ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~DUNCAN PITS Freakzilla living Legend in Thailand~~~~~~
  • สุดจริง ๆ ครับตัวนี้ รับรองเป็น legend แน่ๆ
  • ป้าหวานยังอยู่หรอเดี๋ยวผมชวนเอกเราออกเดินทางกันเลย
    ไม่น่าเกินอาทิตย์นี้
  • ขอบคุณมากครับคุณ kiwty
    ขอบคุณมากครับคุณอ้น
    ขอบคุณมากครับพี่เอก
    ขอบคุณมากครับคุณ drumzero
    ขอบคุณมากครับพี่เคน
    ขอบคุณมากครับคุณ Podtheanswer
    ขอบคุณมากครับคุณ yod
    ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ
    ขอบคุณมากครับพี่ต้อม TNT
    ขอบคุณมากครับคุณ hs5cpx
    ขอบคุณมากครับคุณ wanvza
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
    ขอบคุณครับ เดอะต้น
    ขอบคุณมากครับคุณ Yudee13
    ขอบคุณมากครับคุณ 2_WHEEL
    ขอบคุณมากครับคุณ blackapple8
    ขอบคุณมากครับหมวดเป๋
    ขอบคุณมากครับพี่เก่งzone
    ขอบคุณมากครับคุณ yooo_oo
    ขอบคุณมากครับพี่ Angie
    ขอบคุณมากครับพี่นฑี
    ขอบคุณมากครับคุณ kanya
    ขอบคุณมากครับคุณ kim_battalion
    ขอบคุณมากครับพี่เต๊ก
    ขอบคุณมากครับคุณ Khunpuu
    ขอบคุณมากครับคุณ zarabull
    ขอบคุณมากครับคุณ ReDDeMoNPiT
    ขอบคุณมากครับพี่ตี๋
    ขอบคุณมากครับพี่แต๊ก
    ขอบคุณมากครับ น้าผีและทุกๆท่านที่คลิ๊กมาชมกระทู้นี้ด้วยความเคารพครับ :)
  • ผมก็ขอขอบคุณ คุณคิงด้วยที่มาปลุกกระแส
    หมาแดงในตัวผม โดนใจมากมาย
  • PITBULLPOWER ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ :)
  • แต็ก ว่างๆมีเวลาก็แวะเข้าไปดูได้เลยน้องชาย :-D

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6945.jpg 252K
  • ยกให้ 2 นิ้วเลย
    :063: :063:
  • :-D

image
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 291K
  • นั่นซูบเหรอ โอ้วว ประเจ้า
  • ปลุกแบบนี้หลงเลยครับแดงซะ
  • ชอบมากเลยครับบบบบ อยากให้ผสมกับตัวเมีย ที่มีลักษณะคล้ายกัน หรือคัดตัวที่จะผสมหน่อย
    หมาแดงจะได้พัฒนา
  • ขอบคุณครับพี่มุ dogfunpark

ตอนนี้ยังซูบอยู่ครับคุณ Honey

ครับ อ้น แบบนี้ต้องจัดแดงๆบ้างแล้วครับ

ขอบคุณครับ น้าผี เรื่องการหาแม่พันธ์ ไม่ต้องกลัวครับ เรามีจุดมุ่งหมายของกลุ่มเราแล้วครับ

ว่าเราจะทำอะไร เราอยากได้แบบไหน ถ้าติดตามกลุ่มเราจะทราบดีว่าเราจะเปิดราคาค่าผสม

ของหมาในกลุ่มแต่ละตัวไว้ค่อนข้างสูง ไม่ใช่เพราะว่าเราอยากได้เงินค่าตัวหมาคืนโดยเร็ว

แต่มันกลับ ทำให้คนไม่กล้าเข้ามาผสม แต่ถ้าเราเปิดราคาค่าผสมในราคาถูก รับรองว่าเราได้เงิน

คืนไวกว่าแน่นอนครับ ไม่ต้องกลัวครับคนที่จะมาผสมหมาในราคาขนาดนี้เขาต้องมั่นใจในตัวเมีย

ของเขาพอสมควร และตัวลูกหมาจะเป็นตัวชี้วัดเองครับว่าจะขายได้หรือไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ :o030:

image
    ไฟล์แนบ
    123456.jpg 240K
  • :057: :057: :057: :057: :057:

8-X 8-X 8-X 8-X 8-X

ให้5ดาว5กระโหลกไปเลยคร๊าบบบ :063:
  • อยู่ใกล้เราอีกแล้ว 555555 จากคลอง3 ปรู๊ดดดดดดดดดดด ถึงแล้ว แต่ยังไม่ได้ไปสักทีรอสักแป๊ปไปแน่ๆ
  • โอ้ว สุดๆเลยครับตัวนี้
  • แนวชอบเลยครับแนวนี้ โดนใจจิงๆ :063:
  • ขอบคุณครับ คุณ A_2_WHEEL

ขอบคุณครับ คุณ SucKeR

ใกล้ๆแค่นี้เองพี่เอก ห้ามพลาด ได้ดูไอ้แสบด้วย :)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    234123.jpg 236K
    IMG_6852.jpg 276K
  • :063: :063: สวยมากคับ
  • เห็นแล้วบาดใจซะเหลือเกินคับ พี่คิง

อะไรจะสวยปานนั้นคับ

นายแบบก็หล่อไม่แพ้กันเลยนะนี้ อิอิอิ

สุดยอด
  • ขอบคุณมากครับคุณ jayeuro24
    ขอบคุณมาก บูม

image
    ไฟล์แนบ
    Freakzilla-4.JPG 243K
  • ไม่มีคำบรรยายครับ รู้แต่ว่าRED NOSE NO.1 IN THAILAND แดนศิวิไล55555
    ชั่วโมงนี้ต้องยกให้เค้าเลยMR.....FREAKZILAAAAA
    บอร์ดแทบแตกกกก
    ยินดีด้วยครับพี่
  • ขอบคุณมากครับพี่ใหม่

image
    ไฟล์แนบ
    Freakzilla-6.JPG 268K
  • หวัดดีคับพี่เต้ ผมแม็ก เอง
  • ครับแม็ก หวัดดีครับว่างๆแวะมาทักทายพี่ๆ ได้ที่นี่ทุกคนยินดีต้อนรับครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับที่นี่เรามีแต่มิตรภาพครับ พี่ๆทุกคนที่นี่ใจดีครับ ไม่จำเป็นต้องซื้อหมาเราแค่ทักทายพูดคุยปรึกษากันรักในสิ่งเดียวกันชอบเหมือนกันก็ดีใจแล้วครับ PITBULLPOWER ยินดีต้อนรับครับ :o030: ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • เข้ามาคุยกันในนี้ได้ครับคุณ MaxNon

http://pitbullzone.com/community/discussion/21509/redvolution-blood-by-pitbullpower-/p1
  • ว้าวๆๆๆๆยินดีด้วยครับ หล่อแต้ๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่สมพงษ์ ของพี่ก็งามๆเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    d141275807be4348a54af044065b72a5.jpg 276K