ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รอลุ้นกันว่าจะโดนใจใครบ้าง
  • ไม่หลอกคับ ตอบไปตามเนื้อผ้าเท่าที่รู้คับบบ ขอบคุณ Awesome นะคับบบ
  • t.....i......n......g .......t......o........n........g

i

n

g

t

o

n

g
  • คอบลูลี่ ของดีมาอีกแล้ว มันแน่ 2 คู่นี้ ชอบเจ้าของตอบทุกคำถาม :063:
  • ขอบคุณคับบบ JACK_PITBULLPOWER :-D
    ปล.ใครรู้เรื่องพี่ ผี ตัวบนบอกหน่อยคับ ไม่รู้จิงๆๆ 8->
  • เค้าว่าพี่รวยอ่ะพี่ เค้าว่าพี่ทิ้งทอง555
  • เคยท้อ แต่ไม่คิดจะถอย สู้ๆๆครับ
  • เลี้ยงร็อคไวเลอร์ยังโดนขโมย (โดนขโมยหมาอายุ8ปี เศร้ามาก) เลี้ยงสายหมาแดงเอาใว้กัดแม่งเลย แค้นมาก
  • ผมชื่อนัน อายุ28 อยุ่ขอนแก่นครับ สมาชิกใหม่ครับ
  • ยินดีคัน้องชาย นัน (หมวดจิงปะนะเขาไม่รู้จิงๆนะ)
  • ผมโดนขโมยสองตัวหมดเลย รักมากครับ แม่งหมายังขโมยกันได้ สงสารพ่อกับแม่แกเป็นเลี้ยงเห็นแกร้องไห้
    แค้นอ้ายตัวขโมยมากๆๆครับ
  • ตอนนี้ผมกำลังศึกษา หาข้อมูลครับมือใหม่
  • bad191 แบดบอยตอนนี้น่าจะเป็นบรีดเดอร์มือหนึ่งของเมืองไทย :063:
  • ตอบแบบนี้สงสัยจะฟันราคา แพงน่าดู แล้วจะรอดู

หมา :063: ราคา :064: :064: = :064:
  • GHOST 4:07AM Permalink
    ตอบแบบนี้สงสัยจะฟันราคา แพงน่าดู แล้วจะรอดู

ตอบ ผมเชื่อว่าราคาเอื้อมถึงแน่นอนคับ แต่ทั้งหมดทั้งปวงขึ้นอยู่กับตัวลูกหมาและสายเลือดคับ สายเลือดแบบนี้คงไปหาซื้อแถวจัดตรุจักไม่ได้แน่นอน รอดูก่อนดีกว่าคับผมเองก็เคยเป็นเด็กที่พึ้งเล่นหมามาก่อนพอจะรู้ความรู้สึกของคนอยากได้หมาแต่เอื้อมไม่ถึงแต่อยากได้มันเป็นอย่าไง.....................................
    ปล.เขาใจในความรู้สึกของคนรักหมาด้วยกันคับ

GHOST 4:05AM Permalink
    bad191 แบดบอยตอนนี้น่าจะเป็นบรีดเดอร์มือหนึ่งของเมืองไทย

ตอบ ผมขอได้ใหม่คับพี่ ผี พี่อาจจะมีเจตนาดีผมเขาใจคับ ผมมิบังอาจหลอกคับที่ได้มาจนถึงทุกวันนี้พวกพี่บรีดเดอในเมืองไทยและน้องที่เลี้ยงมาก่อนสอนผมทั้งนั้น รำพังตัวผมเองคิดเองทำเองคงต้องเลิกเลี้ยงไปนานแล้ว เอาเป็นว่าผมขอบคุณนะคับ ( ^:)^ คุณวุฒิและวัยวุฒิไม่พอจิงๆๆ ^:)^ )

anan191 3:42AM Permalink
    ตอนนี้ผมกำลังศึกษา หาข้อมูลครับมือใหม่

ตอบ ศึกษาเยาะคับก่อนตัดสินใจแล้วถามตัวเองให้มากกกกว่าเราชอบแบบใหนจิงๆๆไม่ใช่ชอบเพราะเพื่อนหรือกระแส จะซื้อก็ซื้อให้ดีที่สุดและถูกใจเราเพราะเราเป็นคนเลี้ยง เลือกซื้อเท่าที่เราจะมีปัญญาเพราะว่าจะได้ไม่เป็นพาระพ่อแม่และที่สำคันเขาจะอยู่กับเราไปจนวันตาย............

• บรีดโดย แบดบอย บรีดเดอร์มือหนึ่งของเมืองไทยอย่างนี้ 100000 ก็ขายได้ :063:
  • พ่อกับแม่ผมอยากได้สุนัขมากครับตอนนี้ โดนขโมยเดือนกว่า
  • ลูกๆๆไม่ได้อยู่ด้วยทำงานหมด แกเลยเลี้ยงหมาเป็นเพื่อนแทนครับ
  • ผมตั้งงบใว้ 20000-50000
  • in breed bizmarkie ของหมวดเป๋ หางคดหรือปล่าวครับ :-@
  • สวัสดีท่านบอย ซาวด์มาหรือยังครับ น่าลุ้นทั้ง 2 ชุดนะครับ
  • ซาล่า 4 พอลล่า 3 คับพี่
  • นั่นปะไล สันดานผีตุ๊ด พอเห็นหมวดมาคุยหน่อยแมร่งออกมาก่อกวนตีน
  • แตะนิดแตะหน่อยไม่ได้เลยว่ะ เห็บข้างกระโปกไอ้หมวดมาดิ้นพลาดๆเลยนะมึง
  • ขอดูผลงานหมาแดงไซค์บิ๊กของราม3หน่อยครับ เพื่อการตัดสินใจ

....มือใหม่อยากเลี้ยง
  • GHOST 5:57AM Permalink
    in breed bizmarkie ของหมวดเป๋ หางคดหรือปล่าวครับ

ตอบ ไม่คตคับล้าน% คับ
  • กรนีท่านอ่านที่ไม่ได้ถามเรื่องของผม ผมขอไม่ตอบนะคับ.....เ้พราะไม่รู้จะตอบอะไร.....เพราะไม่อยากเสือกเรื่องของใครอะคับบบ(โทษที่ทีใช่ว่าจาไม่สุภาพ)
  • 555 น้าผีรู้จริง คงมีไม่กี่คนที่เคยเห็นตัวจริง อิอิ คดๆตรงปลายหางนิดนึงครับ ทำไมเหรอครับ หมาผมหางคด ผมไม่ได้เอาลงประกวดนี่ ถ้าลงก็ลงฟันโชว์ ครับ ผมรู้ตัวครับ ผมไม่ฝืน ผมยอมรับความจริงครับ ผมเห็นแก่ส่วนรวมครับ ไม่ได้เห็นแก่ส่วนตัวครับ หมาผม มันมีหางคด แต่มันมีหลายๆอย่างที่หมาบางคนยังไม่มีและยังทำไม่ได้ครับ
    หมาผมกระดูกใหญ่ เตี้ย เอ็กตรีม มีมุมขาหลัง แค่นั้นครับ เดี๋ยวรอมีงานจะเอาไปโชว์ตัวให้ดูนะครับ :-))
  • พี่บอย ตายและพี่ มันคดปลายนิดนึง พี่เห็นแค่ครั้งเดียว แป๊บเดียวไม่สังเกตไม่เห็นหรอกครับพี่ ขอบคุณที่ปกป้องน้องครับพี่ พี่ผมคนนี้ใจให้หมดเลย น่ารักจริงๆ
  • อ่าวเหี้ยแล้วหมวด เวณกำตรูก็ตอบแบบมั่นใจสุดตรีเลย 555555555555555555 เอแต่ตัวจิงไม่เห็นคตๆตรงใหนดูบ้างดิหมวด (โทษที่คับ คตก็คต)
  • เพื่อนๆที่เอเชียบูลลี่คิดถึงครับหมวด
  • หมาผมกระดูกใหญ่ เตี้ย เอ็กตรีม มีมุมขาหลัง แค่นั้นครับ เดี๋ยวรอมีงานจะเอาไปโชว์ตัวให้ดูนะครับ
    ---------------------
    ขอดูรูปหน่อยครับ อยากเห็น
  • ซาล่า 4 พอลล่า 3 แบบนี้ต้อง + อีกตัวละ 3 เป็น ซาล่า 7 พอลล่า 6
    กำลังดีเลยครับฮ่าๆๆ เด็กๆแอบเก่งจริงๆนะครับเนี่ยฮ่าๆๆ

• ที่บอกกันว่า บรีดมาไม่ได้หวังการขายไรตั้งราคาไม่สูง มีใครเอาหมามาแจกฟรีบ้าง อยากได้ ก็เหงขายกันหมด
  • คนไทยด้วยน่าจะให้กำลังใจกันจะพัฒนาสู้ของนอกได้ มีแต่แดกดันกันโจมตีกัน ยังไงก้อคนไทยด้วยสู้ๆๆครับ
  • ส่วนเรื่องราคาแล้วแต่เจ้าของ จะชื้อก้อชื้อ แดกดันกันจิง
  • ขอบคุณคับพี่ experimental 5555555555มีแถมให้ด้วยน้ารักจิงๆๆ
    ............................................................................................
    GHOST 7:41AM Permalink
    ที่บอกกันว่า บรีดมาไม่ได้หวังการขายไรตั้งราคาไม่สูง มีใครเอาหมามาแจกฟรีบ้าง อยากได้ ก็เหงขายกันหมด

ตอบ การขายคือการพอใจของคนสองคนที่จะแลกซื้ออะไรกัน ในที่นี้การขายหมาที่เรารักจะมาบอกว่าเหยมึงมาเอาหมาไปทำลูกชิ้นสิกูขาย 100-200 แล้วเอามาแบ่งกูกินด้วยนะคุณชอบสำเนียงแบบนี้รึคับ การฝากขายหรือบูรชา มันก็ความหมายเดียวกันแต่เราให้เกรียดหมาคับ การจะทำอะไรมันมีค่าใช่จ่ายหมดและคับหมามันไม่ได้ออกมาจากกระบอกไม้ไผ่นี้คับจะได้แจกกันง่ายๆ ถ้าคุณจะเลี้ยงหมาจิงๆที่วัดเลยคับจะได้แบ่งเบาพาระหลวงพ่อท่านบ้างแต่ที่นี้มันเป็นสังคมของคนรักหมาในเมื่อทำออกมาเราก็เหมือนแบ่งกันเลี้ยงโดยตั้งราคาที่เหมาะสมกับค่าใช่จ่ายแล้วแต่ความพอใจของคนๆนั้นและลูกค่าก็พอใจที่จะจ่ายเพื่อจะได้มีเพื่อนที่รักและรักเราก็จบ ถ้าอยากได้หมาฟรีจิงๆทำตามผมแนะนำเลยคับได้บูญอีกตั้งหาก(ไม่กวนตีแต่มันเป็นแบบนี้จิงๆ)

• ถูกต้องครับ สุดยอด
  • GHOST 7:18AM Permalink
    หมาผมกระดูกใหญ่ เตี้ย เอ็กตรีม มีมุมขาหลัง แค่นั้นครับ เดี๋ยวรอมีงานจะเอาไปโชว์ตัวให้ดูนะครับ
    ............................................................................................................................
    จัดไปคับบบบตามคำขอimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 51K
    01.jpg 78K
    2.jpg 64K
    3.jpg 67K
    4.jpg 57K
    5.jpg 39K
    6.jpg 75K
    009.jpg 116K
  • แปลกใจวะหมวดดูมันเหมือนไม่คตวะ แต่ยอมรับหมวดสปิริสสูงจิงๆวะทหารไทยใจกล้าหารจิงๆ ดูอย่างไงก็ดูไม่ออกวะimage
    ไฟล์แนบ
    002.jpg 47K
  • bad191 4:08AM Permalink
    GHOST 7:18AM Permalink
    หมาผมกระดูกใหญ่ เตี้ย เอ็กตรีม มีมุมขาหลัง แค่นั้นครับ เดี๋ยวรอมีงานจะเอาไปโชว์ตัวให้ดูนะครับ
    ............................................................................................................................
    จัดไปคับบบบตามคำขอ

+++++++++++++++++++++++

ไอ้เหี้ยบอยนี้แม่งโง่สมชื่อ น้าผีเค้าหมายถึงลูกบิซไม่ใช่เหรอ
  • bad191 4:08AM Permalink
    GHOST 7:18AM Permalink
    จัดไปคับบบบตามคำขอ

+++++++++++++++++++++++

ไอ้เหี้ยบอยนี้แม่งโง่สมชื่อ น้าผีเค้าหมายถึงลูกบิซไม่ใช่เหรอ
    รองอ่านดูดีนะคับพี่ ผี มามีตรงให้บอกว่าลูกบิซบ้างคับกรุณาใช่คำให้สุภาพชนหน่อยคับ(หยาบเป็นนักกระโปกเลยคับ สุภาพนิสสสสไอ้ควยหมา เด็กๆเล่นเยาะ)

pae 6:54AM Permalink
    555 น้าผีรู้จริง คงมีไม่กี่คนที่เคยเห็นตัวจริง อิอิ คดๆตรงปลายหางนิดนึงครับ ทำไมเหรอครับ หมาผมหางคด ผมไม่ได้เอาลงประกวดนี่ ถ้าลงก็ลงฟันโชว์ ครับ ผมรู้ตัวครับ ผมไม่ฝืน ผมยอมรับความจริงครับ ผมเห็นแก่ส่วนรวมครับ ไม่ได้เห็นแก่ส่วนตัวครับ หมาผม มันมีหางคด แต่มันมีหลายๆอย่างที่หมาบางคนยังไม่มีและยังทำไม่ได้ครับ
  • ใครว่า แบดบอย บรีดเดอร์มือหนึ่งของเมืองไทยโง่ได้ไงวะ ดูยังไงก็รู้ว่าฉลาด ไม่ได้โง่
  • สวย ไม่สมราคา
  • GHOST 9:07AM Permalink
    ใครว่า แบดบอย บรีดเดอร์มือหนึ่งของเมืองไทยโง่ได้ไงวะ ดูยังไงก็รู้ว่าฉลาด ไม่ได้โง่

ตอบ ถุๆๆๆๆๆๆๆถูกต้องแล้วคับบบบ ที่บอกไม่ได้โง่(ไม่เอา บรีดเดอร์มือหนึ่งของเมืองไทย ได้ปะ)

GHOST 9:08AM Permalink
    สวย ไม่สมราคา

ตอบ แล้วแต่ชอบใครชอบมันคับ
  • ถ้ารุ่นลูกหางไม่คด !!!

รุ่นหลาน เเละรุ่นต่อๆไปต้องมีหางคด 1000 เปอร์เซ็น ผมกล้ารับประกัน !

พิทบูลมันต้องดูกันยาวๆครับ ใครที่คิดจะซื้อคิดดูให้ดี !

เพราะตัวมันมีพาหะอยู่.......จะทำยังไงก็ไม่มีทางลบล้างได้
  • GHOST 1:57AM
    in breed bizmarkie ของหมวดเป๋ หางคดหรือปล่าวครับ

++++++++++++++++++

pae 6:54AM
    555 น้าผีรู้จริง คงมีไม่กี่คนที่เคยเห็นตัวจริง อิอิ คดๆตรงปลายหางนิดนึงครับ ทำไมเหรอครับ หมาผมหางคด ผมไม่ได้เอาลงประกวดนี่ ถ้าลงก็ลงฟันโชว์ ครับ ผมรู้ตัวครับ ผมไม่ฝืน ผมยอมรับความจริงครับ ผมเห็นแก่ส่วนรวมครับ ไม่ได้เห็นแก่ส่วนตัวครับ หมาผม มันมีหางคด แต่มันมีหลายๆอย่างที่หมาบางคนยังไม่มีและยังทำไม่ได้ครับ
  • ไม่ต้องถามเลยทำไมไอ้เหี้ยบอยถึงโง่เหมือนควาย
  • ไอ่บอยมึงเอาลูกกระโปกไว้บนหัวทำไมว่ะ :p
  • ไอ้หัวลูกกระโปก :-))
  • สู้ต่อไปครับพี่บอย 555555
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    225250.JPG 72K
    253908_238637619492776_100000396181574_805063_2126343_n.jpg 29K
    253908_238637622826109_100000396181574_805064_8219408_n.jpg 29K