ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

I do not work, this is too long to wait.
  • September met anyone 085-5934744 facebook badboy077@live.com. imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    000000000000.jpg 71K
    02.jpg 59K
    01.JPG 57K
    001.jpg 212K
  • สุดยอดครับท่านbad191 เป็นอีกชุดที่หน้าสนใจครับ :ar!
  • เป็นชุดที่น่าจับตาอีกชุดนึง
  • สุภาษิตวันนี้นะโยม...
    เรื้อน2ราง นกสองหัว แทงกั๊ก เป็นสิทธิที่น่าละอาย พึงกระทำได้ ถ้าด้านและเนียนพอ :o045:
  • พี่บอยแม่งสุดตี่ง ตริ่งพังวะ ชอบส่วนตัวครับ
  • วู๊ดดี้ในรูปที่ลงมันโครตจะงามกร่างกระดูกใหญ่หัวกลมใหญ่ย่น แต่ไปเจอที่งานพัทยาไหงมันต่างกะในรูปจริงๆ แต่ก็ได้ที่หนึ่งนะ โฟโต้ฉอปกันเข้าไป
    image
  • แล้วแต่จะคิดคับไม่มีมิตรแท้และศัตรูถาวรหรอกคับถ้ายังรักในสิ่งเดียวกันอยู่
  • เรื้อน2ราง นกสองหัว แทงกั๊ก เป็นสิทธิที่น่าละอาย พึงกระทำได้ ถ้าด้านและเนียนพอ :o045:
    ------------------------------------------------------------------

• จำใส่ชะโงก กะโหลกดูเงา.... 8-X
  • ต้องทำใจหน่อยนะน้องชาย การบรีดหมาขายสักคอก มันไม่ใช่เรื่องง่ายเลย ทุกอย่างมันมีสองด้านเสมอ
    มีคำชมก็มีคำด่า ขายได้ได้เงินแต่ก็ต้องยอมรับหากจะโดนอิจฉาและโดนใส่ร้าย

สติเท่านั้นที่จะประคองท่านให้อยู่รอด
  • ถ้ายังรักสิ่งเดียวกันอยู่ มิตรแท้มีได้ ศัตรูถาวรมีได้ คนเค้ามีแบบนี้กันเยอะแยะไป...เรื่องธรรมดา
  • ด้านได้ อายอด

• นั่นไง พี่บอยจัดไปแล้ว :063:
  • เออวะ 5555 ขอบคุณทุกคำติชมคับ
  • หมาก็หนา คนก็หนา
    หมาก็เนียน คนก็เนียน :063:

• image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2056.JPG 212K
  • บูลลี่แบบนี้ สวยดีครับ

• พี่บอยเลี้ยงหมา ดูแลหมาได้ดีครับ คอนเฟิร์ม

ที่กล้าออกมาพูดเช่นนี้ เพราะไปเห็นด้วยตาตัวเองมาครับ
  • ตัึวบนนี้ไปเจอกับไอ้ต๊าฟคับ ลูกพามทาม ขอบคุณเอ็กมากคับ

• image

น้ำใจจากพิทบูล พิดโลก ไม่ลืมกันแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2104.JPG 278K
  • สุดยอดครับคุณบอย
  • ขอบคุณคับ
  • มาเป็นกำลังใจให้ครับน้องบอย ตัวเมียสวยมากถ้าเงินพอก็อยากจะเก็บไว้สักตัว อีกสองเดือนใช่ไหมจะรอดูนะครับ
  • คับพี่
  • มวยถูกคู่เลยครับพี่บอย ครบยกแล้วจะรอชมผลงานครับ มีปีศาจแน่ๆ 5555
  • สุดยอดมากคับพี่บอย55
  • รอชมผลงานเหมือนกัน....
  • คุณบอยคับ....ถ้าวันไหนอยากได้เเผ่นเเสลทอีกบอกล่วงหน้า 3วันนะคับเดี๋ยวจัดให้
    ...เพราะอีกอาทิตย์หนึ่งผมไปซื้อก็ได้ราคาเดิม 150/เเผ่น.....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    10072011072.jpg 286K
  • viosvta18 ซื้อได้ถูกจิงๆ ผมซื้อเป็น 100 แผ่นยังไม่ได้เท่านี้เลย
  • ถึงกี่โมงละท่านแวะนอนทุกปั๊มเลยนะ
  • พี่บอยโทษเรื่องไม่ได้ต้อนรับ เลยนะพี่ ผมแม่งยุ่งจริง ขอโทษด้วยครับพี่ งานนี้ออกมามันแน่ๆ :-D

อันนี้เอามาฝากผีตัวบนครับ ผมให้เพื่อนที่เมืองนอกทำให้ เอฟเฟคร้อยล้าน555
  • หมวดเป๋สุดติ่งครับ
  • หมา :063:
    เจ้าของ :064:
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจคับ หมวดบอกไม่ว่างไปแต่ตานิเยื้อมเลยนะ 5555 มุกรู้จิงวะ 5555 ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งถ้าไม่มีพวกท่านบ้างผมอาจจะไม่ได้มาอยู่ตรงนี้แล้วก็ได้ กำลังใจอันน้อยนิดคือกำลังใจทีดีทีสุดคับ
  • อ๊อด เดียวพี่เอาจะฝากซื้อหน่อย ได้ถูกก็ไม่บอกไปหลงของแพงตั้งนาน
  • มารไม่มี บารมีไม่เกิด ครับพี่ หลักฐานชัดเจนมาก 55555
  • จิงที่สุสสสสสสสส เจ๊งคับผมดีใจจังเห็นพี่ๆน้องเอื่อเฟื่อเพื่อแพ่กันก็ดีใจ สังเราคมเดียวนี้มีแต่จะเอาเปรียบซึ้งกันและกันคับ 5-10 บาทยังเอาเลยแต่สังคมเราที่ใหนถูกยิ่งบอกต่อรักกันไวอย่าให้ใครมาแยก สุดยอดไม่เสียแรงที่คิดเลี้ยง พิท จิง :063:

• ผมว่าพี่บอยเป็นพี่ที่น่านับถือคนนึงครับ ทำให้คนที่อยู่ใกล้ๆเฮฮาได้ตลอดเวลา ยักษ์ใหญ่อารมย์ขัน :063:
  • พี่บอยแกซื่อจริงๆ ซื่อซะจนน่ารักเลย555 ระวังโดนอำเยาะๆนะพี่
  • ฟายเอ๊ย..พิมพ์ภาษาไทยกันแค่นี้ อ่านยากฉิบหาย
  • ตามบายเลยคับพี่ ผี คอยๆอ่านนะผมไม่รีปคนแบบผมเนียเจอคนแบบพวกคุณ คนดีๆบ้างคนกับเสียคนไปเลยก็มีแต่บังเอิญผมชินแว้ววคับ :030: หมวดรู้จิ 5555555
  • เฮ๊ย...อ่านไม่ค่อยเข้าใจจริงๆว่ะ แม้กระทั่งข้อความล่าสุด ต้องพยามจับใจความ แทนที่อ่านแล้วจะเข้าใจเลย
  • ผมก็เป็นแบบนี้และคับ แทนทีผมจะให้เมียพิมจะได้ไม่โดนด่าจากคนแบบพวกคุณ(จองแต่จะจับผิดคนอื่น) ผมก็ขอเป็นตัวของตัวเองดีกว่า มีอีกหลายๆคนที่จะพยามเข้าใจในการผิมของผม เขาคบผมที่ความดีของผมมากกว่าจะมาจ่องจับผิดความบกพร่องของตัวผม คนที่มีความสุขจะมองแต่แง่ดีของคนอื่น คนที่ไม่มีความสุขแค่เห็นมดทำลังได้ก็อิจฉาในความเป็นน้ำหนึ่งอันเดียวของมดแล้ว
  • ปรับปรุงนะ ก็แค่พิมพ์ให้ถูก มันยากนักหรือไง
    ดีกว่าจะมาบอกว่า *ผมก็เป็นแบบนี้แหละ* แล้วก็ไปสื่อ โทษว่า คนอื่นอิจฉา จ้องจับผิด
    ทุกๆคนที่ได้อ่าน แทนที่จะเข้าใจเลย ต้องมาจ้องพยามจับใจความ
  • แล้วแต่คับ ผมก็จะแกล้งผิมผิดให้อ่านแบบนี้แหละ :m24: เป็นตัวของตัวเองดีทีสุดไม่ชอบเลียหรือพยามทำให้ใครเห็นตัวเองดีคับ
  • นี่ดีขึ้นเยาะแล้วนะครับ เมื่อก่อนผิดเยาะกว่านี้อีก ฮ่าๆๆๆๆ
  • 555555555555555 รู้จิงตลอดป๋า
  • คุณผีครับ ตามที่ผมได้ติดตาม เวปนี้มา และได้รู้จัก พี่บอย ผ่านตัวอักษร และมีผู้อธิบายให้อ่าน
    พี่บอย เรียนมาน้อยครับ จะเอาให้เป๊ะๆๆ ทุกตัวคงต้องโทรคุยดีกว่าครับ
    พี่บอยมีความสามารถ ขนาดนี้ ผมก็นับถือแล้วครับ
  • คุณบอยเรียนน้อยแต่แกเรียนสูงครับ

แกเคยเล่าให้ฟังว่าสมัยเด็กๆ คนอื่นนั่งเรียนในห้อง แต่แกต้องปืนต้นตาลขโมยเรียนผ่านทางหน้าต่าง ฮ่าๆๆๆ
  • tonpong ยังดีที่มีคนเข้าใจน้ำตาจะใหล :024: ป๋าก็ฮาตลอดอิๆๆ