ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รอลุ้นกันว่าจะโดนใจใครบ้าง
  • image
    ติดทั้ง 2 คอกนะคับแต่รอลุ่นอยู่ คงจะบอกราคาไม่ได้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    v uutu.jpg 188K
    0000000000.jpg 54K
    v uutu.jpg 188K
    0000000000000000.jpg 189K
  • โอ๊ะโอ คืออีหยังนิพี่ ^^!
  • อ่า งงเลยอะดิ

งงเหมือนกันท่าน
  • ช่วยๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    229001.jpg 188K
  • -*- สงสัยพี่เค้าจะแก้ชื่ออะมั้งคับ ออกมาอย่าลืมนะพี่ คูสตาฟ ดวงใจผมเลย
  • ออกวันไหนกันบ้างบอกหน่อย
  • '';t kkg;kdzkm'n0;pzkfk
    "z k
    k
    kbvc'kjp
    'dfbm'kn
    zvk
    'kbn
    kz
    mk
    k
    kb
    lnb
    [gfpnk
    [
    l
    ln
    fdk
    k
    glfpkhtpopkia[ryo\mk
    x
    สรุป งง วะ
  • 55555555555 แก้ไขอยู่คับพี่น้อง
  • ออกวันไหน รอชมอยู่เด้อ :021:
  • -*- ตัวสุดท้ายท้องอย่างใหญ่ มี 10ตัวอัพแน่ๆ
  • ลูกวู๊ดดีไม่น่าห่วงแต่ลูกไอ้ต้าฟถ้าออกมาหางหงิกเหมือนพ่อคงได้ลมจับยิ่งตอนนี้กระแสต้านหางคิ้งกำลังแรงด้วย คริคริ
  • คิดได้ไงไปผสมไอ้ต๊าฟ กรรมจริงๆ ถ้าออกมาหางหักเหมือนพ่อเหลือเต็มบ้านแน่ :001:
  • ถ้าหงิกแบบตาฟส่งมาทางนี้ครับ ผมเอา อิๆ
  • คำพูดมาเฟียเป็นความจริง แบดบอยคนซื่อโดนชักจูงง่ายจึงตกเป็นเหยื่อจิงจอกเจ้าเล่ห์พ่อค้าน้ำกามหมา คิดอย่างไรเอาหมาหางหงิกมาทำพ่อพันธ์ คนในกลุ่มเขาเองยังไม่เอาหมาตัวนี้แล้วเลย เดิมพันได้ลูกหมาชุดนี้ขายไม่ออกแน่ๆ :003:
  • มหากาพเรื่องยาวกำลังจะเริ่มต้น จากกะทิหมาขี้เรื้อนสู่พ่อพันธ์หางคิ้งตัวดัง เดาว่าประเด็นนี้เดือดอีกแน่นอน ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • ทำไมถึงชอบหมาหางหักๆกันอ่ะครับ มันเป็นข้อเสียไม่ใช่หรอ

หรือชอบที่จะทำให้มันพิการ
  • นั่นดิ บอย คนดีใจซื่อ ก็ช่วยๆกันหน่อยแล้วกัน เค้าพลาด หรือ ว่า ชอบหมาพิการ
  • ขอบอกถึงคนที่นำเข้าพ่อพันธ์บูลลี่หน่อย......

ถ้าอยากได้พิทบูลเเบบบูลด๊อก ทำไมไม่เอาเเม่พิทบูลผสมพ่อบูลด๊อกอ่ะ !!!

ลูกที่ออกมาเป็นบูลลี่เลย..เรื่องง่ายๆเเต่เสือกไม่รู้กัน 55

เสือกไปเชิดชูหมานอก ทั้งที่มันก็ผสมผ่านมาทั้งนั้น......

ควายกันจริงๆๆ
  • คุณน้าผี รู้มากจิงๆๆคับ ใช่แว้ววววคับพ่อหมาพี่บังหางคตถูกต้องแล้วววคับบบบบบไม่เทียง แต่กับไปเรียนการบรีดมาใหม่นะจะจุ๊บๆๆๆ สายพาทามแก้หาคตคุสตาฟได้นะจะน้า ผี ที่รักกกกกก (กับไปเรียนการบรีดมาใหม่นะจะ)ขออนุญาตเฮียโฟ๊กลงรูปพาทามหน่อยนะคับimage
    image

เขารองทำกันมาแล้ววว
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 82K
    11111111111.jpg 64K
  • ถึงมันเเก้หางคดได้ เเต่ในตัวลูกมันก็มีพาหะอยู่ 100 เปอร์เซ็น
    ยังไงเเมร่งก็คดอีก คิดดูดีๆครับ
  • ผมว่าการที่จะทำไรผมคงไปบังคับใครไม่ได้นะคับผมพอใจแล้วคิดว่า คุสตาฟ สุดยอกหรืออะไรก็แล้วแต่ให้ใครมาบอกว่าทับกันแล้วหน้ามันจะแหลมเป็นเข็มผมก็จะทับคับผมพอใจของผมอะจะขายได้ไม่ได้ก็เรื่องขอผมคับ แต่ก็ขอบขอบพระคุณพี่ ผี ทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นนะคับแต่ผมก็ไม่เชื่ออะไรง่านหรอกนะคับผมเองก็ยังรอดูผลงานก่อนคับคอยมาว่ากันอีกที่ (เพราะถ้าผมคิดว่าจะทำแล้วเราก็ไม่ควรใครหรือโทษดินโทษฟ้าหรอกนะคับคงต้องโทษตัวเองมากกว่า)ผมเชื่อว่้าคนจะซื้อหมาต้อนนี้และนะบัดนี้ไม่มีใครไม่ศึกษาก่อนซื้อแน่นอน
  • GHOST 1:48PM Permalink
    ถึงมันเเก้หางคดได้ เเต่ในตัวลูกมันก็มีพาหะอยู่ 100 เปอร์เซ็น
    ยังไงเเมร่งก็คดอีก คิดดูดีๆครับ
    ...................................................................................................................
    บรีดเดอที่ดีคือการพัฒนาและแก้ไข้ในสิ่งที่ไม่ดีและข้อเสียของการทำสุนัขและพัฒนาสายพันธ์ จันญาบรรที่ดีของบรีดเดอคือสามันสำนึกที่ดีและการเลี้ยงสุนัขให้มีคุณภาพที่ดีให้กับลูกค่าและมุ่งที่จะเอาชนะตัวเองมากกว่าเอาชนะคนอื่น ผมเองจับ ป6 อาจจะไม่รู้เรื่องการบรีดมากนักแต่จันญาบรรและความรักสุนัขผมไม่แพ่้ใครแน่นอน
  • เปิดกระทู้มาให้คนด่าเหรอครับ. ลูกสุนัขออกค่อยโพสก็ได้ ทำอย่างจะมีคนเกลียดมากกว่าคนรักนะครับ พี่เป็นอย่าวนี้มาหลายกระทู้แล้ว. คงจะเห็นใช่ไฟมว่ามีคนด่ามากกว่าคนชื่นชอบครับ.มันก็ไม่ใช่เรื่องของผมครับแต่ผมรู้จักพี่ไม่อยากให้ใครมาว่าด่าพี่ครับ
  • X + X = X
    X + Y = X, Y, XY
  • น้าผี ผมขอคำแนะนำ ฟาร์มสายหมาแดงหน่อยครับ ฟาร์มไหนสุดยอด แบบบิ๊กๆๆ ขอบคุณครับ
  • ค่ายราม 3 ไงจ๊ะ อิอิ อดทนกำตังรอหน่อย
  • bad191 สุดยอดบรีดเดอร์ของเมืองไทย :063:
  • เล่นหมาแดงไซค์ใหญ่ๆ ต้องรามา 3 เท่านั้น
  • ดูแล้ว แบดบอย ตอนนี้น่าจะเป็นบรีดเดอร์ลำดับต้นๆของเมืองไทย สุดยอด
  • แบดบอย ไม่ได้จะหากินกับหมา แต่บรีดเพราะใจรัก
    ราคาที่ตั้งไว้ในใจสำหรับลูกหมาทุกชุดอยู่ที่ราวๆ 15000 ไม่น่าจะเกินนี้ เพราะไม่ได้ตั้งใจจะหากินอยู่แล้ว
  • มีลูกหมาทุกเดือนป่าวครับ ผมมือใหม่อยากเลี้ยง กำลังหาข้อมูล หมาที่บ้านโดนขโมยสายร็อคไวเลอร์อายุ8ปี
    ร้องไห้เลยเศร้าอยุ่นาน กำลังมองหาตัวใหม่ ค่ายราม3 ราคาแรงป่าวพี่ ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ
  • ชอบสายหมาแดงโคตรๆๆครับ
  • ผมไปดูมาหลายที่ไม่ใช่ตามที่ต้องการ อกแหลมเล็ก ของคุณปลัด จูล่งเป็นยังใงฟาร์มนี้ครับ
    อยากทราบข้อมูล
  • ค่ายราม3 ต้องอดทนรอหน่อย แต่ไม่ผิดหวังแน่นอน ราคาโดยประมาณราวๆ 50000
  • น้าผี ออนเอ็มป่าว ขอเมล์หน่อยดิ ขอบคุณครับ
  • ของคุณปลัด จริงๆแล้วดี ถ้าไปถามกลุ่มที่เค้าไม่ถูกกัน เค้าก็จะบอกว่าไม่ดี
  • น้าผี มีสายหมาแดงป่าว
  • ไอ้ anan191 มึงไม่ต้องมาเบื่ยงประเด็น ฮิ้วๆๆๆๆๆ :o046:
  • เเค่เปิดตัวก็จบเเล้ว คงไม่ต้องรอลุ้นเเล้วมั้งเพ่
  • กระแสแรงใช่ได้ อิๆๆๆๆๆ แฟนพันธ์ูแท้ทั้งนั้นเลย รักนะจุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอ๊ารอลูกหมาออกมาคอยมาว่ากันอีกที่นะคับ (ทำอะไรต้องยอมรับในการตัดสินใจของตัวเองไม่ว่าผลจะออกมาเป็นอย่างไง จะไม่โทษใครเลย)
  • โหเเมร่งยังกล้าๆพูดเนอะ 55
  • เบี่ยงประเด็นอะไร งง
  • รุ่นลูกไม่น่าคด แต่รุ่นหลานคนเอาไปผสมต่อดันซวย ก็คดกันไป
    ความเห็นส่วนตัวคือ หมาพิการไม่น่าบรีด

มันต้องดูกันยาวๆครับ ( ยืมคำพูดเฮียใหญ่ หน่อยน่ะครับ )

ถึง anan191 อยากได้ใหญ่ๆ เลี้ยงร๊อตหรือฟิล่าเถอะครับ
  • 555555555555 ไม่หลับไม่นอนนั่งตอบกระทู้ตัวเอง ถ้าเป็นคำพูดจากเฮียฬหญ่จิงๆผมก็จะกับไปแก้ไปนะคับแต่ต้อนนี้มันทับไปแล้วต้องรอดูว่าจะออกมาแบบเซียนทำนายรึปล่าวรอดูกัน
  • GHOST 3:30PM Permalink
    bad191 สุดยอดบรีดเดอร์ของเมืองไทย

ตอบ ไม่ขนาดนั้นหลอกคับแค่นี้พวกก็หมันไส้พออยู่แล้ว ขอนะคับบบบ :012:
    ...............................................................................
    GHOST+GHOST 1:48PM Permalink
    ถึงมันเเก้หางคดได้ เเต่ในตัวลูกมันก็มีพาหะอยู่ 100 เปอร์เซ็น

ตอบ อันนี้ตอบแบบตรงๆเลยนะคับผมไม่รู้ขนาดนั้นคับพันธ์ทุกรรของสุนัขต้องดูกันไปคับคตเดาอยากคับ ต้องรอดูอนาคตคับ แล้วถ้าไม่คตระคุณพี่ ผี จะมารับผิดชอบในคำพูดอะไรได้คับในเมือมาแบบนี้จะมีใครจะเชื่อ ไม่ได้กวนตีนะคับ หมอที่เขาเรียนโดยตรงมายังวินิไชพาดเลยคับพี่ ผี เรียนมารึปล่าวคับถ้าไม่ได้เรียนคงจะยากที่จะมีใครเชื่อ
    ..........................................
    GHOST 3:35PM Permalink
    แบดบอย ไม่ได้จะหากินกับหมา แต่บรีดเพราะใจรัก
    ราคาที่ตั้งไว้ในใจสำหรับลูกหมาทุกชุดอยู่ที่ราวๆ 15000 ไม่น่าจะเกินนี้ เพราะไม่ได้ตั้งใจจะหากินอยู่แล้ว

ตอบ ลูกหมาออกมา 3 ตัวก็ขี้แตกสิคับเงินไม่พอจ่ายค่าทับฉิดยา ค่าเลี้ยงลูกหมาอีก คิดแบบคนรักกัน ก็คงจะไม่ได้หลอกคับคงต้องให้พี่ ผี ไปทำเองผมคงทำไม่ได้หลอกคับ พี่บรีดลายแบบผม โทรบอกด้วย 085-5934744 จะเหมายกคอกเลยคับจะขายบ้านซื้อเลยนะจะ อิๆๆๆๆ
    ...............................................................................................
    GHOST 1:41PM Permalink
    ขอบอกถึงคนที่นำเข้าพ่อพันธ์บูลลี่หน่อย......

ถ้าอยากได้พิทบูลเเบบบูลด๊อก ทำไมไม่เอาเเม่พิทบูลผสมพ่อบูลด๊อกอ่ะ !!!

ลูกที่ออกมาเป็นบูลลี่เลย..เรื่องง่ายๆเเต่เสือกไม่รู้กัน 55

เสือกไปเชิดชูหมานอก ทั้งที่มันก็ผสมผ่านมาทั้งนั้น......

ควายกันจริงๆๆ

ตอบ ผู้ให้ในวงการเคยบอกเหมือนกันคับแต่ไม่มีใครยืนยันได้แบบแน่จัดคับ แต่บอกได้คำเดียวว่าผม ต้อง พิทบลูเท่านั้น
    .....................................................................
    GHOST 1:13PM Permalink
    คำพูดมาเฟียเป็นความจริง แบดบอยคนซื่อโดนชักจูงง่ายจึงตกเป็นเหยื่อจิงจอกเจ้าเล่ห์พ่อค้าน้ำกามหมา คิดอย่างไรเอาหมาหางหงิกมาทำพ่อพันธ์ คนในกลุ่มเขาเองยังไม่เอาหมาตัวนี้แล้วเลย เดิมพันได้ลูกหมาชุดนี้ขายไม่ออกแน่ๆ

ตอบ ขายไม่ได้ก็ต้องเลี้ยงไปคับถือว่าตัดสินใจไปแล้ว ป๋าแก่จะด่าหรือว่าทางออมผมไม่คิดก็ไม่มีไรมองโลกในแง่ดีไว้ทุกคนก็อยู่รวมกันได้คับ
    ........................................................................
    GHOST 3:16PM Permalink
    เปิดกระทู้มาให้คนด่าเหรอครับ. ลูกสุนัขออกค่อยโพสก็ได้ ทำอย่างจะมีคนเกลียดมากกว่าคนรักนะครับ พี่เป็นอย่าวนี้มาหลายกระทู้แล้ว. คงจะเห็นใช่ไฟมว่ามีคนด่ามากกว่าคนชื่นชอบครับ.มันก็ไม่ใช่เรื่องของผมครับแต่ผมรู้จักพี่ไม่อยากให้ใครมาว่าด่าพี่ครับ

ตอบ อันนี้ไม่รู้จิงๆไม่รู้จะเอาอะไรมาวัดได้คับ ผมคิดว่าทำแล้วไม่ทำร้ายใครสบายใจก็ทำคับ
    ......................................................................
    GHOST 4:27PM Permalink
    เเค่เปิดตัวก็จบเเล้ว คงไม่ต้องรอลุ้นเเล้วมั้งเพ่

ตอบ คงขาดเดายากคับจะจบไม่จบคงยากที่จะขาดเดาหนังมันยังไม่เริ่มเลยนี้คับบบ พี่ ผี
    ...............................................................................
    GHOST 1:41PM Permalink
    นั่นดิ บอย คนดีใจซื่อ ก็ช่วยๆกันหน่อยแล้วกัน เค้าพลาด หรือ ว่า ชอบหมาพิการ

ตอบ ขอตอบแบบไม่แอ๊บแบ๊วตอแหลอเลยนะคับ คุณไม่คิดว่า ลูกของคุณจะออกมาพิการแต่ลูกก็พิการคุณจะเลี้ยงเขาใหม่คับ ถามตอบตัวเองได้ก่อนแล้วคอยมาถามผมนะคับบบบ ผมไม่ชอบอะไรก็ชั่นที่พิการแน่นอน
    อุปประนิสัยอาจจะไม่เหมือนใครแต่ความจิงใจมีให้เต็ม 100 คับ
    บ้างทีการกระทำอันได้ที่ทำให้ผู้ใหญ่ไม่สบายใจหรือพูดจาพาดพิงถึงใครโดยไม่รู้ผมก็ต้องขอโทษด้วยคับ เป็นคนแบบนี้แต่ไม่มีอะไร ถามได้ตอบแบบจิงใจโดยไม่กระดากปาก
  • ตกลงกี่ตัวเนี่ยพี่ อีกคนเค้าเลขสวยเลยน้า อิอิ
  • หมวด ซาล่า 32 วันเห็น 4 พอลล่า 28 วันเห็น 3 คับบบบท่าน
  • ว้าว ทำการบ้านมาสุดยอดเลยพี่บอย
    อยากดูลูกไอ้ต๊าฟเร็วๆจังพี่ คลอดแล้วเอามาชมบ้างนะครับ