ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยากได้เรดเนสราคา10000
  • สงสัยมันนั่งรอผู้ชายอยู่แน่เลย
  • มึงแก่ แต่ตัวหลอ ไอ้ควาย 30 หลอ ไอ้สมองปลวก โตแต่ตัวจริงๆ
    พูดแล้วทำไม่ได้อย่า กระแดะ พูด ครับ 50,000 เหอะๆๆ นี่แหละนักเลงคีบอร์ด ของจริง
    ไอ้แก่แต่ตัว(ด่าไอ้ aunna คนเดียวนะครับ คนมีอายุคนอื่นอย่าไปสนคำพูดผม)
  • ไอ้ aunna เวลามันเยี่ยวมันจะนั่งยองๆครับพี่น้อง
  • การศึกษา + วุฒิภาวะ ไม่ได้ช่วยให้มึง เป็นคนดีในสังคมได้เลย
  • ขี้โม้บอกว่ามีเงินจริงๆมันไม่มีหรอกเด็กขนหมอย มาหอมตูดพี่ม่ะน้องม่ะ
  • ไอ้ aunna คือเด็กขนตูด
  • ไม่ใช่ๆ ไอ้ aunna คือเด็กเห่อหมอย หมอยพึ่งขึ้น
  • กูกองเชียร์รอดูอยู่ อย่ามุดรูโว๊ยย น่าอาย
  • เอาเบอร์กูม่ะกระเทย เบอร์กูนะ 081-ด.จ.ร.ห.บ.ห.บ
  • โผล่มาเร็วๆกระเทย
  • ปอยซะลองเมียง
  • โชว์แน่ตลอด อายุ30 รวยซื้อหมา 50000 แถมปากดีอีก อีตุ๊ด
    นึกว่าแน่ ที่แท้ก็แพ้ป.4 กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ้กระจอก กำตัง50000 แล้วไปซื้อ ชิสุ เลี้ยง ไป!!! :o019:
  • กูว่า50000แม่งก็ไม่มี แม่งโง่แล้วเสือกขี้โม้อีก กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไอ้ aunna ไอ้ปมด้อย ขี้โกหกฉิบหาย ไอ้ฟาย
  • เฮ้อ อนิจจา ประเทศไทย
  • เกิดเป็นคนไทยถ้าไม่รักกันแล้วจะไปรักฝรั่งที่ไหนคับผมขอไห้ทุกคนหยุดทะเลาะกันแล้วไห้อภัยกันเถอะคับ ดีกันนะ
  • คุณ aunna ก็ใช้คำพูดฆ่า ตัวเองเกินไป
  • ไม่กล้าโผล่หัวมาเลยคับพี่น้อง
  • คิดได้อย่างเดียวครับ
    ว่าเด็ก aunna มีปมด้อยเรื่องอายุครับ
    สงสัยจะเป็นเด็กเก็บกดมากเพราะ พิทโซนเรามีแต่พวกผู้ใหญ่
    เด็กเข้ามาเลยรนู้สึกเป็นปมด้อยมากกว่า
    คนแน่จริงเค้าไม่ลบสิ่งที่เค้าพูดใว้หรอกครับ

เบอร์โทรลบออกทำไม

ไม่ต้องห่วงจะมาด่าว่าผมเป็นเด็ก จบเนมา 2 ปีแล้วครับ
    เงินเดือนผมอาจจะแค่ 40,000 เศษๆๆคงสู้อะไรไม่ได้หรอก
    แต่อย่าดูถูกคนอื่นมากนะครับ

จะเป็นภัยแก่ตนเอง

***ปลาหมอตายเพราะปาก**
  • กูก็ไม่เป็นผีหน้าตัวเมียเหมือนพวกมึงหลอกที่ซ่อนในรูไอ้สัดปากดีจริงนะมึงจะเรียนจบเหี้ยอะไรก็เรื่องของมึงมาบอกกูทำเหี้ยไรกูไม่ได้ถามนี้มันกระทู้กูถ้าเป็นกระทู้มึงค่อยมาบอกกูนะขนาดมึงเรียนจบเนมาปากมึงดีเหลือเกินก่อนว่าคนอื่นมึงลองตักน้ำใส่ตีนมึงแล้วก้มดูว่ามึงก็ไม่ได้ต่างอะไรจากกูเท่าไรหลอกรวมทั้งไอ้ผีปากดีด้วยและกูฝากถึงผีที่ชอบเขียนภาษาเขมรพ่อแม่มึงเป็นเขมรรึไอ้สัดกูเป็นตุ้ดก้ได้แต่มึงลองเอาเมียมึงมาไอ้เหี้ยย :o051:
  • อีกระเทยมาแล้ว เร็วๆพวกเรา
  • คุณ aunna ครับ = ควย ไอ้เฮี้ย ไอ้สัตว์
  • aunna รูขี้ยังดีอยู่เปล่า ขยายกี่นิ้วแล้ว
  • ต่อยกับผมมั๊ยครับคุณ aunna
    เปิดกระทู้กวนตีนเขาไปทั่วด่าพ่อล้อแม่คนอื่นอีก หน้าอย่างมึงมุดได้แต่ในกระโปรงผู้หญิงล่ะไอ่ห่า กวนตีนนักไอ้เฮี้ย
  • หน้าเหี้ยอย่างมึงยังเสือกอยากจะเลี้ยงหมาพิทบูล เลิกขอตังค์พ่อตังค์แม่รึยังอ่ะมึง
  • ไปไหนอ่ะมึงกูรอมึงอยู่ มาๆ มาดิไอ้เฮี้ย เก่งนักนะมึง
  • ควย ไปเลี้ยงไส้เดือนเหอะหน้าอย่างมึงง่ะ
  • ใครหาข้อมูลของไอ้เฮี้ยนี่ได้ผมมีรางวัล เอาข้อมูลอะไรก็ได้ที่หาตัวมันเจอ
  • ไปไหนแล้ว aunna คนเก่ง ( แต่ปาก )
  • เบอร์กูไอ้tarปากดีนะมึงจะได้ไม่เสียเวลาหากูนัดมา0813335511
  • เบอร์ไรของมึงอีตุ๊ดโทรไปก็ไม่ติด
  • อีกระเทยมาแล้วพี่น้อง อีกระเทยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พ่อนักเลงขอชมหน้าหน่อยดิกล้าเปล่า
  • รูตูดกี่นิ้วแล้วตัวเอง ถ่ายรูปมาให้ชมมั่งดิ
  • มาแล้วครับพี่ พี่ให้เบอร์ห่าไรครับโทรไปก็ไม่มีคนรับ
  • ขอชมหน้าตาพี่หน่อยครับ แนบไฟล์ภาพเข้ามาเลยครับ
  • รออยู่ครับรออยู่ มาเลยครับพี่
  • พี่ aunna ไปไหนแล้วครับพี่ เบอร์โทรที่ลงให้มาใหม่กับเบอร์โทรตอนแรกทำไมไม่ตรงกันครับผม
  • ให้เบอร์ห่าไรมาว่ะมึง มาๆมึงรีบเลยกูอยากโดนส้นตีนมึงชิพหาย
  • Thitakorn ใช่ชื่อมึงเปล่า
  • กูจำได้ว่าเบอร์ที่มันให้มาไม่ตรงกับเบอร์แรกที่มันลง
  • กูก็คนเพชรบุรี เพชรบุรีไม่มีตุ๊ดๆอย่างมึงหรอกอีกระเทย
  • มึงก็เอารูปมึงก่อนดิไอ้สัดtarกูเห็นมึงเห่าหอนมานานมากหละไอ้เหี้ยแน่จริงมึงลงรูปมึงสิไอ้หน้าหมากูว่ามึงเกรียนของแท้ว่ะเลิกขอตังแม่ซื้ออาหารหมายังว่ะ55555555555555
  • เมียงกูเยี๊ยง กอมซะลอมชุย
  • aunna เวลาขี้ต้องเบ่งเปล่าว่ะ หรือขี้ออกเลย
  • ถามแม่มึงดิไอ้สัดทำมาพูดเขมรไทยมึงยังพูดไม่ชัดชาติหน้ากูแช่งมึงหัยไปเกิดเขมรทั้งพ่อแม่มึงด้วยให้ไอ้ฮุนเซนเป็นพ่อมึง55555555พูดเขมรเก่งนักไอ้ลาว
  • ปะเมียงพ่อเมียงแม่มึง
    ไอ้สัดไอ้สัดtarแน่จริงมึงลงรูปหน้ามึงไอ้เด็กขนตูดกูเห็นเขามาว่ากูมีแต่ผี ไม่กี่วันพวกพ่อแม่มึงคงได้เป็นผีแน่ไอ้สัดยากเป็นกันจังงโดยไอ้สัดtarกูไม่จบกับมึงง่ายง่ายแน่ทำมาถ้ากูแค่หุ้นกูก็ตายมึงตายแล้วไอ้สัด
  • มึงถามเมียมึงดิว่าเบ่งป่ะถ้าไม่ชัวถามแม่มึงง55555555555
  • มาแล้วครับพี่