ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Nose for Sale UDONTHANI Update 45 days
  • หมาแดงอุดร Update 45 วันครับ วัคซีนเข็มแรก + ถ่ายพยาธิเรียบร้อยครับ สนใจสอบถามรายละเอียดได้ครับ 085-7451859 อู๊ดครับ ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ
    imageimageพ่อเป็นลูก Yellow foX [ AMOS + Red Rockette ] + dog army 's jinx
    imageแม่ ลูกวันวัน+ซาซ่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_3381.jpg 140K
    DSCF9084.JPG 74K
    DSCF9122.JPG 189K
  • สุนัขอยู่แถวไหนอะคับ
    แล้วราคาประมาณเท่ทาไรคับ
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ อีกครั้งนะครับ ยินดีทุกคำแนะนำครับ
    ไฟล์แนบ
    M1-4.jpg 270K
    M1-2.jpg 214K
    M2-3.jpg 234K
    M2-2.jpg 292K
    F1-1.jpg 271K
    F1-2.jpg 190K
    F2-2.jpg 269K
    F2-1.jpg 192K
    F3-1.jpg 275K
    F3-2.jpg 191K
    F5-1.jpg 290K
    F5-2.jpg 194K
    F6-1.jpg 274K
    F6-2.jpg 189K
  • หมาอยู่อุดรครับพี่ โทรสอบถามได้ครับ ขอบคุณครับ
  • เยี่ยมๆครับ พี่อู๊ด วันที่12-13 เจอกันครับ ไม่แน่ใจว่าจะได้ไปวันไหนในสองวันนี้ แต่ก็อยากไปให้เร็วที่สุดครับ
  • เพศเมียตัวเท่าไร
  • ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับ
    แถมไม่บวกค่าจัดส่งด้วย
    พี่เค้าใจดีจริงๆๆครับ
  • ตัวเมียขายเท่าไหร่ครับพี่ ผมอยู่ ปราจีนบุรี

จัดส่งทางไหนได้ครับ
  • เรื่องราคาโทรสอบถามได้เลยครับ เป็นราคารวมจัดส่งเรียบร้อยครับ /// ส่งทางเครื่องบินได้ครับ ถ้ามีสนามบิน ไปได้ทุกที่ครับ ไม่บวกเพิ่มครับ ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ///แล้วเจอกันครับคุณอู๋ จะแช่เบียร์เย็นๆ ไว้รอครับ อิอิ...
  • โห.!..โตขึ้นเยอะเลยพี่
  • ลูกหมาสวยดีครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
  • สวยทั้งพ่อแม่ลูกครับ
  • ปราจีน ไม่มีสนามบิน ส่งมาทางไหนได้ครับ รถตู้เหรอครับ
  • เข้าไปรับที่สุวรรณภูมิได้เลยครับพี่
  • อีกไม่กี่วันแล้ว จะได้ไปอุ้มกลับบ้านครับ ตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างครับพี่อู๊ด หมดเร็วๆๆน่ะครับ
  • ขอบคุณครับคุณอู๋ จะมาวันไหนแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ จะแช่เบียร์ไว้รอ...อิอิ///ต้องขอขอบคุณทุกๆ ท่านทุกๆ สายโทรศัพท์นะครับ ที่สละเวลาโทรมาสอบถามรายละเอียดของลูกสุนัขทุกๆ ตัวครับ ขอบคุณมากๆ ครับ ยังไงแล้ว ผมอยากให้ท่านมาเห็นลูกสุนัขของผมด้วยตา เพราะผมเห็นภาพที่ถ่ายออกมา ต่างกับตัวจริงมากเลยครับ แต่ยังไงก็ขอขอบคุณทุกๆ ท่านมากๆ นะครับ ขอบคุณครับ
  • ไปวันที่ 12 ที่จะถึงนี้ครับพอดีผมว่างวันนี้วันเดียว แล้วเจอกันครับ
  • รับทราบคร้าบบบบ...
  • น้าผี รบกวนขอราคา... และ เหลือตัวไหนบ้าง ด้วยครับ ขอบคุณครับ~!!!
  • ตอบด้วยนะ
  • ตอบน้าผีและทุกๆ ท่านครับ ตอนนี้เหลือ M2,F1,F2,F5,F6 ครับ ส่วนเรื่องราคา M2,F1,F2 ผมเปิดไว้ที่ 8000 บาทครับ F5,F6 ผมเปิดไว้ที่ 7000 บาท ราคานี้รวมค่าขนส่งเรียบร้อยแล้วนะครับ จะอยู่ที่ไหน ผมจะส่งไปให้ครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆ นะครับ แต่ถ้าจังหวัดใกล้เคียงอุดรธานี ถ้าสะดวกมารับเอง ผมจะลดให้อีกครับ ผมเป็นคนพูดง่าย สบายๆ ครับ ขอบคุณมากๆ นะครับ ทุกๆ ท่าน
  • ลูกหมากี่วันแล้วครับ
  • 48 วันเต็มครับ วัคซีนเข็มแรก ถ่ายพยาธิเรียบร้อยครับ พร้อมย้ายบ้านใหม่ครับ ขอบคุณครับ
  • สนใจว่าจะจอง ๒ ตัวอะ
    ลดได้เปล่า
  • มีสมาคมหรือเปล่าคับ
    พ่อแม่มีใบเพดหรือเปล่าคับ
  • โทรมาคุยกันเลยครับ เน้นย้ำว่าผมเป็นคนง่ายๆ ส่วนพ่อแม่ ไม่มีใบครับ ขอบคุณครับ
  • สายอะไรคับ
  • ข้อมูลอยู่ใต้ภาพด้านบนนะครับ
  • ปิดการขาย F3 ครับ ขอบคุณ คุณอู๋แห่งเมืองเลย เจ้าของใหม่ ใจดีครับ ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4141.jpg 109K
  • ขอบคุณ พี่อู๊ด สำหรับเบียร์เย็นๆๆครับ ลูกสุนัข สวยครับราคาไม่แรง บวกกับเจ้าของคุยดีสบายๆๆๆ

เอาไว้ผมมีโอกาศหลุดออกจากกรงจะไปเยี่ยมใหม่นะครับ 5555555555
  • ได้เสมอครับอู๋ แล้วเจอกันครับ วันจันทร์จะส่งใบรับวัคซีนไปให้นะครับ มัวแต่กินเบียร์ ลืมให้เลย..อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4148.jpg 187K
  • สายกัดผสมสายโชว์
  • ถูกต้องครับ
  • ด้วยความเคารพ ผมว่าคนซื้อไปต้องมีความรับผิดชอบมากๆ การเลี้ยงพิทบลูสายเลือดที่ไม่นิ่งต้องดูแลเป็นอย่างดีปล่อยไม่ได้นะครับ
  • ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำครับ ผมบอกลูกค้าที่ซื้อไปทุกคนครับ ว่าเป็นสายกัด 50 โชว์ 50 ก็หวังว่าทุกคนที่ซื้อไป คงมีประสบการณ์ในการเลี้ยงพิทบูลไม่น้อยครับ เพราะจากการสอบถามแต่ละท่าน ผ่านการเลี้ยงและการดูแลมาอย่างดีแล้ว
  • ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำดีๆที่ให้กับผู้ที่ได้ไปเลี้ยง ผมขอเสนออีกนิดหน่อยนะครับ ลูกหมาชุดนี้ถ้าเลี้ยงลากผมคิดว่าน่าจะสุดยอดนะครับ
  • ขอบคุณครับ ผมหวังว่าจะเป็นเช่นนั้นครับ จะเอาไปเลี้ยงทำกิจกรรม ลาก ว่ายน้ำ สปริงโพล หรือจะเลี้ยงเฝ้าบ้าน เฝ้าทรัพย์สิน ผมก็หวังว่า ลูกสุนัขชุดนี้ คงทำได้ดี เช่นเดียวกับพ่อแม่ของเค้าครับ แต่สิ่งที่สำคัญที่สุด คือการดูแลเอาใจใส่ของเจ้าของด้วยครับ
  • สวัสดีครับพี่อู๊ด ไอ้ตัวเล็ก กินดีมาก แต่ผมยังไม่มีเวลาเข้าไปดูเลย เพราะเอาไปฝากให้แม่ยายเลี้ยงให้ก่อน อีก

ไม่นานก็คงจะไปรับกลับมาอยู่ด้วยอ่ะครับ แต่ก็โทรไปถาม ในรายระเอียดในการให้อาหารทุกวันครับ เพราะผมให้

เค้ากินสามมือในแต่ล่ะวันครับ เดี๋ยวไงจะอัพรูปให้ดูน่ะครับ
  • ส่วนน้าผี ผมว่าสายกัดสายโชว์ ความจี๊ด ของมันก็คงไม่ต่างกันมากนะครับ ส่วนตัวผม ถ้าขึ้นชื่อว่าพิทบูลมันก็ไม่

ได้น่ากลัวอย่างที่คิดนะครับ จากประสบการที่เลี้ยงมาสองปี อยู่ที่เราจะเลี้ยงเค้าแบบไหน

และที่ขาดไม่ได้คือ ความรับผิดชอบ อย่างน้อยๆๆ ก็ต้องยังมีเวลาพาออกนอกบ้านวิ่ง หรือว่ายน้ำ จูงเดิน เพื่อจะ

ได้ฝึกให้เค้าลดความก้าวร้าวลงครับ นี้เป็นมุมมองของผมนะครับ

เพราะผมก็ทำกับหมาผมที่บ้านเหมือนกัน เจอหมาด้วยกันก็ไม่สนใจ ถ้า

ไม่มาทำเราก่อน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • สุดยอดเลยครับอู๋ ว่าแต่ว่า ได้รับใบฉีดวัคซีนยังน้ออ ส่งไปให้วันก่อน ยังไงก็อัพรูปให้ดูบ้างนะครับ
  • ยังไม่ได้ดูเลยพี่ว่าถึงยัง ผมเพิ่งกลับจาก กทม ไปดูงานมา เดี๋ยวไงจะอัพให้ดูน่ะครับ
  • เหลือกี่แล้วครับ
  • ตอนนี้เหลือ 5 ตัวครับ M2,F1,F2,F5,F6 สนใจตัวไหน ต้องการดูภาพตัวไหนเป็นพิเศษบอกได้นะครับ
  • พี่อู๊ด ใบวัคซีนยังไม่ถึงเลยครับ
  • อ้าววว...เหรอ กรรม เดี๋ยวติดตามไปรษณีย์ให้ใหม่นะครับอู๋ ถ้ายังไม่ได้อีก จะส่งใบใหม่ไปให้ครับ
  • อยาก ได้ อ่า ครับ หมด รึ ยัง หน้อ
  • ยังครับ สอบถามได้เลยครับ
  • M2 กับ F5 ยังอยู่รึป่าวครับ ขอดูรูปและราคาหน่อยนะครับ suttachai_ohm@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • ยังอยู่ครับ เดี๋ยวอัพรูปให้ชมครับ แล้วจะส่งเมล์ไปให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F5-2.jpg 258K
    F5-4.jpg 276K
    m2-1.jpg 242K
    m2-4.jpg 237K
    m2-3.jpg 186K