ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลงรูปครับ(สำหรับคนไม่รู้)
  • image

image

image
    ตัวอย่าง
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 38K
    2.jpg 42K
    bsr11.jpg 65K
  • ขอบคุณมากๆสำหรับกระทู้นี้ครับ ขออนุญาตินำมาใช้ประโยชน์นะครับ
  • ถ้าขนาดรูปใหญ่เกินไปเข้าไปปรับขนาดรูปใน Photoshop ก่อนครับ ผมใช้ขนาด 500-600*300ครับ

• ฝากรูปไว้ที่ photobuget แล้ว copy HTML code มาลงก็ได้จ้า

Photobucket

Photobucket
  • ถ้าโหลดไม่เสร็จก็แสดงว่าไฟล์ใหญ่มาก
  • เหตุที่ต้องให้กดแทรกภาพก่อนโพ๊สทุกครั้ง ก็เพื่อลดปัญหา พวก สแปมที่จะเข้ามาก่อกวนครับ

ผู้ที่ใช้ มือถือ และ ไอแพด จะยังไม่สามารถลงรูปได้ครับ ต้องใช้คอมพิวเตอร์ธรรมดาเท่านั้น
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด