ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติเอามาอัพ แดงๆ ช็อคๆ
  • อ้อที่สำคัญถ้าจะพาแฟนไปในขณะที่ท้องอยู่ระวังด้วยว่าถ้าเผลอโดนเจ้าพิทกระโจนใส่จะอันตรายมากค่ะ
  • อิอิ ผมมีประสบการณ์ ตอนแฟนท้องก็ต้องตามใจหน่อย เพราะช่วงนี้ฮอร์โมนเค้าไม่ปกติ เราพูดอะไรกลายเป็นผิดตลอด เข้าใจเลยครับ ทนอีก3เดือน จากนั้นก็จะยุ่งยิ่งกว่าตอนท้องอีก อิอิอิ
  • 555 อันนี้ขอกด like
  • สวยมาก ท่านได้แต่ใดมา
  • ขอบคุณค่ะ มาจากบอร์ดนี้ล้วนๆเลยค่ะ ของคุญชาญโคราช1 ของคุณบอลศรีราชาอีก1 อีกตัวแถวๆบ้าน