ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

I do not work, this is too long to wait.
  • ท่านบอยคับ ผมสนใจลูกชุดนี้มากกกกกกกกกกก

ขอถามคร่าว ๆ คับว่าถ้าอะไร ๆ มันสำเร็จลุล่วงตามคาด

ลูกมันราคาจะประมาณเท่าไหร่คับ ตัวผู้ อะคับ

คือเผื่อจะได้เริ่มจัดสรรไว้รอคับ
  • ลูกหมายังไม่ออกเลยคับคงบอกยาก เพราะถ้าออกมาสวย กับไม่สวยคนระเรื่องเลยนะคับท่าน มันต้องดูที่ผลงานก่อนคับ คงอีกไม่นานราคาคงมาตฐานคับ
  • ขอเสริมคับถึงคุุณผีการที่คุณออกมาว่าคนโน้นทีคนนี้ทีไม่ทราบว่าตัวคุณดีพอรึยังคับผมสงสัยมานานแล้วคับเที่ยวว่าคนอื่นทำหมาออกมาไม่สวยบ้างพิมพ์ผิดบ้างเยอะแยะไปหมดแต่ก็ไม่เคยเห็นคุณผีทำสุนัขตัวเองมาลงบ้างล่ะคับจะได้รู้ไปว่าใครดีไม่ดีและถึงสุนัขจะออกมาไม่ดียังไงนะคับมันก็คือพิทบลูสิ่งที่พวกเรารักไม่ใช่หรือคับขอฝากให้คิดนะคับมันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่าสุนัขจะออกมาดีแค่ไหนสวยเท่าไหร่แต่อยู่ที่ว่าเราจะดูแลและเลี้ยงเค้าได้ดีแค่ไหนต่างหาก...สู้ๆคับพี่บอย
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เรื่องของกู มึงอยากด่ากูมันก็เรื่องของมึง
  • 555+ เจอผีไม่มีหมา5555+
  • การวิจาณเป็นสิ่งดีคับในด้านสร้าวงสัน แต่วิจาณเพื่อหาข้อผิดพาดของคนอื่นไม่ดีนะคับ ผมจึงไม่สามารถบอกได้ว่าสุนัขจะราคาเท่าไร ถ้าตั้งราคาตั้งแต่หมายังไม่ออกคนอื่นที่ไม่เข้าใจก็จะมาว่าเราได้ว่าหมายังไม่ออกเลยตั้งราคาแล้วถ้าแพงก็หาว่าเราหากินกับหมาอีกแต่ถ้าถูกไปก็จะหาว่าหมาเราไม่มีคุณภาพ พี่ที่เป็นผู้ใหญ่คนหนึ่งในวงกลานหมาบอกผมว่าอย่าไปขาดหวังอะไรกันการทำหมามากนัก จุดหลักเลี้ยงเพื่อรักก่อนแล้วทุกอย่างมันจะตามมาเองคับ ขอบคุณทุกคำติชมคับ
  • มีวี่แววบ้างใหมคับ ต้อนนี้ตัวผมไม่ได้อยู่ พิด,โลกคับเอาหมามาทับบ้านพี่จักแต่ผมมานอนบ้านพี่บิว เมาชิหายเลย อย่างไงก็กรบกรุณา ใครมีเบาะแสช่วยกันหน่อยคับ
  • เออลืมบอกไปว่าเจ้าของมีรางวัลให้ 5000 บาทคับ