ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**ปิดการขาย**
  • อีMeen0929 ตัวมึงเองอ่ะ เป็นตัวผู้หรือตัวเมีย
  • เจอแต่พวกโง่ๆ "สมองหมาปัญญาควายๆ!!!"
  • หมาดีไม่ใช่วัดที่แค่ราคา........ แต่วัดที่คุณภาพของการนำไปเลี้ยงดูและฝึกฝน
  • จขกท.อย่าลืมไปฉีดยานะ ผียังไม่ทันกัด เสือกกัดผีซะงั๊น ระวังจะบ้าน๊าถ้าอารมณ์เป็นแบบนี้ :)
  • หมาดีไม่ใช่วัดที่แค่ราคา........ แต่วัดที่คุณภาพของการนำไปเลี้ยงดูและฝึกฝน
    ------------------------------------------------------------------

หมาน่ะดีหรอก แต่คนขายโง่ของจริง เค้าเรียกโง่ทางอารมณ์ :013:
  • กูโง่ทางอารมณ์แล้วไง ? มันก็ยังมีคนที่ดีกว่าพวกมึง
    อีกเยอะ
    อย่างน้อยกูก็ไม่ได้ด้อยการศึกษาอย่างพวกมึงวันๆไม่ทำอะไร และกูก็ไม่ได้เริ่มถ้าไม่มีควายๆทั้งหลาย

• อุ๊ย อุ๊ย อู๊ย....โมโห โมโหแล้ว :013: กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เห็นในเจ้าของหมาคับ ผมเป็นคนนึงที่ซื้อน้องหมาไปคับ น่ารักดีๆ เจ้าของหมาเค้าใจดีคับ

จากที่ผมอ่านทั้งหมด ผมก็เห็นเจ้าของหมาเค้าพูดดีนิคับ เค้าพยามยามอธิบายว่าทำไมเค้าถึงขายราคาถูก
    คนตรง ซื่อสัตย์กับลูกค้าแบบนี้หายากคับ และเค้าก็อยากขายให้กับคนที่อยากได้จริงๆ
    แต่มันแรงก็ตรงที่พวกผีบางตนไปด่าเค้าก่อนไม่ใช่หรอคับ ,,เป็นผมก็ไม่ยอมหรอก
  • ขายหมดแล้วดีใจด้วยนะคะ ^^
  • เจ้าของหมาแบบนี้หายาก ส่วนมากมีแต่พวกหน้าเลือด!!
    ดีใจกับน้องหมาด้วยได้บ้านดีๆแล้ว :)

คนในนี้มีหลายประเภทอย่าสนใจมัน
  • จขกท เหมือนหมาบ้าเลยอ่ะ
    ส่วนตัวที่อ่านมา จขกท เริ่มแรงก่อนนะ

ดีใจด้วยที่ขายหมด :)
  • ขายถูกดี ดีใจด้วยที่ขายหมดเร็ว
    แต่นิสัยที่แสดงกับคนที่ไม่ได้ซื้อหมา ปรับปรุงนะ
  • ถ้าไม่มีคนไปด่าเค้าแรงขนาดนั้น ก็คงไม่มีปัญหา
    ด่า ''ตอแหล''มันแรงอยู่นะ !!

ผมว่าไอคนที่ด่ามันคงไม่เข้าใจเหตุผลจริงๆที่เค้าจะขาย อย่างที่เจ้าของบอกนะถูกแล้ว
    ซื้อหมาดีไม่ใช่อยู่ที่ราคา หมาข้างถนนผมยังเก็บมาเลี้ยงเลย ฟรี!! ได้บุญด้วย เหอๆ

• น้องๆน่ารัก ราคาเหมาะสมดี
    วันนี้จะพาน้องย้ายไปอยู่ต่างจังหวัดแล้วนะคะ
  • อ่านแล้วมันดี เหอๆ

จขกท.เค้าก็พูดถูกนะ แต่ก็พูดตรงไปนิดด
    คนตรงๆแบบนี้หายาก
  • Meen0929 กรกฎาคม 27
    **สำหรับบางคนที่วันๆไม่ทำอะไร ในสมองคงโล่งมากไม่ปัญญาจะทำอย่างอื่น มานั่งวิจารณ์คนอื่น มันทำให้ตัวคุณดูโง่มากแล้วยังจะมาป่าวประกาศให้ชาวบ้านเค้ารู้อีกว่าโง่จริง หยุดเถอะคะ
    ลูกหมาไม่ว่าจะตัวเท่าไหร่ มันอยู่ที่เจ้าของจะขาย''ว่าเจ้าของมันต้องการแค่ไหน'' ลูกหมาแต่ละตัวแพงหรือถูกไม่ได้มีกำหนดมาตรฐานราคาตายตัวมาตอนเกิดนี่คะ ไม่รู้หรอ? มันอยู่ที่เจ้าของจะเอาเท่าไหร่
    ต่อให้ซื้อแพงแค่ไหน หมามันจะดีไม่ดีมันอยู่ที่คนซื้อไปเลี้ยงต่อ ไม่ใช่อยู่ที่ราคานะคะ
    อยากซื้อน้องมั้ยละ 4000 จะขายให้ ทำมาปากดี !!!!!!!!!!!

-----------------------------------------------------------------

อันนี้ก่อน คำว่า ตอแหล มันทีหลังนะ
    อ่านดูซิ ว่าเจตนาดีมั๊ย คนซื้อหมาเข้าข้างกันไม่แปลกหรอก ไม่เป็นไร

ไมเป็นไร ปรับปรุงนิสัยนะ
  • นิสัยที่แสดงกับคนที่ไม่ได้ซื้อหมา ปรับปรุงนะ
    .......................................................
    มันก็ควรปรับปรุงทั้งผีทั้งจขกท.
    จขกท.ใจเย็นกว่านี้ก็ดี น้องหมาน่ารัก
    พวกผีก็อย่าด่าใครมั่ว (ผมเองก็เคยโดนผีอำบ่อยๆ ) คนใช้สิทธิ์ผีในการแสดงความคิดเห็นไปในทางที่ไม่ถูก
    ผมว่าเอาใจเค้ามาใส่ใจเราดีที่สุด
  • ผี เริ่มด้วยคำว่า **ราคามันถูกไปป่าวเนี่ย** ใครคิดว่านี่คือคำด่า นี่คือคำไม่ดี มีเจตนาร้าย (แค่คำเนี๊ยนะ)
    แต่โดน จขกท. ตอบกลับด้วย ประโยค นี้

Meen0929 กรกฎาคม 27
    **สำหรับบางคนที่วันๆไม่ทำอะไร ในสมองคงโล่งมากไม่ปัญญาจะทำอย่างอื่น มานั่งวิจารณ์คนอื่น มันทำให้ตัวคุณดูโง่มากแล้วยังจะมาป่าวประกาศให้ชาวบ้านเค้ารู้อีกว่าโง่จริง หยุดเถอะคะ
    ลูกหมาไม่ว่าจะตัวเท่าไหร่ มันอยู่ที่เจ้าของจะขาย''ว่าเจ้าของมันต้องการแค่ไหน'' ลูกหมาแต่ละตัวแพงหรือถูกไม่ได้มีกำหนดมาตรฐานราคาตายตัวมาตอนเกิดนี่คะ ไม่รู้หรอ? มันอยู่ที่เจ้าของจะเอาเท่าไหร่
    ต่อให้ซื้อแพงแค่ไหน หมามันจะดีไม่ดีมันอยู่ที่คนซื้อไปเลี้ยงต่อ ไม่ใช่อยู่ที่ราคานะคะ
    อยากซื้อน้องมั้ยละ 4000 จะขายให้ ทำมาปากดี !!!!!!!!!!!
    -------------------------------------------------------------------

นี่มันเจตนาด่าว่าร้ายชัด พูดจาไม่ดีเลย
    แต่ก็เข้าใจนะ คนไปซื้อหมาที่บ้านเค้าต้องพูดดี จะเข้าข้างกันก็ไม่แปลกหรอก

แต่ส่วนตัว แบบนี้เค้าเรียกนิสัยไม่ดี

:)
  • คนที่ด่ามั่วคือ จขกท. ไม่ใช่ผี นะจ๊ะ
    ลองพิจารณาดูเองแล้วกัน ใครจะว่าอย่างไรก็แล้วแต่นะ
  • เท่าที่อ่านนะ จขกท.ถึงจะเริ่มก่อนแต่ก็พูดจาแรงแบบที่ไม่หยาบนะ
    ผมว่าเค้าพูดโดยรวมนะ ไม่เห็นเค้าจะบอกเลยว่าด่าคห.อันไหน
  • ตอนนี้ผีเถียงผีแล้ว 5555
  • ขายหมดแล้วดีใจด้วย
  • เท่าที่อ่านนะ จขกท.ถึงจะเริ่มก่อนแต่ก็พูดจาแรงแบบที่ไม่หยาบนะ
    ผมว่าเค้าพูดโดยรวมนะ ไม่เห็นเค้าจะบอกเลยว่าด่าคห.อันไหน
    ---------------------------------------------------
    **ไม่เห็นเค้าจะบอกเลยว่าด่าคห.อันไหน**

โห..อันนี้เริ่มเหตุผลไม่ได้ ออกลูกแถแล้ว
    คนอ่านเค้ารู้เจตนา แต่ไม่เป็นไร เอาเป็นว่า ...

ดีใจด้วยขายหมาหมดไว จขกท.นิสัยดี เป็นคนถูกต้องแล้ว สมควรแก่เหตุแล้ว

ไอ้ผีกระทู้นี้เสือก ทั้งหมดผิด นิสัยไม่ดี ผีเลว สมควรแล้ว

โอเค นะ จบ ไปไม่กลับเข้ามาเสือกเปิดอ่านแล้ว ข้อโทษที่กล่าวหา จขกท. ด้วยเท็จ ^:)^
  • ผมซื้อของ จขกท มาตัวนึงคับ ราคานี้โดนใจผมคับ
    ของดีไม่จำเป้นต้องแพงเสมอไปคับ ด้วยความเคารพimageimage
    ไฟล์แนบ
    2011-07-27 07.13.29.jpg 67K
    2011-07-27 07.08.30.jpg 69K
  • ด้วยความเคารพเหมือนกัน อ่านมามันได้เกี่ยวกับราคาตั้งนานแล้วคับ
    แต่มันกลายเป็นประเดนว่า ทำไมต้องด่ากัน กล่าวร้ายกัน เข้าใจมั๊ยนิ
  • ขอเบอติดต่อด้วยคับ ติดต่อไม่ได้อ่ะ บูมคับ(ที่มัดจำตังอ่ะ)