแล้ว คิดอะไรให้มีสติหน่อย
    น่าสงสารครอบครัวคุณจัง
  • ใครเป็นไงผมว่าทุกคนเข้าใจดี....เรียนรู้ใจกันไปครับ.
    ทำไงก็ได้ เเต่อย่าทำตัวเป็นภาระของสังคมก็พอครับ.ทุกๆท่าน.
  • จำไว้นะทหาร
    ถ้าหนูเข้ามาเป็นผี ก็จะไม่ใช้ภาษาหยาบคายด่าคุณหรอก
    เพราะไม่เคยคิดอยากตอบโต้คุณสักคำ
  • อีนี่มันบอกไม่คิด แต่มึงรู้ป่ะขนาดมึงไม่คิดน่ะเนี๊ยะมึงก็ว่าเค้าซ่ะยาวเลยอีดอก กูเพิ่งเป็นผีเพื่อมาด่ามึง ทุกคนในบอร์ดนี้รวมคุณว่ากูถือว่าเป็นเพื่อนกู แต่มึงกูถือเป็นขยะเน่าในนี้ ไปที่ๆมึงควรอจะอยู่ไป ในนี้พวกกูจะเลียกันเองอีดอก
  • อี ยูนิตีน อีตรียอยู่ในหอยแครง55555 ดอกซ่ะมึงอ่ะ 555 แมร่งเป็นผีบ้างก็ดีว่ะ แต่กูก็ผีผู้หญิงน่ะ ไม่ใช่ผีกระเทยหน้าตัวเมียอย่างที่มรึงเป็น ฮิ้ววววว
  • อิหอยแครงกูด่ามึงเอง เกี่ยวไรกะมาเฟีย อีไร้ค่า อีเชื้อโรค อีผู้หญิงมีดอ
  • คุณมาร์ก fc คุณมาแล้วววววว เดี๋ยวจะกัดมันแทนเอง อย่างคุณไปทำเรื่องที่ดีมีสาระดีกว่า ตรงนี้เดี๋ยวผีจัดให้ ฮิ้ววววว
  • เจ็บใจที่โดนไอ้ว่านกระชากหน้ากากหรา ยูนีตีน ว่านมันอาจไม่คิดมากเหมือนมึง ก็มันอายุน้อยกว่ามึงตั้งเยอะ ไอ้แก่ uniteen ทำเป็นหนู คะ ขา อายลูกอายเมียมึงมั้ย ไอ้เสลดเป็ด
  • ถั่วต้มมมมมาเฟีย อย่าลดตัวลงมาทะเลาะกับพวกแมงสาปเลย ผีกะผีมันต้องเจอกัน

อีหอยลีบมึงไม่เกี่ยวอย่าเสือก ไม่มีราคา ไร้ค่า น่าทุเรศ
  • นี่ก็เกือบบ่ายสองแล้ว onisuka อยู่หนใด หาหลักฐานได้ยัง หรือว่าเก่งแต่ใส่ร้ายพอเอาจริงมุดหัวอยู่ใต้โสร่งใครอยู่
  • จำไว้นะทหาร
    ถ้าหนูเข้ามาเป็นผี ก็จะไม่ใช้ภาษาหยาบคายด่าคุณหรอก
    เพราะไม่เคยคิดอยากตอบโต้คุณสักคำ
    อิหอยเอ๊ย นี่มึงเห่าอยู่ใช่ปะ กรูว่าไอ้ว่านเจ๋งกว่ามึงอีก บอกจริงๆกูเกียดคนตอแหลว่ะ
  • ทหารยังดีกว่าสตอเบอรี่นะจ๊ะ uniteen
  • น้องหอยแครง พี่เบื่อมุขเสี่ยวๆของน้องแล้ว เปลี่ยนมุขเล่นมั่งเหอะ
  • ถึงน้าผีทุกคนที่เป็น fc ของบอร์ดนี้ เรามาขับไล่อีหนังหน้าเอี๊ยะนี้กัน เอามันไปไกลๆ ตรีนกัน อีหอกหัก กูก็เป็นผีแล้วกูก็ด่าหยาบๆคายเหมือนมรึงว่าได้เหมือนกัน แมร่งเกิดมากูยังไม่เคยหยาบคายกับใครเท่ามึงมาก่อนอีสัตว์ นี่กูเสียเวลาดีพื้นดีๆ ที่กูได้บอร์ดนี้ไปเยอะเพราะมึงมากวนบอร์ดอีส้นตีน อีหอยเน่า ไปไกลๆหลุดโลกนี้ไปเลยมรึง
    อย่างมึงน่ะเรียกว่าแถออกนอกโลก อีสาดดดดดด
  • +1 น้าผีตัวบน
  • โวะ จะไล่น้องเค้าน่ะเหรอ ยากส์ กดชักโครกสีห้าครั้งยังไม่ยอมลงเลย 5555555555

ผมคิดว่าเก็บไว้ก็ดี เอาไว้เป็นตัวตลก น้องเค้าฟุ้งซ่านดี ชอบบบบบบบบ
  • 2 คนผัวเมีย uniteen+onisuka ช่วยกันกัดแข้งกัดขามาเฟียพัลวัน ดีนะที่พวกผีๆช่วยกันเอาน้ำร้อนมาราด :-))
  • ไอ้อีสองคนนี้ถ้าจะเมากาวมาด้วยกัน ฮิ้วววววววววว
  • แวะมาดูคร้าบ onisuka มุดอยู่รูไหน ออกมาเร้ว
  • รูหีแม่มึงมั๊ง
  • มิน่าล่ะ แม่กรูบอกหีบวมๆมึงมามุดหีแม่กูอยู่นี่เอง หัวแฉะเลยสิมึง
  • ดีแต่เห่า บ๊อกๆๆ จริงมะกัว กัวมะมะมะโม้
  • กำ ว่าจะเข้ามาอ่านเรื่องอาหารเสริม กลายเป็นงี้ได้ไงอ่าาา